เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 03:25:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 177 178 179 [180] 181 182 183 ... 374
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คลีนิคปืนลมและอะไหล่  (อ่าน 1089251 ครั้ง)
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #2685 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 09:09:33 PM »

พี่นายช่างครับ

ขอสั่ง (ย้ำ) ขอสั่ง หัวต่อ(อแด๊ปเตอร์)ระหว่างหัวฟรีกับหัวเติมลมAA.ครับ 1ตัว

ปล. (ด่วนถึงด่วนมาก)ครับ

เพราะว่ากระผมทำพังหมดแล้ว..5555 ใช่ไหมครับ....
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #2686 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 09:32:15 PM »

ขอสั่ง (ย้ำ) ขอสั่ง หัวต่อ(อแด๊ปเตอร์)ระหว่างหัวฟรีกับหัวเติมลมAA.ครับ 1ตัว

เพราะว่ากระผมทำพังหมดแล้ว..5555 ใช่ไหมครับ....

แบบว่าสงสัยคามือเลย...

ผมรักในหลวง...ครับ
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #2687 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 10:16:19 PM »

ขออนุญาติพี่ดุก(123 dog-dog ) และผู้ดูแลหน่อยนะครับ ผมได้ แม๊กคู่นี้มาจากคุณตุ้ย แต่คงอีกนานกว่าจะได้ใช้ เพราะติดภาระเรื่องหน้าที่การ

งาน และปืนก็ยังไม่มี จึงอยากจะแบ่งปันให้กับท่านที่มีปืนแล้วจะได้ใชประโยชน์ PM ลายละเอียดได้นะครับ (มีคู่เดียวครับ)  ไหว้ ไหว้ ไหว้

เป็นของ AA S410-S510 เบอร์ 1 ครับ

ตามสบายครับคุณ กีร์ต้า  ว่าแต่วันที่22เอาแมกเดี่ยวไปด้วยนะครับ ไหว้
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #2688 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 10:19:52 PM »

ของที่สั่งไปเสร็จยังครับ นายช่าง ดุก

ส่งแล้วครับ (EF 268828820 TH)
                           ขอบคุณครับ
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #2689 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 10:23:11 PM »

ด่วน...แล้วจะส่งยังไง มาเอาเองได้ไม๊(ฟรี)5566 คิก คิก คิก คิก ไหว้
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2690 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 11:50:20 AM »

ด่วน...แล้วจะส่งยังไง มาเอาเองได้ไม๊(ฟรี)5566 คิก คิก คิก คิก ไหว้

คุณโอ้ ครับ
  ไปทางบกรถก็ติด..ไปทางน้ำก็ติดกอสวะ..ไปทางอากาศก็ไม่มีเฮริคอบเตอร์..และเหลือไปได้ทางเดียว  Huh ...เพื่อจะได้ใช้ซ้อมก่อนนัดแข่งขันคือ"ใช้วิชา..ขอมดำดินตกใจ เท่านั้นเอง ครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #2691 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 01:45:31 PM »

นี่ก็กิ๊กกันอีกคู่แล้ว   ขำก๊าก ขำก๊าก

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2692 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 10:37:07 PM »

นี่ก็กิ๊กกันอีกคู่แล้ว    ขำก๊าก ขำก๊าก

...เห็น(สม)ควรด้วย ครับ
knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #2693 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 01:38:25 PM »

นี่ก็กิ๊กกันอีกคู่แล้ว    ขำก๊าก ขำก๊าก

...เห็น(สม)ควรด้วย ครับ

ขอแก้ข่าวครับ โดนชก

ไม่ใช้กิ๊กครับ แต่ เป็น กั๊กๆ ครับผม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2694 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 04:29:18 PM »

ไม่ใช้กิ๊กครับ แต่ เป็น กั๊กๆ ครับผม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย

...แสดงว่าคนละ"เป็น กั๊กๆ "...ก็เท่ากับ 1 แบน/คน  น้ำลายหก  คุณ ดุก+คุณ โอ้..2 คน ก็ = 1 กลม ..สั่ง"โซดา"อีก 4 = 1 ชุดพอดี  ได้ฉลอง(เสือสุ่ม)  Huh ..ชัยชนะ..ที่ 1กับที่ 2 กันเลย ครับ เยี่ยม เยี่ยม ไชโย ไชโย ไชโย  คิก คิก คิก คิก ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2011, 10:37:00 PM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #2695 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 08:32:19 PM »

...แสดงว่าคนละเป็น"เป็น กั๊กๆ "...ก็เท่ากับ 1 แบน/คน  น้ำลายหก   คุณ ดุก+คุณ โอ้..2 คน ก็ = 1 กลม ..สั่ง"โซดา"อีก 4 = 1 ชุดพอดี  ได้ฉลอง(เสือสุ่ม)  Huh ..ชัยชนะ..ที่ 1กับที่ 2 กันเลย ครับ เยี่ยม เยี่ยม ไชโย ไชโย ไชโย  คิก คิก คิก คิก ไหว้

เห็นคำว่ากั๊กแล้วอดคิดย้อนไปถึงบรรยากาศบนโต๊ะในร้านอาหารไม่ได้ หลังเลิกเรียนตอนสามทุ่มก็พากันไปกินเหล้าตามเคย
แต่ครั้งนี้สั่งขวดกั๊กให้เหมือนกันหมดทุกคน เพราะหลายวันก่อนมีบางคนเมาแล้วอ้างว่ากินเยอะกว่าเพื่อน "ไอ้คนที่ไม่มาว.ว.ว  เพราะมันไม่ค่อยยกเลย
ปล่อยให้กูยกคนเดียว "  มาเที่ยวนี้ก็เลยสั่งคนละกั๊ก รินกั๊กใครกั๊กมัน พอกั๊กไหนหมดเจ้าตัวก็สั่งเพิ่มสำหรับตัวเอง  สุดท้ายก็ มาว.ว.ว จนจำไม่ได้อยู่ดี
ว่ากั๊กใครเป็นกั๊กใครรินให้กันมั่วไปหมด ค่าเหล้าค่าอาหารบานกระจายรวมทั้งอ๊วกด้วย 
พอได้บทเรียน ครั้งต่อไปจึงสั่งทีละกลมประหยัดกว่า

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2696 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 10:58:20 PM »

...แสดงว่าคนละ"เป็น กั๊กๆ "...ก็เท่ากับ 1 แบน/คน  น้ำลายหก  คุณ ดุก+คุณ โอ้..2 คน ก็ = 1 กลม ..สั่ง"โซดา"อีก 4 = 1 ชุดพอดี  ได้ฉลอง(เสือสุ่ม)  Huh ..ชัยชนะ..ที่ 1กับที่ 2 กันเลย ครับ เยี่ยม เยี่ยม ไชโย ไชโย ไชโย  คิก คิก คิก คิก ไหว้

เห็นคำว่ากั๊กแล้วอดคิดย้อนไปถึงบรรยากาศบนโต๊ะในร้านอาหารไม่ได้ หลังเลิกเรียนตอนสามทุ่มก็พากันไปกินเหล้าตามเคย
แต่ครั้งนี้สั่งขวดกั๊กให้เหมือนกันหมดทุกคน เพราะหลายวันก่อนมีบางคนเมาแล้วอ้างว่ากินเยอะกว่าเพื่อน "ไอ้คนที่ไม่มาว.ว.ว  เพราะมันไม่ค่อยยกเลย
ปล่อยให้กูยกคนเดียว "  มาเที่ยวนี้ก็เลยสั่งคนละกั๊ก รินกั๊กใครกั๊กมัน พอกั๊กไหนหมดเจ้าตัวก็สั่งเพิ่มสำหรับตัวเอง  สุดท้ายก็ มาว.ว.ว จนจำไม่ได้อยู่ดี
ว่ากั๊กใครเป็นกั๊กใครรินให้กันมั่วไปหมด ค่าเหล้าค่าอาหารบานกระจายรวมทั้งอ๊วกด้วย  
พอได้บทเรียน ครั้งต่อไปจึงสั่งทีละกลมประหยัดกว่า

คุณ สิทธา ครับ
   ตอนที่ผมเรียนอยู่ชั้นม.ศ. 3 ช่วง"วัยรุ่น อย่าลอง"  น้ำลายหก ครั้งแรก..กินเหล้าแม่โขงคนเดียว 1กั๊ก..เหมือนกัน ครับ  แต่ร้านไม่มีขายเลยกลายเป็น 1 แบน พอกินได้ครึ่งแบบเท่านั้น  Huh "บ้านเริ่มหมุน" สุดท้ายก็เรียบร้อย ครับ..สมกับการอยากลอง...ชักนอกเรื่องแล้ว ไม่ใช่กระทู้เฮฮาฯ" ขอหยุดก่อนดีกว่า...เดี๋ยวจขกท.(คอเหล้า) จะตำนิเอา ครับ คิก คิก คิก คิก ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2011, 11:05:18 PM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #2697 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 11:31:50 PM »

...แสดงว่าคนละ"เป็น กั๊กๆ "...ก็เท่ากับ 1 แบน/คน  น้ำลายหก   คุณ ดุก+คุณ โอ้..2 คน ก็ = 1 กลม ..สั่ง"โซดา"อีก 4 = 1 ชุดพอดี  ได้ฉลอง(เสือสุ่ม)  Huh ..ชัยชนะ..ที่ 1กับที่ 2 กันเลย ครับ เยี่ยม เยี่ยม ไชโย ไชโย ไชโย  คิก คิก คิก คิก ไหว้

แต่ครั้งนี้สั่งขวดกั๊กให้เหมือนกันหมดทุกคน เพราะหลายวันก่อนมีบางคนเมาแล้วอ้างว่ากินเยอะกว่าเพื่อน "ไอ้คนที่ไม่มาว.ว.ว  เพราะมันไม่ค่อยยกเลย
ปล่อยให้กูยกคนเดียว "  มาเที่ยวนี้ก็เลยสั่งคนละกั๊ก รินกั๊กใครกั๊กมัน พอกั๊กไหนหมดเจ้าตัวก็สั่งเพิ่มสำหรับตัวเอง  สุดท้ายก็ มาว.ว.ว จนจำไม่ได้อยู่ดี

ตอนที่ผมเรียนอยู่ชั้นม.ศ. 3 ช่วง"วัยรุ่น อย่าลอง"  น้ำลายหก ครั้งแรก..กินเหล้าแม่โขงคนเดียว 1กั๊ก..เหมือนกัน ครับ  แต่ร้านไม่มีขายเลยกลายเป็น 1 แบน พอกินได้ครึ่งแบบเท่านั้น  Huh "บ้านเริ่มหมุน" สุดท้ายก็เรียบร้อย ครับ..สมกับการอยากลอง...ชักนอกเรื่องแล้ว ไม่ใช่กระทู้เฮฮาฯ" ขอหยุดก่อนดีกว่า...เดี๋ยวจขกท.(คอเหล้า) จะตำนิเอา ครับ คิก คิก คิก คิก ไหว้
        ตามสบายครับพี่วิโรจน์ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
   ไหนๆก็มาถึงน้ำเปลี่ยนนิสัยกันแล้ว ก็ขอเป็นคลีนิคหมอล่ะกัน ตอนนี้ต้องเลิก(ขอบอกว่าเลิกครับ) หมอบอกว่าผมไม่สามารถรักษาให้คุณได้แล้ว ตับคุณ อับเสบมากแล้วต้องให้หมอเฉพาะทางตรวจให้ 555555 เศร้า เศร้า เศร้า สงสัยไม่ได้เป็นแชมเปียนส์ปืนรมแน่ๆเลย555666 ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2698 เมื่อ: มกราคม 15, 2011, 09:29:50 AM »

แต่ครั้งนี้สั่งขวดกั๊กให้เหมือนกันหมดทุกคน เพราะหลายวันก่อนมีบางคนเมาแล้วอ้างว่ากินเยอะกว่าเพื่อน "ไอ้คนที่ไม่มาว.ว.ว  เพราะมันไม่ค่อยยกเลย
ปล่อยให้กูยกคนเดียว "  มาเที่ยวนี้ก็เลยสั่งคนละกั๊ก รินกั๊กใครกั๊กมัน พอกั๊กไหนหมดเจ้าตัวก็สั่งเพิ่มสำหรับตัวเอง  สุดท้ายก็ มาว.ว.ว จนจำไม่ได้อยู่ดี

ตอนที่ผมเรียนอยู่ชั้นม.ศ. 3 ช่วง"วัยรุ่น อย่าลอง"  น้ำลายหก ครั้งแรก..กินเหล้าแม่โขงคนเดียว 1กั๊ก..เหมือนกัน ครับ  แต่ร้านไม่มีขายเลยกลายเป็น 1 แบน พอกินได้ครึ่งแบบเท่านั้น  Huh "บ้านเริ่มหมุน" สุดท้ายก็เรียบร้อย ครับ..สมกับการอยากลอง...ชักนอกเรื่องแล้ว ไม่ใช่กระทู้เฮฮาฯ" ขอหยุดก่อนดีกว่า...เดี๋ยวจขกท.(คอเหล้า) จะตำนิเอา ครับ คิก คิก คิก คิก ไหว้
       ตามสบายครับพี่วิโรจน์ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
   ไหนๆก็มาถึงน้ำเปลี่ยนนิสัยกันแล้ว ก็ขอเป็นคลีนิคหมอล่ะกัน ตอนนี้ต้องเลิก(ขอบอกว่าเลิกครับ) หมอบอกว่าผมไม่สามารถรักษาให้คุณได้แล้ว ตับคุณ อับเสบมากแล้วต้องให้หมอเฉพาะทางตรวจให้ 555555 เศร้า เศร้า เศร้า สงสัยไม่ได้เป็นแชมเปียนส์ปืนรมแน่ๆเลย555666 ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

...อย่างนี้ต้องน่าแสดงความยินดี  Smiley กับคุณ ดุก มากกว่าเสียใจ  Sad ครับ  เพราะว่าเราต้องการให้นายช่างใหญ่ของเราอยู่กับชมรมคนรักปืนอัดลมของเรา  หลงรัก ..อันเป็นที่รักอยู่กับพวกเรา..ไปนานแสนนาน  ส่วนไอ้เรื่องเสียใจนั้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน "ขาดเพื่อน..ดื่มสุรา" อันนี้..จิบๆ ครับ..ศรีทนได้ จ้า  น้ำลายหก
   สุดท้าย"สงสัยไม่ได้เป็นแชมเปียนส์ปืนรมแน่ๆเลย555666"นั้น..  จูบบบบ ใครก็ได้..ขอให้เป็นเพื่อนๆ"ที่รักปืนอัดลม" แล้วได้เป็นแชมเปียนส์ปืนลม..คุณ ดุก ก็สุขใจแล้ว ใช่ไหม  เยี่ยม เยี่ยม ครับ 555 ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2011, 09:32:38 AM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
vittaya1982
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #2699 เมื่อ: มกราคม 18, 2011, 07:20:09 PM »

ผมอยากจะทราบมาผมจะหาซื้อวาล์วปลับแรงดันของปืน  S400-SL  XTRAFAC   ได้ที่ไหนครับ
ช่วยตอบด้วยนะครับ  หรึถ้าไม่มีขายช่วยออกแบบให้หน่อยได้ไหมครับ
ขอบคุณครับ
หน้า: 1 ... 177 178 179 [180] 181 182 183 ... 374
  พิมพ์