เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 12:32:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: !!! อยากทราบผลจากการยิงเข้าส่วนต่างๆในร่างกาย !!!  (อ่าน 18803 ครั้ง)
กรรมกร
+แล้วนะคับ ... อย่าลืมทอนด้วยนะคับ 555
Hero Member

คะแนน -964

« เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 10:49:29 AM »

สืบเนื่องจากกระทู้ที่มีการแจ้งข่าวการตายของ "ชัยขาว"

เห็นพี่ๆอยากจะยิงตามส่วนต่างๆให้ทรมานแต่ไม่ตาย

เลยอยากทราบรายละเอียดของการยิงเพื่อหวังผลอย่างอื่นนอกจาก "ตาย"

เพราะบางครั้งการจะต้อง "ยิง" อาจไม่ได้ต้องการให้ถึง "ตาย" ...  ไหว้

ไร้คำกล่าว............................................
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 11:21:18 AM »

อย่ายิงจุดที่สำคัญ หรือ อวัยวะที่สำคัญของร่างกาย สิครับ

ยิงเท้า ยิงมือ ข้อสะบ้า หัวไหล่ ใบหู และ อื่น ๆ ที่ไม่ได้อยู่ใน ทีโซน ก็คงได้

ไม่โดนเส้นเลือดใหญ่ ก็ตายช้าหน่อยครับ .....

แหม... โหดจัง

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 11:25:44 AM »

ยิง ให้ทรมาน คือ ยิงให้โดนในส่วนที่เป็นจุดหมุน ทั้งหลาย นั่นแล
ระวัง แนวเส้นเลือดใหญ่ด้วยล่ะ
หรือยิงแนวกระดูก ให้กระดูกป่นกระดูกหัก
จะเป๋ จะเดี้ยง ก็แนว ๆ นี้แหละครับ

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 11:44:19 AM »

ยิงติ่งหูครับ ไม่ตาย Grin

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 11:47:12 AM »

ยิงติ่งหูครับ ไม่ตาย Grin

ถ้ายิงไปที่ใส้ติ่งละครับลุงบุญ ...... อิ อิ

Black_Choc
อย่าพูดว่าทำไม่ได้ ถ้ายังไม่ได้ทำ
Jr. Member
**

คะแนน 22

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 11:51:28 AM »

ยิงให้กระสุนฝังในอะไรแบบนี้ล่ะดีมั้ยคะ

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 11:54:14 AM »

ยิงโดนบางจุด ไม่ตายครับแต่ถ้าใช้งานไม่ได้ ภรรยาก็ทิ้ง เหมือนตายครับ แต่ตายทั้งเป็น อิๆๆ

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 11:56:39 AM »

อยากยิงให้ทรมารแต่ไม่ตาย... สำหรับผู้ชายให้ยิง "ไอ้จู๋" ครับ... ยิงให้ใช้การไม่ได้... แค่นี้ก็ตายทั้งเป็นแล้วครับ... Grin Grin Grin

...ยิงให้เจ็บสุดๆ คงเป็นยิงกระดูกหน้าแข้งมั๊งครับ... ไม่ตายแต่เดี้ยงและเจ็บสุดๆ

bigboss101
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 11:59:57 AM »

โหดกันจัง
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 12:05:19 PM »

ผมไม่เคยยิงคน....ครับ....เคยแต่เอาด้ามปืนเคาะเลือดอาบ.....ร้องครวญครางทรมานดิ้นไปดิ้นมา....อย่างนี้จัดว่าเป็นการทำให้ทรมานรึปล่าวครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
+[t][a][m]857+
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

สาวน้อย ตะต้าร์

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 12:09:42 PM »

การยิงไม่ไห้ตายมีวิธีนึงครับ
ก็คือยิงอย่าไห้ไปโดนเค้าอะดิ งอน งอน
อิอิ อิอิ ขำก๊าก ขำก๊าก จูบบบบ จูบบบบ ไหว้ ไหว้ ไหว้

คำหวานๆ ที่หมุนเปลี่ยน ไม่เคยยั่งยืน
กรรมกร
+แล้วนะคับ ... อย่าลืมทอนด้วยนะคับ 555
Hero Member

คะแนน -964

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 12:14:55 PM »

ไหว้ พี่Boon อย่างแรง ...

ผมไม่กล้าเล็งกลัวพลาดเข้าเบ้าตาอ่ะครับ  จูบบบบ

ลูกหัวบอล ... ชนกระดูก ทำให้แตก

ลูกหัวรู ... ชนกระดูก ไม่แตกหรือครับ

ไร้คำกล่าว............................................
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 12:20:04 PM »

Huh
ครับ
โห....ใจคอจะยิงแบบไม่ตาย ให้พิการเหรอครับ
ระวังโดนสวนนะครับ ยิ้มีเลศนัย
เดี๋ยว มันหัวเราะเอานะครับ
 ขำก๊าก

Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 12:56:53 PM »

เป็นผมจะยิงที่เท้าครับ อิอิ แล้วปล่อยทิ้ง

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
spada702
นักรบอาลาดิน 34 ลูกพระปิ่นฯ
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 12:57:18 PM »

ถ้าคิดจะยิง  (เพื่อ อะไร )   ป้องกันชีวิต และทรัพย์สิน  ขึ้นฟ้า  ก้อน่าหยุดยั้งได้  
ถ้ายิง ต้องยิงให้ตาย  (คนตาย พูดไม่ได้ )  ถ้าไม่ตาย  คนยิง ยาวแน่  ทั้งติดคุกพยายามฆ่า  และต้องรักษาพยาบาล  เลี้ยงดู เงินไหลแน่ ครับ  
คิดให้รอบครอบ  อนาคตของเราและเขาอยู่แค่ปลายนิ้วกระตุก  ทุกคนไม่ได้อยู่แค่ตัวคนเดียว มีญาติ มีลูก มีคนห่วง   หลงรัก หลงรัก
หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์