เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 06:30:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 195 196 197 [198] 199 200 201 ... 2116
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สบาย...สบาย...สไตล์สาวอิสาน  (อ่าน 1242445 ครั้ง)
maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #2955 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 09:28:56 PM »

ล่างจานแปปเดียวกลับมาสมาคมหายจ้อย  ทรีแองจี้บ่ครบทีมซ่ำ เศร้า
บ่แมนรุ่น...สาวสาวสาวติ

หึ๋ย..  รุ่นนี่ต้อง   ต้องร้อง ความรักๆความรักเจ้าขา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2009, 09:47:01 PM โดย maneeka » บันทึกการเข้า
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #2956 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 10:02:51 PM »

ล่างจานแปปเดียวกลับมาสมาคมหายจ้อย  ทรีแองจี้บ่ครบทีมซ่ำ เศร้า

หึ๋ย..  รุ่นนี่ต้อง   ต้องร้อง ความรักๆความรักเจ้าขา

ไปเวบนั้นมา  ไม่มีใครพูดด้วย เหรอ

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #2957 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 10:04:42 PM »

...สงสัยสิถืกเงี่ยงปากะแยงเด้อ...ปวดคัก เด้อจ้า ... Cheesy Cheesy Cheesy

เว้าปานตาเห็นเนาะค่ะ  ถืกเงี่ยงปลาอีหลีค่ะ  แต่บ่อฮู้ว่าปลาหยัง  ขี้ตมมันหลายน่ะค่ะ  เหยียบลงไปกะโดนเลย
ปวดตั้งแต่  11  โมง จนเดี๋ยวนี้กะยังรู้สึกเลยค่ะ  เกิดมากะพึ่งเคยโดนนี่หล่ะค่ะ  สาหัสเลย  อ๋อย

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #2958 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 10:05:53 PM »

ไปเวบนั้นมา  ไม่มีใครพูดด้วย เหรอ

หวัดดีค่ะ คุณโย  ไปใสมาล่ะคะ Grin

maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #2959 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 10:06:08 PM »

หึ๋ย..  รุ่นนี่ต้อง   ต้องร้อง ความรักๆความรักเจ้าขา

เวบได๋คะ  หลายเว็บแหมจ้า
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #2960 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 10:08:26 PM »

หวัดดีค่ะ คุณโย  ไปใสมาล่ะคะ Grin

ซ้อมรับปริญญา ครับ  20 - 22  พ ย 52
รับจริง  27 พย 52  ที่มอ ราชภัฎสกลนคร  ครับ

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #2961 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 10:13:20 PM »

มาหาโอ มา สิทำแผล ฮีดยาป้องกันพร้อม พี่ฝุ่น คริๆๆ

ถ้าน้องโอกับคุณมะนีอยู่ใกล้  สิให้ซ่อยทำแผลอยู่ดอกค่ะ  ถืกเงี่ยงปลายังบ่อพอ  แพ้นำเด้อค่ะ  ตอนแรกๆกะ เท้าบวมค่ะ  แดงๆทั่วเท้าเลย  
ช่วงกลับมาบ้านประมาณบ่ายสาม ผื่นขึ้นตามตัวค่ะ  เป็นปื้นแดงๆ  คันอีกต่างหาก  ได้ไปหาหมอฉีดยาแก้แพ้  ได้ยามากินอีกเพียบ  
พึ่งฮู้ว่าเจ้าของแพ้ขนาดนี้  ตกลงกะเลยได้กินปลาแพงเลยล่ะค่ะ อ๋อย

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #2962 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 10:15:44 PM »

ซ้อมรับปริญญา ครับ  20 - 22  พ ย 52
รับจริง  27 พย 52  ที่มอ ราชภัฎสกลนคร  ครับ

อ้าว อีหลีติคะ  ยินดีกับบัณฑิต...หรือว่า...มหาบัณฑิต..ล่ะคะหนิ Grin

maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #2963 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 10:18:38 PM »

มาหาโอ มา สิทำแผล ฮีดยาป้องกันพร้อม พี่ฝุ่น คริๆๆ

ถ้าน้องโอกับคุณมะนีอยู่ใกล้  สิให้ซ่อยทำแผลอยู่ดอกค่ะ  ถืกเงี่ยงปลายังบ่อพอ  แพ้นำเด้อค่ะ  ตอนแรกๆกะ เท้าบวมค่ะ  แดงๆทั่วเท้าเลย  
ช่วงกลับมาบ้านประมาณบ่ายสาม ผื่นขึ้นตามตัวค่ะ  เป็นปื้นแดงๆ  คันอีกต่างหาก  ได้ไปหาหมอฉีดยาแก้แพ้  ได้ยามากินอีกเพียบ  
พึ่งฮู้ว่าเจ้าของแพ้ขนาดนี้  ตกลงกะเลยได้กินปลาแพงเลยล่ะค่ะ อ๋อย

สงสัยสิแพ่หลายอีหลี กินยาแล่วกะงอนซะค่ะ ยาฉีดกับยากินสิเฮ็ดให่ง่วง ถ่านอนเร็วๆกะสิดีขึ้นหลายค่ะ

มันเกี่ยวกันเด่ค่ะคุณครูฝุ่น ซ่วงนี่กะมีแต่คนไข้แพ้ มาฉีดยามื่อนึงกะหลายคนยุค่ะ แต่แถวนี่สิแพ่สารเคมีซะส่วนหลาย
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #2964 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 10:24:05 PM »

สงสัยสิแพ่หลายอีหลี กินยาแล่วกะงอนซะค่ะ ยาฉีดกับยากินสิเฮ็ดให่ง่วง ถ่านอนเร็วๆกะสิดีขึ้นหลายค่ะ

มันเกี่ยวกันเด่ค่ะคุณครูฝุ่น ซ่วงนี่กะมีแต่คนไข้แพ้ มาฉีดยามื่อนึงกะหลายคนยุค่ะ แต่แถวนี่สิแพ่สารเคมีซะส่วนหลาย

เคยแพ้อากาศตั้งแต่ตอนเรียนมัธยมเทือนึงค่ะ  แบบที่เขาเอิ้นว่าลมพิษน่ะค่ะ  อันนั้นกะผื่นขึ้นเต็มตัวคือกัน

พึ่งกลับมาจากงานศพญาติน่ะค่ะ ตอนนี้กินยาแล้ว  กะเลยแว้บเข้ามาจักหน่อย  ช่วงจันทร์ถึงศุกร์นี้จะไม่ได้ออนช่วงกลางวันน่ะค่ะ

สามวันแรกแข่งขันวิชาการ  อีกสองวันที่เหลือแข่งกีฬาค่ะ Grin

Goddess
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2965 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 10:24:45 PM »

โอ๋ พี่ฝุ่นแพ้หลาย มีต้นรางจืดบ่ เปนว่านชนิดหนึ่งอะน๊า ซึ่งเป็นพืชสมุนไพรมาตำคั้นเอาน้ำมาดื่ม แก้พิษปลาดีนักละจ้า
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #2966 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 10:27:02 PM »

...สงสัยสิถืกเงี่ยงปากะแยงเด้อ...ปวดคัก เด้อจ้า ... Cheesy Cheesy Cheesy

เว้าปานตาเห็นเนาะค่ะ  ถืกเงี่ยงปลาอีหลีค่ะ  แต่บ่อฮู้ว่าปลาหยัง  ขี้ตมมันหลายน่ะค่ะ  เหยียบลงไปกะโดนเลย
ปวดตั้งแต่  11  โมง จนเดี๋ยวนี้กะยังรู้สึกเลยค่ะ  เกิดมากะพึ่งเคยโดนนี่หล่ะค่ะ  สาหัสเลย  อ๋อย

...ปากะแยง...เงี่ยงมันน้อยแฮงว่าแหม่นปลายเข็ม...เสียบจึก...ปวดเป็นปวด......ถืกแขนนี้สิปวดไปฮอดขี้กะแฮ....แขนนี้สิชาจึกไปเลย........คั่นเงี่ยงมันปักคานี้บ่อยากเว้า...แขนสิติงคิงบ่ได่...หม่องมันหักคาสิปูดเป็นตุ่มออกมา..........................ตะเก่าผมเมาไปลงสาปา...ถืกอยู่เรื่อยคับ..........แต่กะมัก....มันสาใจดี... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #2967 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 10:27:51 PM »

โอ๋ พี่ฝุ่นแพ้หลาย มีต้นรางจืดบ่ เปนว่านชนิดหนึ่งอะน๊า ซึ่งเป็นพืชสมุนไพรมาตำคั้นเอาน้ำมาดื่ม แก้พิษปลาดีนักละจ้า

เคยได้ยินค่ะ  แต่บ่อฮู้หน้าตาเป็นแบบใด  ตอนนี้หาหมอแล้วค่ะ  คือสิบ่อเป็นหยังแล้วล่ะค่ะ  แต่กะสิจำไว้เป็นความรู้น่ะค่ะ

เผื่อเทื่อหน้าโดนอีก (บ่อหลาบเป็น) ยิ้มีเลศนัย

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #2968 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 10:28:32 PM »

เคยแพ้อากาศตั้งแต่ตอนเรียนมัธยมเทือนึงค่ะ  แบบที่เขาเอิ้นว่าลมพิษน่ะค่ะ  อันนั้นกะผื่นขึ้นเต็มตัวคือกัน

พึ่งกลับมาจากงานศพญาติน่ะค่ะ ตอนนี้กินยาแล้ว  กะเลยแว้บเข้ามาจักหน่อย  ช่วงจันทร์ถึงศุกร์นี้จะไม่ได้ออนช่วงกลางวันน่ะค่ะ

สามวันแรกแข่งขันวิชาการ  อีกสองวันที่เหลือแข่งกีฬาค่ะ Grin

...ลมพิษนี่หน่าจะเป้นช่วงเดือนที่ผ่านมาคับ...ฮอดยามมันสิเป้นเด้อจ้า... Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Goddess
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2969 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 10:29:33 PM »

อิอิ  หายไวไวเด้อพี่ฝุ่น
หน้า: 1 ... 195 196 197 [198] 199 200 201 ... 2116
  พิมพ์