เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 11:23:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 18
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครได้มีดใหม่ เอามาอวดกันมั่งสิครับ  (อ่าน 45713 ครั้ง)
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 10:31:01 AM »

อ้าวว....น้าบุญไม่ทำงานหรือครับ ?

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 10:37:39 AM »

อ้าวว....น้าบุญไม่ทำงานหรือครับ ?
วันนี้ไม่สบายครับ เลยขอลาหยุด1วัน
ขอที่บ้านส่งมาให้ผมด้วยครับ กำลังรออยู่
Mr_Watt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 05:25:51 PM »

Cheesyอันนี้อีกเล่มครับ ได้มาประมาณ 2 เดือน ออกแบบโดย Wayne Goddard
รูปร่างหน้าตาค่อนข้างถูกใจผม ใบยาวเกือบ 4 นิ้ว เป็นเหล็ก VG-10 ด้ามจับได้ค่อนข้างถนัด แต่วัสดุที่ผลิตไม่ค่อยดี ระบบ Lock Back

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2005, 05:30:31 PM โดย Watt » บันทึกการเข้า
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 08:05:01 PM »

spyderco manix
ตัวนี้พี่งได้มาใหม่เหมือนกันครับ
ทน คม สวย ถึงจะตัวใหญ่ไปหน่อย
แต่เวลาจับถือ ถนัดดีครับ
คุ้มค่ากับเงินที่เสียไป
รบกวนถามนิดนึงนะครับ Grin ได้มาเท่าไร จากร้านไหนครับ หลงรัก คืออยากรู้ราคาทั่วไปว่าขายกันอยู่เท่าไร เพราะ Manix ก็เป็นมีดอีกเล่มที่ผมอยากได้มากๆ หลงรัก ขอบคุณคับ
ซื้อมาราคา 6300 ทั่วไปผมไม่รู้ครับ เพราะสั่งจากเว็บ ไทยเบล็ด ครับ
ผมว่าคุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไปนะครับ
ไพโรจน์
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 10:55:14 PM »

วันนี้ไม่สบายครับ เลยขอลาหยุด1วัน
ขอให้หายไว ๆ นะครับพี่

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 11:00:18 PM »

ขอให้หายไว ๆ นะครับพี่

ขอให้หายป่วยเร็วๆครับ...

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 11:23:03 PM »

ขอที่บ้านส่งมาให้ผมด้วยครับ กำลังรออยู่

ป่วยเป็นอะไรคับพี่บุญ...

ดูแลสุขภาพด้วยนะคับ...

น้องวิคกี้ให้ตาซับดูแทนไปก่อนก็แล้วกัน... Grin
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 11:33:56 PM »

ขอบคุณทุกๆท่านครับที่เป็นห่วง จะบอกว่าหายดีแล้วก็ไม่กล้า ใครก็ได้ช่วยส่งนักศึกษาสาวๆมาช่วยพยาบาลผมหน่อย
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 11:37:01 PM »

ขอบคุณทุกๆท่านครับที่เป็นห่วง จะบอกว่าหายดีแล้วก็ไม่กล้า ใครก็ได้ช่วยส่งนักศึกษาสาวๆมาช่วยพยาบาลผมหน่อย

ผมก็ไม่ค่อยสบายเหมือนกันครับ ถ้าได้เด็กมหาลัย ซักคนสองคน คงจะหายเร็ว  ค๊อกๆๆๆแค็กๆๆๆ ( ไอ Grin)
เป็นหวัดหรือป่าวครับพี่บุญ ช่วงนี้หน้าไข้หวัดใหญ่แล้วนะครับ มีการเริ่มฉีดยาป้องกันไข้หวัดใหญ่ กันแล้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 11:39:04 PM »

Grin หมอรุทถ่ายที่ไหนครับเนี่ย ที่บ้านหรือที่ทำงานครับ Grin

Grin ถ่ายที่ที่พักคับ...

ถ่ายตอนกลางคืน...

ใช้แฟลชคับ ภาพออกมาแย่หน่อยคับ... Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2005, 11:55:48 PM »

Grinยินดีด้วยกับคุณหมอ ที่ได้ Cuda arclite มาไว้ในครอบครองอีกอัน อย่าลืมมาโชว์นะครับ แหม...หลังๆนี่คุณหมอสอยเป็นว่าเล่นเลยนะครับ  Shocked: น้ำลายหก

Grin ผมอ่านไม่ละเอียดคับ...

ท่าน จขกท.ขายใบหยักคับ...

ผมเห็นภาพเป็นใบเรียบเลยโพสท์ว่าจะซื้อลงไปคับ...

ตอนนี้แจ้งและขออภัยท่าน จขกท. ไปแล้วคับ...

ถ้าท่าน Watt สนใจเสียบแทนได้คับ...  Grin
Mr_Watt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2005, 12:18:15 AM »

Grinยินดีด้วยกับคุณหมอ ที่ได้ Cuda arclite มาไว้ในครอบครองอีกอัน อย่าลืมมาโชว์นะครับ แหม...หลังๆนี่คุณหมอสอยเป็นว่าเล่นเลยนะครับ  Shocked: น้ำลายหก

Grin ผมอ่านไม่ละเอียดคับ...

ท่าน จขกท.ขายใบหยักคับ...

ผมเห็นภาพเป็นใบเรียบเลยโพสท์ว่าจะซื้อลงไปคับ...

ตอนนี้แจ้งและขออภัยท่าน จขกท. ไปแล้วคับ...

ถ้าท่าน Watt สนใจเสียบแทนได้คับ... Grin

Grinขอบคุณครับคุณหมอ คงจะต้องละเว้นก่อนครับ ช่วงนี้สุขภาพไม่ค่อยดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2005, 12:30:33 AM »

Grin สนแบบมีอายุแถมหนังเหนียวหน่อยๆมั้ยคับพี่... ตกใจ
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2005, 01:19:47 AM »

ผมก็ไม่ค่อยสบายเหมือนกันครับ ถ้าได้เด็กมหาลัย ซักคนสองคน คงจะหายเร็ว  ค๊อกๆๆๆแค็กๆๆๆ ( ไอ Grin)
เป็นหวัดหรือป่าวครับพี่บุญ ช่วงนี้หน้าไข้หวัดใหญ่แล้วนะครับ มีการเริ่มฉีดยาป้องกันไข้หวัดใหญ่ กันแล้ว
.................... Winkเอาจริงหรือเปล่าครับ.........ถ้าอยากได้จริงๆ จูบบบบ...........เดี๋ยวน้องจัดให้ครับ Cool
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2005, 03:04:47 AM »

Wink ส่วนเล่มนี้เพิ่งได้มาสดๆร้อนๆคับ...

ของเพิ่งส่งมาถึงมือวันศุกร์บ่ายนี้เอง...

น่ารักถูกใจคับ ของ CRKT คับ ชื่อ Sidehawg...

อีกวิวคับ...

เอาออกจากซองคับ...

เล่มเล็กน่ารัก แต่จับถนัดดี ข้อติคือแงะออกจากซองยากคับ...

แต่ชอบไอเดียคับ... Grin
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 18
  พิมพ์