เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 07:25:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 51 52 53 [54] 55 56 57 ... 166
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมการแข่งขันยิงปืนอัดลมของคนรักปืนอัดลม  (อ่าน 431471 ครั้ง)
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #795 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 07:29:50 PM »

ต้องขอโทษอย่างสูงและขอบคุณอย่างมากครับคุณ coko  ไหว้ ไหว้ ไหว้สำหรับต้นแบบที่ไม่ได้ขออนุญาต "เพื่อชมรมคนรักปืนลม" ไม่มีจำหน่าย  ห้ามซื้อขาย  ใช้เฉพาะในราชการเท่านั้น เอ้ยย  ใช้เฉพาะกิจกรรมแข่งขันปืนลมเท่านั้น ฮิฮิ 5566 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #796 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 07:42:50 PM »

สำหรับที่ทางคุณ coko ให้มานั้นถึงว่าสุดยอดครับ ตรงตามวัตถุประสงค์ในการแข่งขัน

ต้องขอกราบขอบพระคุณมา ณ โอกาสนี้ครับ
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #797 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 07:52:23 PM »

แล้วเงินที่จะจัดมิตติ้งหละครับ ตกลงจะเอายังไง จะโอนให้ใครเป็นคนดำเนินการ  ถ้าเป็นแมทช์ต่อไปในเดือนเมษายน 53 ที่ทางฝั่งอีสานเป็นฝ่ายดำเนินการนั้นสามารถกำหนดวันเวลาล่วงหน้าได้  ปัญหาการโอนเงินก็คงจะหมดไปครับ

และภาพแบบนี้จะมีให้เห็นกันไปเรื่อยๆ ครับ หลังจากที่เราตั้งชมรมกันเรียบร้อยแล้ว

* db_DSCF00081.jpg (26.7 KB, 400x300 - ดู 255 ครั้ง.)

* db_DSCF00271.jpg (28.13 KB, 400x300 - ดู 256 ครั้ง.)
konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #798 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 08:13:18 PM »

ผมว่ายังไม่ต้องโอนเงินหรอกครับ เอาไว้มารวมตัวเรียบร้อยค่อยว่ากันอีกที่ ผมจะเตรียมเครื่องชงไว้ให้ เจ้าแดงชอบเดินผมเตรียมไว้แล้ว ส่วนลูก super dome คงต้องแวะซื้อวันรับปืน พวกเชือกเอ็น หกเหลี่ยมผมมีอยู่แล้วครับ

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #799 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 08:18:47 PM »

ผมว่ายังไม่ต้องโอนเงินหรอกครับ เอาไว้มารวมตัวเรียบร้อยค่อยว่ากันอีกที่ ผมจะเตรียมเครื่องชงไว้ให้ เจ้าแดงชอบเดินผมเตรียมไว้แล้ว ส่วนลูก super dome คงต้องแวะซื้อวันรับปืน พวกเชือกเอ็น หกเหลี่ยมผมมีอยู่แล้วครับ

มีบ้างท่านที่ไม่ไปแต่ประสงค์ออกตังต์ครับคุณ สำราญ ช่วยหน่อยครับ  ไหว้บัญชีอาจารย์ทศก็ได้มั้ง ขำก๊าก ไหว้
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #800 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 08:19:46 PM »

หรือไม่งั้นก็โอนให้พี่มนตรีก็ได้ครับ ไหนๆก็ไม่ค่อยใจร้อนอยู่แล้ว ตกใจ ตกใจ
ไหนๆก็ไปรับปืนวันศุกร์กับพี่ดุก ก็จัดการซื้อติดมือกลับมาด้วยซะเลย เยี่ยม
จะได้กระตือรือร้นขึ้นมาบ้าง ขำก๊าก ขำก๊าก

montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #801 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 08:59:40 PM »

คุณอู๋ขึ้นมารับปืนวันไหนครับ

TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #802 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 09:11:11 PM »

พอดีคุณศักดาโทรมาแจ้งว่า จะมารับปืนวันศุกร์ให้ผมมาด้วยจะออกจากโคราชหกโมงเช้า แล้วให้ผมหาวิธีไปให้ถึงโคราชในเวลาดังกล่าว  งานเข้าเลยหละทีนี้จะทำอย่างไรดี ผมจะต้องเดินทางจากชนบทไปบ้านไผ่แล้วขึ้นรถโดยสารจากบ้านไผ่ไปโคราชให้ถึงตอนหกโมงเช้าแล้วคุณศักดาจะมารับที่โคราชพอดี  ว๊าก.ก.ก  จะเอายังไงดีจะไปยังไงถึงจะไปทันขี่มอไซต์ไปตอนตีสามจะไหวไหม

แล้วตกลงจะได้มีทติ้งกันหรือเปล่าแบบนี้  ขาดสมาชิกหลายท่านเลย
1. sitta                              ติดภาระกิจคุมสอบวันศุกร์  เตรียมเอกสารการฝึกอบรมวันเสาร์-อาทิตย์
2. SAKDA m41                  ติดภาระกิจดูแลลูกไปเรียนพิเศษเสาร์-อาทิตย์
3. komatsu                       ติดภาระกิจประจำไซต์งาน
4. padang                         ติดภาระกิจประจำไซต์งาน
5. vornus                          ติดภาระกิจส่วนตัว
6. TrophyX                       ถ้ามาวันศุกร์แล้ว คงไม่ได้มาวันเสาร์อีกแน่ๆ ถ้ามาวันเสาร์ไม่มีปัญหาอยู่ได้ถึงวันอาทิตย์ 555แล้วก็5
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #803 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 09:32:44 PM »

พอดีคุณศักดาโทรมาแจ้งว่า จะมารับปืนวันศุกร์ให้ผมมาด้วยจะออกจากโคราชหกโมงเช้า แล้วให้ผมหาวิธีไปให้ถึงโคราชในเวลาดังกล่าว  งานเข้าเลยหละทีนี้จะทำอย่างไรดี ผมจะต้องเดินทางจากชนบทไปบ้านไผ่แล้วขึ้นรถโดยสารจากบ้านไผ่ไปโคราชให้ถึงตอนหกโมงเช้าแล้วคุณศักดาจะมารับที่โคราชพอดี  ว๊าก.ก.ก  จะเอายังไงดีจะไปยังไงถึงจะไปทันขี่มอไซต์ไปตอนตีสามจะไหวไหม

แล้วตกลงจะได้มีทติ้งกันหรือเปล่าแบบนี้  ขาดสมาชิกหลายท่านเลย
1. sitta                              ติดภาระกิจคุมสอบวันศุกร์  เตรียมเอกสารการฝึกอบรมวันเสาร์-อาทิตย์
2. SAKDA m41                  ติดภาระกิจดูแลลูกไปเรียนพิเศษเสาร์-อาทิตย์
3. komatsu                       ติดภาระกิจประจำไซต์งาน
4. padang                         ติดภาระกิจประจำไซต์งาน
5. vornus                          ติดภาระกิจส่วนตัว
6. TrophyX                       ถ้ามาวันศุกร์แล้ว คงไม่ได้มาวันเสาร์อีกแน่ๆ ถ้ามาวันเสาร์ไม่มีปัญหาอยู่ได้ถึงวันอาทิตย์ 555แล้วก็5
ถ้างั้นมาวันเสาร์ดีกว่ามั้งครับพี่ทศ

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #804 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 09:39:37 PM »

ถ้าขี่มอร์ไซด์ไปโคราช ผมเกรงว่าขากลับพี่ทศลำบากแน่
ไหนจะปืน ไหนจะกล่องใส่ปืน ไหนจะถังดำน้ำ
แบบนี้ขากลับคงต้องเลืกแล้วแหละครับว่าจะสล่ะรถ หรือสล่ะปืน ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #805 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 09:43:50 PM »

ถ้าขี่มอร์ไซด์ไปโคราช ผมเกรงว่าขากลับพี่ทศลำบากแน่
ไหนจะปืน ไหนจะกล่องใส่ปืน ไหนจะถังดำน้ำ
แบบนี้ขากลับคงต้องเลืกแล้วแหละครับว่าจะสล่ะรถ หรือสล่ะปืน   

-----------------------------------------------------------------------------------------

ก็กำลังตัดสินใจอยู่นี่แหละครับ มันคงลำบากน่าดูข้าวของเยอะขนาดนั้น

* phoca_thumb_l__J4F7040.jpg (21.3 KB, 319x480 - ดู 202 ครั้ง.)
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #806 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 09:46:27 PM »

ถ้างั้นมาวันเสาร์ดีกว่ามั้งครับพี่ทศ

ว้าแล้วกัน ที่แรกกลัวพวกเสื้อแดงจะทำเสียแผนที่บ้านคุณ สำราญ เสียอีก  แบบนี้ใช้แผนสองดีกว่าครับคุณ สำราญ ช่วยบอกคุณ ตุ๊ด้วยครับแผนสองเป็นไงกัน  เก็บเครื่องมือทั้งหมดลงลังแล้วเก็บเข้าตู้  556655 เศร้า เศร้า Huh Huh Huh ไหว้
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #807 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 09:49:02 PM »

พี่ศักดิ์ดาก็อีกคนดูใจเย็นมากเลยนะครับ ไม่ค่ีอยเห่อปืนเลย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #808 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 09:52:50 PM »

แผนที่ 2 รับปืนรับถัง ซื้อหูกระวิน สายสะพาย กล่องใส่ปืน แล้วไปดวลกันที่สนามราชนาวี  ระยะ 50 เมตร เป้ายังอยู่กับท่านดุกไม่ใช่เหรอพอดีเลยลุยกันที่นั้นโลดจัดแบบ Pre Mini Sniping ทางโซนบางนาก่อนก็ได้

* Richard%20Shaw.jpg (38.75 KB, 419x279 - ดู 210 ครั้ง.)
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #809 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 09:57:52 PM »

เรื่องถัง พี่ทศพรุ่งนี้รีบโทรหาพี่หมานก่อนนะครับ เค้าจะใด้เบิกมารอใว้ ถ้าจะไม่ให้เสียเวลา
ผมยินดีไปรับให้ก่อน เพราะใกล้บ้านผม แล้ววันเสาร์ผมก็ติดไปให้พี่ จะใด้ไม่ต้องย้อนไปย้อนมา

หน้า: 1 ... 51 52 53 [54] 55 56 57 ... 166
  พิมพ์