เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 06:22:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครอยู่ Las Vegas บ้างมั้ยครับ  (อ่าน 14028 ครั้ง)
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #120 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 05:45:16 PM »

โอ้ แสงสีเร้าใจ วัยรุ่นอยากไปบ้างจัง

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #121 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 05:50:30 PM »

โอ้ แสงสีเร้าใจ วัยรุ่นอยากไปบ้างจัง

ไปด้วยกันได้นะคับ ลางานล่วงหน้าเลย Grin Grin

We can either find the way or make one.
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 06:07:49 PM »

คุณ Tonymanเอารูปมาลงยั่วเพื่อนๆอีกครับ ชุดนี้ผมพึ่งไปค้นเจอมา

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #123 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 06:12:15 PM »

เยี่ยมเลยครับผม สงสัยงานนี้เราจัด Mini Meeting @ Las Vegas ได้แน่เลย Grin Grin

We can either find the way or make one.
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 06:13:38 PM »

ดูสดๆสวยครับ แต่กล้องไม่ดีเลยถ่ายได้แค่นี้

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #125 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 06:15:01 PM »

จำได้ว่า คราวก่อนไป Bellagio น้ำพุเสีย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อดดูเลยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #126 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 06:17:12 PM »

หมดแล้วครับ

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #127 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 07:59:19 PM »

สมกับเป็นเมืองนีออนจริงๆ สวยไปอีกแบบ...

เห็นภาพโทนี่แล้ว...ผมนึกว่าเป็นดาราฮ่องกง (จำชื่อไม่ได้) Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #128 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 08:07:16 PM »

เห็นภาพโทนี่แล้ว...ผมนึกว่าเป็นดาราฮ่องกง (จำชื่อไม่ได้) Grin

คนที่ขี่มอเตอร์ไซแล้วมีผู้หญิงซ้อนท้ายด้วยป่ะครับ เรื่องอะไรน้า Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #129 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 08:20:12 PM »

คนที่ขี่มอเตอร์ไซแล้วมีผู้หญิงซ้อนท้ายด้วยป่ะครับ เรื่องอะไรน้า Grin Grin

ผู้หญิงข้าใครอย่าเตะ อิอิ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #130 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 08:26:09 PM »

แค่แวะมาชมภาพก็คุ้มแล้วครับ
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #131 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 01:02:03 AM »

เรียนคุณ Law Enforcement : Mackenna's Gold บอกตอนจบว่าถ่ายที่ Canyon de Chelly (เดอ เช) และ Glen Canyon, Arizona แล้วขอบคุณ Bureau of Land Management ที่ Medford, Oregon และ Kanab, Utah คิดว่าฉากแม่น้ำ (ในเรื่องเรียกว่า Yellow River) คงถ่ายใน Oregon

How the west was won ไม่บอกอะไรเลย Last of the Mohicans เคยดูแต่ไม่เก็บ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #132 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 08:53:18 AM »

เรียนคุณ Law Enforcement : Mackenna's Gold บอกตอนจบว่าถ่ายที่ Canyon de Chelly (เดอ เช) และ Glen Canyon, Arizona แล้วขอบคุณ Bureau of Land Management ที่ Medford, Oregon และ Kanab, Utah คิดว่าฉากแม่น้ำ (ในเรื่องเรียกว่า Yellow River) คงถ่ายใน Oregon

How the west was won ไม่บอกอะไรเลย Last of the Mohicans เคยดูแต่ไม่เก็บ

ขอบพระคุณมากครับพี่ Sundance อือม์ ผมไม่เคยไปที่ธรรมชาติในเมกาเลยครับ แต่ Image ของบรรยากาศวันหยุดที่ดีอย่างนึงคือป่าไม้แถบเหนือ ลำธาร อากาศเย็ืน ปืนดินดำ พายเรือ และถ้ามีนางเอกด้วยยิ่งเยี่ยม เหมือนบรรยากาศตอนแรกใน How the west was won

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #133 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 01:46:32 PM »

น้ำกระจายเลยยยยย (รูป)

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #134 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 10:50:42 AM »

...มันเป็นไงกระเป๋า Jansport :Smiley

จาดดดดด......ห้ายยยยย....ครับ คุณครู....คริ คริ

ท่านจาเล็ง...ชอบบบบ......

ตาซับใน....บอกว่า....จาซื้อห้ายยยย....คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....

ข้าน้อยชอบแบบเป้สะพายสองไหล่มากกว่าเจ้าค่ะ สะพายข้างเดียว เดี๋ยวไหล่ไม่เท่ากัน Grin

พี่โทนี่ ถ่ายรูปเป้ของพี่มาให้ดูหน่อยได้ไหมเจ้าคะ เมื่อวานข้าน้อยไปเดิน Central World Plaza กับ Central ชิดลม ไม่มี Jansport ทั้งสองที่ และข่าวร้ายคือไม่นำเข้ามาอีกแล้วด้วยเจ้าค่ะ
Undecided

I am dying... -*-

หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12
  พิมพ์