เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 02:31:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: kimberรุ่นไหนดี  (อ่าน 2371 ครั้ง)
เดินทางสิบลี้
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 02:47:29 PM »

เสียดายมากจอง Kimber TM II แต่นายอำเภอไม่ให้ .45 ให้แค่9mm เศร้า เศร้า
เป็นข้าราชการครับ  เหลือ2รุ่น stainless IIและ Ultra Aegis
 ตัวไหนน่าใช้มากกว่ากันครับ   หรือมียี่ห้ออื่นแนะนำครับ(Colt 9mmก็ไม่มี หัวเราะร่าน้ำตาริน)
Narongsak Kwan
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 30

ONE SHOT ONE KILL

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 03:06:56 PM »

เยี่ยม เยี่ยมผมเลือก stainless II  เยี่ยม เยี่ยม อีก5ปีถ้าพี่เบื่อแล้วโทรมาบอกผมคนแรกนะครับ ตอนนี้จองSW-1911ไว้ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก
เก้าก่อการ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 9

ความสุขอยู่ในอากาศ และตอนนี้ผมยังหายใจอยู่

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 03:27:59 PM »

ชอบ Aegis ครับสวยดี

คุณอาจเป็นปลาใหญ่ในสระเล็ก แต่..ไม่ช้าไม่นานก็ต้องมีปลาตัวที่ใหญ่กว่า
เหมียวน้ำระทวย
"It Pays to be a Winner" ชัยชนะต้องมีค่าใช้จ่าย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 30

CLASS ONE TEAM

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 03:30:33 PM »

เลือกทีมแมทชทู 9มม.ไม่ก็38ซุปไปเลยครับประชด แรงกว่า.45เสียอีก หลงรัก

คำครูสอน:ฝึกและศึกษาในแนวทางที่ถูกต้อง ใช้เวลาที่เหลือค้นหาแนวทางการปฏิบัติที่ถูกและดีที่สุด

Ruk™-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 643

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 03:35:11 PM »

ว่าจะให้ถามพี่เหมียวฯ พี่เหมียวฯก็มาตอบก่อนแล้ว เพราะพี่เหมียวฯแกจะมีข้อมูลเรื่องคิมเบอร์มาก
ผมใช้แค่ ที่แอลอี ทู .45 กระบอกเดียว เลยไม่มีข้อมูลของรุ่นอื่นๆมาบอกได้ครับ
     แสตนเลส ทาร์เก็ต ทู ก็ไม่เลวนะครับ สำหรับคิมเบอร์ 9 มม.ครบเครื่องแล้ว

คุณอาจเผาและทำลายบ้านเมืองเราได้ แต่คุณไม่สามารถทำลายความรักชาติศาสนาและพระมหากษัตริย์ของเราไปได้
HS3JBX ทองพูน นุโยนรัมย์ : (คำขวัญประจำจังหวัด) ราชธานีเก่า อู่ข้าวอู่น้ำ เลิศล้ำกานต์กวี คนดีศรีอยุธยา
เดินทางสิบลี้
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 03:57:40 PM »

ว่าจะให้ถามพี่เหมียวฯ พี่เหมียวฯก็มาตอบก่อนแล้ว เพราะพี่เหมียวฯแกจะมีข้อมูลเรื่องคิมเบอร์มาก
ผมใช้แค่ ที่แอลอี ทู .45 กระบอกเดียว เลยไม่มีข้อมูลของรุ่นอื่นๆมาบอกได้ครับ
     แสตนเลส ทาร์เก็ต ทู ก็ไม่เลวนะครับ สำหรับคิมเบอร์ 9 มม.ครบเครื่องแล้ว

เหลือkimberให้เลือกแค่2รุ่นเองครับ กำลังคิดหนัก  วันศุกร์ต้องยืนยันออเดอร์แล้ว รบกวนหน่อยครับ
เหมียวน้ำระทวย
"It Pays to be a Winner" ชัยชนะต้องมีค่าใช้จ่าย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 30

CLASS ONE TEAM

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 04:05:27 PM »

ตัวนี้สุดยอดเช่นกันครับสำหรับคนชอบแต่ง ผมเห็นพี่วรกฤษยิงแล้วเก็บรูปไว้เลยครับ
ขออนุญาตพี่วรกฤษอีกครั้งนะครับ
stainless target  II :e  ถ้าเพื่อการแข่งขัน
ตัวนี้ยิงดีจริงๆ ขอให้เครดิตคุณ วรกฤษ เวปเพื่อนบ้านเราครับ แต่งนิดหน่อยเอง ที่ระยะ15เมตรครับ
แต่จองยากลำบากมากๆครับ

ข้อมูลทั้งหมดอยู่ในนี้ครับ :<>

http://www.gunsandgames.net/smf/index.php?topic=22271.msg580749

คำครูสอน:ฝึกและศึกษาในแนวทางที่ถูกต้อง ใช้เวลาที่เหลือค้นหาแนวทางการปฏิบัติที่ถูกและดีที่สุด

วี
Jr. Member
**

คะแนน 10

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 06:13:36 PM »

ไม่รู้ stainless target II 9 มม. มีที่ไหนเปิดจองบ้างครับ หาที่จองมานานแล้วครับ เค้ารับกันแต่ .45 ทั้งนั้นเลย
อยากได้ 9 หาที่จองไม่ได้เลย ใครรู้ช่วยกระซิบหน่อยได้ไหมครับ

Cheesy
หน้า: [1]
  พิมพ์