เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 01:27:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 283 284 285 [286] 287 288 289 ... 2116
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สบาย...สบาย...สไตล์สาวอิสาน  (อ่าน 1243701 ครั้ง)
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #4275 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 05:03:45 PM »

เรื่องลีโอนั้นพี่พอรู้
แต่เรื่องเจ้าชู้ไม่รู้จะทำฉันใด
อย่างลีโอพอคะเนดูได้
แต่มะนีกาเกินครวญใคร่
ลึกเท่าไหร่ไม่รู้หยั่งถึง

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โปรดเมตตารักน้องสักนิด
ที่อ้ายมอบชีวิตอุทิศให้..สาวมหา'ลัย
แบกความคิดถึงกลางท่งกุลาฮ้องไห่
ฝ่าลมและฝุ่นเท่าไหร่..อ้ายจังได่เมาเหล้าขาวมา

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

คิก คิก คิก คิก คิก คิก .... ไผน้อสาวมะหาไล...  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 02, 2009, 05:10:14 PM โดย สหายเล็กน้อย » บันทึกการเข้า

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #4276 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 05:49:11 PM »

กับบ้านก่อนเด้อคับ ไหว้ ไหว้ ขอให่ผมมีควมสุกคับ ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก ไหว้

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #4277 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 05:51:15 PM »

โซกเลียด ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #4278 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 06:24:40 PM »

บ่อแม่นเมาเหล่าขาวขี่รถเมือบ่อจักครับ  คิก คิก

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #4279 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 06:25:08 PM »

เข้ามาอ่านแล้วนั่งหัว  โดยเฉพาะหนังกับเพลงค่ะ  เกือบเกิดบ่อทัน   คิก คิก คิก คิก

ขอชมอ้ายเล็กน้อยเด้อค่ะ   เยี่ยม  ช่างหามาได้เนาะค่ะ   คิก คิก คิก คิก

maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #4280 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 06:44:16 PM »

ไหว้  เช็คของย่านกิจการก่อนจ้า มื่อวานนี่กะลาป่วยเลยปิดกิจการไปมื่อนึงแล่ว มื่อนี่กะเฮ็ดงานให่เพิ่นก่อน แล่วสิมานำอ่านดอกค่ะ  Wink

เอาคนซ่อยจักคนบ่ครับ  ย่านเมื่อย

บ่เมื่อยดอกค่ะ มีแต่ตาลาย บางโตจั๊กแม่นเม็ดน่อย     ขิวยาแฮง บางอย่างกะเหม็นจนสิฮากเลยจ้า
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #4281 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 06:45:04 PM »

มาร่วมยินดีกับคะแนนนำค่ะเอื้อยคุณครู

ขอบคุณนะคะ  

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #4282 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 06:47:55 PM »

ไหว้  เช็คของย่านกิจการก่อนจ้า มื่อวานนี่กะลาป่วยเลยปิดกิจการไปมื่อนึงแล่ว มื่อนี่กะเฮ็ดงานให่เพิ่นก่อน แล่วสิมานำอ่านดอกค่ะ  Wink

เอาคนซ่อยจักคนบ่ครับ  ย่านเมื่อย

บ่เมื่อยดอกค่ะ มีแต่ตาลาย บางโตจั๊กแม่นเม็ดน่อย     ขิวยาแฮง บางอย่างกะเหม็นจนสิฮากเลยจ้า

หวัดดีค่ะน้อง  ตาลายกะเซาซะก่อนเด้อค่ะ  เดี๋ยวจัดยาผิด   Grin

maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #4283 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 06:48:41 PM »

เรื่องลีโอนั้นพี่พอรู้
แต่เรื่องเจ้าชู้ไม่รู้จะทำฉันใด
อย่างลีโอพอคะเนดูได้
แต่มะนีกาเกินครวญใคร่
ลึกเท่าไหร่ไม่รู้หยั่งถึง

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โปรดเมตตารักน้องสักนิด
ที่อ้ายมอบชีวิตอุทิศให้..สาวมหา'ลัย
แบกความคิดถึงกลางท่งกุลาฮ้องไห่
ฝ่าลมและฝุ่นเท่าไหร่..อ้ายจังได่เมาเหล้าขาวมา

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

คิก คิก คิก คิก คิก คิก .... ไผน้อสาวมะหาไล...  Grin Grin Grin

เผื่อมีเด้จ้า   ยิ้มีเลศนัย   เผื่อสเปกเดกียวกันกับคุณแป๋งเพิ่น Grin
แม่ไหย่สี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 483

« ตอบ #4284 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 06:49:24 PM »

บ่อแม่นเมาเหล่าขาวขี่รถเมือบ่อจักครับ  คิก คิก

สะหลุบแล่ว  บ่ได้มาเดอเมียงอุบล ฮะนะ เบิ่งกำลังขาแล่วคือสิบ่ไหว อันแนวที่ไห่หาไว้ถ่า เสี่ยแฮลี่ กะเอาเองโลด  ขำก๊าก

บอกให่เขาส่งลิ่มมาให้ทางรถนะคอนชัยแอร์ แล่ว
maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #4285 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 06:52:35 PM »

เข้ามาอ่านแล้วนั่งหัว  โดยเฉพาะหนังกับเพลงค่ะ  เกือบเกิดบ่อทัน   คิก คิก คิก คิก

ขอชมอ้ายเล็กน้อยเด้อค่ะ   เยี่ยม  ช่างหามาได้เนาะค่ะ   คิก คิก คิก คิก

น้องกะบ่แม่นว่าเถ่าแล่วเกิดทันเด้จ้าเอื้อยคุณครู ตอนเด็กน้อยแม่เพิ่นพาสอนร้องเพลงจ้า ได้ออกอัลบั้มพู่นแล่ว

ยังมีมีเพลงนึงจำซื่อบ่ได่คือกันจ้าอ้ายเล็กน้อย ขุดดินแช่ง หรือหยังนี่ล่ะ จำได้แต่ว่าแซ่งๆ แม่เพิ่นมัก กับ นางรอง
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #4286 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 06:56:26 PM »

น้องกะบ่แม่นว่าเถ่าแล่วเกิดทันเด้จ้าเอื้อยคุณครู ตอนเด็กน้อยแม่เพิ่นพาสอนร้องเพลงจ้า ได้ออกอัลบั้มพู่นแล่ว

ยังมีมีเพลงนึงจำซื่อบ่ได่คือกันจ้าอ้ายเล็กน้อย ขุดดินแช่ง หรือหยังนี่ล่ะ จำได้แต่ว่าแซ่งๆ แม่เพิ่นมัก กับ นางรอง

เพลง ขุดดินแช่งพี่เคยได้ยินค่ะ  ครูอยู่โรงเรียนเพิ่นเคยขอ  ยามเพิ่นเคียดให้..........ผู้ลังคน  น่ะค่ะ  คิก คิก คิก คิก

maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #4287 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 06:58:19 PM »

หวัดดีค่ะน้อง  ตาลายกะเซาซะก่อนเด้อค่ะ  เดี๋ยวจัดยาผิด   Grin

นับยาค่ะ  เช็กจำนวนยาว่ามีหายมีเหี่ยบ่ะ สิได่หักเงินคนดูแลถืก  โดนชก
maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #4288 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 07:01:14 PM »

เพลง ขุดดินแช่งพี่เคยได้ยินค่ะ  ครูอยู่โรงเรียนเพิ่นเคยขอ  ยามเพิ่นเคียดให้..........ผู้ลังคน  น่ะค่ะ  คิก คิก คิก คิก

อ้อ จ้า อย่างน่อยกะมีคนรู้จัก  เมื่อวานแม่กะโทรมาเล่นนำ เดี๋ยวต้องรบกวนอ้ายเล็กหาเนื้อแล่วกะเพลงมาฟังแน ไหว้

เทือหน่าสิได่ร้องให้แม่ฟังจ้า คิก คิก คิก คิก
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #4289 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 07:02:46 PM »

นับยาค่ะ  เช็กจำนวนยาว่ามีหายมีเหี่ยบ่ะ สิได่หักเงินคนดูแลถืก  โดนชก

คือสิโหดแท่   ตกใจ   คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 283 284 285 [286] 287 288 289 ... 2116
  พิมพ์