เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:28:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 45 46 47 [48] 49 50 51 ... 206
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คุยกันเรื่องกล้องเล็งทุกชนิด  (อ่าน 587403 ครั้ง)
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #705 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 10:23:30 PM »

เสาร์ อาทิตย์นี้ออกรอบที่ไหนดีครับพี่มนตรี Grin

ราชนาวีบางนาดีมั้ยครับ แต่ผมกลัวว่าจะได้อยู่บ้านกันแหละครับดูจากวันที่แล้ว
เออ..ลืมไปครับพี่ พวกเวรตะไลจะเข้ากรุง บู่

rt56
ความฝันถึงจะเรื่องเล็กแค่ไหน ก็มีคุณค่าเสมอสำหรับผู้เป็นเจ้าของ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 147

« ตอบ #706 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 10:27:09 PM »

ปรับพาราแล๊กได้ต่ำสุดเท่าไหร่ครับพี่มนตรี  Grin

ผมเข้าไปดูในเวบตัวหน้า 50 ก็มีนะครับผมว่าหาตัวนี้มาใช้ก็ดีนะครับเห็นมาแล้วครับเลนใสมากๆเลยครับ

ไม่ทันแล้วครับพี่มนตรี ผมสั่งไปแล้วครับ

แล้วคุณอู๋สั่งตัวไหนไปครับ

ไม่มีใครดีไปหมดทุกอย่างจนหาที่ติไม่ได้ แต่ก็ไม่มีใครเลวไปหมดทุกอย่างจนหาที่ชมไม่ได้เช่นเดียวกัน
คนบางคนไม่เคยคิดที่จะปลูก"ต้นประโยชน์" แต่ทำไมถึงเอาเปรียบผู้อื่นด้วยการจ้องคอยแต่จะเก็บเกี่ยว "ผลประโยชน์"
การขอที่ไม่ต้องละอาย คือการขอโทษ การให้ที่ไม่ต้องเสียอะไรเลย คือการให้อภัย
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #707 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 10:32:55 PM »

ไม่รู้ว่ากล้อง Hawke มันจะมีอาถรรพ์หรือเปล่าน๊าาา เยาะเย้ย เยาะเย้ย
รายแรกใครก็ไม่รู้ พอได้มาครองยังไม่ทันหายอุ่น ก็ติดเข้ากับปืนไม่ได้ ตกใจ
ป่านนี้แล้วไม่รู้ว่าหายไปไหนเงียบไปเลยยย บู่ บู่
เอ.....ใครหว่า คิก คิก คิก คิก ไหว้

ยังอยู่โว๊ย..ย....ย......
  แต่ยังติดกล้องยังไม่ได้...เหมียนเดิม...ฮือ..ฮือ.....  ช่างบอกว่าพรุ่งนี้รางจะเสร็จ...ไม่รู้จริงรึเปล่า...
  ถ้าเสร็จ..จะเอามาโชว์เด้อ....
  ช่วงนี้ก็ออกไปดูผึ้งทุกวันครับ...ไม่ว่างเลย.....

โห Shocked Shocked ลงทุนสร้างใหม่เลยหรือครับพี่ตุ้ย ตกใจ ตกใจ
ทุ่มทุนสร้างจริงๆครับ เยี่ยม เยี่ยม

แม่น..ละครับ...แต่ไม่ได้เจอช่างที่เป็นคนทำโดยตรง..กลัวทำออกมาแล้วไม่ได้ดั่งใจ ละแย่เลย...
เฮ้อ..นี่แหละหาเช้ากินค่ำของแท้...นี่ไง..ทีต้องออกไปดูเกือบทุกวัน..เฉพาะช่วงนี้ครับ...

เพราะอะไรต้องออกไปดูช่วงนี้ครับครับพี่ตุ้ย

ดอกลำไยบานช่วงนี้ครับ...เดี๋ยวก็โรยหมดแล้ว.. ทีนี้ก็มีเวลาซ้อมกล้องใหม่แล้ว...

* DSC_0151#1.JPG (54.12 KB, 610x386 - ดู 533 ครั้ง.)
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #708 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 10:38:09 PM »

ไม่รู้ว่ากล้อง Hawke มันจะมีอาถรรพ์หรือเปล่าน๊าาา เยาะเย้ย เยาะเย้ย
รายแรกใครก็ไม่รู้ พอได้มาครองยังไม่ทันหายอุ่น ก็ติดเข้ากับปืนไม่ได้ ตกใจ
ป่านนี้แล้วไม่รู้ว่าหายไปไหนเงียบไปเลยยย บู่ บู่
เอ.....ใครหว่า คิก คิก คิก คิก ไหว้

ยังอยู่โว๊ย..ย....ย......
  แต่ยังติดกล้องยังไม่ได้...เหมียนเดิม...ฮือ..ฮือ.....  ช่างบอกว่าพรุ่งนี้รางจะเสร็จ...ไม่รู้จริงรึเปล่า...
  ถ้าเสร็จ..จะเอามาโชว์เด้อ....
  ช่วงนี้ก็ออกไปดูผึ้งทุกวันครับ...ไม่ว่างเลย.....

โห Shocked Shocked ลงทุนสร้างใหม่เลยหรือครับพี่ตุ้ย ตกใจ ตกใจ
ทุ่มทุนสร้างจริงๆครับ เยี่ยม เยี่ยม

แม่น..ละครับ...แต่ไม่ได้เจอช่างที่เป็นคนทำโดยตรง..กลัวทำออกมาแล้วไม่ได้ดั่งใจ ละแย่เลย...
เฮ้อ..นี่แหละหาเช้ากินค่ำของแท้...นี่ไง..ทีต้องออกไปดูเกือบทุกวัน..เฉพาะช่วงนี้ครับ...

เพราะอะไรต้องออกไปดูช่วงนี้ครับครับพี่ตุ้ย

ดอกลำไยบานช่วงนี้ครับ...เดี๋ยวก็โรยหมดแล้ว.. ทีนี้ก็มีเวลาซ้อมกล้องใหม่แล้ว...

ผมขอซื้อมาชิมซัก 10 กก. ได้เปล่าครับพี่ตุ้ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2010, 10:50:29 PM โดย komatsu » บันทึกการเข้า

MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #709 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 10:40:15 PM »

เสาร์ อาทิตย์นี้ออกรอบที่ไหนดีครับพี่มนตรี Grin

ราชนาวีบางนาดีมั้ยครับ แต่ผมกลัวว่าจะได้อยู่บ้านกันแหละครับดูจากวันที่แล้ว
สนามจะปิด  ซะละมั้ง  เพราะพี่แดงแกจะมาปิดที่สี่แยกบางนานะครับ
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #710 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 10:53:22 PM »

สนามจะปิด  ซะละมั้ง  เพราะพี่แดงแกจะมาปิดที่สี่แยกบางนานะครับ

สงใสจะเป็นแบบนั้นนะครับ

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #711 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 10:57:19 PM »

ผมขอซื้อมาชิมซัก 10 กก. ได้เปล่าครับพี่ตุ้ย

เค้าไม่เรียกชิมแล้วครับ...เค้าเรียกอาบ....
  หาซื้อง่ายครับ..เดินเข้าTESCO LOTUS แล้วไปหา"น้ำผึ้งเทสโก้" ก็ได้ชิมแล้วครับ...
  ว่าแต่ว่าช่วงนี้กล้องใหม่ๆออกตัวมาเยอะเชียวนะครับ  มีรุ่นไหนใช้ขาข้างเดียวบ้างไหมหนอ???
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #712 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 10:58:40 PM »

เราก็ยกพล เอาน้องAAไปสลายม็อบกันซิครับ....
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #713 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 11:01:04 PM »

เค้าไม่เรียกชิมแล้วครับ...เค้าเรียกอาบ....
  หาซื้อง่ายครับ..เดินเข้าTESCO LOTUS แล้วไปหา"น้ำผึ้งเทสโก้" ก็ได้ชิมแล้วครับ...
  ว่าแต่ว่าช่วงนี้กล้องใหม่ๆออกตัวมาเยอะเชียวนะครับ  มีรุ่นไหนใช้ขาข้างเดียวบ้างไหมหนอ???

ตอนนี้ทางโรงงานเค้าเรียกคืนแล้วครับ หลังจากที่พบข้อบกพร่อง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
กล้องรุ่นนี้เค้าออกแบบมาสำหรับ AirArms โดยเฉพาะครับ ชื่อรุ่น Pro-Arm ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #714 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 11:11:02 PM »

ไม่ได้เข้ามาหลายวัน..จริงๆก็ไม่หลายเท่าไหร่นะครับ..ทำไมหน้ามันวิ่งไปหลายหน้าจัง..กล้องก็สวยๆ แหล่มๆ เพียบเลย...
เดี๋ยวก่อนเถอะ..จะเอา Hawke ของเรามาโชว์บ้าง..แต่กล่องของผมไม่สวยอ่ะดิ...
montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #715 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 11:12:07 PM »

เราก็ยกพล เอาน้องAAไปสลายม็อบกันซิครับ....
เราเอาไว้ยกพลรอออกรอบของเราดีกว่าครับสนุกกว่าครับ Cheesy

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #716 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 11:13:38 PM »

เราเอาไว้ยกพลรอออกรอบของเราดีกว่าครับสนุกกว่าครับ Cheesy

ก็ว่านะครับ...หนีมอบไปออกรอบแถวๆลานตากข้าวที่สุพรรณดีกว่า....
montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #717 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 11:19:33 PM »

ก็ว่านะครับ...หนีมอบไปออกรอบแถวๆลานตากข้าวที่สุพรรณดีกว่า....

คิก คิก คิก คิกท่าจะดีครับ Grin

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #718 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 11:26:37 PM »

เห็นท่านอ.ผณิศวร ไปออกรอบที่ไหนมาครับ..น่าสนุกจัง..
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #719 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 12:28:22 AM »

คิก คิก คิก คิกท่าจะดีครับ Grin
ผมว่าอย่าพึ่งเครื่อนไหวไปไหนเลยครับ  เดี๋ยวออกไปได้  เวลาจะกลับเข้ากรุงเทพ  มันจะกลับเข้ามาไม่ได้นะครับ  มาตัวเปล่าๆมันมาได้  แต่น้องๆ  เอ เอ  จะเข้ามาไม่ได้นะครับ
หน้า: 1 ... 45 46 47 [48] 49 50 51 ... 206
  พิมพ์