เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:19:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 63 64 65 [66] 67 68 69 ... 166
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมการแข่งขันยิงปืนอัดลมของคนรักปืนอัดลม  (อ่าน 431268 ครั้ง)
suchi
Full Member

คะแนน 58

« ตอบ #975 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 10:44:07 PM »

ท่ายิงสุดเท่เลย
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #976 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 11:01:47 PM »

ชอบจริงๆเลยท่าเนี้ย  เท่ แถมแม่นอีกต่างหาก น่าจับคู่กับคุณ ศักดา ได้นะครับ
  แล้วพี่ suchi แอบถ่ายตั้งแต่เมื่อไหร่ แหม ไวเหมือนกันนะเนี้ย คิก คิก คิก คิก ไหว้
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #977 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 11:05:35 PM »

ตั้งแต่ผมกลับมาถึงบ้านเจ้าหมอนี่ก็จับปืนไม่วางเลยครับ
นิสัยเหมือนใครไม่รู้  สงสัยผมจะถูกแย่งปืนซะแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คุณอู๋ต้องสอนหลานให้ด้วยนะครับวิธียิงไปปรับกล้องไปทั้งสองว้นเลย หมดไปกี่ตลับแล้วครับ แล้วกลับถึงบ้านปลอดภัยดีนะครับไม่มีใครมาดักปล้นปืน AA กลางทางนะครับ แนะนำเข้าสนามยิงปืนดีกว่าครับมีโต๊ะพาดยิงรู้ระยะที่แน่นอน น่าจะจับทางปืนได้ดีกว่าพาดอะไรก็ได้ที่อยู่ใกล้ตัวครับ
ขอบคุณครับพี่ศักดาที่แนะนำ ไหว้

123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #978 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 11:11:49 PM »

อ้อ..ฝากภาพนี้ให้พี่ดุกด้วยครับ หลังจากที่พี่กลับแล้ว พวกเราก็ใด้กับแกล้ม Grin

พอกลับบ้านแล้วแม่นจริงๆ ยิงนกมันเด็กๆครับ ต้องยิงปลาในบ่อถึงจะแซบอีหลีเด้อ  เยี่ยม เยี่ยม ไหว้
suchi
Full Member

คะแนน 58

« ตอบ #979 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 11:13:32 PM »

ชอบจริงๆเลยท่าเนี้ย  เท่ แถมแม่นอีกต่างหาก น่าจับคู่กับคุณ ศักดา ได้นะครับ
  แล้วพี่ suchi แอบถ่ายตั้งแต่เมื่อไหร่ แหม ไวเหมือนกันนะเนี้ย คิก คิก คิก คิก ไหว้

รูปคุณตุ๊ครับ
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #980 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 11:24:48 PM »

อ้อ..ฝากภาพนี้ให้พี่ดุกด้วยครับ หลังจากที่พี่กลับแล้ว พวกเราก็ใด้กับแกล้ม Grin

ยิงปลารึครับ
เจ๋งจริง

พอกลับบ้านแล้วแม่นจริงๆ ยิงนกมันเด็กๆครับ ต้องยิงปลาในบ่อถึงจะแซบอีหลีเด้อ  เยี่ยม เยี่ยม ไหว้
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #981 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 01:40:32 AM »

ต้องขออภัยที่ไม่ได้ไปตามนัดครับ  เพราะนายห้างบอกว่าสามารถรับปืนวันศุกร์ทุกอย่างเลยผิดพลาดหมดเลยครับ แต่ได้ปืนแล้วและยิงดีมากๆ ครับไปทดสอบที่สนามค่ายสุรนารีกับคุณศักดายิงอยู่ตั้งนานกว่าจะค้นพบว่าต้องทำอย่างไรมันถึงยิงเข้า X X X แล้วก็ X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 06:58:20 PM โดย TrophyX » บันทึกการเข้า
Rapin paiwan
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #982 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 12:51:09 PM »

ต้องขออภัยที่ไม่ได้ไปตามครับ  เพราะนายห้างพอสามารถรับปืนวันศุกร์ทุกอย่างเลยผิดพลาดหมดเลยครับ แต่ได้ปืนแล้วและยิงดีมากๆ ครับไปทดสอบที่สนามค่ายสุรนารี กับคุณศักดายิงอยู่ตั้งนานกว่าจะค้นพบว่าต้องทำอย่างไรมันถึงยิงเข้า X X X แล้วก็ X

แล้วต้องยิงอย่างไรถึงเขา XXX ครับพี่

สุดท้ายมนุษย์ก็เป็นเพียงแค่ละอองดาว
www.silacarborundum.com
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #983 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 01:25:06 PM »

สวัดดีครับพี่ๆ
ดีใจและสนุก+ได้ความรู้ครับ ที่ได้ไปพบปะกับพี่ๆ สำหรับคนที่กำลังลังเลอยู่ว่าจะไปดีหรือไม่ในการนัดพบกันครั้นหน้า ขอให้มาครับพี่ๆมีความเป็นกันเองมาก ต่างคนต่างมาไม่ได้พบกันมาก่อน แต่พออยู่รวมกันแล้วรู้สึกได้ถึงความเป็นกันเองครับ และสำหรับมือใหม่ๆ(อย่างตัวผมเป็นต้น) จะได้ความรู้ได้เทคนิคอีกมากครับ

ต้องขอขอบคุญพี่สำราญเจ้าของสถานที่ ซึ่งเป็นเจ้าบ้านได้อย่างสมบูรณ์แบบครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณพี่ดุกครับที่ช่วยเหลือเรื่องอุปกรณ์ และที่สำคัญช่วยตั้งไกลปืนให้ผมแบบว่ายุงบินเกาะเป็นลั่นครับ ซึ่งทำให้ความแม่นเพิ่มขึ้นอีกหลายเท่าตัวครับ (น้องสาว.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก ผมไม่เคยจับปืนเลยยิ่งเป็นวันแลก ที่ระยะ30เมตร เป้ามาตรฐาน ลูกrws ความแรงระดับ4 ในสภาวะลมปานกลาง ทำคะแนนได้ 81เต็มร้อยครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

สุดท้ายขอบคุณคุณเต้ยสุดหล่อครับ ผู้มีน้ำใจดีมากๆครับ เริ่มตั้งแต่ให้ยืมอุปกรณ์ตั้งกล้อง ช่วยปรับแต่งตั้ง0 แนะนำเทคนิค ช่วยล้องลำกล้อง ให้ลูกกระสุนดีๆนำหนักมากมาลองใช้ ไปจนถึงแนะนำการจัดเก็บบำรุงรักษาปืนครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม                 

สุดท้ายขอบคุณพี่ๆทุกท่านในงานครับที่ให้ความเป็นกันเองสำหรับน้องใหม่อย่างผมครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สุดท้ายมนุษย์ก็เป็นเพียงแค่ละอองดาว
Terk Kung
คนดีถือปืนเป็นศรีแก่ตัว คนไม่ดีถือปืนเป็นภัยต่อคนอื่น
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #984 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 09:15:56 PM »

บรรยากาศคึกคื้นท่าจะสนุกมากเลยนะครับ ว่าแต่ไม่มีท่านไหนโชว์เป้าที่ปรับหรือซ้อมบ้างเลยหรอครับ อยากชมอยากชม  หลงรัก
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #985 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 09:17:23 PM »

ต้องขออภัยที่ไม่ได้ไปตามนัดครับ  เพราะนายห้างบอกว่าสามารถรับปืนวันศุกร์ทุกอย่างเลยผิดพลาดหมดเลยครับ แต่ได้ปืนแล้วและยิงดีมากๆ ครับไปทดสอบที่สนามค่ายสุรนารีกับคุณศักดายิงอยู่ตั้งนานกว่าจะค้นพบว่าต้องทำอย่างไรมันถึงยิงเข้า X X X แล้วก็ X

วันเสาร์เค้าก็ยังมีทติ้งตามแผนแหละครับพี่ทศ
ขาดก็แต่พ่องานครับ

TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #986 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 09:22:44 PM »

วันเสาร์เค้าก็ยังมีทติ้งตามแผนแหละครับพี่ทศ
ขาดก็แต่พ่องานครับ

ต้องขออภัยครับ ไปรับปืนเสร็จร้านก็ปิดพอดีเลยครับ  เกรงว่าไปถึงจะมืดค่ำเสียก่อน กลัวไปนั่งตบยุงอยูคเดียวเลยเผ่นกลับไปนครราชสีมา แล้วให้คุณศักดาพาไปลุยที่ค่ายสุรนารีในวันอาทิตย์แทน ยิงกันจนลืมทานข้าวกลางวันเลยอิอิ
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #987 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 09:48:54 PM »

สวัดดีครับพี่ๆ
ดีใจและสนุก+ได้ความรู้ครับ ที่ได้ไปพบปะกับพี่ๆ สำหรับคนที่กำลังลังเลอยู่ว่าจะไปดีหรือไม่ในการนัดพบกันครั้นหน้า ขอให้มาครับพี่ๆมีความเป็นกันเองมาก ต่างคนต่างมาไม่ได้พบกันมาก่อน แต่พออยู่รวมกันแล้วรู้สึกได้ถึงความเป็นกันเองครับ และสำหรับมือใหม่ๆ(อย่างตัวผมเป็นต้น) จะได้ความรู้ได้เทคนิคอีกมากครับ

ต้องขอขอบคุญพี่สำราญเจ้าของสถานที่ ซึ่งเป็นเจ้าบ้านได้อย่างสมบูรณ์แบบครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณพี่ดุกครับที่ช่วยเหลือเรื่องอุปกรณ์ และที่สำคัญช่วยตั้งไกลปืนให้ผมแบบว่ายุงบินเกาะเป็นลั่นครับ ซึ่งทำให้ความแม่นเพิ่มขึ้นอีกหลายเท่าตัวครับ (น้องสาว.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก ผมไม่เคยจับปืนเลยยิ่งเป็นวันแลก ที่ระยะ30เมตร เป้ามาตรฐาน ลูกrws ความแรงระดับ4 ในสภาวะลมปานกลาง ทำคะแนนได้ 81เต็มร้อยครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

สุดท้ายขอบคุณคุณเต้ยสุดหล่อครับ ผู้มีน้ำใจดีมากๆครับ เริ่มตั้งแต่ให้ยืมอุปกรณ์ตั้งกล้อง ช่วยปรับแต่งตั้ง0 แนะนำเทคนิค ช่วยล้องลำกล้อง ให้ลูกกระสุนดีๆนำหนักมากมาลองใช้ ไปจนถึงแนะนำการจัดเก็บบำรุงรักษาปืนครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม                 

สุดท้ายขอบคุณพี่ๆทุกท่านในงานครับที่ให้ความเป็นกันเองสำหรับน้องใหม่อย่างผมครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

เช่นเดียวกันครับ ถ้ามีคนที่กล้าเสียสละเวลา อ่อนน้อมถ่อมตน อย่างคุณ ระพิน "ชมรมคนรักปืนลม" ได้เห็นแน่ครับ

ยิ่งเจ้าของบ้านตอนรับอบอุ่น เป็นกันเองอย่างกะว่ารู้จักกันมา 20ปี เดี๋ยวเจอกันใหม่เร็วๆนี้

ถ้าน้องสาว.... คิก คิก คิก คิก ได้ใช้ลูกJSB สงสัยคุณ ระพิน ต้องระวังนะครับ 99เต็ม100 กลางหัวใจ ฮิฮิ  ยิ้มีเลศนัย ไหว้
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #988 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 09:52:56 PM »

ครั้งหน้าก็แถวๆภาคกลางนั่นแหละครับ  แล้วอีกอย่าง สมช. ส่วนใหญ่ก็อยู่แถว กทม.
เรียกรวมพลกันง่ายกว่าครับ   เยี่ยม เยี่ยม

Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #989 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2010, 03:51:44 PM »

ครั้งหน้าก็แถวๆภาคกลางนั่นแหละครับ  แล้วอีกอย่าง สมช. ส่วนใหญ่ก็อยู่แถว กทม.
เรียกรวมพลกันง่ายกว่าครับ   เยี่ยม เยี่ยม

ไม่ทราบว่างานครั้งหน้าจะจัดเมื่อไรที่ไหนครับ หรือว่าเราจะไปจัดกันที่ยะลาดีครับ

หน้า: 1 ... 63 64 65 [66] 67 68 69 ... 166
  พิมพ์