เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:50:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 33 34 35 [36] 37 38 39 ... 166
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมการแข่งขันยิงปืนอัดลมของคนรักปืนอัดลม  (อ่าน 430662 ครั้ง)
ผีซอกตึก
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #525 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 02:57:00 PM »

ตั้งธงก่อนครับ Huh  สมมุติทางร้านให้มารับปืนวันที่21 ก.พ.เป็นวันแรก  ขำก๊าก  มีใครพร้อมหรือไม่อย่างไรช่วยออกความคิดเห็นด้วยครับ  ใครจัดเวลาว่างวันไหนบ้างช่วยๆแจ้งกันด้วยครับ  เพื่อหาเวลาที่เหมาะสมลงตัวกัน  ผมกลัวอยู่หนึ่งท่านจากแดนใต้และอีกสามท่านทางอีสานจะหาเวลาที่ลงตัวกันยาก  ผม  คุณ สำราญ  คุณ มนตรี  คุณ แม็ค และ.....คงไม่มี ป.ห. 5566  ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้ อ้อ คุณ ระพิน ด้วยครับ

เรื่องเวลาผมไม่มีปัญหาครับ ขอให้ทางพี่ๆตัดสินใจตามสะดวกเลยครับ ยังไงผมก็ต้องไปให้ได้ครับ อาจไปช้าไปเร็วแต่ไปแน่ๆ เพราะโอกาสได้เจอ

จอมยุทเรื่องปืนหลายๆท่านแบบนี้คงหายากครับ หากพลาดโอกาศนี้ไม่รู้เมื่อไรจะรวมตัวกันได้อีกครับ

นึกถึงบรรยากาศยิงไปจิบไป สนทนาสอบถามเรื่องปืนจากพี่ๆ คงจะดีไม่ใช่น้อยครับ ถ้าให้ดีที่สุดก็ต้องมีน้องๆในรูปข้างบนมานวดคอนวดไหล่หลังจากที่เราเมื่อเนื่องจากการยิงปืน  น้ำลายหก

ถ้ามีน้อง ๆ มานวดคอให้ หากคนที่บ้านผมถามอย่าลืมบอกว่าแฟนพี่ ๆ เขา เดินทางมาจากต่างจังหวัด ขับรถไกลกลัวหลับในเลยให้นั่งมาเป็นเพื่อน งานจะได้ราบรื่นสบายใจกันทุกฝ่าย ผมก็จะได้จังหวะอ้างทันทีว่าให้ดูตัวอย่างไว้รู้จักดูแลเอาใจใส่เหมือนแฟนพี่ ๆ เขา สามีชอบเล่นปืนอัดลมก็ให้ส่งเสริมครอบครัวจะมีความสุข ยิ้มีเลศนัย

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยเหอๆๆ ข้าพเจ้าเกรงว่า จะเป็นด้านตรงข้ามซะน่ะซิท่าน..  ::007:
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #526 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 09:57:21 PM »

ตั้งธงก่อนครับ Huh  สมมุติทางร้านให้มารับปืนวันที่21 ก.พ.เป็นวันแรก  ขำก๊าก  มีใครพร้อมหรือไม่อย่างไรช่วยออกความคิดเห็นด้วยครับ  ใครจัดเวลาว่างวันไหนบ้างช่วยๆแจ้งกันด้วยครับ  เพื่อหาเวลาที่เหมาะสมลงตัวกัน  ผมกลัวอยู่หนึ่งท่านจากแดนใต้และอีกสามท่านทางอีสานจะหาเวลาที่ลงตัวกันยาก  ผม  คุณ สำราญ  คุณ มนตรี  คุณ แม็ค และ.....คงไม่มี ป.ห. 5566  ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้ อ้อ คุณ ระพิน ด้วยครับ

เรื่องเวลาผมไม่มีปัญหาครับ ขอให้ทางพี่ๆตัดสินใจตามสะดวกเลยครับ ยังไงผมก็ต้องไปให้ได้ครับ อาจไปช้าไปเร็วแต่ไปแน่ๆ เพราะโอกาสได้เจอ

จอมยุทเรื่องปืนหลายๆท่านแบบนี้คงหายากครับ หากพลาดโอกาศนี้ไม่รู้เมื่อไรจะรวมตัวกันได้อีกครับ

นึกถึงบรรยากาศยิงไปจิบไป สนทนาสอบถามเรื่องปืนจากพี่ๆ คงจะดีไม่ใช่น้อยครับ ถ้าให้ดีที่สุดก็ต้องมีน้องๆในรูปข้างบนมานวดคอนวดไหล่หลังจากที่เราเมื่อเนื่องจากการยิงปืน  น้ำลายหก

ถ้ามีน้อง ๆ มานวดคอให้ หากคนที่บ้านผมถามอย่าลืมบอกว่าแฟนพี่ ๆ เขา เดินทางมาจากต่างจังหวัด ขับรถไกลกลัวหลับในเลยให้นั่งมาเป็นเพื่อน งานจะได้ราบรื่นสบายใจกันทุกฝ่าย ผมก็จะได้จังหวะอ้างทันทีว่าให้ดูตัวอย่างไว้รู้จักดูแลเอาใจใส่เหมือนแฟนพี่ ๆ เขา สามีชอบเล่นปืนอัดลมก็ให้ส่งเสริมครอบครัวจะมีความสุข ยิ้มีเลศนัย

สองท่าน คุณ สำราญ กับ คุณ ระพิน เอาไปท่านละ 1 คะแนน แบบว่าพูดได้ถูกใจคร้าบบบบ5566 หลงรัก หลงรัก ขำก๊าก ไหว้
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #527 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 10:43:05 PM »

เรื่อง พริตตี้สำหรับท่านดุกนี่ยังไงต้องหาไปให้ได้อยู่แล้วครับ  ส่วนของท่านอื่นๆ คงต้องหาเอาไปเอง หรือติดต่อคุณสำราญไว้เลยก็จะดีไม่น้อย พวกผม 3 คนจากแดนอีสานก็จะแวะรับน้องๆ จากปีกาซัสไปด้วยครับ แต่คุณสิทธาแกคงไม่เอาบัดดี้ครับ ถึงแกชอบแต่ก็เกรงใจคนใช้ครับ

* Elly-Tran-Ha-in-Korean-sexy-bikini-Photoshoot-4.jpg (56.48 KB, 460x700 - ดู 4340 ครั้ง.)
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #528 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 07:12:45 AM »

เรื่อง พริตตี้สำหรับท่านดุกนี่ยังไงต้องหาไปให้ได้อยู่แล้วครับ  ส่วนของท่านอื่นๆ คงต้องหาเอาไปเอง หรือติดต่อคุณสำราญไว้เลยก็จะดีไม่น้อย พวกผม 3 คนจากแดนอีสานก็จะแวะรับน้องๆ จากปีกาซัสไปด้วยครับ แต่คุณสิทธาแกคงไม่เอาบัดดี้ครับ ถึงแกชอบแต่ก็เกรงใจคนใช้ครับ

ผ.บ.ท.บ. เริ่มถามแล้วว่าเว็ปปืนอะไรว่ะ  ทำไมมีรูปแบบนี้ด้วย แฮะๆ เงียบอย่างเดียวทำเป็นไม่ได้ยิน 5566
  เครียได้ครับ  ฮิฮิ อั่กๆๆๆ  โอ้ยยยย   กลัวแล้วคร้าบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #529 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 10:51:38 AM »

ผ.บ.ท.บ. เริ่มถามแล้วว่าเว็ปปืนอะไรว่ะ  ทำไมมีรูปแบบนี้ด้วย แฮะๆ เงียบอย่างเดียวทำเป็นไม่ได้ยิน 5566
  เครียได้ครับ  ฮิฮิ อั่กๆๆๆ  โอ้ยยยย   กลัวแล้วคร้าบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้

ชอบไหมหละท่านดุก  เดี๋ยวจัดให้ อิอิ 555แล้วก็ 5
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #530 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 12:29:58 PM »

การแข่งขันเที่ยวนี้จัดแบบโหด มันส์ ฮา  ชื่อภารกิจ ลับ ลวง พราง   หลงรัก หลงรัก  จึงต้องเตรียมชุดพรางให้ครบชุดไปด้วย  พร้อมคนชี้เป้าและกล้องส่องเป้าไปให้พร้อม  เมื่อเสร็จภารกิจจะได้ปฏิบัติภารกิจ จับ ล้วง คราง กันในลำดับต่อไป

กฎกติกาของFirst Meeting Mini Sniping 2010
1.ปืนอัดลม : ใช้ปืนอัดลมได้ทุกชนิดทุกประเภท ที่สามารถยิงลูกตะกั่วหัวเห็ดได้ (Pellets)
2.ศูนย์เล็ง :  ใช้ศูนย์เล็งได้ทุกประเภทไม่มีข้อจำกัด
3.กระสุนปืน : ใช้กระสุนปืนอัดลมได้ทุกชนิด เท่าที่จะหาได้ในโลกนี้
4.ธงบอกทิศทางลม :  ใช้ธงบอกทิศทางลมแบบใดก็ได้ จำนวนทั้งหมด 5  ตำแหน่งต่อ  1  ช่องยิง
5.เป้า :  ใช้เป้าเหล็กขนาด 2 X 3 นิ้ววางไว้ที่ระยะ 50 เมตรห่างจากจุดยิง วางไว้ตามธรรมชาติ
6.แป้นรองเป้า :  พื้นดินตามธรรมชาติ
7.ท่ายิง : นอนยิงกับพื้นด้วยขาทรายและสรวมชุดพรางหรือชุดที่พร้อมจะลุยไม่กลัวเปื้อน
8. วิธีการยิง :  ใช้กระสุน 5 นัดต่อเป้า 5 เป้าด้วยการยิง 1 นัดต่อ 1 เป้า ยิงเป้าไหนก่อนก็ได้สามารถยิงเช็คศูนย์ได้ 2 นัดก่อนทำการยิงนับคะแนน  หลังจากยิงครบ 5 นัด ผู้แข่งขันจะต้องไปตั้งเป้าให้แล้วเสร็จก่อนที่จะทำการยิงต่อไป  สามารถยิงปืนลงสู่พื้นดินได้โดยไม่ถือว่าผิดกติกาแต่อย่างใด ตลอดเวลาก่อนทำการยิงนับคะแนน
9.การนับคะแนน :  นับ 1 คะแนนสำหรับกระสุนที่ยิงโดนเป้าและ 0  คะแนนสำหรับกระสุนที่พลาดเป้า  การนับคะแนนจะเกิดขึ้นก็ต่อเมื่อเป้าถูกยิงจนล้ม เป้าที่ถูกยิงแต่ไม่ล้มจะนับเป็นยิงพลาดได้  0  คะแนน

10.การดำเนินการแข่งขัน :  การแข่งขันจะยิงคนละ 1  รอบเท่านั้น ใช้เวลาในการแข่งขัน10 นาที  รวมเวลาตั้งศูนย์ปืน เวลาจะเริ่มหลังจากผู้เข้าแข่งขันเข้านั่งประจำที่เตรียมพร้อม เมื่อกรรมการสั่งให้บรรจุกระสุนถือเป็นการเริ่มจับเวลา  หลังจากยิงครบ 5 นัด 5 เป้าแล้วผู้เข้าแข่งขันจำเป็นต้องไปตั้งเป้าเพื่อการยิงในรอบต่อไป  ถ้ามีผู้เข้าแข่งขันจำนวนมากจะต้องทำการแข่งขันในรอบแรกให้ครบทุกคนก่อนแล้วจึงแข่งขันในรอบต่อไป จนกว่าจะครบทุกคน
11.การยิงชู้ตออฟ  :  ถ้ามีผู้ทำคะแนนเท่ากัน  จำเป็นจะต้องมีการยิงชู้ตออฟจนกว่าจะได้ผู้ชนะ
12.การตัดสิน  :  การตัดสินของกรรมการถือเป็นสิทธิ์ขาด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2010, 01:18:53 PM โดย TrophyX » บันทึกการเข้า
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #531 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 12:32:33 PM »

รางวัลสำหรับการแข่งขัน First Meeting Mini Sniping 2010

1. รางวัลคะแนนต่ำสุด  เป็นรางวัลสำหรับผู้ที่มีคะแนนรวมต่ำที่สุดจำนวน 3 ท่าน ให้ไปเพื่อนำไปฝึกวิทยายุทธจะได้พัฒนาฝีมือมาลงแข่งในครั้งต่อๆ ไป
   1. รางวัลคะแนนตำสุดอันดับ 1   กระสุนปืนลม RWS Superdome 14.5 เกรน  1  ตลับ แผ่นเป้า 50 แผ่น
   2. รางวัลคะแนนต่ำสุดอันดับ 2   กระสุนปืนลม RWS Superdome 14.5 เกรน  1  ตลับ แผ่นเป้า 30 แผ่น
   3. รางวัลคะแนนต่ำสุดอันดับ 3   กระสุนปืนลม RWS Superdome 14.5 เกรน  1  ตลับ แผ่นเป้า 20 แผ่น

2. รางวัลคะแนนสูงสุด  เป็นรางวัลสำหรับผู้ที่สามารถทำคะแนนรวมได้สูงสุดในการแข่งขันจำนวน 3 รางวัล เพื่อนำไปพัฒนาฝีมือไว้ป้องกันตำแหน่งในการแข่งขันครั้งต่อไป
   1. รางวัลคะแนนสูงสุดอันดับ 1  แม็กกาซีนเวอร์ชั่น 123DD-S410  จำนวน 1 ตัว กระสุนปืนลม RWS Superdome 14.5 เกรน  2 ตลับ แผ่นเป้า 50 แผ่น
   2. รางวัลคะแนนสูงสุดอันดับ 2  กระสุนปืนลม RWS Superdome  14.5 เกรน  2 ตลับ แผ่นเป้า 50 แผ่น
   3. รางวัลคะแนนสูงสุดอันดับ 3  กระสุนปืนลม RWS Superdome  14.5 เกรน  1 ตลับ แผ่นเป้า 50 แผ่น

3. รางวัลเดอะมาสเตอร์ (The Master Mini Sniping 2010) เป็นรางวัลสำหรับการดวลที่ระยะ 100 เมตรโดยการยิงกระป๋องเบียร์ด้วยกระสุน 1 นัด ผู้ที่สามารถยิงโดนเป้าได้ถือว่าเป็นผู้ชนะมี 1 รางวัล เพราะมีวิทยายุทธสูงส่งเกินไปจึงขอมอบ RED ชอบเดิน เป็นรางวัล 1 ขวด และแมกกาซีน 123DD-S410 จำนวน 1 ตัว  ฝีมือจะได้เพลาๆ ลงบ้าง เดี๋ยวไม่มีเพื่อนมาร่วมแข่งขันด้วย การแข่งขันจะต้องหาผู้ชนะให้ได้อาจมีการดวลกันหลายรอบหรือเพิ่มระยะยิงให้มากชี้น

ค่าสมัคร  คนละ 700 บาท( เจ็ดร้อยบาทถ้วน)
เนื่องจากจำเป็นต้องมีค่าใช้จ่ายในการจัดกิจกรรม  จึงต้องมีการเก็บค่าสมัครจากผู้เข้าร่วมการแข่งขันทุกท่าน เพื่อให้กิจกรรมสามารถดำเนินการไปได้

หมายเหตุ
1. แมกกาซีน 123DD-S410 ทำจากอลูมิเนียมแท้ขึ้นรูปด้วยเครื่อง CNC ทนทาน ไม่แตกหัก ไม่เป็นสนิม ออกแบบและคำนวณทางด้านวิศวกรรมด้วยวิศวกรผู้มีประสบการณ์มากกว่า 40 ปี จึงขอรับประกันว่า ดีกว่าของแท้ที่มาจากโรงงานครับ
2. เนื่องจากราคากระสุนปืนมีการถึบตัวสูงขี้น จึงขอเพิ่มค่าสมัครเพื่อให้เพียงพอกับการจัดหาของรางวัล

สามารถลงชื่อเข้าร่วมแข่งขันได้นับตั้งแต่บัดเดี๋ยวนี้เป็นตันไป

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2010, 11:38:54 AM โดย TrophyX » บันทึกการเข้า
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #532 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 01:20:57 PM »

อัพรายชื่อคครับ

1. 123 dog-dog   (0890493189)
  2. komatsu  (0897334791)
  3. TrophyX
  4. dunk
  5. konputhai
  6. Rapin paiwan
  7. sitta
  8. SAKDA m41
  9.spy
10.montri.7
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #533 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 02:09:16 PM »

ตกลงบัดดี้ไว้คอยชี้เป้าต้องเตรียมไปเองเหรอครับ Huh Huh
ดีเลยครับ แบบนี้จะได้ผลัดกันชี้เป้า หลงรัก หลงรัก

Rapin paiwan
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #534 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 03:15:41 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
แหม.....งานนี้ผมว่าอาจมีต่อกันยาวๆนะครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ขออนุญาติ+ให้ท่านอาจาร์1ครับ ไหว้

สุดท้ายมนุษย์ก็เป็นเพียงแค่ละอองดาว
www.silacarborundum.com
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #535 เมื่อ: มกราคม 27, 2010, 10:07:22 PM »

ทำไมเงียบกันจังเลย  ซุ่มทำความดีหรือครับท่านทั้งหลาย ยังไงคนใช้ก็คงไม่ใจไม้ไส้ระกำหรอกนะท่าน  แบบนี้ต้องยั่วยุๆ อิอิ 

* 2057__320xelly_tran_ha_.jpg (54.12 KB, 320x213 - ดู 2917 ครั้ง.)
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #536 เมื่อ: มกราคม 27, 2010, 10:08:06 PM »

หลงรัก หลงรัก เอาแบบนี้มายั่ว อิอิ

* Elly-Tran-Ha-in-Korean-sexy-bikini-Photoshoot-5.jpg (37.58 KB, 460x686 - ดู 8516 ครั้ง.)
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #537 เมื่อ: มกราคม 27, 2010, 10:57:02 PM »

ไม่เงียบได้ไงล่ะครับพี่ทศ...ของแบบนี้ก็ต้องเก็บทีเด็ดไว้ก่อนสิครับ

TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #538 เมื่อ: มกราคม 28, 2010, 09:54:41 AM »

รางวัลสำหรับการแข่งขัน First Meeting Mini Sniping 2010

1. รางวัลคะแนนต่ำสุด  เป็นรางวัลสำหรับผู้ที่มีคะแนนรวมต่ำที่สุดจำนวน 3 ท่าน ให้ไปเพื่อนำไปฝึกวิทยายุทธจะได้พัฒนาฝีมือมาลงแข่งในครั้งต่อๆ ไป
   1. รางวัลคะแนนตำสุดอันดับ 1   กระสุนปืนลม RWS Superdome 14.5 เกรน  1  ตลับ แผ่นเป้า 50 แผ่น
   2. รางวัลคะแนนต่ำสุดอันดับ 2   กระสุนปืนลม RWS Superdome 14.5 เกรน  1  ตลับ แผ่นเป้า 30 แผ่น
   3. รางวัลคะแนนต่ำสุดอันดับ 3   กระสุนปืนลม RWS Superdome 14.5 เกรน  1  ตลับ แผ่นเป้า 20 แผ่น

2. รางวัลคะแนนสูงสุด  เป็นรางวัลสำหรับผู้ที่สามารถทำคะแนนรวมได้สูงสุดในการแข่งขันจำนวน 3 รางวัล เพื่อนำไปพัฒนาฝีมือไว้ป้องกันตำแหน่งในการแข่งขันครั้งต่อไป
   1. รางวัลคะแนนสูงสุดอันดับ 1  แม็กกาซีนเวอร์ชั่น 123DD-S410  จำนวน 1 ตัว กระสุนปืนลม RWS Superdome 14.5 เกรน  2 ตลับ แผ่นเป้า 50 แผ่น
   2. รางวัลคะแนนสูงสุดอันดับ 2  กระสุนปืนลม RWS Superdome  14.5 เกรน  2 ตลับ แผ่นเป้า 50 แผ่น
   3. รางวัลคะแนนสูงสุดอันดับ 3  กระสุนปืนลม RWS Superdome  14.5 เกรน  1 ตลับ แผ่นเป้า 50 แผ่น

3. รางวัลเดอะมาสเตอร์ (The Master Mini Sniping 2010) เป็นรางวัลสำหรับการดวลที่ระยะ 100 เมตรโดยการยิงกระป๋องเบียร์ด้วยกระสุน 1 นัด ผู้ที่สามารถยิงโดนเป้าได้ถือว่าเป็นผู้ชนะมี 1 รางวัล เพราะมีวิทยายุทธสูงส่งเกินไปจึงขอมอบ RED ชอบเดิน เป็นรางวัล 1 ขวด และแมกกาซีน 123DD-S410 จำนวน 1 ตัว  ฝีมือจะได้เพลาๆ ลงบ้าง เดี๋ยวไม่มีเพื่อนมาร่วมแข่งขันด้วย การแข่งขันจะต้องหาผู้ชนะให้ได้อาจมีการดวลกันหลายรอบหรือเพิ่มระยะยิงให้มากชี้น

ค่าสมัคร  คนละ 700 บาท( เจ็ดร้อยบาทถ้วน)
เนื่องจากจำเป็นต้องมีค่าใช้จ่ายในการจัดกิจกรรม  จึงต้องมีการเก็บค่าสมัครจากผู้เข้าร่วมการแข่งขันทุกท่าน เพื่อให้กิจกรรมสามารถดำเนินการไปได้

หมายเหตุ
1. แมกกาซีน 123DD-S410 ทำจากอลูมิเนียมแท้ขึ้นรูปด้วยเครื่อง CNC ทนทาน ไม่แตกหัก ไม่เป็นสนิม ออกแบบและคำนวณทางด้านวิศวกรรมด้วยวิศวกรผู้มีประสบการณ์มากกว่า 40 ปี จึงขอรับประกันว่า ดีกว่าของแท้ที่มาจากโรงงานครับ
2. เนื่องจากราคากระสุนปืนมีการถึบตัวสูงขี้น จึงขอเพิ่มค่าสมัครเพื่อให้เพียงพอกับการจัดหาของรางวัล

สามารถลงชื่อเข้าร่วมแข่งขันได้นับตั้งแต่บัดเดี๋ยวนี้เป็นตันไป

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2010, 11:38:18 AM โดย TrophyX » บันทึกการเข้า
vornus@รักประเทศไทย@รักในหลวง
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #539 เมื่อ: มกราคม 28, 2010, 10:14:22 AM »

อัพรายชื่อคครับ

1. 123 dog-dog   (0890493189)
  2. komatsu  (0897334791)
  3. TrophyX
  4. dunk
  5. konputhai
  6. Rapin paiwan
  7. sitta
  8. SAKDA m41
  9.spy
10.montri.7
11.VORNUS ผมลงชื่อจ่ายค่าสมัคคร แต่ไม่ไปได้มั้ยครับ คืออยากมีส่วนร่วมแต่ไมมีเวลา  เอาเป็นว่าผมยอมจ่าย แต่ไม่ไป ฮิฮิ

หน้า: 1 ... 33 34 35 [36] 37 38 39 ... 166
  พิมพ์