เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 01:20:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: COLT DEFENDER กับ COLT COMMANDERและCOLT GOLD CUP .45  (อ่าน 9180 ครั้ง)
nap.p
ชักแล้งต้องยิง จริง ๆ หรือ?
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 09:24:15 PM »

อยากทราบรายละเอียดของโครงปืน ทั้ง3 ครับ COLT DEFENDER โครงอัลลอย สไลด์สแตนเลสCOLT COMMANDER โครงอัลลอย สไลด์สแตนเลส COLT GOLD CUPโครงและสไลสแตนเลส ถูกต้องไหมครับ แล้วCOLT COMMANDER COMBATโครงอะไร ทำไม COLT COMMANDER  ถึงทนกว่าCOLT DEFENDERทั้งๆที่โครงอัลลอยเหมือนกัน ครับ

skid row
1911 never die
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 09:28:58 PM »

combat commander โครงเป็นเหล็กเสตนเลสครับ  อีกตัวเป็นcommander ไลเวท โครงเป็นอัลลอยด์.... Grin

"DON'T TREAD ON ME"
nap.p
ชักแล้งต้องยิง จริง ๆ หรือ?
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 11:39:37 AM »

combat commander โครงเป็นเหล็กเสตนเลสครับ  อีกตัวเป็นcommander ไลเวท โครงเป็นอัลลอยด์.... Grin
combat commander น่าสนใจครับ ใจจริงๆอยากได้โครงสแตนเลสแต่ ถ้อยทองราคาสูงไปแตผมไม่ได้ยิงเป้าบ่อยเป็นโครงอัลลอยก็พอรับไหว

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์