เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 09:26:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันพ่อแท้ๆ แต่โดนลูกบ่น  (อ่าน 4735 ครั้ง)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2009, 10:42:59 PM »

คราวหน้าคราวหลังหมั่นเคลียร์ History หลังเล่นเนทนะครับ...

คิดๆไปแล้วถือว่าท่านฟูโชคดี...

ถ้าหากลูกสาวเจอเวปเกย์ที่ท่านเข้าประจำ...

อาจหนักกว่านี้นะครับ...ฮา...คิก คิก
คิก คิก คิก คิก
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2009, 11:45:54 PM »

คราวหน้าคราวหลังหมั่นเคลียร์ History หลังเล่นเนทนะครับ...

คิดๆไปแล้วถือว่าท่านฟูโชคดี...

ถ้าหากลูกสาวเจอเวปเกย์ที่ท่านเข้าประจำ...

อาจหนักกว่านี้นะครับ...ฮา...คิก คิก
55555  ขำก๊าก  Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 02:15:50 PM »

ผมว่าเคลีย History ก็ไม่รอดครับ เพราะน้าฟูแก add ไว้ใน favorites ประจำ

หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 02:33:52 PM »

กิ๊วก๊าว โตมาลูกสาวผมจะเป็นแบบนี้ไหมเนี่ย  เยี่ยม ลูกสาวพี่น่ารักมากครับ  คิก คิก ระวังอย่าให้ลูกสาวรู้นะครับพี่ว่าพี่ตั้งคำถามอะไรลงในเว็บปลา  ขำก๊าก

ผมว่าครูจะโดนยิ่งกว่าน้าฟูอีก คิก คิก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 02:39:31 PM »

3.  click ไปที่ Genarel แล้วก็ clear ครับ

Please also delete cookies !!!!  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
pimdown
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 22

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 04:04:53 PM »

สงสัยต้องรีบเครีย.....เดี๋ยวงานเข้า...5555555...
joofy"รักในหลวง"
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 05:32:29 PM »

ขอบคณครับ ไหว้
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 07:25:01 PM »

ผมว่าเคลีย History ก็ไม่รอดครับ เพราะน้าฟูแก add ไว้ใน favorites ประจำ

คนคอเดียวกัน  เขามักจะรู้ใจกัน คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
addcon
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 04:30:34 PM »

คนคอเดียวกัน  เขามักจะรู้ใจกัน คิก คิก คิก คิก
เดี๋ยวนี้เวปเหลือน้อยแล้วครับ เพราะ สตช. บล็อคไปเยอะมาก เสียดายจัง

ชีวิตไม่ใช่ของเรา เพราะเราขายไม่ได้ แค่ยืมมาใช้อีกไม่นานก็คืนเขาไป แค่เวลาคืนอย่าให้เจ้าของด่าว่าเอามาใช้ไม่คุ้มค่า
wharf 20d
ร.ศ.178
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 36

Blood group : B

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 05:05:30 PM »

เป็นไงน้าฟู โดนลูกสาวดุก็ทำหน้าปะหลับปะเหลือกบอกไม่ถูก แล้วยังโดนพรรคพวกแทงในเวปอีก...โห เลือดไหลโกรก...ฮาาา... ขำก๊าก... คิก คิก

รางวัลชีวิตไม่มีใครให้ อยากได้ต้องหาเอาเอง
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 06:25:43 PM »

[/quote]

ป๋า  ปู  โดนเข้ามั่งแล้ว     คิก คิก คิก คิก คิก คิก
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 09:00:12 PM »

ข้อมูลหายไม่เป็นไรครับ หาใหม่ได้  คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Ultraman Taro #รักในหลวง#
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 195

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 10:02:33 PM »

เดี๋ยวนี้เวปเหลือน้อยแล้วครับ เพราะ สตช. บล็อคไปเยอะมาก เสียดายจัง
ที่เขาบล็อกไปผมว่าแค่ 0.01%ของเว็บพวกนี้ทั้งหมดเอง

ไม่เชื่อถาม google ได้ครับ  ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2009, 10:22:23 PM โดย Ultraman Taro (Agent 47) » บันทึกการเข้า

"อย่าแก่เพราะกินข้าว อย่าเฒ่าเพราะอยู่นาน" 
โบราณว่า อย่าถือสาคนบ้า อย่าว่าคนเมา ใจเย็นเข้าไว้
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 06:29:35 PM »

แลบลิ้น    นังหมู    งอน  งอน  งอน

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 06:37:50 PM »

แลบลิ้น    นังหมู    งอน  งอน  งอน

น้าปูโดนซะแล้ว  คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์