เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:20:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 35 36 37 [38] 39 40 41 ... 206
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คุยกันเรื่องกล้องเล็งทุกชนิด  (อ่าน 587006 ครั้ง)
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #555 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 07:37:10 PM »

รูปร่างเข้าท่าดีนะครับ  แต่ราคาถ้าจะไม่เบานะครับเนี่ย

ราคาพอรับได้ครับกลางๆครับ Cheesy
ไอ้ที่ว่ากลางๆนะ  มันเท่าไรกันครับ   เผื่อไปแคะตามข้างฝามารวมกันได้พอดีนะครับ  จะเอากับเขาบ้างนะ
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #556 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 07:49:21 PM »

วันนี้เจ๊แกไม่อยู่ครับครับคุณหน่องคุณสามีเจ๊แกอยู่บ้านครับวันนี้เลยพาเจ๊ออกไปเทียวกันครับเลยได้โอกาศผมเลยครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #557 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 07:52:37 PM »

รูปร่างเข้าท่าดีนะครับ  แต่ราคาถ้าจะไม่เบานะครับเนี่ย

ราคาพอรับได้ครับกลางๆครับ Cheesy
ไอ้ที่ว่ากลางๆนะ  มันเท่าไรกันครับ   เผื่อไปแคะตามข้างฝามารวมกันได้พอดีนะครับ  จะเอากับเขาบ้างนะ

ผมได้รับมาครับราคา 17000 ครับผมว่าตัวนี้น่าใช้มากครับ

Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #558 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 07:59:00 PM »

ไอ้ที่ว่ากลางๆนะ  มันเท่าไรกันครับ   เผื่อไปแคะตามข้างฝามารวมกันได้พอดีนะครับ  จะเอากับเขาบ้างนะ

ผมได้รับมาครับราคา 17000 ครับผมว่าตัวนี้น่าใช้มากครับ

กล้องตัวน้น่าจะเหมาะกะ aa410ที่สุด
ยิงไดทุกระยะเลย
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #559 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 08:08:15 PM »

กล้องตัวน้น่าจะเหมาะกะ aa410ที่สุด
ยิงไดทุกระยะเลย

น่าใช้ดีครับ ราคาไม่แรง  แต่ลงแข่งได้เฉพาะในรุ่น  PCP Open สำหรับเกมส์ฟิลด์ทาร์เก็ต ส่วนระบบอื่นคงลงแข่งได้หมดเช่น ปืนลมพาดแท่น มินิสไนปิ้ง ซิลลูเอท เป็นต้น
montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #560 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 08:51:06 PM »

มีข่าวมาฝากครับสำหรับพวกเราชาวปืนลมครับ ท่าท่านใดสนใจกล้องเล็ง Super Sniper 16x42 Tactical Rifle Scope Mil Dot รุ่นที่ผมเพิ่งได้รับมานี่และครับสามารถสั่งจองได้นะครับนำเข้าจาก อเมริกา ครับ ราคา 18000 ครับเห็นบอกว่า รับออเดอร์ถึงวันที่ 15 มีค.นี้เท่านั้นท่านใดสนใจลองไปคุยดูเลยครับ รุ่นนี้ทำในญี่ปุ่นแท้ๆรอของ 1 เดือนครับลองติดต่อครูดำดูเลยครับ  โทร 083 779 5337

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2010, 08:48:53 AM โดย montri.7 » บันทึกการเข้า

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #561 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 10:08:02 PM »

วันนี้เจ๊แกไม่อยู่ครับครับคุณหน่องคุณสามีเจ๊แกอยู่บ้านครับวันนี้เลยพาเจ๊ออกไปเทียวกันครับเลยได้โอกาศผมเลยครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ผมว่านา......วันหยุด.....สามีอยู่บ้าน......เลยเงียบไปไม่โผล่มา............มันยังไงยังไงอยู่นา........คิด...คิด...คิด......ฮั่นแน่.....ลามก....ก....ก......
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #562 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 10:11:16 PM »

อารมณ์สุนทรีย์จริงๆ  ข้างกายมีโหลยาดองอยู่ด้วยไหมครับ คนประเภทนี้ผมไม่ค่อยเห็นชอบจับปืนนะครับ

หากได้โหล       ยาดอง        สักสองไห
พร้อมAirArm       ทรามวัย      มาแนบชิด
อารมณ์คง        เตลิดไกล     เกินใจคิด
คงแต่งผิด      แต่งถูก          หลงลูกปืน...

พี่ตุ้ย แล้วได้ลองเซ็ท ซีโร่ หรือลังครับที่ระยะเท่าไหร่ ขอภาพด้วยนะคร้า............บบบ

งานนี้พี่ตุ้ยคงไม่เซ๊ทซีรงซีโร่อะไรแล้วครับคุณหน่อง
ได้ยาดองไปแล้ว ดูลีลาว่า ซอ ของพี่ตุ้ยซะก่อน
ลิ้นพันกันหมดแล้ว...ถ้าเหลือส่งมาทางนี้บ้างนะครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก

ระวังนะพี่ตุ้ย จะเล็งกระรอกแต่ดันไปโดนผลไม้แทน ทีนี้ล่ะงานเข้าเลย โดนเฉ่งแน่ๆ   ขำก๊าก ขำก๊าก

น้าๆ ......น้าๆ......กล้องตัวใหม่ซัดกระรอกหมดสวนยังครับ.....พี่ตุ้ย Cheesy Cheesy

ผมรักในหลวง...ครับ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #563 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 10:16:43 PM »

เงียบไปแบบนี้สงสัยแห้วครับคุณหน่อง ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #564 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 10:17:50 PM »

แปลกใจ    กระไรนี่    กระรอกหนี     ไปไหนหมด
วันก่อน      ยังกะมด       วันนี้หด      หายหน้าไป
สงสัย       รู้ชะตา       เลยหลบหน้า        กันใช่ไหม
รอได้       ไม่เป็นไร         หมดสองไห       ค่อยไล่ตาม....
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #565 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 10:20:49 PM »

กระรอกมันเห็นแสงสะท้อนของกล้องใหม่หน่ะครับพี่ตุ้ย
กระรอกมันแสบตาหนีเข้ารังหมด คิก คิก คิก คิก

AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #566 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 10:30:04 PM »

แปลกใจ    กระไรนี่    กระรอกหนี     ไปไหนหมด
วันก่อน      ยังกะมด       วันนี้หด      หายหน้าไป
สงสัย       รู้ชะตา       เลยหลบหน้า        กันใช่ไหม
รอได้       ไม่เป็นไร         หมดสองไห       ค่อยไล่ตาม....

พี่ตุ้ยถ้าหมดสองไหแล้วละก็....ไม่ต้องตามกระรอกแล้วละครับ
คนใช้จะมาตามพี่ให้ไปเช็ดพื้นที่ทิ้งหลักฐานไว้หรือเปล่าครับ.... แบร่ แบร่ เป็นกองๆ ครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

ผมรักในหลวง...ครับ
montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #567 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 10:31:28 PM »

ผมว่านา......วันหยุด.....สามีอยู่บ้าน......เลยเงียบไปไม่โผล่มา............มันยังไงยังไงอยู่นา........คิด...คิด...คิด......ฮั่นแน่.....ลามก....ก....ก......

นั้นแน่ถึงว่าครับแกปิดประตูเงียบเลยครับบบบ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #568 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 10:35:35 PM »

กระรอกมันเห็นแสงสะท้อนของกล้องใหม่หน่ะครับพี่ตุ้ย
กระรอกมันแสบตาหนีเข้ารังหมด คิก คิก คิก คิก

ยังรอ     กล้องอีกตัว         ที่ฝาก"ผัว        ชาวบ้าน"ซื้อ
เขาบอก      ว่าจะถือ       ส่งถึงมือ      วันที่สาม
    ไอ้เรา        ก็ใจร้อน         ส่งมาก่อน       ไม่ต้องตาม
ต้องรอ       วันที่สาม        เราจะทำ       อย่างไรดี...
     ตอนแรก       เพื่อนบอกว่า       จะส่งมา      ให้ถึงที่
วันที่       หนึ่งพอดี       ทำไมนี่       ถึงเลื่อนไป
     เพื่อนบอก       ว่าเปลี่ยนแผน      ไปบ้านแฟน     ที่เชียงราย
กลับมา       ลำปางบ่าย     จะส่งให้       วันที่สาม
    ไอ้เรา       เลยรอเก้อ       เพื่อนบอกเกลอ     ไม่ต้องตาม
พอถึง      วันที่สาม           กูจะทำ        ตามสัญญา
     จะรีบ       ส่งให้เพื่อน        นั่งดูเดือน      ไปก่อนหนา
พระจันทร์        โตเป็นบ้า         มาฆบูชา        ใจเย็นเย็น.....

สา.....ธุ......        
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #569 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 10:35:57 PM »

นั้นแน่ถึงว่าครับแกปิดประตูเงียบเลยครับบบบ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
รู้ทันเจ๊ซะอีก แบบนี้เจ๊ก็เขิรแย่สิครับ คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 35 36 37 [38] 39 40 41 ... 206
  พิมพ์