เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 04:34:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด แม่นาง JarengkaBOW  (อ่าน 16362 ครั้ง)
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #105 เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 11:13:21 AM »

ถ้าจะสมัครเป็นแฟน...คิวของคุณพลายแก้วเนี่ย...น่าจะอยู่ที่คิว...............โอย......หลายคิวค่ะ แถมใบสมัครหมดแล้วด้วย สั่งโรงพิมพ์ๆอยู่อ่ะค่ะ...อิๆ Cheesy

แต่ถ้าจะสมัครของนู๋โบว์เนี่ย เดี๋ยวโอใช้เส้นลัดคิวให้...555 Grin

มีใต้โต๊ะกันด้วยหรอเจ้าค่ะ :Smiley

ขอบคุณครับสำหรับการลัดคิวใต้โต๊ะครับ คุณโอชิโร่ ผมจะได้มีแฟน(เป็นตัวเป็นตน)แถมคอเดียวกัน(เล่นปืนเหมือนกัน)ซักที ขอบคุณครับผม

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

จุ๊ๆๆๆอย่าเอ็ดไป Grin Wink Grin Wink Grin Wink

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #106 เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 11:15:06 AM »

ถ้ามีกิ๊กเป็นร้อยจริง ก็คงได้เลิกกันแฟนที่มีอยู่คนเดียวเจ้าคะ Wink

อย่างนี้แปลว่าคุณปิ๊กเป็นผู้รู้ใจท่านพลายแก้วหรือเจ้าคะ :Smiley

หมายถึงสเป็คสาวในฝันของพี่พลายอะเหรอ ฮุฮุฮุ

ใช่แล้ว ใช่แล้ว แต่................อย่าไปบอกน้องเขานะ อายง่ะ

ยังงี้ต้องมีค่าปิดปากแล้วละพี่ Grin Grin Grin

ได้เลยครับ ถ้างั้น ผมยกปืนที่คุณประกอบให้ผมวันนั้นดีกว่า เป็นน้ำใจสำหรับมิตรภาพ(แต่หากไม่อยากได้ ก็ไม่เป็นไร จะหาอย่างอื่นให้ ) อย่างน้อยก็เอาไปทับกระดาษได้นะ5555555 ขอบคุณครับคุณปิ๊กที่ช่วยเหลือ

ว่าแต่ปิดปากคุณปิ๊กคนเดียวหรือครับ....หึ.หึ Coolเดี่ยวผมก็แฉสะหรอก Grin Grin

ของขวัญสำหรับมิตรภาพเพื่อคุณซีอุสก็มีนะ หากศุกร์เสาร์นี้ เข้ากรุงเทพ มารับไปได้เลย เอาไว้ซ้อมยิงที่บ้าน ให้คุณจริงๆครับ ขอบคุณครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #107 เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 02:27:59 PM »

แต่ถ้าจะสมัครของนู๋โบว์เนี่ย เดี๋ยวโอใช้เส้นลัดคิวให้...555 Grin

โอเค....ทุ่มสุดตัว ให้อิ่มนึงเลยเอ้า... Angry
เพราะอิ่มนึงของแม่คุณคงทำเอาหมดเนื้อหมดตัวแน่เลย.... Grin Grin Grin

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #108 เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 02:29:31 PM »

โอเค....ทุ่มสุดตัว ให้อิ่มนึงเลยเอ้า... Angry
เพราะอิ่มนึงของแม่คุณคงทำเอาหมดเนื้อหมดตัวแน่เลย.... Grin Grin Grin

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #109 เมื่อ: กันยายน 24, 2004, 11:42:34 AM »

เพิ่งหาของขวัญวันเกิดเจอครับ
ช้าไปหน่อย เข้าไปได้เลย

http://www.khonnaruk.com/html/announce/jira/kawtom.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2004, 11:45:56 AM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #110 เมื่อ: กันยายน 24, 2004, 03:34:42 PM »

สุขสันต์ วันเกิดครับ พี่ โบว์  คิดหวังสิ่งใดสมปราถนาครับ  ผิวพรรณ ผุดผ่อง  สุขภาพ แข็งแรง
         ให้ได้ ดังหวัง ทุกประการครับ   Cheesy Cheesy Cheesy

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
b@ll - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #111 เมื่อ: กันยายน 24, 2004, 04:10:24 PM »

Grin มีความสุขมากๆนะครับ  Grin

...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #112 เมื่อ: กันยายน 24, 2004, 07:19:17 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ  คุณโบว์  Smiley

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #113 เมื่อ: กันยายน 25, 2004, 11:45:12 AM »

ขอบคุณสำหรับทุกๆ คำอวยพรนะเจ้าค่ะ ไม่สบายเลยไม่ได้เข้ามาอ่านในบอร์ดสามวัน อิอิ...ยังไงรบกวนท่านปิ๊ก save กระทู้นี้ให้ข้าน้อยหน่อยนะเจ้าคะ

ถึงคุณ RUGER อย่าเรียกข้าน้อยว่า "พี่" เลยเจ้าค่ะ ข้าน้อยไม่แน่ใจว่าจะอายุมากกว่าท่านหรือเปล่า บาปเปล่าๆ

I am dying... -*-

หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์