เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 12:29:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับท่าน วมต. ร้อยแล้วครับ  (อ่าน 7016 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #75 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 08:03:30 PM »

...ขอถามหน่อยครับ ตามธรรมเนียมของคนยิงได้ 100 เนี่ย จะเอาเป้าไปใส่กรอบแขวนที่บ้านไหมครับ เห็นเซ็นชื่อกันซะ Grin Grin
ผมกำลังเล็งฝาบ้านอยู่ครับว่าจะแปะตรงไหนดี Grin แต่ถ้าพี่บุญสวัสดิ์สงสัยต้องเอาเป้าที่ได้มาทำรั้วบ้าน Grin Grin Grin

Grin ผมว่าต้องถามพี่อ๋องจะดีกว่านะ ว่าที่ยิงไปรู้สึกว่าจะเกือบ 100 กระดานแล้ว (หรือเกินแล้วก็ไม่รู้) เอาไปไว้ไหน เยาะเย้ย Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #76 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 08:18:55 PM »

...ขอถามหน่อยครับ ตามธรรมเนียมของคนยิงได้ 100 เนี่ย จะเอาเป้าไปใส่กรอบแขวนที่บ้านไหมครับ เห็นเซ็นชื่อกันซะ Grin Grin
ผมกำลังเล็งฝาบ้านอยู่ครับว่าจะแปะตรงไหนดี Grin แต่ถ้าพี่บุญสวัสดิ์สงสัยต้องเอาเป้าที่ได้มาทำรั้วบ้าน Grin Grin Grin

Grin ผมว่าต้องถามพี่อ๋องจะดีกว่านะ ว่าที่ยิงไปรู้สึกว่าจะเกือบ 100 กระดานแล้ว (หรือเกินแล้วก็ไม่รู้) เอาไปไว้ไหน เยาะเย้ย Grin

เอาทำฝาบ้านไง.... Grin

และก็ขอแสดงความยินดีกับพี่ BSW ด้วยครับ...ว่าแต่ตกลงนี่ 10 หรือ 15 กระดานครับที่พี่ยิงได้ 100 เต็ม Huh

.....ขอบพระคุณมากครับ... Grin รวม 10 กระดานครับ... ( หมดแรงเลยครับ )

ยินดีด้วยครับพี่ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #77 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2005, 10:00:44 PM »

ถามคำเดียว  เมื่อไหร่จะฉลอง ครับ Cheesy
ฉลองผู้การกลับจากบรูไน + ฉลองผู้การสกายกับตำแหน่งใหม่ + ฉลองครบรอบห้าปีบอร์ด .....และ .....xxx

MedCadet
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #78 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 10:40:50 PM »

วันนั้นสติแตกผมสติแตกไปเลยครับ ยิงหลุดที่ยี่สิบห้าหลาไปสี่กระดาน เลยได้ร้อยเพิ่มมาแค่กระดานเดียว ยังไปไม่ถึงไหน...
เอาเป็นว่าจะพยายามไปปรับวุฒิเรื่อยๆ...หวังว่าจะได้รับเสื้อสามารถในวันรับวุฒิของรุ่นร้อย...
เมื่อวันอาทิตย์ต้องขอโทษทุกท่านด้วยไปที่รีบกลับไปก่อนไม่ได้ไปลาใครเลย...แบบว่า สไตลิสต์ของอวป.จะยิงผมทิ้งอยู่แล้วอ่ะ เลยต้องรีบไปอ่ะครับ... Cheesy Tongue

True success is not in the learning, but in its application to benefit mankind.
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #79 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 12:04:32 AM »

วันนั้นสติแตกผมสติแตกไปเลยครับ ยิงหลุดที่ยี่สิบห้าหลาไปสี่กระดาน เลยได้ร้อยเพิ่มมาแค่กระดานเดียว ยังไปไม่ถึงไหน...
เอาเป็นว่าจะพยายามไปปรับวุฒิเรื่อยๆ...หวังว่าจะได้รับเสื้อสามารถในวันรับวุฒิของรุ่นร้อย...
เมื่อวันอาทิตย์ต้องขอโทษทุกท่านด้วยไปที่รีบกลับไปก่อนไม่ได้ไปลาใครเลย...แบบว่า สไตลิสต์ของอวป.จะยิงผมทิ้งอยู่แล้วอ่ะ เลยต้องรีบไปอ่ะครับ... Cheesy Tongue

มิน่าละท่าน พอเข้า25หลาละมือไม้สั่นไปหมด ที่แท้ติดภารกิจนี่เอง ยังงี้ต้องไปฝึกความเหี้ยมกับน้องอู ได้ข่าวว่ารายนั้นก็รีบพอๆกันแต่ไม่หลุดแฮะ  สงบสยบเคลื่อนไหวจริงๆ  Grin Grin

ปล. หมอต้นลืม 100กระดานที่สองไว้หรือทิ้งอะ เราไม่แน่ใจเห็นวางๆอยู่แถวม้าหินเลยเก็บไว้ให้แล้วเน้อ  Wink
NAPALM
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #80 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 01:51:10 AM »

ขอร่วมยินดีกับ   ท่านรองฯ ผองพัฒ......ด้วยครับ
                 .......และ......
ขอร่วมยินดีกับ   สหาย hongsa   ด้วย   ( อย่าทำลืม......กรีน  เลเบิล....ละ)

..........ขอเพียงมีความหวัง       ย่อมมีโอกาส...............
MedCadet
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #81 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 07:19:46 AM »

ขอบคุณค้าบพี่ปิ๊ก... ลืมครับ มันรีบจริงๆ...

เจ้าอูมันเก่งเกินไปครับ ไม่อยากเอาตัวเองไปเทียบกะน้องชายละ... มายิงสองกระดาน ก็ได้ร้อยทั้งสองกระดาน ได้เสื้อสามารถไปเรียบร้อย... กำลังสงสัยว่าเป็นเพราะความขลังของ "ปืนยืม(คุณบ๊อบบี้) ลูกขอ(พ่อ)" รึเปล่า

ปล. พี่ปิ๊กครับ วีเจแอนนี่ ชวนเรียน รบหลักออโตฯต่อครับ สนใจป่าว หุ หุ หุ Grin

True success is not in the learning, but in its application to benefit mankind.
ผองพัฒ
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #82 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 08:58:08 AM »

ขอบคุณค้าบพี่ปิ๊ก... ลืมครับ มันรีบจริงๆ...

เจ้าอูมันเก่งเกินไปครับ ไม่อยากเอาตัวเองไปเทียบกะน้องชายละ... มายิงสองกระดาน ก็ได้ร้อยทั้งสองกระดาน ได้เสื้อสามารถไปเรียบร้อย... กำลังสงสัยว่าเป็นเพราะความขลังของ "ปืนยืม(คุณบ๊อบบี้) ลูกขอ(พ่อ)" รึเปล่า

ปล. พี่ปิ๊กครับ วีเจแอนนี่ ชวนเรียน รบหลักออโตฯต่อครับ สนใจป่าว หุ หุ หุ Grin

ว๊าวว!! เรียนสิคร้าบ....พลาดได้อย่างไร หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก ว่าแต่ว่าแอบไปชวนกันเรียนตอนไหนเนี่ย ระวังสไตลิสท์มาเห็นเข้าเดี๋ยวจะมือไม่สั่นอีกนะจ๊ะ อิอิอิ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย
ผองพัฒ
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #83 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 09:06:50 AM »

ขอร่วมยินดีกับ ท่านรองฯ ผองพัฒ......ด้วยครับ
ขอร่วมยินดีกับ สหาย hongsa ด้วย ( อย่าทำลืม......กรีน เลเบิล....ละ)
ขอบคุณครับพี่ Smiley
เอ่อท่านhongsaครับ...กรีน เลเบลอะไรเหรอครับ อิอิอิ Tongue Tongue
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #84 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 09:36:33 AM »

:::: WOW :::: GREEN LABEL ::::  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ::::

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #85 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 09:05:41 PM »

ยินดีด้วยครับ
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #86 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 09:59:41 PM »

ว๊าวว!! เรียนสิคร้าบ....พลาดได้อย่างไร หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก ว่าแต่ว่าแอบไปชวนกันเรียนตอนไหนเนี่ย ระวังสไตลิสท์มาเห็นเข้าเดี๋ยวจะมือไม่สั่นอีกนะจ๊ะ อิอิอิ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย
;Dwowwwwww.....น่าไปนั่งเป็นกำลังใจให้ท่าน วมต.วุ้ย...... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Colt Rampant
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #87 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 12:00:31 PM »

ขอร่วมยินดีกับ ท่านรองฯ ผองพัฒ......ด้วยครับ
ขอร่วมยินดีกับ สหาย hongsa ด้วย ( อย่าทำลืม......กรีน เลเบิล....ละ)
เอ่อท่านhongsaครับ...กรีน เลเบลอะไรเหรอครับ อิอิอิ Tongue Tongue

น้ำลายหก เอ่อ...... ผม"หลุดปาก" บนกับคนในสนามไว้น่ะครับ ไม่คิดว่าจะได้จริงๆ
ทีนี้ก็เลยต้องหาเรื่องแก้บนแล้วล่ะครับ ท่านผองพัฒ
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  แก้บนวันที่ 19/11 ครับ เชิญท่านผองพัฒและทุกๆท่านร่วม "แก้" ครับ ที่ ศรภ. หลังงานรับวุฒิบัตรฯ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ถ้าใจไม่สู้เสียแล้ว ร้อยปืนพันปืนที่มีอยู่ในมือก็ไร้ประโยชน์

ผองพัฒ
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #88 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 12:44:14 PM »

น้ำลายหก เอ่อ...... ผม"หลุดปาก" บนกับคนในสนามไว้น่ะครับ ไม่คิดว่าจะได้จริงๆ
ทีนี้ก็เลยต้องหาเรื่องแก้บนแล้วล่ะครับ ท่านผองพัฒ
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  แก้บนวันที่ 19/11 ครับ เชิญท่านผองพัฒและทุกๆท่านร่วม "แก้" ครับ ที่ ศรภ. หลังงานรับวุฒิบัตรฯ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ว้าวๆ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ดีครับงั้นผมจะไปเป็นสักขีพยานในการแก้บนของพี่นะครับ อิอิอิ
ผองพัฒ
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #89 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 12:46:12 PM »

ปล. เมื่อวานไปศรภ.ถามครูหวินมา รบหลักออโตมีคนสมัครไป 30กว่าคนแล้ว รีบๆมาสมัครนะครับหมอ(จริงๆ จะฝากบอกวีเจแอนนีให้มารีบสมัครอะ Grin Grin ) เพราะครูหวินรับแค่ 50คนนะจ๊ะ
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์