เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 10:19:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Defense 2005  (อ่าน 2898 ครั้ง)
PPM
มีแต่หัวใจกับ ไกปืน(อย่างอื่นไม่มี)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 18

"ข้าพเจ้าขอรับผิดชอบทุกสิ่งที่ข้าพเจ้าได้กระทำ"

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2005, 01:08:31 AM »

ดูเหมือนจะอนุญาตให้เฉพาะตำรวจ  ทหาร  เจ้าหน้าที่ฝ่ายความมั่นคงของรัฐ  เอกชนที่เกี่ยวกับการรักษา
ความปลอดภัย  เอกชนที่เกี่ยวข้องกับอุตสาหกรรมทหาร และสื่อมวลชน 

ดูแววว่าคนธรรมดาไม่มีสิทธิ์   

ผมลงทะเบียนออนไลน์แล้วครับ ถ้าผ่านการสกรีน ทางออร์แกนไนเซอร์จะส่งบัตรผ่านมาให้   Smiley
เฮ้อ...แย่จังที่ไม่ได้เป็นตำรวจ ทหาร จะปิดกั้นกันไปถึงไหนครับจ้าวนาย หัวเราะร่าน้ำตาริน
ทีงาน GUN SHOW ของเมกาเค้ายังทำได้เลย หลงรัก

" ข้อ1.จ้าวนาย ถูกเสมอ  ข้อ2.ถ้าจ้าวนายผิด ให้ไปดูข้อ 1. "
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2005, 11:15:55 AM »

อ้างถึง
เจ้าหน้าที่สาวคนไทยหรือเปล่าครับ คุยเป็นภาษาอะไร อยากคุยมั่ง แต่ภาษาอังกฤษไม่แข็งแรง แค่เข้าไปลงทะเบียนมาก็มึนตึ๊บแล้ว
พูดภาษาไทยครับ   ถ้าพูดอังกฤษ ผมคงมึนตั้งแต่คำแรกแล้วครับ Cheesy

ค่อยยังชั่วหน่อยครับ   แต่อันนี้ค่อยยังชั่วกว่า.....
ถ้าเป็นทหาร หรือตำรวจก็ลงทะเบียนหน้างานได้เลย
ส่วนคนอยู่ในวงการ จะได้บัตรเชิญ+บัตรอาหารล่วงหน้า

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2005, 11:31:25 AM »

ผมคงติดตามจากที่นี้คับผม
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2005, 08:30:21 PM »

เฮ้อ...แย่จังที่ไม่ได้เป็นตำรวจ ทหาร จะปิดกั้นกันไปถึงไหนครับจ้าวนาย หัวเราะร่าน้ำตาริน
ทีงาน GUN SHOW ของเมกาเค้ายังทำได้เลย หลงรัก

ไม่ใช่เรื่องปิดกั้นหรอกครับ  แต่เป็นเรื่องทางธุรกิจ   เพราะคนจัดเขาเสียเงินเช่าสถานที่  จึงต้องการผลตอบแทน กับต้องการดูแล ตอบคำถามได้อย่างเต็มที่    จุดประสงค์ของงานนี้ต้องการขายให้ภาครัฐ  จึงเชิญเฉพาะผู้ที่คนจัดเห็นว่าน่าจะได้ประโยชน์กับเขาเอง
ส่วนงาน gun show หรือ shot show เป็นเรื่องของการขายให้ภาคเอกชน
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์