เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 08:18:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 286 287 288 [289] 290 291 292 ... 2116
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สบาย...สบาย...สไตล์สาวอิสาน  (อ่าน 1243796 ครั้ง)
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #4320 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 09:40:24 PM »

ในเวบนี้กะมีแต่น้องซายผม"สหายเล็กน้อย"ท่อนั่นหล่ะครับที่ถามหาครูฝุ่นกับน้องสาว  ถามหย้อนคึดฮอดครับ  เนาะเล็กเนาะ ยิ้มีเลศนัย

อันแนวนี้ได้ค่าจ้างเท่าไหร่คะใหญ่   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ขอบคุณครับครู บ่อบอกกะหล่ออยู่แล้วหละครับมันเป็นมาคั้งแต่เกิดคนสกลเป็นคือกันเบิ๊ดครับผู้สาวกะงามเพราะเฮามีอาหารเสริมดีครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แม้นบ่อคะอ้าย   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

jula-รักในหลวง
เป็นวีระบุรุษของครอบครัว ดีกว่าเป็นวีระบุรุษของสังคม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 486

« ตอบ #4321 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 09:46:01 PM »

แม่นแท้ครับ งานเกษตรแฟร์เลิกแล่วบ่อครับครู ผมได้ข่าวว่าปีนี้บ่อหนาวเลยแม่นบ่อครับ
ในเวบนี้กะมีแต่น้องซายผม"สหายเล็กน้อย"ท่อนั่นหล่ะครับที่ถามหาครูฝุ่นกับน้องสาว  ถามหย้อนคึดฮอดครับ  เนาะเล็กเนาะ ยิ้มีเลศนัย

อันแนวนี้ได้ค่าจ้างเท่าไหร่คะใหญ่   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ขอบคุณครับครู บ่อบอกกะหล่ออยู่แล้วหละครับมันเป็นมาคั้งแต่เกิดคนสกลเป็นคือกันเบิ๊ดครับผู้สาวกะงามเพราะเฮามีอาหารเสริมดีครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แม้นบ่อคะอ้าย   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มีเกิดขึ้น  ตั้งอยู่  และดับไป
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #4322 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 09:46:17 PM »

ผมกับน้องซายผมบ่มีการจ้างกันดอกครับ  ต่างคนต่างมีประสบการณ์เรื่องควมฮักแล้วกะเอามาแจมกันแลกเปลี่ยนทัศนคติกัน  อ้ายล้มเหลวหลายกั่วน้องหย้อนหยัง  น้องเป็นหยังจั่งบ่ประสบควมสำเร็จในควมฮักกะเอามาคุยกันครับ  เอาไปเอามาอ้ายพ้อน้อง-น้องพ้อเอื้อย  เป็นตาเมื่อยบ่ครับครูฝุ่นว่าหือคึดจั่งได๋ครับ
  เอาไว่คุยกันนอกรอบซะน้อครับ  คุยในนี้แมงขี่นาคหลายครับ  ย่านเขามาตอมตามันสิหนหวย

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #4323 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 09:54:13 PM »

งานเกษตรแฟร์มื่อนี้เป็นมื้อสุดท้ายค่ะ  งานบ่อค่อยคึกคักเท่าที่ควรค่ะ  เป็นเงียบๆจั๋งใด๋บุหนิค่ะ  อากาศช่วงนี้กะบ่อค่อยหนาวแล้วล่ะค่ะ  Grin

ผมกับน้องซายผมบ่มีการจ้างกันดอกครับ  ต่างคนต่างมีประสบการณ์เรื่องควมฮักแล้วกะเอามาแจมกันแลกเปลี่ยนทัศนคติกัน  อ้ายล้มเหลวหลายกั่วน้องหย้อนหยัง  น้องเป็นหยังจั่งบ่ประสบควมสำเร็จในควมฮักกะเอามาคุยกันครับ  เอาไปเอามาอ้ายพ้อน้อง-น้องพ้อเอื้อย  เป็นตาเมื่อยบ่ครับครูฝุ่นว่าหือคึดจั่งได๋ครับ
  เอาไว่คุยกันนอกรอบซะน้อครับ  คุยในนี้แมงขี่นาคหลายครับ  ย่านเขามาตอมตามันสิหนหวย

เว้าเป็นตางงนำเนาะค่ะ   Huh

jula-รักในหลวง
เป็นวีระบุรุษของครอบครัว ดีกว่าเป็นวีระบุรุษของสังคม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 486

« ตอบ #4324 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 09:58:10 PM »

ครับ  มื้อนี้ขอโตก่อนเด้อครับทุกท่านดึกแล้ว มาส่ำนี้กะนอนหลับแล้วครับ  ราตรีสวัสครับ ไหว้
งานเกษตรแฟร์มื่อนี้เป็นมื้อสุดท้ายค่ะ  งานบ่อค่อยคึกคักเท่าที่ควรค่ะ  เป็นเงียบๆจั๋งใด๋บุหนิค่ะ  อากาศช่วงนี้กะบ่อค่อยหนาวแล้วล่ะค่ะ  Grin

เว้าเป็นตางงนำเนาะค่ะ   Huh

มีเกิดขึ้น  ตั้งอยู่  และดับไป
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #4325 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 10:00:17 PM »

ค่ะ  นอนหลับฝันดีค่ะ   ไหว้

หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #4326 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 10:19:55 PM »

Vj;pgvkc9h,djvo0yj'wx8iy[ ฮ่วยยยย

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #4327 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 10:22:48 PM »

Vj;pgvkc9h,djvo0yj'wx8iy[ ฮ่วยยยย

Hello everybody   ยิ้มีเลศนัย
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #4328 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 10:26:01 PM »

ว่าสิบอกว่าอย่าฟ้าวเมือเอาแต้มก่อนนั่นน้าน้องมะกาณีก้า Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #4329 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 10:39:00 PM »

ภาษาต่างดาว  อิอิ   คิก คิก คิก คิก

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #4330 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 10:43:59 PM »

ที่ พิเศษ 1/2552                                                                                                                     เขียนที่ อบต........

2 ธันวาคม พ.ศ.2552

เรื่อง  แจ้งความคืบหน้าเรื่องขอรับงูเขียวหางไหม้

เรียน  คุณมะนีกา...

ตามที่ท่านได้แจ้งความจำนงค์ขอรับงูเขียวหางไหม้ท้องเหลืองไปไว้ในครอบครองหากกระผมจับได้อีกครั้ง โดยจะทำการฝาก คุณปู่แป๋ง  อ่อนสันเที๊ยะ ไปให้นั้น

บัดนี้กระผมได้ทำการจับได้แล้วในเวลา 21.06 น.บริเวณที่ทำการ อบต... โดยเป็นงูเขียวหางไหม้ท้องเหลือง เพศผู้ ขนาดยาวประมาณ45 ซ.ม. โดยได้กักบริเวณไว้ในขวดน้ำพลาสติก ขนาด 6 ลิตร เจาะรูโดยรอบ เตรียมแจ้งคุณปู่แป๋ง  อ่อนสันเที๊ยะ มารับเพื่อส่งให้คุณมะนีกาต่อไป  แต่ได้เกิดเหตุสุดวิสัย เมื่อ ผบ.ทบ.เกิดตรวจพบเข้าโดยบังเอิญ และด้วยความกลัวแบบไม่มีสาเหตุ จึงได้ออกคำสั่ง ให้ข้าพเจ้าดำเนินการนำไปปล่อยโดยทันทีมิให้ชักช้า  จึงเป็นเหตุให้ไม่สามารถส่งมอบงูเขียวหางไหม้ตัวดังกล่าวให้คุณมะณีกาได้ตามที่ได้แจ้งไว้ จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ หาก พบตัวอีกครั้ง จะดำเนินการในทางลับโดยมิให้ ผบ.ทบ.ทราบเพื่อทำการส่งมอบต่อไป

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

soveat  

Grin Grin Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #4331 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 10:46:38 PM »

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #4332 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 10:50:21 PM »

เว้าเป็นตางงนำเนาะค่ะ   Huh

จักสิงงหยังดอกนี่กะดาย  เอาไว่จั่งคุยกันทีหลังครับ

ที่ พิเศษ 1/2552                                                                                                                     เขียนที่ อบต........

2 ธันวาคม พ.ศ.2552

เรื่อง  แจ้งความคืบหน้าเรื่องขอรับงูเขียวหางไหม้

เรียน  คุณมะนีกา...

ตามที่ท่านได้แจ้งความจำนงค์ขอรับงูเขียวหางไหม้ท้องเหลืองไปไว้ในครอบครองหากกระผมจับได้อีกครั้ง โดยจะทำการฝาก คุณปู่แป๋ง  อ่อนสันเที๊ยะ ไปให้นั้น

บัดนี้กระผมได้ทำการจับได้แล้วในเวลา 21.06 น.บริเวณที่ทำการ อบต... โดยเป็นงูเขียวหางไหม้ท้องเหลือง เพศผู้ ขนาดยาวประมาณ45 ซ.ม. โดยได้กักบริเวณไว้ในขวดน้ำพลาสติก ขนาด 6 ลิตร เจาะรูโดยรอบ เตรียมแจ้งคุณปู่แป๋ง  อ่อนสันเที๊ยะ มารับเพื่อส่งให้คุณมะนีกาต่อไป  แต่ได้เกิดเหตุสุดวิสัย เมื่อ ผบ.ทบ.เกิดตรวจพบเข้าโดยบังเอิญ และด้วยความกลัวแบบไม่มีสาเหตุ จึงได้ออกคำสั่ง ให้ข้าพเจ้าดำเนินการนำไปปล่อยโดยทันทีมิให้ชักช้า  จึงเป็นเหตุให้ไม่สามารถส่งมอบงูเขียวหางไหม้ตัวดังกล่าวให้คุณมะณีกาได้ตามที่ได้แจ้งไว้ จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ หาก พบตัวอีกครั้ง จะดำเนินการในทางลับโดยมิให้ ผบ.ทบ.ทราบเพื่อทำการส่งมอบต่อไป

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

soveat  

เอาแล้วๆกวางเอ่ย  งูเขียวปากแหนบบ่มีตี๊เอามาตายบ้องูเขียวหางไหม้  ตายแป๋งตายคักๆบัดทินิ
ตายหย้อนถึกงูเขียวหางไหม้กัดหัวใจอะจึกส์  ...............อะจึกส์  ยอมตายด้วยน้ำมือเธอว่ะ คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หินเหล็กไฟ
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #4333 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 10:54:58 PM »

อย่าไปขังมันเถาะ

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #4334 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 10:56:55 PM »

น้องมะนีไปใสแล้วน้อ  มีหนังสือราชการด่วนค่ะ  มารับแหน่   คิก คิก คิก คิก

อย่าไปขังมันเถาะ

ให้ใหญ่แป๋งเอาไปแบบบ่อต้องขังเนาะค่ะ    คิก คิก

หน้า: 1 ... 286 287 288 [289] 290 291 292 ... 2116
  พิมพ์