เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:23:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 119 120 121 [122] 123 124 125 ... 206
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คุยกันเรื่องกล้องเล็งทุกชนิด  (อ่าน 588677 ครั้ง)
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1815 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 10:09:39 AM »

ใครมีก็จัดไปครับ  คุณโอ๋ไม่ปล่อยบ้างเหรอ  คิก คิก คิก คิก
ถ้าเป็นกล้องจีนละก้อผมมีเพียบเลย K.อู๋ มาแบ่งไปใด้เลย
พี่แบ่งกล้องมาแล้ว  ไม่แบ่งปืนมาให้ด้วยละครับ  มันจะได้ครบคู่ไปเลยครับ  แต่เห็นลูกปืนของพี่มีลูกแปลกๆมากเลยครับ  อันนี้มันหน้าแบ่งมากกว่านะครับ  เพราะว่ามันมาง่าย  ไปง่ายด้วยครับ  วันที่พี่ตั้งกล้องหมดไปเท่าไรครับพี่
อันดับแรกต้องขอขอบคุณ K.Magnum ที่กรุณาแบ่งลมให้เติมปืน ขอบคุณมากๆครับ
เรื่องลูกปืนพอมียิงครับเพราะยิงน้อย เนื่องจากเดินทางบ่อยไม่ค่อยได้จับปืนครับ ลูกปืนเลยเหลือครับ
ตอนนี้ลูกปืนมีไม่พอแบ่งใครครับ มีเมื่อไรแบ่งแน่นอน แต่ถ้าลูกชายกับลูกสาวที่บ้านแบ่งไปเลี้ยงได้ครับค่าเทอม
รวมอื่นๆ ปีหนึ่งเป็นแสนครับแบ่งไปเลี้ยงมั๊ยครับ.  เอา AIR ARMS Diabolo Field Plus (1.175 Grams) ไหมครับ แบ่งไปใช้ 1 ตลับ

พี่พันธ์ นี่รักลูกจริงๆเลยนะ  รักเสียจนยกลูกชาย กับลูกสาวไปให้คนอื่นเขาช่วยเลี้ยง  แต่โอบกอดลูกปืนเอาไว้  ไม่เหมือนคนอื่นๆ  ใครเดินมาเฉียดลูกสาว  พวกแจกลูกปืนโดยไม่ต้องขอเลยละครับ  อย่างนั้นลูกที่พี่จะแบ่งมาผมฝากไว้ก่อนแล้วกันครับ

พี่ แม็ก ครับ
..." ใครเดินมาเฉียดลูกสาว  พวกแจกลูกปืนโดยไม่ต้องขอเลยละครับ"...แล้วนี่..ถ้าใคร  Huh เดินเฉียดแม่ของลูกสาว  พวกคงแจก.."ปืน"  ซิครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้

ผมว่านอกจากแจกปืนแล้วยังแถมลูกกระสุนให้ด้วยครับ

...คุณ สิทธา โวหาร "ตัวจริงและเสียงจริง"ของผม...กลับมาแล้ว...ขอบคุณ ครับ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #1816 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 01:53:58 PM »

ใครมีก็จัดไปครับ  คุณโอ๋ไม่ปล่อยบ้างเหรอ  คิก คิก คิก คิก
ถ้าเป็นกล้องจีนละก้อผมมีเพียบเลย K.อู๋ มาแบ่งไปใด้เลย
พี่แบ่งกล้องมาแล้ว  ไม่แบ่งปืนมาให้ด้วยละครับ  มันจะได้ครบคู่ไปเลยครับ  แต่เห็นลูกปืนของพี่มีลูกแปลกๆมากเลยครับ  อันนี้มันหน้าแบ่งมากกว่านะครับ  เพราะว่ามันมาง่าย  ไปง่ายด้วยครับ  วันที่พี่ตั้งกล้องหมดไปเท่าไรครับพี่
อันดับแรกต้องขอขอบคุณ K.Magnum ที่กรุณาแบ่งลมให้เติมปืน ขอบคุณมากๆครับ
เรื่องลูกปืนพอมียิงครับเพราะยิงน้อย เนื่องจากเดินทางบ่อยไม่ค่อยได้จับปืนครับ ลูกปืนเลยเหลือครับ
ตอนนี้ลูกปืนมีไม่พอแบ่งใครครับ มีเมื่อไรแบ่งแน่นอน แต่ถ้าลูกชายกับลูกสาวที่บ้านแบ่งไปเลี้ยงได้ครับค่าเทอม
รวมอื่นๆ ปีหนึ่งเป็นแสนครับแบ่งไปเลี้ยงมั๊ยครับ.  เอา AIR ARMS Diabolo Field Plus (1.175 Grams) ไหมครับ แบ่งไปใช้ 1 ตลับ

พี่พันธ์ นี่รักลูกจริงๆเลยนะ  รักเสียจนยกลูกชาย กับลูกสาวไปให้คนอื่นเขาช่วยเลี้ยง  แต่โอบกอดลูกปืนเอาไว้  ไม่เหมือนคนอื่นๆ  ใครเดินมาเฉียดลูกสาว  พวกแจกลูกปืนโดยไม่ต้องขอเลยละครับ  อย่างนั้นลูกที่พี่จะแบ่งมาผมฝากไว้ก่อนแล้วกันครับ

พี่ แม็ก ครับ
..." ใครเดินมาเฉียดลูกสาว  พวกแจกลูกปืนโดยไม่ต้องขอเลยละครับ"...แล้วนี่..ถ้าใคร  Huh เดินเฉียดแม่ของลูกสาว  พวกคงแจก.."ปืน"  ซิครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้

ผมว่านอกจากแจกปืนแล้วยังแถมลูกกระสุนให้ด้วยครับ

...คุณ สิทธา โวหาร "ตัวจริงและเสียงจริง"ของผม...กลับมาแล้ว...ขอบคุณ ครับ

อ้อ แวบมาแวบไปครับ  ตอนนี้หุ้นกำลังขึ้น เซียนเขาบอกว่าให้เฝ้าดูอย่ากระพริบตา (เฝ้ากำไร) 
แต่ละช่องของหุ้นที่ขึ้นไปมันหมายถึงปืนอัดลม 1 กระบอก  สัปดาห์ก่อนปืนอัดลมหายไปเป็นโหล
ว่าจะหาจุด stop loss สักหน่อยยังไม่ทำอะไร มาวันนี้ย้อยกลับขึ้นมาหมดแล้ว และกำลังขึ้นไปอีก
ประมาณปืนอัดลมอีกครึ่งโหลได้มั๊งครับ  ตอนนี้กำลังปรับหาจุด stop profit ครับผม

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #1817 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 06:13:48 PM »

หายไปไหนกันโม๊ด ผมเข้ามาไม่เห็นโพสกระทู้สักคน
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1818 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 11:43:10 PM »

ทำการบ้านให้ลูกสาวอยู่ครับ  เลยไม่ได้มาโพสต์  อีกอย่างกำลังเข้าไปประมูลกล้องเล็งในอีเบย์อยู่เพื่อหากล้องมายิงน้องนก ไหว้

* IMG_9895.jpg (88.89 KB, 800x534 - ดู 511 ครั้ง.)
การ์ตูน รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 379

« ตอบ #1819 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 12:03:34 AM »

ครูทศอย่างพึ่งซื้อนะครับ รอกล้องผมก่อน  Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2010, 07:38:06 AM โดย การ์ตูน รักในหลวง » บันทึกการเข้า
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1820 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 07:36:11 AM »

ทำการบ้านให้ลูกสาวอยู่ครับ  เลยไม่ได้มาโพสต์  อีกอย่างกำลังเข้าไปประมูลกล้องเล็งในอีเบย์อยู่เพื่อหากล้องมายิงน้องนก ไหว้

...มีน้องๆเขามาบอกว่า"ถ้าอาจารย์ ทศ มาโพสทีไร  เยี่ยม..กระทู้นั้นๆจะโต้ตอบกัน..อย่างเมามัน  นี่ดูซิหายไป 1-2 วัน..เลยดูเหงาๆ.."ข้าศึก"บุกทุกกระทู้เลย  ตกใจ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2010, 07:42:03 AM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
ถั่วดำ
Full Member

คะแนน 103

« ตอบ #1821 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 07:43:30 AM »

ทำการบ้านให้ลูกสาวอยู่ครับ  เลยไม่ได้มาโพสต์  อีกอย่างกำลังเข้าไปประมูลกล้องเล็งในอีเบย์อยู่เพื่อหากล้องมายิงน้องนก ไหว้

...มีน้องๆเขามาบอกว่า"ถ้าอาจารย์ ทศ มาโพสทีไร..กระทู้นั้นๆจะโต้ตอบกัน..อย่างเมามัน  นี่ดูซิหายไป 1-2วัน..เลยดูเหงาๆ.."ข้าศึก"บุกทุกกระทู้เลย ครับ
ก็ผมบอกแล้วท่าอาจารย์ไม่มา เหงาบอกได้คำเดียว

แต่ว่าอาจารย์จะไปยิงนกอย่าลืมชวนผมบางนะครับ ผมยังไม๊มีลมเติมเลย และอีกอย่างลมกำลังหมดแล้วครับ
การ์ตูน รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 379

« ตอบ #1822 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 07:43:41 AM »

ผมคนหนึ่งหละแอบติดตามผลงานแกอยู่  หลงรัก
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1823 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 10:27:23 AM »

ครูทศอย่างพึ่งซื้อนะครับ รอกล้องผมก่อน  Cheesy
ผมคนหนึ่งหละแอบติดตามผลงานแกอยู่  หลงรัก

ขอบคุณมากครับ  ไหว้  ทั้งเรื่องกล้องเล็งและการติดตามอ่านกระทู้ของผม
cnintorn
Full Member

คะแนน 40

« ตอบ #1824 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 12:01:21 PM »

...มีน้องๆเขามาบอกว่า"ถ้าอาจารย์ ทศ มาโพสทีไร..กระทู้นั้นๆจะโต้ตอบกัน..อย่างเมามัน  นี่ดูซิหายไป 1-2วัน..เลยดูเหงาๆ.."ข้าศึก"บุกทุกกระทู้เลย ครับ
ก็ผมบอกแล้วท่าอาจารย์ไม่มา เหงาบอกได้คำเดียว

แต่ว่าอาจารย์จะไปยิงนกอย่าลืมชวนผมบางนะครับ ผมยังไม๊มีลมเติมเลย และอีกอย่างลมกำลังหมดแล้วครับ
ท่านjubiosanookยังไม่มีลมเติมอีกเหรอ อดใจไว้ได้งั้ยเนี่ย

AIRARM S510 Extra FAC Superlite TRADITIONAL .177
ถั่วดำ
Full Member

คะแนน 103

« ตอบ #1825 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 12:48:06 PM »

ท่านjubiosanookยังไม่มีลมเติมอีกเหรอ อดใจไว้ได้งั้ยเนี่ย
ครับ ลมยังไม่มีครับ มีแต่อุปกรณ์มาละ ขาดถังดำน้ำครับ กำลังเดินทางมา ทีอดใจได้ก็มีตัวอื่นเล่นอยู่ครับ
แล้วของคุณ cnintorn มายังครับ แล้วที่ภูเรือมีคนไปเทียวเยอะยังครับ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #1826 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 02:00:57 PM »

ผมคนหนึ่งหละแอบติดตามผลงานแกอยู่  หลงรัก

ขอบคุณมากครับ  ไหว้  ทั้งเรื่องกล้องเล็งและการติดตามอ่านกระทู้ของผม

โพ้ม..ม...ก็ติดตามอ่านกระทู้อาจารย์เหมือนกัน เพียงแต่ผมไม่พูดครับ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #1827 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 06:46:30 PM »

โพ้ม..ม...ก็ติดตามอ่านกระทู้อาจารย์เหมือนกัน เพียงแต่ผมไม่พูดครับ
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #1828 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 09:02:30 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก 
K.อู๋ เศร้าเรื่องอะไรครับ จองเสื้ือ ตัว 1 ด้วย สีขาวครับ.

เสื้อสีขาวโปโลติดต่อพี่ตุ๊ ( dunk) ได้เลยครับพี่อนุพันธ์...ส่วนไซด์เสื้อลองโทรคุยดูครับ...

ตามนี้เลยครับพี่อนุพันธ์

cnintorn
Full Member

คะแนน 40

« ตอบ #1829 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 10:30:30 PM »

ทำการบ้านให้ลูกสาวอยู่ครับ  เลยไม่ได้มาโพสต์  อีกอย่างกำลังเข้าไปประมูลกล้องเล็งในอีเบย์อยู่เพื่อหากล้องมายิงน้องนก ไหว้

...มีน้องๆเขามาบอกว่า"ถ้าอาจารย์ ทศ มาโพสทีไร..กระทู้นั้นๆจะโต้ตอบกัน..อย่างเมามัน  นี่ดูซิหายไป 1-2วัน..เลยดูเหงาๆ.."ข้าศึก"บุกทุกกระทู้เลย ครับ

ครับ ลมยังไม่มีครับ มีแต่อุปกรณ์มาละ ขาดถังดำน้ำครับ กำลังเดินทางมา ทีอดใจได้ก็มีตัวอื่นเล่นอยู่ครับ
แล้วของคุณ cnintorn มายังครับ แล้วที่ภูเรือมีคนไปเทียวเยอะยังครับ
ถังดำน้ำมาแล้วครับ
ภูเรือคนเที่ยวเยอะยัง ไม่ทราบครับช่วงนี้งานยุ่งอยู่ต่างจังหวัดตลอด

AIRARM S510 Extra FAC Superlite TRADITIONAL .177
หน้า: 1 ... 119 120 121 [122] 123 124 125 ... 206
  พิมพ์