เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 08:37:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: .38ซูเปอร์ ลูกดก  (อ่าน 2871 ครั้ง)
sa-ea-ba-รักในหลวง
FREEDOM
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 45

ความไม่แน่นอนคือสิ่งที่แน่นอน

« เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 09:50:44 PM »

ในท้องตลาดปืนบ้านเราขนาด.38ซูเปอร์ที่จุลูกดกมียี่ห้อใดน่าเล่นบ้างครับ ไม่เกี่ยงยี่ห้อครับคุณสมบัติ
  1.จุลูกดก
  2.ไม่เลือกลูก
  3.แข็งแรงคงทน+ระบบปฏิบัติการเชื่อใจได้
  4.พกพาได้เนียนที่สุด(ไว้ต่อสู้ป้องกันตัว)

สู้เพื่อความถูกต้อง อย่าหวั่นไหวต่อโชคชะตา อย่าหยาบช้ากับคนรอบตัว
c.tong - รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 205

ป่าต้นน้ำ คือ ชีวิต

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 09:59:28 PM »

บูล เอ็ม 5

ทานโฟกลิโอ

" ไม่มีความสุขใด ดีไปกว่าการใช้ชีวิต อย่างพอประมาณ "

รวมพล คนคบ .38 SUPER
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=61789.0
FREEDOM
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 45

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2009, 07:46:45 PM »

บูล เอ็ม 5

ทานโฟกลิโอ

ในท้องตลาดมีแค่นี้หรือครับพอจะมียี่ห้ออื่นอีกหรือไม่ครับเพราะชอบ.38ซูเปอร์เหลือเกิน

สู้เพื่อความถูกต้อง อย่าหวั่นไหวต่อโชคชะตา อย่าหยาบช้ากับคนรอบตัว
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2009, 08:27:33 PM »

STI. อีก 1 ครับ จำได้แค่นี้ นอนนั้นยังนึกไม่ออก  Cheesy Cheesy

" ไม่มีความสุขใด ดีไปกว่าการใช้ชีวิต อย่างพอประมาณ "

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=61789.0
FREEDOM
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 45

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2009, 09:03:26 PM »

STI. อีก 1 ครับ จำได้แค่นี้ นอนนั้นยังนึกไม่ออก  Cheesy Cheesy
ถ้าเปรียบเทียบกันตัวไหนน่าเล่นมากกว่ากันครับ ในเรื่องของการพกพาติดตัวไปทุกๆที่ครับ Grin

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2009, 09:13:07 PM »

.๓๘ super ไม่ใช่ ๙ พารา ไม่จำเป็นต้อง ลูกดก หรอกครับ พาไปเป็นเพื่อน + ๓ แม็ก ก็เหลือ ๆ แล้ว 

ในห้องซื้อขาย มีลงขายอยู่ สภาพสวย มี S/N ครบ ถ้าพอใจ ต่อลองดูครับ ราคาถูกกว่าไปควานหา ของใหม่ ที่ราคาเกินแสนทั้งนั้น  Grin

Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2009, 09:19:03 PM »

.๓๘ super ไม่ใช่ ๙ พารา ไม่จำเป็นต้อง ลูกดก หรอกครับ พาไปเป็นเพื่อน + ๓ แม็ก ก็เหลือ ๆ แล้ว 

ในห้องซื้อขาย มีลงขายอยู่ สภาพสวย มี S/N ครบ ถ้าพอใจ ต่อลองดูครับ ราคาถูกกว่าไปควานหา ของใหม่ ที่ราคาเกินแสนทั้งนั้น  Grin

ว่าตามประสพการณ์ของคุณ Ro@d ครับ  Grin Grin

FREEDOM
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 45

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2009, 09:48:14 PM »

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ ไหว้

หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2009, 07:38:16 AM »

ในท้องตลาดปืนบ้านเราขนาด.38ซูเปอร์ที่จุลูกดกมียี่ห้อใดน่าเล่นบ้างครับ ไม่เกี่ยงยี่ห้อครับคุณสมบัติ
  1.จุลูกดก
  2.ไม่เลือกลูก
  3.แข็งแรงคงทน+ระบบปฏิบัติการเชื่อใจได้
  4.พกพาได้เนียนที่สุด(ไว้ต่อสู้ป้องกันตัว)
ลูกดกและพกพาได้เนียนที่สุด...........หายากที่สุดครับ Cheesy

ถ้าเลือกข้อ 1,2,3 ผมเลือกบูล.........ถ้าเลือกข้อ 2,3และข้อ 4 (พอพกได้แต่ไม่เนียนที่สุด)ผมเลือก 1911
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2009, 09:01:06 AM »

หลงรัก
ครับ
ผมว่านะ หา 9 มม ดีกว่ามั่ง ลูกถูกกว่า
หากกลัวไม่แรงก้อใช้หัวรูครับ
ยิงซ้อมตัวรูจริงเลย..สะใจดีนะครับ
พวก CZ ครับ
 หลงรัก

FREEDOM
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 45

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2009, 02:08:31 PM »

-
หลงรัก
ครับ
ผมว่านะ หา 9 มม ดีกว่ามั่ง ลูกถูกกว่า
ยิงซ้อมตัวรูจริงเลย..สะใจดีนะครับ
พวก CZ ครับ
 หลงรัก
ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ แต่ผมมันประเภทซาดิตส์ครับชอบแรง หลงรัก Grin แต่เห็นท่านหลวงแนะนำบูลไว้ไปดูในหน้าขาย ขาด1บาทครบแสน ตกใจ แพงเอาเรื่องเหมือนกันแฮะ สงสัยต้องรออีกซักพักซะแล้ว เศร้า

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2009, 02:35:29 PM »

-
หลงรัก
ครับ
พวก CZ ครับ
 หลงรัก
ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ แต่ผมมันประเภทซาดิตส์ครับชอบแรง หลงรัก Grin แต่เห็นท่านหลวงแนะนำบูลไว้ไปดูในหน้าขาย ขาด1บาทครบแสน ตกใจ แพงเอาเรื่องเหมือนกันแฮะ สงสัยต้องรออีกซักพักซะแล้ว เศร้า

ราคาปกติครับ ของใหม่เดี๋ยวนี้ bul ก็แสนต้นๆครับ ส่วน sti ก็แสนกลางๆถึงแสนปลายๆครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
chonthai-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 353

4152

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2009, 03:49:01 PM »

ผมเคยใช้ ของCloth ครับ ลูกไม่ดก แต่ใช้แม็กสำรอง2แม็กก็อุ่นใจแล้วครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์