เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 01:29:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส.ค.ส. ปีใหม่ในหนังสืออาวุธปืนจะเป็นอะไร  (อ่าน 4188 ครั้ง)
Narongsak Kwan
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 30

ONE SHOT ONE KILL

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 11:54:07 AM »

อยากให้มีสลากส่งชิงโชค (รางวัลเป็นใบป.3ครับ)ซัก100รางวัล (สลากชิงโชค แถมมาในหนังสือ อวป. เดือน มกราคม 53)
(ออกเอกสารพิเศษจากกรมการปกครอง)

กติกา
-กรอกข้อมูลในใบชิงโชค-ชื่อ-สกุล/ ที่อยู่ตามบัตรประชาชน/เบอร์ติดต่อกลับ
-กรอก ป.1เพื่อขอ ป.3(หนังสือ อวป.แนบมาให้)พร้อมระบุชนิดและขนาดปืนที่ต้องการ
-สำเนาบัตรประชาชน
-สำเนาทะเบียนบ้าน
-หนังสือรับรองความประพฤติตัวจริงที่ถูกต้อง(ผู้มีสิทธิรับรองตามกฎหมาย อวป.)
-สำเนาบัตรข้าราชการ (ผู้ที่รับรอง)
-ส่งมาที่ บก.อวป.

ปล.อย่างน้อยก็น่าจะลดปริมาณเงินที่จะเข้ากระเป๋าพวกเปรต......ขอส่วนบุญได้บ้างครับ...

[/quote
                 ขอสนับสนุน .+1

คิก คิก คิก คิกผมคิดว่างานนี้ ทีมงานอาวุธปืนคิดหนักนะครับตั้ง100รางวัล คิก คิก คิก คิก เปลี่ยนเป็นส่งชิงโชคแล้วได้ของรางวัลเป็นเสื้อยืดอาวุธ100รางวัลจะง่ายกว่านะครับ ไหว้
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 02:04:20 PM »

อยากได้ปฏิทินรูปปืนกระดาษแข็ง ๆ หน่อยอ่ะครับ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 05:19:04 PM »

ทำปฎิทินปิดผนังขนาดโปสเตอร์เหมือนเดิมครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 08:21:52 PM »

อยากได้เป็นรูปปืนยาวแข่งขันทั้งปืนอัดลมและ.22และ.308 รวม12 เดือนครับใบใหญ่ๆแถมแยกมาต่างหากครับ

samcolt- รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 10:31:30 PM »

ไม่ขออะไรมากครับ ขอแค่ พอลล่า มาลงปกฉบับปีใหม่ก็พอ ยิ้มีเลศนัย

เกลียดความว้าเหว่จึงเสเพลรัก เกลียดความอกหักจึงรักหลายหน เกลียดความหลอกลวงจึงควงหลายคน นี่แหละคือเหตุผลของคนหลายใจ

http://www.coyotylover.com/
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 10:27:30 AM »

ไม่ขออะไรมากครับ ขอแค่ พอลล่า มาลงปกฉบับปีใหม่ก็พอ ยิ้มีเลศนัย

ตกใจ ตกใจเอาเป็น คุณตุ๊กกี้ก่อนดีกว่าครับแจ่มดี ตกใจ ตกใจ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินไม่ค่อยมีใครโพสเดียวทีมงานอาวุธปืนเห็นก็ไม่ให้ สคส. ปีใหม่นะครับ คิก คิก คิก คิก
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 08:28:41 AM »

...CD ข้อมูลการถอดประกอบปืน หรือ การดูแลบำรุงรักษาปืน หรือ เทคนิคการใช้อาวุธปืน หรือ ...
...ปฎิทินนางแบบปืน 12 เดือน..หรือเฉพาะรูปปืน...ใช้กระดาษเนื้อดี ๆ ..

..ทำให้ดีไปเลยครับ โดยปรับราคาเป็นฉบับพิเศษ 100.-..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 09:13:33 AM »

เห็นด้วยกับคุณ visith ครับผม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

จงมีน้ำใจต่อกัน
ban.cha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 09:40:34 AM »

อยากได้แค็ตตาลอต  ปืนชนิดต่างๆ  ....
    ไว้พิจารณาซื้อกระบอกต่อไป...ครับ Cool Cool Cool
พรานเฒ่า
ณ.ที่ใดดวงใจไม่ไหวหวั่น ขอฝ่าฟันอุปสรรคและขวากหนาม ถึงสิ้นชาติวาสนาชะตาทราม จะฝากนามโลกให้รู้กูก็ชาย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 10:40:44 AM »

อยากได้สติ๊กเกอร์ อาวุธปืนสวยๆติดรถครับ
 เวลาไปไหน มาไหน เจอกันจะได้คุยกันได้ คนคอเดียวกัน น้ำลายหก
กับ ปฏิทิน ตั้งโต๊ะ ทำงานไปดูปืนไป มีความสูขดีครับ

ไหว้หรือแจกปืนเลยครับ 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก
thitipun-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 108

c.a.s.c. "changaut alumni shooting club"

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 10:47:42 AM »

...CD ข้อมูลการถอดประกอบปืน หรือ การดูแลบำรุงรักษาปืน หรือ เทคนิคการใช้อาวุธปืน หรือ ...
...ปฎิทินนางแบบปืน 12 เดือน..หรือเฉพาะรูปปืน...ใช้กระดาษเนื้อดี ๆ ..

..ทำให้ดีไปเลยครับ โดยปรับราคาเป็นฉบับพิเศษ 100.-..
สนับสนุน ข้อแรก เรื่อง การดูแลบำรุงรักษาฯ หรือเทคนิคการใช้อาวุธฯ หรือ ข้อเตือนใจในการใช้ หรือ กฏหมายอาวุธปืน เป็นเล่มขนาดพกพา ครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

หัวใจหนุ่มในร่างที่แก่ ดีกว่า หัวใจท้อแท้ในร่างที่หนุ่ม
looknoi
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

อย่าอยู่อย่างอยาก

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 10:48:19 AM »

ขอแค่ได้ปืนกับมาก็พอแล้ว ปีนึงแล้วที่มันจากไปโดยไม่มีข่าวคราวจากจนท... เศร้าเลยอยากให้ทางนิตยสารอวป.ช่วยแจ้งสมช.ทุกท่านที่ได้อ่าน

คำขอโทษไม่ได้มีไว้ใช้พร่ำเพรือ เพราะทุกครั้งที่ขอโทษก็จะทำให้มิตรลดลง
vanrat
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 10:51:31 AM »

ด้วยความเคารพครับ ผมเป็นน้องใหม่ แต่เห็นว่าเป็นโอกาศดีมีนางแบบอินเตอร์ อย่างน้องมิยาบิ เข้ามาเมืองไทย ถ้าทำแผ่นพับน้องเขาถือปืน มีตรานิตยสารเสียหน่อย ผมจะได้ไปหามาสะสมไว้ครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 11:31:20 AM »

ดีครับช่วยกันสนับสนุนครับความต้องการที่เราอยากได้จากสิ่งที่เรารัก บอกแล้วครับไม่มีตังกินข้าวแต่ยังไงก็ต้องได้หนังสือมาอ่านก่อนครับ
อยากได้สติ๊กเกอร์ อาวุธปืนสวยๆติดรถครับ
 เวลาไปไหน มาไหน เจอกันจะได้คุยกันได้ คนคอเดียวกัน น้ำลายหก
กับ ปฏิทิน ตั้งโต๊ะ ทำงานไปดูปืนไป มีความสูขดีครับ

ไหว้หรือแจกปืนเลยครับ 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก
vana_Art
Superman It's not easy.
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

เคารพนับถือพระพุทธเจ้า++ก็จงปฏิบัติตามที่สอน >>[ไม่ใช่แค่นับถือ!!!]

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 04:18:08 PM »

โปสเตอร์แผ่นใหญ่ มีโลโก้ที่เขียนว่า อาวุธ ปืน   และมีสาว ๆ สวย ๆ หวยยย ๆ ๆ ถือปืน (เอานางแบบเล่มนั้นแหละครับ มาทำโปสเตอร์) เน้อ
.....................
 ไหว้ ช๊อบ ชอบ คร๊าบบบ

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์