เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 12:30:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พบประวัติ  (อ่าน 7051 ครั้ง)
@Ten
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 05:05:51 PM »

ขอบคุณทุกท่านที่ให้กำลังใจ ผมได้ ป3. แล้วครับ และ เสียค่าป4 500 บาท รอเอกสารป4. ประมาณ 1 เดือนครับ งานจบแล้วครับ .45 กับเมาแล้วขับ

ดีใจด้วยครับ
แต่ต่อไป อย่าเมาแล้วขับ เลยนะครับ มันอันตรายทั้งกับคนอื่นและตัวเอง
เมาแล้วหลับ ไม่เป็นรัย  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

รวมลิงค์สำหรับดาวน์โหลด แคตตาล็อก ปืนและกระสุน 2010
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=78882.0
su 57 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 02:47:36 PM »

ขอป3. ซ้ำขนาด และมีคดีเมาแล้วขับ ที่วังไชยา
จากหลังจากได้คิมเบอร์มา ก็นำไปสสู่ การอยากได้เลสแบร์ (เลยต้องขายคิมเบอร์เพื่อไปซื้อแบร์)รวบรวมเงินได้ครบ ตอนนี้ก็นั่งรอ ป3. ฉบับใหม่อีกรอบ ลุ้นใหม่อีก รอบนี้ก็มีเอกสารให้เขียนเพิ่ม คือ เหตุผลการซื้อซ้ำขนาด ก็บรรยายไปตาม หัวข้อที่ จนท ให้เอกสารมา และทำทันฑ์บนไว้เช่นเคย ก็ดีจะได้ไม่ต้องไปทำอีกที คราวนี้ไปทำเมื่อวันที่ 1 มิย. 53 ลุ้นอยู่ว่าจะได้เมื่อไหร่ เพิ่มเอกสารแนบการได้รางวัลแข่งยิงปืน(จากเจ้าคิมเบอร์) และการผ่านการอบรมการใช้อาวุธปืนในนายทะเบียนเห็นใจอีกด้วยหวังว่าคงได้เร็ววัน และรอ เจ้าเลสแบร์ด้วยหวังว่า ป3. มา เลสแบร์เข้า ตอนนี้ก็ได้แต่ รอๆๆๆๆๆ
ลุมพินี08
Hero Member

คะแนน 167

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 02:54:43 PM »

สงสัยว่าต้องให้เจ้าอาวาสแถวบ้านผมไปขอป.3แล้วมั๊งแบบนี้ เพราะแกเป็นคนอยู่ในศีลในธรรม ความประพฤติดี
ไม่มีประวัติเมาเล้วขับ มีที่อยู่เป็นหลักแหล่ง มีอาชีพ(นักบวช) และมีรายได้แน่นอน
     เฮ้อ...แบบนู้นก็ไม่ได้ แบบนี้ก็ไม่ได้ โจรมันจะซื้อปืนเถื่อนแต่ละกระบอก ไม่เห็นมันต้องขออนุญาตใครเลย สุจริตชน
ผู้เป็นห่วงสวัสดิภาพในชีวิตและทรัพย์สิน อยากจะมีปืนแต่ละกระบอก เงื่อนไขเยอะเหลือเกิน

เห็นด้วยอย่างยิ่งขอรับกระผม  Huh

แถวบ้านผมพวกโจรอยากได้ปืนมันไม่เห็นต้องซื้อเลย มันปล้นค่ายทหารเอา หรือไม่ก็ดักยิงเอา เฮ้ย!! กรรมของพี่น้องทหารๆที่โน้น
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 03:12:43 PM »

สงสัยว่าต้องให้เจ้าอาวาสแถวบ้านผมไปขอป.3แล้วมั๊งแบบนี้ เพราะแกเป็นคนอยู่ในศีลในธรรม ความประพฤติดี
ไม่มีประวัติเมาเล้วขับ มีที่อยู่เป็นหลักแหล่ง มีอาชีพ(นักบวช) และมีรายได้แน่นอน
     เฮ้อ...แบบนู้นก็ไม่ได้ แบบนี้ก็ไม่ได้ โจรมันจะซื้อปืนเถื่อนแต่ละกระบอก ไม่เห็นมันต้องขออนุญาตใครเลย สุจริตชน
ผู้เป็นห่วงสวัสดิภาพในชีวิตและทรัพย์สิน อยากจะมีปืนแต่ละกระบอก เงื่อนไขเยอะเหลือเกิน

เห็นด้วยอย่างยิ่งขอรับกระผม  Huh

แถวบ้านผมพวกโจรอยากได้ปืนมันไม่เห็นต้องซื้อเลย มันปล้นค่ายทหารเอา หรือไม่ก็ดักยิงเอา เฮ้ย!! กรรมของพี่น้องทหารๆที่โน้น
        เด็ดจริงครับ ท่านมหาฯ
คิดได้ไง.............................. ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์