เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 11:23:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 32
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนรักปีศาจแดง(แมนยู)  (อ่าน 65696 ครั้ง)
♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 01:17:34 PM »

ไม่แน่ใจว่ามีกระทู้นี้หรือยังครับ ถ้ามีแล้ว RO กรุณาย้ายให้ด้วยครับ ไหว้

เห็นกระทู้หงส์เค้าดีใจกันใหญ่ชนะในบ้าน 2-0  คิก คิกเราคนรักปีศาจแดงเลยกินน้ำใบบัวบกไปหลายแก้วกว่าจะทำใจได้
นัดหน้ายังมีโอกาสได้แก้ใหม่ เห็นเค้ามีกระทู้ของเค้าแล้วแฟนปีศาจแดงน่าจะมีอยู่บ้างนะครับอย่าไปยอมเค้าสู้ๆ คิก คิก
แมทหน้าจะเอาอีกแก้วใช่ไหมครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

[/url][/url]
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 01:50:02 PM »

ขอเสียงเด็กผีหน่อยเร็ว

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 02:41:57 PM »

ไม่แน่ใจว่ามีกระทู้นี้หรือยังครับ ถ้ามีแล้ว RO กรุณาย้ายให้ด้วยครับ ไหว้

เห็นกระทู้หงส์เค้าดีใจกันใหญ่ชนะในบ้าน 2-0  คิก คิกเราคนรักปีศาจแดงเลยกินน้ำใบบัวบกไปหลายแก้วกว่าจะทำใจได้
นัดหน้ายังมีโอกาสได้แก้ใหม่ เห็นเค้ามีกระทู้ของเค้าแล้วแฟนปีศาจแดงน่าจะมีอยู่บ้างนะครับอย่าไปยอมเค้าสู้ๆ คิก คิก
แมทหน้าจะเอาอีกแก้วใช่ไหมครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
จะยิงกี่ลูกก็เอาเลยขอแชมป์อย่างเดียวพอ คิก คิก

♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 03:57:33 PM »

จะยิงกี่ลูกก็เอาเลยขอแชมป์อย่างเดียวพอ คิก คิก
เอาลูกชิ้นแชมป์ไปก็แล้วกันครับ แบร่ แบร่ แบร่

[/url][/url]
Hero Member

คะแนน 1275

« ตอบ #79 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 02:47:54 AM »

ลงสนามไปแล้วคับทุกท่าน

ลุ้นหน่อยว่าผลจะเป็นยังไงคับ

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #80 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 08:28:28 AM »

เยี่ยม   ถึงไม่ชนะ   แต่ก็เข้ารอบไปแล้วครับ  ขำก๊าก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 08:31:58 AM »

เสมอ      moscow  3  :  3 

คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 09:38:30 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก

P>O>U>
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #83 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 11:25:21 AM »

มารายงานตัวด้วยคนครับ

" อลาโภ  ธมฺมิโก  เสยฺโย     ยญฺเจ  ลาโภ  อธมฺมิโก "

... ถึงไม่ได้แต่ชอบธรรม      ยังดีกว่าได้โดยไม่ชอบธรรม...
trinnawat *love the king*
สัญชาติมังกร ย่อมไม่ร้องครวญครางให้พวกกุ้งปลามันได้ยิน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #84 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 01:45:01 PM »

เด็กผีด้วยคนครับ เป็นสมาชิกมา10ปีกว่าๆ

ENDURO CLASSIC THAILAND
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 04:25:38 PM »

แค่นี้ก็พอแล้วครับพี่ปู... รอลุ้นคืนนี้ดีกว่า สงสัยมีลูกพลุนแจกให้กินกันอีกแน่ๆ...... คิก คิก

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
คุณพ่อตัวดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

« ตอบ #86 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 04:33:04 PM »

แค่นี้ก็พอแล้วครับพี่ปู... รอลุ้นคืนนี้ดีกว่า สงสัยมีลูกพลุนแจกให้กินกันอีกแน่ๆ...... คิก คิก
เอาไปแจกแฟนหงส็เค้าหรือครับพี่วัฒน์ คิก คิก

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #87 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 04:42:34 PM »

เอาไปแจกแฟนหงส็เค้าหรือครับพี่วัฒน์ คิก คิก

จุ๊ ๆ อย่าเอ็ดไป ถ้วยใบสุดท้ายที่ได้ลุ้นแล้ว นัดที่แล้วขนาดบ้านตัวเองยิงนำก่อนก็ยังโดนซะ...นัดนี้ก็คงคล้ายๆ กัน เหมือนฉายหนังวนนะครับ  คิก คิก

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
Hero Member

คะแนน 1275

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 06:50:22 PM »

ไม่เป็นไรครับผม

ถึงจะเสมอแต่ก็ยังเข้ารอบครับ

ว่าแต่เป็ดแดงอ่ะ

ไม่รู้ว่าจะเป็นยังไงบ้างคืนนี้ ขำก๊าก

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #89 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 07:50:40 PM »

คืนนี้ไม่ว่าหงส์จะแพ้หรือชนะก็มีแต่ข้อดีทั้งสิ้น....ถ้าชนะโอกาสเข้ารอบก็เปิดกว้าง.....ถ้าแพ้ ราฟาก็โดนไล่ออก(ซะที)  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 32
  พิมพ์