เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:54:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++ เกือบมีเรื่องเพราะ BB GUN ของวัยรุ่นคะนองครับ ++  (อ่าน 15254 ครั้ง)
sin666 #รักในหลวง
กรุ๊ปเลือด O
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #90 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 08:43:03 PM »

ผมเคยเจอ วัยรุ่นน่าจะนักศึกษา 4 คนในรถแจ๊ส ผมขับกระบะไปกับเพื่อน 2 คน ถนนสาย 340 ก่อนถึงแยกบางบัวทอง ลักษณะเดียวกับ จขกท. แต่ผมใจร้อนไปนิด เพราะไม่ค่อยชอบอยู่แล้วไอ้บวกเล่น BB Gun และเชื่อมั่นว่าเด้กหน้าอ่อนพวกนี้คงไม่มีปัญญาครอบครองปืนจริงแน่ เลยสั่งสอนด้วยการรั่วไปจนหมดแม็ก 16 นัด เข้าที่กระจกมองหลังรถแจ๊ส จนมันต้องมันจอดรถข้างทาง ผมเปลี่ยนแม็กสำรอง จอดประกบเดินลงไปหา พวกเด้กน้อยยกมือไหว้กันหน้าซีดเลย ว่าจะตบซักสองสามทีแต่สงสาร นี่ก็ผ่านมาหลาวันแล้ว ไม่เห็นมีเรื่องอะไร สงสัยเข้ดไปอีกนาน จงจำไว้นะ BB Gun ทั้งหลาย จะเล่นอะไรคิดดูดีๆ ระวังเจอคนใจร้อนกว่าผม แล้วจะหาว่าไม่เตือน

ระวังคนที่เล่น bb gun แล้วใจร้อนกว่าแล้วเส้นหนากว่านะครับ เหนือฟ้ายังมีฟ้า

แล้วจะหาว่าไม่เตือน
หึหึหึ

จะต้องระวังอะไรล่ะครับโจ๊ก...... Smiley   คิก คิก

เป็นโจ๊กโดนคนมาไล่ยิงขนาดนั้นโจ๊กจะจอดรถไหม....(ถ้ารถไม่พังหรือคนในรถพร้อมรุมกินโต๊ะผมไม่จอดเด็ดขาด)

และถ้าโจ๊กไล่ยิงคนแล้วเค้าจอดรถรอ....โจ๊กจะจอดรถและลงไปหาไหมล่ะ...(เป็นผมเผ่นแน็ปไม่เห็นฝุ่นเห็นไฟผมแล้ว...ยิงแล้วจะรออะไร  ลงไปให้โดนยิงเหรอ)

เรื่องข้างบนถ้าเป็นเรื่องจริงเจ้าของเรื่องน่ะเค้าเจ๋งมากเลยนะครับ... Wink

ปล.คนเล่นBB GUNเส้นหนานะโจ๊กรึเปล่าหรือว่าแค่ตัวหนา ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...โชคดีที่ไม่เจอคนเล่นBB GUNที่เล่นปืนจริงด้วยแล้วก็ใจร้อนด้วย

คนเล่นBB Gunนิสัยเสียมีเยอะนิสันดีก็มีมากมาย   ก็เหมือนกันกับทุกๆวงการนั้นแหระครับ... Cheesy Wink
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์