เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 02:17:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่ๆ ไปยิงปืนกลับดึก บอกคนที่ บ้าน ว่างัยดี ครับ..  (อ่าน 3489 ครั้ง)
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 12:16:45 PM »

บอกว่า "กลับมาแว๊ว คร้าบบบบบบ" Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
คำแสน รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 201

ให้ก่อนเพื่อเป็นผู้รับที่ดี

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 12:28:25 PM »

ผม ก็ไม่รู้ตัวเหมือน กันว่า ไปซ่อมอะไร แต่พอรู้ตัว อีกที่  04.40 ถึงเตียง นอน ที่บ้าน ทุกที
แล้ว ตกลง ผม ยังไม่ได้ คำตอบ ที่ ดี เลย นะครับ พี่ๆๆ ครับ..
อ้วน 008 รักในหลวง
ปืนดี คือปืนที่อยู่ในมือคนดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 12:29:17 PM »

Winkก่อนจะบอกว่าไปทำอะไรมา กลัวจะโดนเหมื่อนในโลโก้ของท่านหมอนดำก่อน  บอกไม่ทัน หลงรัก

สนับสนุนการใช้ชีวิต ตามแนวทางเศรษฐกิจพอเพียง พอกิน พออยู่ พอใช้ พอที่จะแบ่งปัน
kaew28
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 01:00:57 PM »

ก็ชวนไปยิงด้วยกันเลยไงครับ  โดนซักครั้ง สองครั้ง ดึกจัดๆ ง่วงมั่กๆ คราวหลังก็ไม่ต้องตอบแล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฟ้าจะครึ้ม ฝนจะพราว ................................................
Theera
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 01:12:59 PM »

..ก็ชวนไปยิงด้วยกันเลยไงครับ  โดนซักครั้ง สองครั้ง ดึกจัดๆ ง่วงมั่กๆ คราวหลังก็ไม่ต้องตอบแล้ว..

ครับ เห็นด้วยครับ
Tung.45
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 01:20:43 PM »

"รถเสีย"ง่าย ๆตอบแบบงง ๆ เราก็งง เธอก็งง  Huh พอเช้าก็ออกแต่เช้า ไปซื้อดอกไม้ธูปเทียนมาขอขมาเธอซะ.... หลงรัก
อย่าเถียงนะ......โทษรถเพราะถ้าเป็นเรื่องแล้วเดี๋ยวไม่ให้ไปอีก... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 05:26:04 PM »

เรื่องนี้เป็นปัญหา ใหญ่ครับ ถ้ากลับถึงบ้าน 4.40 สองวันติด ตัวใครตัวมันครับ ของผมเที่ยงคืนวันเดียว ใบแดงเลยครับ กว่าจะมาเข้าสนามได้อีกแมทปีหน้าเลยครับ นอกจากพาไปด้วย ถึงไหนถึงกัน ห้าทุ่มครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 05:28:12 PM »

เรื่องนี้เป็นปัญหา ใหญ่ครับ ถ้ากลับถึงบ้าน 4.40 สองวันติด ตัวใครตัวมันครับ ของผมเที่ยงคืนวันเดียว ใบแดงเลยครับ กว่าจะมาเข้าสนามได้อีกแมทปีหน้าเลยครับ นอกจากพาไปด้วย ถึงไหนถึงกัน ห้าทุ่มครับ
......................โดนใบแดงซะแล้วแย่จัง จูบบบบ...........สู้ของผมไม่ได้ แม่ตามมาคุมเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 08:33:10 PM »

......................โดนใบแดงซะแล้วแย่จัง จูบบบบ...........สู้ของผมไม่ได้ แม่ตามมาคุมเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หึ หึ หึ สงสัยปิดเทอมคงต้องฉายเดี่ยวแล้วกระมัง หุ หุ หุ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 08:40:00 PM »

ถ้าไม่ได้กลิ่นดินปืน กลายเป็นกลิ่นน้ำหอมคงยุ่งน่าดู 
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 09:36:11 PM »

ถ้าเป็นผม ..... ผมคงจนมุม  แก้ตัวไม่ถูก .... มึนงง   และ   อาจบอกว่า   เผลอหลับในสนามยิงปืน      หัวเราะร่าน้ำตาริน

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
อิฐแดง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 11:32:35 PM »

วันไหนถ้าจนมุมจริง ๆ คงต้องใช้วิธีนี้ล่ะครับ ..... ก่อนถึงบ้านปิดแอร์ ปิดกระจก เอาให้เหงื่อออกชุ่มตัวล่ะครับ แล้วก็ลงทุนอีกซักหน่อย มือน่ะลูบยางรถเอาให้มันเลอะ ๆ  พอจอดรถเข้าบ้านได้พยายามออกลูกโมโหเข้าไว้ .... ปัดโธ่ไอ้รถนี่ วันนี้มันทำพิษ อยู่ ๆ เครื่องดับไปซะเฉย ๆ งั้นแหละ ... โอย หิววววววว .... โอย ง่วงงงงงงงง ..... รับรองผลครับ อิอิ

--เพราะต่างความคิด ชีวิตจึงต่าง--
HK_USP9
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 12:15:32 AM »

คนที่บ้านอ่ะไม่เท่าไหร่ เจอด่านดึกๆที่มีเรามาคันเดียวแล้วก็ค้นซะหน่อยนี่สิ

อิสระที่สืบค้นดั่งขื่อคา ผูกรัดมัดวิญญาอย่างแยบยล
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 04:14:16 AM »

บอกไปเลย โดนตำรวจจับติดอยู่โรงพัก ไม่กล้าโทรมาบอกกลัวไม่สบายใจ
ได้เพื่อนๆช่วยวิ่งเต้นให้กว่าจะออกมาได้ก็เช้า อันนี้ต้องบอกกับเพื่อนให้รู้ตัวด้วยนะครับ อาจมีการโทรตรวจสอบวิธีนี้
ใช้ปีละหนสองหนพอได้ แต่โดนตรวจจับทุกอาทิตย์ ก็คงต้องนอนคุกที่บ้าน มีข้าวมันไก่ตอน-น้ำพริกปลาร้าหรือ หมูต้มพะโล้ให้กินทุกๆๆวัน ชอบปะ หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2005, 04:18:10 AM โดย boon » บันทึกการเข้า
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 06:56:18 AM »

ผมบอกไปตรงๆครับว่า............

วันนี้ไปยิงปืน แล้วกินเลี้ยงต่อเลย..................ไม่ต้องห่วงเรื่องข้าวเย็น

ทำมา10ปีแล้ว ...........ไม่เห็นที่บ้านว่าอะไร? หลงรัก

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์