เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 06:35:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครอยู่ Las Vegas บ้างมั้ยครับ  (อ่าน 14110 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #135 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 01:03:50 PM »

เพื่อท่านจาเล็ง...คร้าบบบบ......คริ คริ
 หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Jansport Penelope 34 Women's Backpack

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2005, 01:05:26 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #136 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 01:09:27 PM »

ปาดหน้าอีตาซับใน....คริ คริ
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #137 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 01:22:06 PM »

น้องโบว์อยากได้อะไรทำไมไม่บอกพี่บุญละครับ   หลงรัก
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #138 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 01:35:41 PM »

แบบที่ท่าน 51 โพสมา นี่แหละใช่เลย สายสะพายใหญ่ๆ หน่อย หัวเราะร่าน้ำตาริน

น้องโบว์อยากได้อะไรทำไมไม่บอกพี่บุญละครับ หลงรัก

กำลังดูรุ่นสีฟ้าที่โพสมาอยู่เจ้าค่ะ เช็คราคา กับหาข้อมูลเพิ่มเติมอยู่ ในเว็บ Jansport เองไม่ขายออนไลน์ ข้าน้อยเลยไม่ทราบราคา ลองเข้าไปที่ bagking.com ก็รู้สึกจะแพงเหลือเกิน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2005, 01:44:54 PM โดย JarengkaBOW » บันทึกการเข้า

I am dying... -*-

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #139 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 01:44:05 PM »

หลงรัก

Penelope

Odyssey

Equinox

เดี๋ยวจะตาม URL รูปของท่าน 51 ไปเจ้าค่ะ Cheesy

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 01:44:50 PM »

แบบที่ท่าน 51 โพสมา นี่แหละใช่เลย สายสะพายใหญ่ๆ หน่อย หัวเราะร่าน้ำตาริน

น้องโบว์อยากได้อะไรทำไมไม่บอกพี่บุญละครับ หลงรัก

กำลังดูรุ่นสีฟ้าที่โพสมาอยู่เจ้าค่ะ เช็คราคา กับหาข้อมูลเพิ่มเติมอยู่ ในเว็บ Jansport เองไม่ขายออนไลน์ ข้าน้อยเลยไม่ทราบราคา ลองเข้าไปที่ bagking.com ก็รู้สึกจะแพงเหลือเกิน หัวเราะร่าน้ำตาริน
มีกระเป๋าดีๆใช้แล้วถุกใจ ทำให้สวยขึ้นกว่าเก่า ไม่แพงนะครับน้องโบว์
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #141 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 01:48:58 PM »

มีกระเป๋าดีๆใช้แล้วถุกใจ ทำให้สวยขึ้นกว่าเก่า ไม่แพงนะครับน้องโบว์

ยี่ห้อนี้ใช้ดีมากเจ้าค่ะ ข้าน้อยเคยใช้มาก่อน แต่ตอนนั้นฝากแม่ซื้อมาให้จากเมกา รู้สึกว่าจะไม่ถึงหนึ่งพันบาท ใช้ใส่หนังสือเรียนทุกวัน ตั้งแต่ม.ปลายจนเรียนจบมหาลัย ไม่เป็นอะไรเลย ที่เลิกใช้เพราะซิปแตก พอจะเอาไปแก้ แม่บอกว่าทิ้งไปแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน

ที่พี่บุญบอกกระเป๋าดีใช้แล้วถูกใจ มันจริงเจ้าค่ะ แต่ทำให้สวยกว่าเก่านี่ไม่รู้จะทำได้ยังไง หัวเราะร่าน้ำตาริน

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 02:06:50 PM »

ท่านจาเล็ง...ชอบ 

ผมก็แอบปลื้มเล็ก..เล็ก  แหล๋วล่ะครับ...คริ คริ

แบบ ญิ๋ง ญิ๋ง...ลักษณะในภาพ....

........ท่านจาเล็ง...ไม่ชอบรึครับ คริ คริ

จากนิ้ว...ที่แอบปลื้ม...คริ คริ

งานนี้....สงสัยมีสิทธิ   โดนเตะ  ข้ามทวีปง่ะ คริ คริ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2005, 02:14:06 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 02:09:18 PM »

หลงรัก

Penelope

Odyssey

Equinox

เดี๋ยวจะตาม URL รูปของท่าน 51 ไปเจ้าค่ะ Cheesy
รุปที่น้องโบว์โพสมา พี่ว่ากระเป๋ามันใหญ่เกินตัวนะครับ นั่งแล้วคงลุกไม่ได้  หรือยืนขึ้นได้ก็คงหงายท้องลงไปเลย
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 02:11:02 PM »

ผมก็แอบปลื้มเล็ก..เล็ก  แหล๋วล่ะครับ...คริ คริ

แบบ ญิง ญิง...ลักษณะในภาพ....

........ท่านจาเล็ง...ไม่ชอบรึครับ คริ คริ

จากนิ้ว...ที่แอบปลื้ม...คริ คริ

งานนี้....สงสัยมีสิทธิ   โดนเตะ  ข้ามทวีปง่ะ คริ คริ

ผมอ่านแล้วนึกว่าหมายถึงภาพซ้ายมือ
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #145 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 02:12:28 PM »

ชอบใบนี้เจ้าค่ะ น่ารักดี Cheesy

หมายถึงไอ้หางจระเข้อะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2005, 02:14:35 PM โดย JarengkaBOW » บันทึกการเข้า

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 02:18:09 PM »

ผมก็แอบปลื้มเล็ก..เล็ก แหล๋วล่ะครับ...คริ คริ

แบบ ญิง ญิง...ลักษณะในภาพ....

งานนี้....สงสัยมีสิทธิ โดนเตะ ข้ามทวีปง่ะ คริ คริ

ผมอ่านแล้วนึกว่าหมายถึงภาพซ้ายมือ

ซ้ายมือของผม....หรือซ้ายมือของท่านจาเล็ง...ครับพี่ boon

จริง ๆ แล้ว ท่านจาเล็ง...เป็นคนน่าร๊ากกกกกก....นะครับ พี่ boon

ท่านจาเล็ง...บอกว่า....เป้า..ที่มีจิตใจแบบผม...ได้แค่ขึ้นลำ...ง่ะครับ

ส่วนเป้า...ที่มีจิตใจแบบตาซับใน....ขึ้นลำแล้ว...มีมาตรการต่อไปครับ คริ คริ

คริ คริ........จากนิ้ว....ที่จิ้มแป้น.....
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #147 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 02:21:54 PM »

รุปที่น้องโบว์โพสมา พี่ว่ากระเป๋ามันใหญ่เกินตัวนะครับ นั่งแล้วคงลุกไม่ได้  หรือยืนขึ้นได้ก็คงหงายท้องลงไปเลย

ข้าน้อยมีแต่กระเป๋าเดินทางแบบลากใบใหญ่ๆ เอาไว้เดินทางต่างประเทศ พอจะต้องไปต่างจังหวัดแค่สองสามวัน กลับไม่มีกระเป๋าเลย จะให้ลากกระเป๋าเดินทางใบใหญ่ๆ ไปก็จะดูเกะกะไปเจ้าค่ะ ก็เลยอยากได้เป้ที่จุหน่อย แล้วเอาสายสะพายใหญ่ๆ เพื่อผ่อนแรงเอาหน่ะเจ้าค่ะ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 03:00:15 PM »

พี่ boon ครับ

เมื่อคืนที่ผ่านมา...ท่านจาเล็ง...มาเข้าฝันผม...บอกว่า....
อยากได้ backpack แบบ  Luggage - Wheeled Backpack ง่ะครับ.....
ยี่ห้อนี้ด้วย...คริ คริ  เบาแรงดี...และแปลกด้วยครับพี่....

ส่วนรุ่นนี้...แบบที่ท่านจาเล็ง...ชอบครับ คริ คริ

จากนิ้ว...ที่แอบปลื้ม.....

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #149 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 03:44:11 PM »

แรกๆ ก็อยากได้แบบมีล้อ แต่ดูไปดูมามันเกะกะอะ

หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12
  พิมพ์