เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 12:35:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่ๆ ไปยิงปืนกลับดึก บอกคนที่ บ้าน ว่างัยดี ครับ..  (อ่าน 3484 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 11:39:09 AM »

โธ่.....
ไม่ว่างไปทรงเจ้าที่ไหนเลยครับพี่

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ทุเรียนกวน
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 12:28:34 PM »

กลับดึกไม่ว่าจะไปสนามยิงปืน หรือ สาเหตุอื่น  ที่บ้านผมไม่คิดมากครับ เพราะบ/ช เงินใส่ชื่อเขาหมด
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 12:32:54 PM »

แหม.....คุณเมียครับ ยิงปืนเสร็จก็นั่งสนทนากันต่อ แถมต้องให้เค้าล้างปืนอีก คุยกันไปคุยกนมาก็ดึกนิดหน่อยนะคร้าบ...(ต้องทำเสียงอ้อน ๆ หน่อย แล้วก็โอบกอดเอวทางด้านหลังครับ)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 12:59:12 PM »

แก๊ก...ที่สำคัญ...ของผม....อ้างนาย....ประจำครับ...อิ อิ

เยาะเย้ย อ้างนายหรืออ้างหัวหน้าซุ้มครับท่าน 51 เยาะเย้ย

อ้าง....โหม้ดดดดดด  แหละครับ....
บางที....บอกว่า...ตาซับใน...เชิญจ้าว...มาลงทรง......ยังมี๊เรยยย์....คริ คริ

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 01:33:31 PM »

ถ้ากะว่าจะมีก็อก2ต่อรอบดึกแน่ๆ ก็โทรไปบอกก่อนครับว่าจะกลับเช้า ทั่นผบ.จะบอกกลับมาคำเดียวว่ากดเงินไปให้พอนะ อย่ารูดการ์ด :-*
Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 02:45:01 PM »

อ่านกระทู้นี้แล้วรู้สึกดีใจมากครับ รู้สึกว่าผมเกิดมาพอมีบุญติดตัวกับเขาอยู่บ้าง Grin
งานที่ทำมันไม่ค่อยได้กลับบ้าน อยู่นอกบ้านมากกว่าอยู่บ้าน เลยเป็นเรื่องปกติที่จะกลับบ้านเมื่อไหร่ก็ได้  น้ำลายหก
อุทาหรณ์สำหรับผู้ที่คิดจะมีครอบครัว ครับ อย่ากลับบ้านให้ตรงเวลา อย่าทำอะไรเป็นประจำ เพราะคุณเธอจะเคยชินและติดนิสัย Grin

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2005, 01:14:31 AM »

เมา ครับ คำเดียว เดี๋ยวค่อยว่ากัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 23, 2005, 01:44:55 AM โดย ไม่ค่อยแม่น » บันทึกการเข้า

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
C-bird รักในหลวง
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2005, 07:07:42 AM »

ตอนแรกก็..นานๆทำทีนึงไม่เป็นไร  Grin Grin Grin
ปรากฏว่าตอนนี้..นานๆทำที นานๆก็โดนที ได้รสชาดของการเกือบเสียชีวิตไปอีกแบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 09:40:30 PM »

ก็บอกว่า กลัวเมียก็หมดเรื่อง( กลัวเมียตื่น )  คนไม่กลัวเมียจะกลับเข้าบ้านไม่ดึกเพราะจะได้เจอเมียตอนยังไม่หลับ  ส่วนคนกลัวเมียจะกลับเข้าบ้านตอนเมียหลับแล้วเหมือนใครหว่าแฮะๆ หลงรัก หลงรัก หลงรัก ตกใจ ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์