เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 11:25:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19 20 21 [22] 23 24 25 ... 32
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนรักปีศาจแดง(แมนยู)  (อ่าน 65762 ครั้ง)
CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #315 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 03:24:27 AM »

...น้ำตานองอาบสองแก้มมมมม...............................  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #316 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 03:49:44 AM »

...คืนนี้แฟนๆ ผีแดงหายไปไหนกันหมดไม่รู้ครับ เหงาจังเลยครับ...  Grin Grin Grin

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #317 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 08:27:41 AM »

ถึงจะตกรอบแต่ก็ชนะใจชาวผีแดงครับ เยี่ยม

สุดยอดครับแมนยู เยี่ยม

DekWatPa_รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #318 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 09:11:55 AM »

ยิงไป3 เม็ดปิดทีวีนอน ตื่นมาดูผลตอนเช้าอีกทีตกรอบได้ไงครับ เฮ้อ..ผมล่ะแปลกใจจริงๆครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #319 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 09:46:08 AM »

ยิงไป3 เม็ดปิดทีวีนอน ตื่นมาดูผลตอนเช้าอีกทีตกรอบได้ไงครับ เฮ้อ..ผมล่ะแปลกใจจริงๆครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ก็โดนไปสองลูกไงครับ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #320 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 09:53:05 AM »

คิก คิก    ถึงตกรอบแต่ก็ชนะ   ทั้งชนะในเกมส์และชนะใจคนดู.......... คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #321 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 09:54:15 AM »

คิก คิก    ถึงตกรอบแต่ก็ชนะ   ทั้งชนะในเกมส์และชนะใจคนดู.......... คิก คิก

3-2ผมทายถูกด้วยล่ะครับ  มีบ้านขายบ้านมีรถขายรถ  คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #322 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 09:58:16 AM »

คิก คิก    ถึงตกรอบแต่ก็ชนะ   ทั้งชนะในเกมส์และชนะใจคนดู.......... คิก คิก

3-2ผมทายถูกด้วยล่ะครับ  มีบ้านขายบ้านมีรถขายรถ  คิก คิก

แหม........ทายถูกตั้งแต่แรกๆคงเหลือทั้งบ้าน ทั้งรถเนอะ......... คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
cobra-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 86

36003

« ตอบ #323 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 10:25:44 AM »

คืนนี้ลูกเป็ดจะเป็นไงบ้างก็ไม่รู้นะครับ คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Uploaded with ImageShack.us
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

« ตอบ #324 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 10:26:40 AM »

ขอให้ชนะ 3-2 เหมือนกันคร้าบ....... Grin Grin Grin

คุณพ่อตัวดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

« ตอบ #325 เมื่อ: เมษายน 17, 2010, 12:39:24 PM »

เซอร์ อเล็กซ์ เฟอร์กูสัน กุนซือ "ผีแดง" แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ออกโรงยืนยัน เวย์น รูนีย์ พร้อมกลับมากระซวกตาข่าย "เรือใบสีฟ้า" แมนเชสเตอร์ ซิตี ในศึกพรีเมียร์ลีก อังกฤษ คู่ใหญ่ค่ำวันเสาร์นี้

แมนฯ ยูไนเต็ด อยู่ในสถานการณ์หมิ่นเหม่ที่จะพลาดการป้องกันแชมป์ลีกสูงสุดเมืองผู้ดี เนื่องจากตามหลัง เชลซี จ่าฝูงห่าง 4 แต้ม ขณะที่โปรแกรมโค้งสุดท้ายเหลืออีกเพียงแค่ 4 นัด โดยคืนวันที่ 17 เมษายนนี้ "ผีแดง" มีคิวบุกถิ่น แมนฯ ซิตี ในศึกดาร์บีแมตช์เมืองแมนเชสเตอร์ ขณะที่ "สิงห์บลูส์" ต้องไปเยือน ท็อตแนม ฮอตสเปอร์ ในลอนดอนดาร์บีแมตช์ เช่นกัน

โดย เซอร์ อเล็กซ์ เฟอร์กูสัน ออกมาให้สัมภาษณ์กับสื่อเมืองผู้ดีว่าพร้อมส่ง เวย์น รูนีย์ ดาวยิงความหวังสูงสุดของทีมลงล่าตาข่าย แมนฯ ซิตี หลังจากเสี่ยงส่งกองหน้าวัย 24 ปี ลุยศึกยูฟา แชมเปียนส์ ลีก รอบ 8 ทีมสุดท้ายกับ บาเยิร์น มิวนิค ยอดทีมจากเยอรมนีเมื่อสัปดาห์ก่อน แต่ดาวเตะทีมชาติอังกฤษก็มาเจ็บซ้ำที่ข้อเท้าขวา จนพลาดเกม "ผีแดง" บุกทำได้แค่เสมอกับ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-0 เมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมา

ท่านเซอร์ เผยว่า "เวย์น (รูนีย์) ลงทำงานของตัวเองได้บ้างแล้วช่วง 2 วันมานี้ และเราคงจะได้เห็นเขาลงแข่งในเกมดาร์บีแมตช์ สำหรับเกมกับ แมนฯ ซิตี ถือว่าเป็นเกมที่มีเดิมพันสูงทีเดียว พวกเขามีโอกาสไปเล่นฟุตบอลยูฟา แชมเปียนส์ ลีก เป็นครั้งแรก"

สำหรับ แมนฯ ซิตี ลุ้นทำอันดับจบที่ 4 ของตารางเพื่อคว้าสิทธิลุยฟุตบอลยุโรปถ้วยใบใหญ่ฤดูกาลหน้า ปัจจุบัน "เรือใบสีฟ้า" เก็บไปแล้ว 62 คะแนนจาก 33 นัด ขึ้นหน้า "ไก่เดือยทอง" สเปอร์ส ทีมอันดับ 5 อยู่เพียงแค่คะแนนเดียว ดังนั้นเกมสุดสัปดาห์นี้จึงถือว่ามีความสำคัญยิ่งสำหรับทั้ง 2 สโมสร

Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #326 เมื่อ: เมษายน 18, 2010, 12:01:08 PM »

เมื่อคืนได้ทั้งขึ้นทั้งล่องครับทุกท่าน

อย่างแรกคือแมนยูชนะแมนซิตี้

อย่างที่สองคือเชลซีแพ้สเปอร์

เป็นอย่างนี้แฟนผีอย่างผมคงใจชื้นขึ้นมาอีกนิดนึงล่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #327 เมื่อ: เมษายน 18, 2010, 12:54:41 PM »

Grin   กลับลุ้นตำแหน่งแชมป์อย่างสมศักดิ์ศรี เยี่ยม

neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #328 เมื่อ: เมษายน 18, 2010, 12:58:46 PM »

ดีใจครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน สำหรับแชมป์เก่งอย่างเดี่ยวไม่ได้ต้องเฮงๆ  เยี่ยม

logo maker" border="0
Sgt.Black
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #329 เมื่อ: เมษายน 20, 2010, 07:49:25 PM »

หาโกล์ใหม่พักน้าซาร์(เจอลูกเรียดๆเร็วๆเป็นเข้า เฮียแกก้มไม่ทันน่ะ555+) หาตัวตายตัวแทนรูนนีย์(กรณีเฮียแกเจ็บ)+กิ๊กส์+สโคล+เฟอร์ดินานด์ ขายทิ้งศิลปินหัวเถิกเบิร์บ+
อันแดร์สัน(เก่งพอๆกะลูคัสเลยทั่น) +ฟอสเตอร์(เหนียวจาระบีเรียกพี่)+บราวน์+โอเชย์(สองคนหลังนี่บ่อน้ำมันชัดๆ รั่วๆพิกล)
หาเจ้าของทีมคนใหม่(ทีมมากแชมป์สินค้าก็ขายดี ไหงเป็นหนี้ขนาดนั้น)  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ป๋ากี้(โอลด์ แทรฟฟอร์ดนะ) นึกยังไงเล่นแต่451รูนนีย์โดนตัดเกมส์ก็ไปแล้วทั่นที่เคารพ น่าปรับ442บ้างใส่เพลย์เมกเกอร์ลงกลางสักคน(สไตล์กากา) กลางอีกคนช่วยเกมส์รุก(ตัวแทนกิ๊กส์หรือสโคล) เพิ่มหน้าแกร่งๆคมๆไว้ช่วยจังหวะสองบ้าง(สไตล์อเนลกา)

เฮียเบิร์บแกเก่งเทคนิคเยอะแต่ช้า ไม่ขยัน ไม่แกร่งพอ ไม่เหมาะกับสไตล์แมนยูเลยครับ(แต่นัดเสมอกุหลาบไฟตำแหน่งหน้าต่ำ เหมาะกับแกนะครับแต่ก็ช่วยไม่มาก) หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดูจากแนวผมนี่ภาษารถเรียกยกเครื่องใหม่เลยนะครับเนี่ย หัวเราะร่าน้ำตาริน

อื่ม ข่าวลือแว่วๆว่า จ่ามูสนใจมาแมนยูฤดูกาลมะรืน(ฤดูกาลหน้าของฤดูกาลที่จะถึงเนี่ยครับ) ผมว่าเฮียแกเก่งแต่ไม่ค่อยชอบอ่ะครับ เล่นเซฟๆอุดแหลกลาน เกมส์รับเลิสมากๆรอฝั่งตรงข้ามพลาดแล้วจึงสวนโดยเทคนิคนักเตะหากสมาธิดีรับส่งแม่นก็ชนะแต่เกมส์จะอืดๆไม่มันส์อ่ะ(วัดจากสมัยเฮียแกคุมเชลซีนะครับ ผมไม่ชอบบอลอิตาลีเลยไม่ได้ติดตามเท่าไร)
ชอบแนวแลกหมัดมากกว่า(จะบอลรึมวยนิ่ ฮ่าฮ่า) ขำก๊าก

ถ้าแมนยูจัดตัว442แล้วเล่นแนวแบบที่ผมว่าไว้ข้างต้นมันก็อาร์เซนอลเวอร์ชันซุปเปอร์ไซยาดีๆนี่เอง ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2010, 12:12:01 AM โดย Sgt.Black » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 19 20 21 [22] 23 24 25 ... 32
  พิมพ์