เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 02:23:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่ๆ ไปยิงปืนกลับดึก บอกคนที่ บ้าน ว่างัยดี ครับ..  (อ่าน 3506 ครั้ง)
คำแสน รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 201

ให้ก่อนเพื่อเป็นผู้รับที่ดี

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 07:05:34 AM »

เรื่องนี้เป็นปัญหา ใหญ่ครับ ถ้ากลับถึงบ้าน 4.40 สองวันติด ตัวใครตัวมันครับ ของผมเที่ยงคืนวันเดียว ใบแดงเลยครับ กว่าจะมาเข้าสนามได้อีกแมทปีหน้าเลยครับ นอกจากพาไปด้วย ถึงไหนถึงกัน ห้าทุ่มครับ
Grinเหมือน ตาเห็น เลย ครับ  ผม เจอ ใบเหลือง วันละใบ 2 วันสองใบ  เท่ากับ  1 ใบแดง

ถ้าเป็นผม ..... ผมคงจนมุม  แก้ตัวไม่ถูก .... มึนงง   และ   อาจบอกว่า   เผลอหลับในสนามยิงปืน      หัวเราะร่าน้ำตาริน
โดนชกเคยเหมือนกัน แต่บอก ว่าหลับ ในรถ ครับ..

บอกไปเลย โดนตำรวจจับติดอยู่โรงพัก ไม่กล้าโทรมาบอกกลัวไม่สบายใจ
ได้เพื่อนๆช่วยวิ่งเต้นให้กว่าจะออกมาได้ก็เช้า อันนี้ต้องบอกกับเพื่อนให้รู้ตัวด้วยนะครับ อาจมีการโทรตรวจสอบวิธีนี้
ใช้ปีละหนสองหนพอได้ แต่โดนตรวจจับทุกอาทิตย์ ก็คงต้องนอนคุกที่บ้าน มีข้าวมันไก่ตอน-น้ำพริกปลาร้าหรือ หมูต้มพะโล้ให้กินทุกๆๆวัน ชอบปะ หลงรัก

อันนี้เพื่อน เคยใช้  ผม ยังครับ เอา ไว้เป็น ไม้ตาย  ตอน ที่หาย ไป 2-3 วัน ครับ  รึ  นายแห้ว ว่างัย ครับ ...แฮะๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2005, 07:07:05 AM โดย หมอนดำ » บันทึกการเข้า
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 09:14:59 AM »

ผมบอกไปตรงๆครับว่า............

วันนี้ไปยิงปืน แล้วกินเลี้ยงต่อเลย..................ไม่ต้องห่วงเรื่องข้าวเย็น

ทำมา10ปีแล้ว ...........ไม่เห็นที่บ้านว่าอะไร? หลงรัก

ต้องอย่างนี้ครับ ตัวอย่างอันดีของชายชาตรีไทย อิ อิ

"เกิดมาเป็นไท อย่ากลายเป็นบ่าว"

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 10:10:13 AM »

บอกไปเลย โดนตำรวจจับติดอยู่โรงพัก ไม่กล้าโทรมาบอกกลัวไม่สบายใจ
ได้เพื่อนๆช่วยวิ่งเต้นให้กว่าจะออกมาได้ก็เช้า อันนี้ต้องบอกกับเพื่อนให้รู้ตัวด้วยนะครับ อาจมีการโทรตรวจสอบวิธีนี้
ใช้ปีละหนสองหนพอได้ แต่โดนตรวจจับทุกอาทิตย์ ก็คงต้องนอนคุกที่บ้าน มีข้าวมันไก่ตอน-น้ำพริกปลาร้าหรือ หมูต้มพะโล้ให้กินทุกๆๆวัน ชอบปะ หลงรัก
,มุขนี้นายแห้วใช้มาแล้วครับ (ขอแนะนำว่าอย่าใช่พร่ำเพรื่อเพราะหนึ่งชีวิตใช้ได้เพียงครั้งเดียว)
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 09:23:12 PM »

คงบอกเป็นสูตรไม่ได้ครับท่าน  ของใครก็ของใครครับท่าน........อิ.....อิ

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 09:37:17 PM »

สถานีบริการน้ำมัน...ปิดบริการตอน 22.00 น.
รถน้ำมันหมด....กลับไม่ได้....ไปก็ไม่ถึง.....เลยนอนในรถ.......
รอจน 06.00 น. ของวันรุ่งขึ้น....ปั๊มเปิดถึงเติมน้ำมันได้.....
(แต่ห้ามปิดโทรศัพท์มือถือน่ะ.....)

แก๊ก....นี้...ใช้ได้เวลาไปยิงปืนสนามไกล ๆ บ้าน....ต่างจังหวัด....ซำบาย....ม๊ก ม๊าก....
เคี๊ยก เคี๊ยก.......

แก็ก...นี้.....ถ้าระยะทางเป็นร้อย ๆ กิโล....ยืดเส้นตาย...ได้จนเลยตีสี่....อีกครับ

ม่ายยย....มี๊....คนอย่างผม....ไม่เคยมี๊......
ม่ายยยย....มี....ห้ายยยยรู้......เคี๊ยก!!!!

แก๊ก...ที่สำคัญ...ของผม....อ้างนาย....ประจำครับ...อิ อิ

จากนิ้ว....ที่จิ้มแป้น.....
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 04:19:06 AM »

แก๊ก...ที่สำคัญ...ของผม....อ้างนาย....ประจำครับ...อิ อิ

เยาะเย้ย อ้างนายหรืออ้างหัวหน้าซุ้มครับท่าน 51 เยาะเย้ย

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 04:44:03 AM »

ยิงปืนมาก็นาน ยังไม่เคยถึงกับยิงจนกลับบ้านดึกซักที  แต่ถึงถ้ากลับดึก เค้าถามก็บอกว่า ไปยิงปืนมา ทำไมเหรอ Wink
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 05:12:09 AM »

ยิงปืนมาก็นาน ยังไม่เคยถึงกับยิงจนกลับบ้านดึกซักที แต่ถึงถ้ากลับดึก เค้าถามก็บอกว่า ไปยิงปืนมา ทำไมเหรอ Wink

ทำไมเหรอ?  ผั๊วะ!  สั้นๆแต่ได้ใจความกรณีผบทบ.ของกระผม หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 05:19:25 AM »

ยิงปืนมาก็นาน ยังไม่เคยถึงกับยิงจนกลับบ้านดึกซักที แต่ถึงถ้ากลับดึก เค้าถามก็บอกว่า ไปยิงปืนมา ทำไมเหรอ Wink

ทำไมเหรอ?  ผั๊วะ!  สั้นๆแต่ได้ใจความกรณีผบทบ.ของกระผม หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin
55555 ก็เหมือนกันแหละ 555 ปากดีไปงั้นแหละ
คำแสน รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 201

ให้ก่อนเพื่อเป็นผู้รับที่ดี

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 07:03:28 AM »

ครับ ......ขอบคุณ  ครับ
เริ่มได้ใจความ ครับ     น้ำมัน หมด คงใช้ไม่ได้ ใน สถานะการณ์ ต่างจังหวัด  แบบ บ้านผม จากบ้านไปสนาม แค่ 4-5 กม.
ถ้า ผม ตอบแบบ พี่  USP40 ทำไมเหรอ    ตายแน่ ครับ  ทุกว้นนี้  ต้อง แกล้ง เมา พูด ไม่รู้เรื่อง เวลา เข้า บ้าน Grin Grin Grin
Tung.45
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 09:51:49 AM »

มีสุภาษิตไทย ที่กล่าวไว้ว่า "ชายใดไม่กลัวเมีย ชายนั้นจะหาความเจริญมิได้"..... หลงรัก
กล่าวไว้โดย.......
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 10:29:03 AM »

ไปยิงกลับสอง สามทุ่มยังพออ้างเรื่องการเดินทางได้แต่กลับตี สี่อย่างนี้นึกไม่ออกจริง ๆ ครับ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 10:49:28 AM »

งานนี้
 Grinคุณ SANDRA Grin
 Grinคุณจันทร์เจ้า  Grin
 GrinคุณMOMO153 Grin
 Grinคุณมะเขือ Grin

ซุ่ม.......เก็บข้อมูล....
....อย่างเดียวเลย.......
สงสารคนที่บ้านเค้าจังเยย
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 11:08:34 AM »

เยาะเย้ย กลับดึก อยู่ก็ลึกในซอยเปลี่ยว เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 11:24:34 AM »

ผั๊ว! มา ก็...............ฟอดสวนเลยสิครับ Cheesy Cheesy Cheesy

แบบ ตบจูบ  ตบจูบ  ตบจูบ ..........ฮ่า ฮ่า ฮ่า

งานนี้
 Grinคุณ SANDRA Grin
 Grinคุณจันทร์เจ้า Grin
 GrinคุณMOMO153 Grin
 Grinคุณมะเขือ Grin

ซุ่ม.......เก็บข้อมูล....
....อย่างเดียวเลย.......
สงสารคนที่บ้านเค้าจังเยย
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สงสารตัวเองก่อนเถอะ ท่านซับฯ

แล้วพักนี้กิจการทรงเจ้าเป็นไงมั่งล่ะ

ก๊ากกกกกกกกกกกกกก...............

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์