เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:23:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านที่มีปืนประเภทลูกดก มีแม็กติดปืนคนละกี่อันครับ  (อ่าน 6949 ครั้ง)
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #60 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 05:34:57 PM »

ตอนนี้มีอยู่ 2 แม็ก ใช้กับ M9A1 กำลังจะหาเพิ่มอีกครับ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
นายบุญ.๙
Sr. Member

คะแนน 109

« ตอบ #61 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 06:20:28 PM »

บราวนิง แพรคติคัล... ๒ อัน
กล็อค ๒๖... ๓ อัน ครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
mouse
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #62 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 11:44:43 AM »

ผมใช้ para p-14 มี 3 แม็กครับ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #63 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 12:16:34 PM »

............ Grin Grin Grin  ตัวที่ดกสุดในบ้าน จุ 18 นัด ผมมี อยู่ 6 แม็ก.. ไม่รู้เยอะไปไหม..  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พอโจรขึ้นบ้าน คุณนินจาเตะให้ร่วงแล้วจับมัดเอา18*6กรอกลงคอทีละนัด รับรองว่ามันตายตั้งแต่แม็กฯที่3แล้วครับ  Grin

ผมว่าแม๊กแรกก็เดี้ยงแล้วน่ะครับ คิก คิก

................. คิก คิก คิก คิก คิก คิก  โหดจังท่าน....  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก 

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #64 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 12:23:31 PM »

............ Grin Grin Grin  ตัวที่ดกสุดในบ้าน จุ 18 นัด ผมมี อยู่ 6 แม็ก.. ไม่รู้เยอะไปไหม..  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พอโจรขึ้นบ้าน คุณนินจาเตะให้ร่วงแล้วจับมัดเอา18*6กรอกลงคอทีละนัด รับรองว่ามันตายตั้งแต่แม็กฯที่3แล้วครับ  Grin

ผมว่าแม๊กแรกก็เดี้ยงแล้วน่ะครับ คิก คิก

................. คิก คิก คิก คิก คิก คิก  โหดจังท่าน....  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก 
คิดได้ไงเนี่ยพี่ 5555+ ขำก๊าก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #65 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 01:07:15 PM »

เตรียมความพร้อม    Grin

SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #66 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 08:28:07 AM »

มากไปหรือเปล่าครับ Grin;D

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #67 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 10:09:29 AM »

มากไปหรือเปล่าครับ Grin;D

ผมไม่แม่นครับเอาเยอะไว้ก่อน  ไหว้

เมียหลวงสั่งถอย เมียน้อยสั่งลุย
Sr. Member

คะแนน 53

« ตอบ #68 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 10:48:26 AM »

รู้สึกเหมือนกับว่าพวกท่านทั้งหลายกำลังจะออกศึกเลยนะครับ
กฏหมายให้มีไว้ได้แค่ไม่กี่นัดนะครับ ลองศึกษากฏหมายดูให้ดีๆถ้ามีกระสุนมากๆ อาจตกเป็นผู้ต้องหาได้นะครับ

............... คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก 

รู้สึกเหมือนกับว่าพวกท่านทั้งหลายกำลังจะออกศึกเลยนะครับ
กฏหมายให้มีไว้ได้แค่ไม่กี่นัดนะครับ ลองศึกษากฏหมายดูให้ดีๆ
ถ้ามีกระสุนมากๆ อาจตกเป็นผู้ต้องหาได้นะครับ

เอ  ผมก็ศึกษากฎหมายมามากเหมือนกัน  ไม่เคยเห็นมีกฎหมายแบบที่ท่านพูดถึง
เป็นกฎหมายเรื่องอะไร  มาตราไหนครับ
กฏหมายให้มีไว้ได้แค่ไม่กี่นัดนะครับ ลองศึกษากฏหมายดูให้ดีๆ
ถ้ามีกระสุนมากๆ อาจตกเป็นผู้ต้องหาได้นะครับ

จำได้ว่า ผมเคยทักท้วง "คุณ เมียหลวงสั่งถอย  เมียน้อยสั่งลุย"  ไปแล้ว ยังจำผิด ๆ อยู่เลยนะครับ.  Wink

Sig ๒๒๖  มี ๒ แม็กฯ  ส่วน G.๑๙  มี ๖ แม็ก ฯ ครับ

ผมอ่านมาจากกระทู้ที่ปักหมุดนะครับ 
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=52609.0
ไม่ทราบผิดถูกประการใดครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ
ตกลงสรุปว่ามีมากไม่ผิดใช่ไหมครับ แล้วที่กระทู้ที่ปักหมุดแล้วเจ้าหน้าที่จับกุมไม่ทราบว่าเจ้าหน้าที่ทำผิดหรือเปล่า
ขอบคุณครับ ไม่ได้มีเจตนาไม่ดีนะครับ
TWC - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 93

เลือดสีเทา SATIT 9 KKU

« ตอบ #69 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 10:55:08 AM »

ของผม 75 D  มี 2 แม๊กอัดลูกเต็มตลอด Grin

สบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #70 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 10:59:07 AM »

บางคนบอกให้ซื้อแม็กเพิ่ม เติม ก็ไม่ยอมซื้อ บอกแค่สองนี่ก็พอ

THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 11:09:35 AM »

บางคนบอกให้ซื้อแม็กเพิ่ม เติม ก็ไม่ยอมซื้อ บอกแค่สองนี่ก็พอ

มีขายด้วยหรือครับ  ท่าน hit คริ คริ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #72 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 11:26:03 AM »

อะไรหรือครับพี่ มีDemand ก็มี Supply ครับ แต่ว่าสู้ราคาไหวหรือเปล่าล่ะครับ คริคริ;D;D

หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์