เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:24:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 56 57 58 [59] 60 61 62 ... 166
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมการแข่งขันยิงปืนอัดลมของคนรักปืนอัดลม  (อ่าน 431641 ครั้ง)
konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #870 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 11:41:00 AM »

เวลามันน้อยไปครับพี่สำราญ เชื่อเถอะ โม้กันแว้บเดียวก็มืดแล้ว คิก คิก
ไม่น่าจะทันแข่งหรอก

เวลาคร่าว ๆ ครับคุณตุ๊ถ้าเราจะจองแต่เช้าก็ไม่แน่ใจว่าจะรับปืนเสร็จกี่โมง ช่วงหลัง 3 โมงเราก็เลยเวลาได้ถ้าไม่คิดจะไปนั่งทานข้าวกันต่อ ถ้าเรารับปืนเสร็จแต่เช้าก็เข้าสนามได้เลยครับ

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #871 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 11:54:32 AM »

Grin ส่วนตัวผมคิดว่า2วันกะลังดีครับพี่ แค่วันเดียว...ไม่สิ ครึ่งวันมันน้อยไปครับพี่ยังไม่หายมัน อิอิ คิก คิก รอมาตั้งนานขอยิงขอนั่งโม้ทำความรู้จักกันให้เต็มที่เลยดีกว่าครับ Grin
เอาตามนี้ก็แล้วกันเนาะ วันศุกกว่าจะรับปืนเสร็จ กว่าจะมาสนาม กว่าจะเตรียมอุปกรณ์เสร็จ เวลามันน้อยไป
จัดวันเสาร์อีกวันก็น่าจะดีครับ

montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #872 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 11:56:37 AM »

เรียนสมาชิกทุกท่านวันนี้ผมไปติดต่อสนามบางบัวทองเพื่อขอใช้สนามเปิดโดยขอจองสนามไว้เวลา12.00-15.00 น. คิดว่าน่าจะพอสำหรับการทำกิจกรรม
    ผมมีข้อเสนอว่าเรารับปืนเสร็จน่าจะประมาณ 10 โมง เราก็เตรียมอุปกรณ์ไปทำการแข่งขันกันที่สนามบางบัวทองเลย อ.ทศ กับคุณ sakda จะได้ร่วมกิจกรรมด้วย ส่วนตัวผมเองยื่นใบลาเรียบร้อยแล้วเพื่อไปพบปะกับสมาชิก
   ขอความคิดเห็นด้วยครับ  ส่วนสนามผมว่าเหมาะสำหรับนั่งพูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กัน แต่ไม่มีแอลกอฮอ หลังจากเสร็จกิจกรรมก็ไปทานอาหารกันต่อที่ ร้านแดรี่คลีนสาขาพระนั่งเกล้าครับ

ว้าวดูบรรยากาศสนามแล้วหน้าไปลองใชสนามมากเลยครับ

Rapin paiwan
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #873 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:10:25 PM »

Grin ส่วนตัวผมคิดว่า2วันกะลังดีครับพี่ แค่วันเดียว...ไม่สิ ครึ่งวันมันน้อยไปครับพี่ยังไม่หายมัน อิอิ คิก คิก รอมาตั้งนานขอยิงขอนั่งโม้ทำความรู้จักกันให้เต็มที่เลยดีกว่าครับ Grin
เอาตามนี้ก็แล้วกันเนาะ วันศุกกว่าจะรับปืนเสร็จ กว่าจะมาสนาม กว่าจะเตรียมอุปกรณ์เสร็จ เวลามันน้อยไป
จัดวันเสาร์อีกวันก็น่าจะดีครับ
ดีครับพี่ ได้ปืนดีๆมายิงคนเดียวที่บ้าน หรือไปหาล่านกก็คงเบื่อ ได้ยิงกันเป็นกลุ่มมีกิจกรรม แนะนำกัน น่าสนุกกว่าครับ ยิ่งได้ยิงไปจิบไปด้วยยิ่งสุดยอดครับ

สุดท้ายมนุษย์ก็เป็นเพียงแค่ละอองดาว
www.silacarborundum.com
toey(OSK119) รักในหลวงครับ
คนเราถ้าไม่ลองทำสิ่งใหม่ๆ ก็ไม่มีการพัฒนา
Moderator
Sr. Member

คะแนน 101

« ตอบ #874 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:53:52 PM »

ไหว้ นายห้างเอกภัทรแจ้งให้พวกเราไปรับปืนกันได้ตั้งแต่พรุ่งนี้(ศุกร์19/02/53)เวลาร้านเปิด 10.00 น.ครับ คาดว่าพี่ๆน้องๆเราจะไม่รีบร้อนกัน พรุ่งนี้10โมงเช้าคงยืนรอกันหน้าร้านโดยพร้อมเพรียงหมดแล้วแหละครับ คริๆๆ คิก คิก

OSK119 (๓๙๗๘๒)
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #875 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 01:32:52 PM »

ผมว่าก็ดีนะถ้าจัดวันศุกร์ได้ก็โอเคครับ งั้นจะต้องขอตัวไปเตรียมการก่อนครับ
จองรถได้รืยังครับ รถไฟหรือรถทัวร์เอาให้แน่นะครับ
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #876 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 03:05:10 PM »

สำหรับสมาชิกท่านใดที่สั่งจองถังดำน้ำเอาไว้ กรุณาโทรไปคอนเฟิร์มและโอนเงินให้คุณหมายด้วยครับ  คุณหมายจะได้ไปเบิกของมาไว้ที่ร้าน เลยอยากให้รวมกันไปเอาครั้งเดียวจะได้ประหยัดเวลาและค่าเดินทาง ส่วนท่านจะสะดวกไปรับของวันไหนก็โทรแจ้งกันให้เป็นที่เรียบร้อยนะครับ  คุณหมายฝากผมมาบอกทางบอร์ดครับ
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #877 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 03:06:41 PM »

ผมว่าก็ดีนะถ้าจัดวันศุกร์ได้ก็โอเคครับ งั้นจะต้องขอตัวไปเตรียมการก่อนครับ
จองรถได้รืยังครับ รถไฟหรือรถทัวร์เอาให้แน่นะครับ

ไปวันเสาร์ครับ กว่าจะถึงคงบ่ายโมงครับ  พอดีไม่มีคนอยู่กับลูกสาวครับ คนใช้ไม่อยู่ผมเลยเป็นโสด
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #878 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 03:33:47 PM »

ไปวันเสาร์ครับ กว่าจะถึงคงบ่ายโมงครับ  พอดีไม่มีคนอยู่กับลูกสาวครับ คนใช้ไม่อยู่ผมเลยเป็นโสด
งั้นวันเสาร์เจอกันบ้านพี่สำราญนะครับพี่

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #879 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 03:38:45 PM »

ผมก็ว่าเวลามันน้อยเกินไปครับ
คราวที่แล้วเจอ พี่ดุก กับพี่มนตรี เวลา4 ชม. แพล๊บเดียวหมดเวลาแล้วครับ
ยังคุยกันไม่ทันจะรู้เรื่องเลย  นี่ตั้งหลายคนผมว่าคยกันยังไม่ครบทุกคนเลยครับ
ถ้าเป็นไปได้ผมว่า วันเสาร์อีกวันครับ
ยังไงช่วยยืนยันด้วยครับว่า จะวันศุกร์วันเดียว หรือวันเสาร์อีกวัน

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #880 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 03:55:15 PM »

ตกลงวันเสาร์ บ้านพี่สำราญนะครับ เพราะพี่ทศก็มาวันเสาร์
หาทางเจอกันให้ใด้เยอะที่สุด จะใด้คุยเรื่องแนวทางการตั้งชมรมด้วยครับ
พี่สำราญคอนเฟิร์มด้วยครับ

konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #881 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 04:03:22 PM »

ผมก็ว่าเวลามันน้อยเกินไปครับ
คราวที่แล้วเจอ พี่ดุก กับพี่มนตรี เวลา4 ชม. แพล๊บเดียวหมดเวลาแล้วครับ
ยังคุยกันไม่ทันจะรู้เรื่องเลย  นี่ตั้งหลายคนผมว่าคยกันยังไม่ครบทุกคนเลยครับ
ถ้าเป็นไปได้ผมว่า วันเสาร์อีกวันครับ
ยังไงช่วยยืนยันด้วยครับว่า จะวันศุกร์วันเดียว หรือวันเสาร์อีกวัน

ยังไม่กล้ายืนยันครับคุณอู๋ กว่า อ.ทศ จะมาถึงก็ตอนบ่ายกว่าจะรับปืนเสร็จ ถ้าจะนัดเจอกันกว่าจะถึงบ้านผมก็เกือบเย็น ถ้าเน้นนั่งดื่มอะไรเย็น ๆ แล้วนั่งคุยกันก็คงพอได้แต่จะทำอะไรเป็ชิ้นเป็นอันคงยากเพราะเวลาน้อยกว่าวันศุกร์อีกครับ ต้องรอถาม อ.ทศ ว่าแกจะเดินทางกลับกี่โมง ถ้าแกพอมีเวลาก็ให้คุณเต้ยไปรับแล้วมาเจอกันบ้านผม ผมจะเตรียมเครื่องดื่มและอุปกรณ์กการดื่มไว้รอครับ

konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #882 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 04:06:09 PM »

ตกลงวันเสาร์ บ้านพี่สำราญนะครับ เพราะพี่ทศก็มาวันเสาร์
หาทางเจอกันให้ใด้เยอะที่สุด จะใด้คุยเรื่องแนวทางการตั้งชมรมด้วยครับ

ลองติดต่อ อ.ทศ ดูนะครับคุณตุ๊ แต่วันศุกร์ก็เหมือนเดิมนะครับเพราะจองสนามเอาไว้แล้ว

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #883 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 04:21:57 PM »

ลองติดต่อ อ.ทศ ดูนะครับคุณตุ๊ แต่วันศุกร์ก็เหมือนเดิมนะครับเพราะจองสนามเอาไว้แล้ว

วันศุกร์เหมือนเดิมครับ(สนามบางบัวทอง) วันเสาร์สายๆเจอกันบ้านพี่สำราญครับ เยี่ยม

TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #884 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 04:34:54 PM »

ผมจะบอกคนใช้ว่าไปรับปืนและจะร่วมปรึกษาหารือกับเพื่อนๆ เกี่ยวกับการตั้งชมรมปืนอัดลมด้วย และอาจต้องข้างคืนกับเพื่อนๆ ที่นั่นถ้ามีเวลาไม่พอ
หน้า: 1 ... 56 57 58 [59] 60 61 62 ... 166
  พิมพ์