เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 10:23:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: !!! อยากทราบผลจากการยิงเข้าส่วนต่างๆในร่างกาย !!!  (อ่าน 18768 ครั้ง)
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 02:39:24 PM »

แหมแต่ละที่ ยิงยากๆ ทั้งนั้น อิอิ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
c.tong - รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 205

ป่าต้นน้ำ คือ ชีวิต

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 04:10:52 PM »

มีแต่คนโหดๆ ทั้งนั้นเลย  Grin Grin

" ไม่มีความสุขใด ดีไปกว่าการใช้ชีวิต อย่างพอประมาณ "

รวมพล คนคบ .38 SUPER
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=61789.0
ชอลิ่วเฮียง - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 234

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 04:23:28 PM »

ยิงติ่งหูครับ ไม่ตาย Grin
ส่วนนี้ของร่างกาย ใช้อาวุธแบบนุ่มนวลน่าจะได้ผลดีกว่าปืนนะครับ.....ฮี่....ฮี่.... หลงรัก  หลงรัก  จูบบบบ

ขอเป็นข้า รองพระบาท ทุกชาติไป
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 04:30:00 PM »

โอ ยิง โดนที่ยากๆทั้งนั้นครับ Cool

Anuch@rt $. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 63

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 04:45:31 PM »

ต้องคนยิงแม่นเท่านั้นครับ ถึงตอบได้  เยี่ยม
ผมตอบไม่ได้ครับ.... เล็งใบหู อาจโดนท้อง... หัวเราะร่าน้ำตาริน
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 04:46:01 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ลูกสะบ้า ที่หัวเข่าครับ ไม่ตาย แต่พิการชัวร์.......... ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
vanrat
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 06:01:45 PM »

ขอโทษ เสธ. ด้วยเถอะครับ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 21, 2009, 11:23:56 AM โดย vanrat » บันทึกการเข้า
กรรมกร
+แล้วนะคับ ... อย่าลืมทอนด้วยนะคับ 555
Hero Member

คะแนน -964

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 07:54:07 PM »

ขอประทานโทษนะครับ ผมว่าท่านอ่านหัวข้อของผมให้ชัดเจนก่อนดีกว่านะครับ ... ค่อยตอบ  ไหว้

ประเด็นอยู่ที่ ผลจากการยิง แล้วถูกจุดต่างๆในร่างกาย จะให้ผลเช่นไร

มิใช่ ... ใครจะฆ่าหรือไม่ฆ่าใคร ใครจะแม่นหรือไม่แม่น ใครจะโหดมากโหดน้อย หรือใครจะเจอสถานการณ์แบบไหน

คนเรามิอาจหยั่งรู้อนาคตได้หรอกครับ ถ้ารู้คงเลือกที่จะไม่ต้องเผชิญเหตุเลวร้ายดีกว่า

ที่ถามเนี่ย ... เพราะความอยากรู้แค่ ... ผลจากการถูกยิง ก็เท่านั้น เอาไว้ประดับสมองน้อยๆของผม

ยิ่งอ่านก็ยิ่งรู้สึกว่ามันจะไกลจาก "ประเด็น" ออกไปทุกที  อ๋อย

ส่วนเมื่อถึงเวลาจะต้องตัดสินใจจริงๆ ก็ยังไม่รู้ด้วยซ้ำว่า จะได้ทำอย่างที่รู้หรือเปล่า  ยี๊

ปล. ที่หัวไม่ต้องก็ได้นะครับ คาดว่าจะรู้กันแล้วทุกท่าน  จูบบบบ

ขอบคุณทุกคำตอบที่อยู่ใน "ประเด็น" ด้วยครับ  จูบบบบ

ไร้คำกล่าว............................................
PRIVACY
I don't want to survive, I want to live
Full Member

คะแนน 36

"Knowledge speaks, but wisdom listens."

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 07:59:27 PM »

เคยได้ยินมาว่า.. ถ้าโดนยิงที่หน้าอกโดนปอดฉีกทะลุ เลือดจะท่วมปอดแล้วไหลออกมาทางหลอดลมแล้วออกทางจมูกกับปากเป็นฟองอากาศ

ผิดถูกอย่างไรเชิญท่านที่รู้ต่อเลยนะครับ  Smiley
SIRABHOP
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 08:02:26 PM »

ยิงติ่งหูครับ ไม่ตาย Grin
แล้วถ้ายิงติ่งหูจากด้านข้างล่ะครับ  ตกใจ
ผลเป็นไงคับป๋ม...  Grin
tigerblak
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 08:09:49 PM »

อะไหร่ของ BROWNING สั่งไดที่ไหนบ้างคับ
กรรมกร
+แล้วนะคับ ... อย่าลืมทอนด้วยนะคับ 555
Hero Member

คะแนน -964

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 08:18:27 PM »

ตกใจ ................

หลงทางป่ะครับ  ยิ้มีเลศนัย

ไร้คำกล่าว............................................
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 08:21:45 PM »

อะไหร่ของ BROWNING สั่งได้ที่ไหนบ้างคับ

อุ๊ย.....บราวนิงค์...ซะด้วย  คริ คริ
อยากได้จังเยยยยย....
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 08:25:53 PM »

อยากบอกว่า ไม่มีอะไรแน่นอน
แม้จะยิงเข้าจุดสำคัญ ก็ตาม
เพราะความทรหดอดทน ของแต่ละบุคคล
แตกต่างกันออกไป ตามสถานะการณ์
การหลั่งฮอร์โมน เมื่อมีการตื่นเต้น
หลั่งอะคีนารีน กระตุ้น
ก็เหมือนมียาโด๊ป 
อาจจะกลายเป็นคนเหล็ก ไม่รู้สึกรู้สา
หรืออาจจะใจเสาะแบบปลาซิว

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 09:12:40 PM »

รับทราบครับ ท่าน เสธ. Play  Cheesy

ถามว่าอยากทราบผลจากการยิงเข้าส่วนต่างๆในร่างกาย !!!

ก็คงต้องตอบว่า  ยิงเข้าส่วนไหนก็เจ็บทุกส่วนครับ  Cheesy 

ยิงเข้าหู        =  หูขาด
ยิงเข้าปาก    =  ฟันหัก   ถ้ากระสุนแรง ๆ กรามอาจหายไปเลย ฯลฯ
ยิงเข้าจมูก    =  จมูกขาด  ถ้ายิงตรง ๆ มาด้านหน้าตายครับ
ยิงเข้าแขน    =  แขนอาจขาด  เข้ากระดูกก็อาจพิการ ฯลฯ
ยิงเข้าขา       =  ขาอาจขาด  พิการ  ฯลฯ
ยิงเข้าลำตัว   =  ตาย หรือไม่ตาย ฯลฯ

ส่วนอย่างอื่นรอผู้รู้มาตอบครับ   Wink

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์