เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:17:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 145
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมกันลงชื่อชมรมปืนลม เป็นการเช็คยอด&#  (อ่าน 388213 ครั้ง)
knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #330 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 12:07:37 PM »

เมื่อไร ชมรมของชาวปืนลม จะเป็นรูปธรรม ครับ รอใจจดใจจ่ออยู่ครับ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #331 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 01:17:05 PM »

กำลังลงพุงใหญ่เลย เสื้อจะเสร็จทันหรือเปล่าน้อ

ตอนนี้นายห้างทองกำลังทำเสื้อตัวอย่างอยู่ครับพี่สิทธา คิก คิก คิก คิก
พูดถึงเรื่องพุงผมงงเหมือนกันเมื่อก่อนไม่ค่อยมีโอกาศยิงปืนลมก็ไม่เห็นจะอ้วน
ตอนนี้ยิงบ่อยทำไมพุงยิงโต สงสัยต้องเปลี่ยนแนวไปปั่นจักรยานซะแล้ว คิก คิก คิก คิก
เรือ่งเสื้อยังไงคงได้ก่อนพี่ตุ้ยตั้งกล้องเสร็จครับ สมาชิกไม่้ต้องหวงครับ เตรียมหมดตูดกันได้เลย

ผมว่าคงได้ตั้งกล้องตลอดชีวิตแน่  ลองว่ายิงเสร็จจะเก็บปืน พี่เล่นแยกปืน แยกกล้อง ลงกล่องใครกล่องมัน
พอจะยิงก็ได้ตั้งใหม่อีก   ไม่รู้ใครไปแนะนำแกว่ากล้องเล็งเวลาเลิกใช้ต้องเก็บไว้ในกล่องของมัน
จะเป็นการรักษากล้องที่ดี  ถ้าไม่มีใครก็คงดันไปอ่านคู่มือกล้องแน่เลย
จิงดิ
งั่นคุณสิทธาช่วยบอกพี่ตุ่ยแกหน่อย ให้เข้าใจเรื่องกล้องที่แท้จริงครับ ว่า"ใส่ใช่แล้วไม่ต้องเอาออกทุกครั้ง"
เทียบว่า กล้องไม่ใช่คนใช้ที่บ้าน "ใส่เข้าไปแล้วถึงต้องเอาออกทุกที"

จริงด้วยสิ  ยิ่งถ้าไม่ใช่คนใช้ที่บ้านนะ ซูมเข้า ๆ ออก ทั้งวันครับ
lookdok
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #332 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 04:17:12 PM »

มีเดียน่า m 54 แค่กระบอกเดียวขอร่วมชมรมด้วยได้ไหมครับ  ถ้าได้ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  ไพโรจน์ รุ่งทรัพย์ทวีชัย 0816116760 อยู่ที่ อ.บ้านบึง จ.ชลบุรีครับ  ไหว้

ยินดีเป็นอย่างยิ่งเลยครับเอาไว้ถ้ามีโอกาศนัดพบปะสังสรรกันอย่าลืมเอาเจ้า  Air king มาให้ชมกันบ้างนะครับ Cheesy

ได้เลยครับถ้ามีโอกาส จะได้ขอเรียนรู้จากพี่ ๆ ด้วย พี่มนตรี เคยชวนผมเข้ามาใน airguns corner จำได้ไหมครับ  หลงรัก
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #333 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 07:29:15 PM »

วันนี้ผมได้รับเสื้อตัวอย่างจากนายห้างทอง จึงเอาตัวอย่างมาโชว์เพื่อเรียกน้ำย่อย Grin
เท่าที่ดูงานเรียบร้อยดีครับ  เยี่ยม
ที่ต้องเปลี่ยนแปลงก็ตรงลายปักที่อยู่แขนด้านซ้าย ให้มาอยู่ที่แขนด้านขวาครับ
 ยังไงต้องขอบคุณนายห้างทอง vornus มากครับที่ช่วยดำเนินการตรงนี้ ไหว้ ไหว้
พี่วานิชมีความเห็นยังไงบ้างครับ OK ปล่าว  พี่สิทธาช่วยคิดแผนการตลาดด้วยนะครับพรุ่งนี้ผมจะส่งตัวอย่างไปให้ดูครับ คิก คิก คิก คิก

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #334 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 07:39:52 PM »

วันนี้ผมได้รับเสื้อตัวอย่างจากนายห้างทอง จึงเอาตัวอย่างมาโชว์เพื่อเรียกน้ำย่อย Grin
เท่าที่ดูงานเรียบร้อยดีครับ  เยี่ยม
ที่ต้องเปลี่ยนแปลงก็ตรงลายปักที่อยู่แขนด้านซ้าย ให้มาอยู่ที่แขนด้านขวาครับ
 ยังไงต้องขอบคุณนายห้างทอง vornus มากครับที่ช่วยดำเนินการตรงนี้ ไหว้ ไหว้
พี่วานิชมีความเห็นยังไงบ้างครับ OK ปล่าว  พี่สิทธาช่วยคิดแผนการตลาดด้วยนะครับพรุ่งนี้ผมจะส่งตัวอย่างไปให้ดูครับ คิก คิก คิก คิก

แผนการตลาดของผมเหรอครับ ผมมีแผนว่า
พรุ่งนี้ผมจะตื่นแต่เช้า ขี่มอเตอร์ไซต์ไปตลาดแม่กิมเฮง
ก็คิดว่าจะซื้อแกงจับฉ่าย ปลาช่อนทอดกรอบ  ปลานิลทอด  ข้าว 2 ถุง
แล้วก็แวะมาหน้าตลาดซื้อขนมหวานปลากริมไข่เต่า 2 ชุด
แล้วก็ไปหลังตลาดอีกด้านซื้อมะม่วงสุก มะม่วงมันน้ำปลาหวาน
ส่วนข้าวเที่ยงก็ไปหาทานตามร้าน ข้าวเย็นก็ทานตามร้านเหมียนเดิม

ครับนี่คือแผนการตลาดของผมในวันพรุ่งนี้ครับ  ถ้าวันต่อ ๆ ไป มื้อเช้า
ก็แค่เปลี่ยนกับข้าวเท่านั้นครับ  ผมไปตลาดทุกเช้าครับ ดังนั้นรับรองว่าไม่หลงทางแน่นอน

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #335 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 07:44:10 PM »

อันนั้นมันแผนจ่ายตลาดครับพี่สิทธา ขำก๊าก ขำก๊าก

Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #336 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 07:46:48 PM »

สวยแน่ครับ ถ้าเป็นเสื้อดำยิ่งสวยใหญ่..นะผมว่า
แต่ขอแก้ไขนิด1 ที่ตำแหน่งโลโก้แขนครับ..ขอให้เลื่อนลงมาครับ
แบบข้างล่างครับ  อย่าลืมเปลี่ยนข้างแขน ซ้าย-ขวาตามที่บอกนะครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2010, 07:49:04 PM โดย Wanich/Soong » บันทึกการเข้า
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #337 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 07:51:04 PM »

สวยแน่ครับ ถ้าเป็นเสื้อดำยิ่งสวยใหญ่..นะผมว่า
แต่ขอแก้ไขนิด1 ที่ตำแหน่งโลโก้แขนครับ..ขอให้เลื่อนลงมาครับ
แบบข้างล่างครับ  อย่าลืมเปลี่ยนข้างแขน ซ้าย-ขวาตามที่บอกนะครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ตอนแรกมันก็คงอยู่ข้างล่างนะครับ  สงสัยได้กลิ่นขี้เต่าเลยขยับขึ้นไปหามุมยิง  นี่ขนาดแค่โลโก้นะครับ
knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #338 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 07:52:24 PM »

แล้วโลโก้อีกด้านด้วยหรือเป่าครับ (ถ้ามีติดมา) ต้องเก็บเงินเข้าชมรมด้วยครับ เพราะเป็นการโปรโมดร้าน ยิ้มีเลศนัย ไหว้
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #339 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 07:54:52 PM »

แล้วโลโก้อีกด้านด้วยหรือเป่าครับ (ถ้ามีติดมา) ต้องเก็บเงินเข้าชมรมด้วยครับ เพราะเป็นการโปรโมดร้าน ยิ้มีเลศนัย ไหว้
แขนขวาข้างเดียวครับ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #340 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 08:14:27 PM »

สรุปว่า
1 ย้ายโลโก้จากแขนด้านขวามาแขนด้านซ้าย ย้ายโลโก้จากแขนด้านซ้ายมาแขนด้านขวา
2 ตำแหน่งโลโก้ตรงแขนให้ขยับลงมาตามรูปนะครับ
วันอาทิตย์นี้เวลา 20.00 ผมจะสรุปยอด แล้ววันจันทร์จะประสานงานกับนายห้างทอง vornus อีกครั้งครับ

ขอบคุณนายห้างทองอีกครั้งที่อุส่าทำตัวอย่างมาให้ดู ไม่งั้นอาจจะเกิดความผิดพลาดที่ไม่อาจแก้ไขได้ +1 ครับ

แก้ไขข้อความครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2010, 08:41:02 PM โดย komatsu » บันทึกการเข้า

สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #341 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 08:20:49 PM »

โอเช
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #342 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 08:21:59 PM »

สรุปว่า
1 ย้ายโลโก้จากแขนด้านขวามาแขนด้านซ้าย
2 ตำแหน่งโลโก้ตรงแขนให้ขยับลงมาตามรูปนะครับ
วันอาทิตย์นี้เวลา 20.00 ผมจะสรุปยอด แล้ววันจันทร์จะประสานงานกับนายห้างทอง vornus อีกครั้งครับ

ขอบคุณนายห้างทองอีกครั้งที่อุส่าทำตัวอย่างมาให้ดู ไม่งั้นอาจจะเกิดความผิดพลาดที่ไม่อาจแก้ไขได้ +1 ครับ

พี่อู๋ + พี่วานิช + พี่สิทธา +พี่ท่านอื่นๆ
ไม่ปักที่อยู่เว็บด้วยเหรอครับ    Airguns Corner  ไว้ใต้ปกคอเสื้อด้านหลังด้วยหรือครับ

ผมรักในหลวง...ครับ
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #343 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 08:30:37 PM »

สรุปว่า
1 ย้ายโลโก้จากแขนด้านขวามาแขนด้านซ้าย

พี่อู๋ + พี่วานิช + พี่สิทธา +พี่ท่านอื่นๆ
ไม่ปักที่อยู่เว็บด้วยเหรอครับ    Airguns Corner  ไว้ใต้ปกคอเสื้อด้านหลังด้วยหรือครับ
คิดเหมือนกันครับ แต่คำ Airguns Corner เค้าคงหาwebเราไม่เจอ
www ก็ยาวไป...เลย งง งง งง
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #344 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 08:33:15 PM »

อ้างถึง
คิดเหมือนกันครับ แต่คำ Airguns Corner เค้าคงหาwebเราไม่เจอ
www ก็ยาวไป...เลย งง งง งง

ลองหาใน กูเกิ้ล จะโดนพอดีครับ

ผมรักในหลวง...ครับ
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 145
  พิมพ์