เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 11:23:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 18
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครได้มีดใหม่ เอามาอวดกันมั่งสิครับ  (อ่าน 45719 ครั้ง)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #150 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2005, 12:54:00 PM »

เล่มนี้ของท่านพี่รูฯคับ Grin Grin Grin CRKT M21-04 หลงรัก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2005, 07:02:52 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #151 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2005, 12:55:34 PM »

Grinไม่อยากได้เอามาให้ผมก็ได้นะคุณบาร์ท
Grin 555 รับไว้ได้ครับ รอตั้งนานเลยกว่าจะได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #152 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2005, 01:02:11 PM »

Shockedมีดสวยๆทั้งนั้นเลย.........................ปืนมันแพงนัก จูบบบบผมว่ามาเก็บมีดแทนดีกว่าครับ................หนักๆก็หลักหมื่น เยาะเย้ยแต่ปืนจะแสนอยู่แล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #153 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2005, 01:07:05 PM »

ดีใจกับบาร์ทด้วยครับ มาเที่ยวนี้เป็นกอบเป็นกำเชียวนะ Grin

หมอรุทไม่เอามาโชว์มั่งเหรอครับ พักนี้สอยไปหลายเล่มนิ Grin Grin

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
HK_P7
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #154 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2005, 01:11:19 PM »

อิอิ ได้ Spyderco Chinook กะ CRKT M16-14 มาฮับ หลงรัก ที่แรกผมสั่ง Chinook II ไป แต่ไม่รู้ทำไมร้านทางโน้นถึงส่ง Chinook I มาให้แทน Huh แต่ไม่เป็นไรคับ ขี้เกียจส่งคืนแล้วรอเค้าส่งมาใหม่ หัวเราะร่าน้ำตาริน แค่นี้ก็รอเกือบเดือน(หรือนานกว่า)แล้วมั้งคับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

คุณบาร์ทสั่งจากไหน เท่าไหร่ครับ สนใจ Chinook II อยู่เหมือนกันครับ  Grin
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #155 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2005, 01:13:58 PM »

Shockedมีดสวยๆทั้งนั้นเลย.........................ปืนมันแพงนัก จูบบบบผมว่ามาเก็บมีดแทนดีกว่าครับ................หนักๆก็หลักหมื่น เยาะเย้ยแต่ปืนจะแสนอยู่แล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมยังไม่20 เลยยังไม่มีปืน ถึง20แล้ว ก็ไม่มีทุนไปซื้อปืนในฝันอยู่ดีแหละครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน เลยเล่นมีดดีก่า Grin
ดีใจกับบาร์ทด้วยครับ มาเที่ยวนี้เป็นกอบเป็นกำเชียวนะ Grin

หมอรุทไม่เอามาโชว์มั่งเหรอครับ พักนี้สอยไปหลายเล่มนิ Grin Grin
ขอบคุณครับ Grin ไม่กอบไม่กำหรอกครับพี่ แค่2เล่มเอง Grin แล้วก็คงหยุดไปอีกยาว เพราะเกลี้ยงละครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน ดีใจที่ตอนนี้ไม่มีมีดในฝันแล้ว เพราะสองตัวนี้นี่แหละที่อยากมานาน Grin ไม่งั้นผอมซีดแน่ๆถ้ายังอยากเล่มอื่นอยู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #156 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2005, 01:16:20 PM »

อิอิ ได้ Spyderco Chinook กะ CRKT M16-14 มาฮับ หลงรัก ที่แรกผมสั่ง Chinook II ไป แต่ไม่รู้ทำไมร้านทางโน้นถึงส่ง Chinook I มาให้แทน Huh แต่ไม่เป็นไรคับ ขี้เกียจส่งคืนแล้วรอเค้าส่งมาใหม่ หัวเราะร่าน้ำตาริน แค่นี้ก็รอเกือบเดือน(หรือนานกว่า)แล้วมั้งคับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

คุณบาร์ทสั่งจากไหน เท่าไหร่ครับ สนใจ Chinook II อยู่เหมือนกันครับ Grin
ผมสั่งจากเว็บ www.knifeworks.com ครับพี่ Wink ผมฝากซื้อน่ะครับ เพราะต้องใช้บัตรเครดิต แล้วผมดันไม่มี หัวเราะร่าน้ำตาริน   ช็อปนี้มีดใหม่ครับ   ช็อปอยู่เมกา ต้องสั่งซื้อแล้วเค้าจะส่งมาให้ แต่ก็นานครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2005, 01:18:22 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #157 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2005, 01:16:32 PM »

ผมยังไม่20 เลยยังไม่มีปืน ถึง20แล้ว ก็ไม่มีทุนไปซื้อปืนในฝันอยู่ดีแหละครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน เลยเล่นมีดดีก่า Grin

ขอบคุณครับ Grin ไม่กอบไม่กำหรอกครับพี่ แค่2เล่มเอง Grin แล้วก็คงหยุดไปอีกยาว เพราะเกลี้ยงละครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน ดีใจที่ตอนนี้ไม่มีมีดในฝันแล้ว เพราะสองตัวนี้นี่แหละที่อยากมานาน Grin ไม่งั้นผอมซีดแน่ๆถ้ายังอยากเล่มอื่นอยู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน
Winkบาร์ทเอ๋ย..............ยังไงน้องก้มีมีดมากกว่าพี่แหละ ส่วนปืนเดี๋ยวมันก็มาของมันเองแหละ หลงรัก
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #158 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2005, 01:19:55 PM »

Winkบาร์ทเอ๋ย..............ยังไงน้องก้มีมีดมากกว่าพี่แหละ ส่วนปืนเดี๋ยวมันก็มาของมันเองแหละ หลงรัก
อ้างถึง
Grin แฮ่ๆ ครับๆๆ Grin แต่ตั้งแต่ช่วงนี้ผมคงหยุดยาวครับ โดนชก ปืนน่ะ อีกไกลครับ น้ำลายหก

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #159 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2005, 01:21:00 PM »

ว่าแต่พี่หมอได้อะไรมาเหรอครับ โชว์หน่อยคับ อยากเห็น Grin

warut
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #160 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2005, 02:01:11 PM »

มีดเล่มใหม่พี่หมอออกเดินทางตั้งแต่เช้าแล้วครับ พรุ่งนี้ถึงแน่ๆ Grin

Practice didn't make perfect, perfect practice makes perfect
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #161 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2005, 02:05:50 PM »

มีดเล่มใหม่พี่หมอออกเดินทางตั้งแต่เช้าแล้วครับ พรุ่งนี้ถึงแน่ๆ Grin
Winkคุณวารุทมีมีดอะไรดีๆแนะนำผมด้วยนะครับ
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #162 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2005, 02:13:27 PM »

รุ่นไหนเหรอครับ หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2005, 02:22:19 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

ดี๋
Full Member

คะแนน 1

เดี่ยว โด่เด่

« ตอบ #163 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2005, 02:50:24 PM »

ระวังนะครับ เก็บหลายชิ้น ได้กินมาม่าหลายอาทิตย์   หัวเราะร่าน้ำตาริน
หรือไม่ก็เป็นโรคตูดแหก กระเป๋ากลวง  น้ำลายหก

ว่าแต่ชาวบ้านผมเพิ่งเก็บมาเกือบ 10 เล่ม    ตกใจ
เอาไว้ของเข้าแล้วถ่ายมาให้ดูครับ  Grin

หมดชุดนี้แล้วคงเลิกซื้อซักสองสามเดือน ชักบ่อย เดี๋ยวไก่ตื่นกันพอดี Shocked
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #164 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2005, 06:08:18 PM »

ไม่ทันข้ามวันก็ได้เลือดละครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน พับใบชินุคเก็บ ดันเอานิ้วไปขวางทางใบ โดนชก

หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 18
  พิมพ์