เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:17:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ้ชั่วไปลงนรกแล้ว  (อ่าน 6631 ครั้ง)
guitar2
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

หากฉันเกิดเป็นเม็ดทราย...จะถมกายเป็นทางเพื่อมวลชน

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 10:22:44 AM »

เมือ่คืนข่าวก็รายงานทันใจ หลังจับตายได้เพียงห้านาที
ขนลุกเลยครับ เยี่ยม

อยู่เพื่อตัวเองอยู่ได้แค่หมดลม  อยู่เพื่อสังคมอยู่ได้ชั่วนิรันดร์
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 10:26:04 AM »

ยังไม่น่าถึงตายเลยครับ... จับเป็นได้ แล้วอัด .45 หัวบอลธรรมดาเข้าแถวสะดือให้ตรงแนวกระดูกสันหลังสักสักสามนัด, ที่ปุ่มข้อศอกข้างละนัด แล้วค่องส่งโรงบาลครับ...
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 10:27:57 AM »

ยังไม่น่าถึงตายเลยครับ... จับเป็นได้ แล้วอัด .45 หัวบอลธรรมดาเข้าแถวสะดือให้ตรงแนวกระดูกสันหลังสักสักสามนัด, ที่ปุ่มข้อศอกข้างละนัด แล้วค่องส่งโรงบาลครับ...

โดนชก โดนชก โดนชก  ขอกระดูกสะบ้าข้างละนัดด้วยครับ อ.พี่นายสมชาย  ไหว้ Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 10:47:25 AM »

ตายเร็วเกินไปนะครับ... น่าจะยิงให้ทรมารซักสามสี่วัน... แล้วปล่อยให้เน่ากลายเป็นปุ๋ยให้ดิน... ไม่ต้องทำบุญอุทิศส่วนกุศลไปให้ด้วยล่ะ...

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 11:10:25 AM »

ช่วงนี้ผมไม่มีเวลาไปยิงปืน แต่พอทราบข่าวดี ผมอยากจะยิงปืนแสดงความดีใจสุดๆ  และจะไปยิงวันนี้ด้วย .357 158 เกรนให้มันดังสะใจ โดยเอาเป้าคนเขียนชื่อไอ้เลวติดไว้ Undecided
ระวังหน่อยครับระยะหลังจะเห็นข่าวพวกอาชญากรมักมา
เริ่มสนใจและยิงปืนตามสนามมากขี้น ไม่รู้ว่าคนยิงข้างๆเราจะเป็นใครบ้างบนข่าวนสพ ต่อไปครับ

ตำรวจต้องมาตั้งเกณฑ์กันใหม่แล้วครับ  ให้อนุมานว่าพวกโจรเดี๋ยวนี้นอกจากมีปืนดีแล้วยังฝึกดีอาจารย์ดีอีกด้วย(เห็นว่าชัยเข้าอบรมหลักสูตรยิงปืนหลายครั้ง)

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 11:18:02 AM »

ช่วงนี้ผมไม่มีเวลาไปยิงปืน แต่พอทราบข่าวดี ผมอยากจะยิงปืนแสดงความดีใจสุดๆ  และจะไปยิงวันนี้ด้วย .357 158 เกรนให้มันดังสะใจ โดยเอาเป้าคนเขียนชื่อไอ้เลวติดไว้ Undecided
ระวังหน่อยครับระยะหลังจะเห็นข่าวพวกอาชญากรมักมา
เริ่มสนใจและยิงปืนตามสนามมากขี้น ไม่รู้ว่าคนยิงข้างๆเราจะเป็นใครบ้างบนข่าวนสพ ต่อไปครับ

ตำรวจต้องมาตั้งเกณฑ์กันใหม่แล้วครับ  ให้อนุมานว่าพวกโจรเดี๋ยวนี้นอกจากมีปืนดีแล้วยังฝึกดีอาจารย์ดีอีกด้วย(เห็นว่าชัยเข้าอบรมหลักสูตรยิงปืนหลายครั้ง)

น่าเป็นห่วงจนท.ตำรวจนะครับ ถ้าอาชญากรมีเงิน มีปืนและได้รับฝึกการใช้อาวุธอย่างดี

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 11:33:33 AM »

กรรมของมันครับ มันรับกรรมที่ได้ก่อไว้แล้ว
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 11:49:18 AM »

น้ำลายหก
ครับ
จบเรื่องเสียที
ตำรวจไทยทำได้ทุกอย่างเสมอ จบได้ทุกคดี
 น้ำลายหก
เคยมีนักการเมืองคน 1 ตายไปแล้วกำลังรอนักการเมืองพวกกันที่นรก
ฟังหู 1 ทะลุอีกข้าง 1  ยิ้มีเลศนัย
 ตกใจ

pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 12:18:56 PM »

ผมไปยิงทรมานไอ้ชั่วเรียบร้อยแล้วครับที่สนามอดิศร โดนครบเลยครับ   เป้าคน โดนตาซ้าย คอ กลางๆอก ราวนมซ้าย-ขวา หัวหน่าว....................................... .357  158 เกรน 25 นัด สะใจ  เลือกยิงจุดตายมันไม่ค่อยโดน แต่จุดทรมานเนี่ย รีคอยล์และการกริ๊บปืนพาไปล้วนๆน้องทหารกับเพื่อนใหม่ช่อง 2 อุดหูสะใจกันใหญ่ปนงงๆ.......9 โมงเช้ากว่าๆ  ผมเองครับ Pasta ( กฎใหม่ผมพึ่งพบ.. ไม่ใช่สมาชิกเสียค่าสนาม 100 บ. ลงชื่อเข้า-ออกสนาม ลงชื่อซื้อลูก ...ผมทำตามหมด ..แต่เงิน.. ไม่เป็นไรกันเอง ปกติก็เดินเข้าไปซื้อลูกซื้อเป้า แล้วก็ยิง( เป็นสมาชิกอยู่ลพบุรี) ตอนนี้เจ้าหน้าที่สับเปลี่ยนไป 2-3 คน ไม่คุ้นหน้า  / จบการทรมานแต่เพียงเท่านี้และอย่ายิงตำรวจอีกไปยิงกับยมทูตในนรกซ๊ะ  แล้วไอ้พวกโจรในคราบนักยิงปืนน่ะ  รีบกลับตัวซ๊ะหรือไม่ก็ลองล้วงกระเป่ากางเกงดูตั่วทัวร์นรกซิว่ามีหรือยัง Undecided Angry

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 01:07:49 PM »

โดนชก โดนชก โดนชก  ขอกระดูกสะบ้าข้างละนัดด้วยครับ อ.พี่นายสมชาย  ไหว้ Grin
ขอเป็นตรงเหนือสะดือซักสองนิ้วกับคืบนึงจากสีข้างด้านขวาได้มะครับ น้าสมชาย 

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 01:16:12 PM »

บางครั้ง การตาย นั้นเร็วเกินไป   การยัดกระสุนเข้า เชิงกราน มีจุดให้เลือกทรมาน คนเลว คนร้าย ..

ใช้หัวกระสุนปืน ตอนให้มันเป็นหมัน ไปซะ เจ็บปวดด้วย พิการด้วย..  อาจถือเป็นการป้องกันที่พอสมควรแก่เหตุ กับคนร้ายที่มีอาวุธ   อ๋อย

Ruk™-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 643

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 01:23:50 PM »

อนุโมทนาสาธุด้วยครับ ดีใจมาก จะได้ไม่เปลืองข้าวสุกที่มาจากภาษีของพวกเรา คิดไว้แล้วว่า
มันต้องไม่ตายดี เพราะลำพังตัวมันเองก็อยู่กับสิ่งชั่วๆมาตลอด

คุณอาจเผาและทำลายบ้านเมืองเราได้ แต่คุณไม่สามารถทำลายความรักชาติศาสนาและพระมหากษัตริย์ของเราไปได้
HS3JBX ทองพูน นุโยนรัมย์ : (คำขวัญประจำจังหวัด) ราชธานีเก่า อู่ข้าวอู่น้ำ เลิศล้ำกานต์กวี คนดีศรีอยุธยา
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 04:14:18 PM »

ปอเต๊กตึ้งคงเตรียมหีบศพไปเลย..... ถ้ามีกรณีล้อมจับโจรยิงตำรวจ  Grin

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 04:19:16 PM »

ผมไม่เข้าใจอย่างว่ามีหมายจับ 3 คดี ตั้งแต่ปี 2537

มันก็ไม่ได้หลบซ่อน  ทำไมมันยังอยู่ข้างนอก จนก่อเหตุเลวๆแบบนี้ได้ครับ   เศร้า

เสียดายคนดีๆแบบสารวัตรที่เสียในขณะปฏิบัติหน้าที่ครับ
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 05:33:16 PM »

ยังเหลือลูกกะโป..มันอีก 5-6 ใบ แล้ว ลูกพี่มันอีกกี่ลำ                 / นรต.57 ช่วยขุดรากถอนโคนมันให้สิ้นซากโอกาสมาแล้วครับ เป็นเกียรติแด่รุ่นของท่านเพื่อนของพวกท่าน และที่สำคัญ เพื่อประเทศชาติโดยแท้จริง.................

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์