เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 06:32:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครอยู่ Las Vegas บ้างมั้ยครับ  (อ่าน 14091 ครั้ง)
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 12:45:25 AM »

คือ ประมาณต้นปีหน้าปลายเดือน มค. ผมต้องไปธุระที่ Las Vegas ประมาณ 2 อาทิตย์ ซึ่งทราบมาว่างาน Shotshow

จะจัดประมาณ  วันที่ 9-12 กพ. เลยอยากจะหาเพื่อนๆ พี่ๆ บนเวปไปเที่ยวงานด้วยกัน (ไม่รู้จะเข้าได้หรือเปล่านะครับเนี่ย

เห็นว่าต้องให้คนที่ทำธุรกิจเกียวกับปืนเท่านั้นเข้าได้  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน)

http://www.shotshow.org

We can either find the way or make one.
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 12:52:06 AM »

คุณโอ๊ค(ซิกโปร)อยู่ที่นั่นครับ อย่าลืมชวนผมด้วยนะครับ อยากไปเหมือนกัน
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 12:55:27 AM »

คุณโอ๊ค(ซิกโปร)อยู่ที่นั่นครับ อย่าลืมชวนผมด้วยนะครับ อยากไปเหมือนกัน

ไปด้วยกันมั้ยครับพี่ Grin Grin ชวนเนิ่นๆ จะได้จัดเวลาไปได้ครับผม Grin Grin

We can either find the way or make one.
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 01:02:16 AM »

เดือนม.คเป็นเดือนที่ผมงานยุ่งมากๆ แต่ถ้าตรงกับวันที่งานน้อยผมไปแน่นอนครับ มาแล้วอย่าลืมมาเที่ยวเล่นบ้านผมบ้างนะครับ
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 01:07:02 AM »

เดือนม.คเป็นเดือนที่ผมงานยุ่งมากๆ แต่ถ้าตรงกับวันที่งานน้อยผมไปแน่นอนครับ มาแล้วอย่าลืมมาเที่ยวเล่นบ้านผมบ้างนะครับ

กำลังจัดตารางเดินทางอยู่เลยครับ ถ้ามีโอกาส ยังไงต้องไปเยี่ยมแน่ครับพี่

แต่ก็อยากเจอพี่ ที่ LV ด้วยนะครับผม Smiley

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 02:23:25 AM »

ท่าน โทนี่ ครับผมฝากหิ้วของมาให้ผมหน่อยได้ไหมครับ แต่ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับ
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 03:42:00 AM »

ท่าน โทนี่ ครับผมฝากหิ้วของมาให้ผมหน่อยได้ไหมครับ แต่ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับ

Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 06:46:04 AM »

Grin Grin Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 09:19:09 AM »

วันก่อนส่งของให้พี่เจษ..... แกอยากได้นัก..ฉึก...ฉา.... ผมยัดลงกล่องไม่ได้...ยังไงจะฝากไปให้นะพี่ ...

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 09:28:25 AM »

วันก่อนส่งของให้พี่เจษ..... แกอยากได้นัก..ฉึก...ฉา.... ผมยัดลงกล่องไม่ได้...ยังไงจะฝากไปให้นะพี่ ...

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ถ้าส่งได้จริงๆ...............นึกภาพไม่ออกเล๊ยยยยยยยยยย

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 09:37:12 AM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ถ้าส่งได้จริงๆ...............นึกภาพไม่ออกเล๊ยยยยยยยยยย

คือ แบบว่า พาไปด้วยง่ะ เหอๆ พาไปเผื่อพี่เจษดีมั้ยเนี่ย Grin Grin

(แต่นักศึกษาผู้ชายนะครับ โดนชก โดนชก เหอๆ เพราะว่าพาน้องชายไปส่ง  )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2005, 09:39:03 AM โดย Tonyman » บันทึกการเข้า

too_muangphol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 10:06:18 AM »

ขอรูป สวย ๆ มาฝากน้อง ๆ ด้วยนะครับพี่
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 10:22:41 AM »

ขอรูป สวย ๆ มาฝากน้อง ๆ ด้วยนะครับพี่

รู้สึกว่าเค้าจะห้ามถ่ายรูปครับ ยกเว้นมีบัตร Press น่ะครับ เช่นเป็นตัวแทนของหนังสือ อวป.อะไรแบบนี้น่ะครับ Grin Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 10:30:51 AM »

มีเพื่อนเที่ยวซะแล้ววววว  Grin Grin Grin  เยี่ยมเลยยยยย Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 10:35:00 AM »

แกอยากได้นัก..ฉึก...ฉา.... ผมยัดลงกล่องไม่ได้...ยังไงจะฝากไปให้นะพี่ ...

ฝากนัก......ฉึก.....ฉา อีตาโทนีแมนเนี่ยนะ ผมว่าคิดผิดอะป่าว Grin Grin Grin  กว่าจะไปถึงพรุ่นหมด Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: [1] 2 3 4 ... 12
  พิมพ์