เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 09:25:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 25 26 27 [28] 29 30 31 32
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนรักปีศาจแดง(แมนยู)  (อ่าน 65619 ครั้ง)
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #405 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 07:01:50 PM »

จุ๊กกรู...

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #406 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 08:45:17 PM »

อ้าวได้แชมป์ซ่ะงั้น Grin

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
FORESTRY JUNIOR - รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #407 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 01:22:19 PM »

เย้
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #408 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 02:32:01 PM »

เยี่ยม   อยากได้อีกซักแชมป์ เยี่ยม

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
B.O.W.
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

กำลังใจ ที่แรงกล้า คือ ศรัทธาอันสูงส่ง

« ตอบ #409 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 12:12:05 PM »

ทำไมเมื่อคืน ฮาเวิดเวฟ ไม่ได้ลงสนาม เลยพ่ายบาซ่าแบบฉิวเฉียด 1 - 3

" รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต "
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #410 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 01:16:21 AM »

ทำไมเมื่อคืน ฮาเวิดเวฟ ไม่ได้ลงสนาม เลยพ่ายบาซ่าแบบฉิวเฉียด 1 - 3

จริงๆเรื่องพวกนี้แซวพอขำๆก็จะสนุกนะครับ

ถ้าแซวมากๆเข้าเดี๋ยวผมจะถามว่า
นักเตะทีมอื่นไม่เคยพุ่งล้มหรือ
กัปตันทีมอื่นไม่เคยพุ่งล้มหรือ
ทืมอื่นไม่เคยมีการตัดสินแบบลำเอียงเมื่อเล่นในบ้านหรือ
ทีมอื่นไม่เคยได้ประโยชน์จากการตัดสินผิดพลาดทั้งแบบจงใจและไม่จงใจหรือ

อย่าให้ผมต้องเจาะจงว่าทีมอะไรนะครับรู้ๆกันอยู่ แซวกันแค่พองามแล้วมันจะสนุก ถ้ามากไปแล้วมันน่ารำคาญ
ส่วนเรื่องแพ้3-1ทีมอื่นที่ไม่ได้เข้ามาชิงอาจจะโดนเยอะกว่านี้
และอย่างน้อยฤดูกาลนี้แมนยูก็ยังได้ "แชมป์พรีเมียร์สมััยที่12"

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #411 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 09:23:43 AM »

เจอทีมมนุษย์ต่างดาวเข้าไป  แพ้เลย... คิก คิก คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #412 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:11:19 PM »

เจอทีมมนุษย์ต่างดาวเข้าไป  แพ้เลย... คิก คิก คิก คิก
นั้นจิเจอทีมต่างดาวเล่นงานเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิก คิก คิก คิก

Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #413 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 02:19:07 PM »

นั้นจิเจอทีมต่างดาวเล่นงานเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิก คิก คิก คิก

อ๋อย อ๋อย อ๋อย โดนชก

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
Manus รักในหลวง
Full Member

คะแนน 36

^^ไอยะะละกะ^^

« ตอบ #414 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 02:22:28 PM »

ทีมต่างดาวอะไรกันครับ....ทีมบนโลกนี่แหละ....

พูดแบบนี้รู้สึกว่าเหมือนแมนฯยู.....ไม่ค่อยยอมรับความพ่ายแพ้เลยนะครับ....

แพ้น่ะแพ้ครับ..แต่แพ้แบบหมดรูปสู้ไม่ได้แบบนี้ยอมรับกันบ้างหรือเปล่า....

ปล..
ผมแฟนบาร์ซ่ามานานครับผม.....
ณัฐพล - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 61

คีย์บอร์ดเทพ

« ตอบ #415 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:04:25 PM »

ผมแฟนแมนยูฯครับ  ยอมรับว่าแพ้อย่างสู้ไม่น่าจะได้และทีมทำดีที่สุดแล้ว
แมนยูฯตัดบอลได้น้อยมากเลยทำให้โอกาสนั้นแทบไม่มี ต่างกับบาซ่าที่ครองบอลต่อบอลกันชนิดตีนติดกาวหลับตาจ่ายยังได้
เอาไว้ปีหน้าฟิตๆได้ตัวแดนกลางเสริมทัพแล้วว่ากันใหม่... แต่ีัยังไงก็แชมป์พรีเมียร์ล่ะครับปีนี้  อิอิ

ทั้งหมดทั้งมวลล้วนสร้างความแตกแยกให้กับสังคมไทย แต่กลับมีคนไทยบางคนที่ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ เห็นเป็นเรื่องน่าเบื่อ แค่ปัญหาการเมือง ไม่มาลืมตาดูโลก วันๆ เอาแต่ตั้งหน้าตั้งตาทำเรื่องของตัวเองจนลืมจิตสำนึกในความเป็นชาติ
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #416 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:07:27 PM »

ทีมต่างดาวอะไรกันครับ....ทีมบนโลกนี่แหละ....

พูดแบบนี้รู้สึกว่าเหมือนแมนฯยู.....ไม่ค่อยยอมรับความพ่ายแพ้เลยนะครับ....

แพ้น่ะแพ้ครับ..แต่แพ้แบบหมดรูปสู้ไม่ได้แบบนี้ยอมรับกันบ้างหรือเปล่า....

ปล..
แหมแซวนิดแซวหน่อยเอาสนุกๆครับ  เขาหมายถึงว่าเก่งเหมือนไม่ใช่ชาวโลกครับ อย่าเก็บมาเป็นอารมภ์เลยเขาแซวพี่น้องกันทั้งนั้น ผมเป็นแฟนหงส์นะ... Cheesy

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #417 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:21:51 PM »

ปล..

คุยกันสนุกๆครับผม  Cheesy

ปล.ผมแฟนแมนยูมานานแสนนานแล้วครับบบบ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #418 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:30:50 PM »

บาร์เซโลนากองกลางแน่นจริงๆครับ .........ทำให้แมนยู เก็บบอลมาเล่นไม่ได้

ผมไม่ได้เป็นแฟนผีแดงนะครับ ผมเป็นแฟนแอสตัน วิลลา ครับ แต่วันนั้นที่ดูผมเชียร์แมนยูนะครับ

เพราะผมชอบเชียร์บอลรอง.............ยิงเข้าแล้วได้ตะโกนดังๆดีครับ..........อย่างน้อยวันนั้นผมก็ได้เฮดังๆ 1 เฮ คร้าบบ เยี่ยม

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
Manus รักในหลวง
Full Member

คะแนน 36

^^ไอยะะละกะ^^

« ตอบ #419 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 03:33:56 PM »

ผมไม่โกรธอะไรหรอกครับพี่....

แต่ที่ผมไม่ชอบคือ....พวกเซียนทีวี กูรู....ที่มีฉายาทั้งหลายในทีวีแหละครับ.....

ผมดูอยู่ช่องนึง.....เคเบิล......

พิธีกรผูเป็นยอดเซียนบอล.....แสดงทรรศนะแบบฟันธง...ว่า....

พิธีกรคนที่1 ..พูดว่า.....ผมให้แมนฯยูชนะ 1-0 ในเวลาครับ....

พิธีกรคนที่ 2 พูดว่า .....ผมให้เสมอในเวลาครับ...แต่แมนฯยูชนะช่วงต่อเวลา 1-0  

โดยก่อนหน้านี้พิธีกร 2 คนนี้พูดว่า...บาร์ซ่าเป็นต่อนิดๆ...

แต่ด้วยมันสมองของท่านเซอร์น่าจะมีอะไรที่ชนะได้.....เอาพี่ปาร์คคุมเมสซีโดยเฉพาะ....จุดเปล่ยนน่าจะอยู่ที่พี่ปาร์ค...

ผมก็ได้แต่นั่งคิดอยู่ในใจ..ว่าพิธีกร 2 คนนี้คงจะเป๊นแฟนทีมแมนฯยูแหงๆ....

แสดงทรรศนะแบบไม่นึกถึงหลักความจริงเลยครับ....

ใครชอบใครไม่ผิดครับ....แต่ผมเบื่อกับกูรู หรือพวกเซียนบอลหลายๆช่องซะเหลือเกิน.....

หน้า: 1 ... 25 26 27 [28] 29 30 31 32
  พิมพ์