เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 10:16:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 67 68 69 [70] 71 72 73 ... 118
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการทดสอบน้องสุดสวย AA s410 $ AA S510 #1  (อ่าน 307828 ครั้ง)
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1035 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2010, 11:15:20 AM »

...ต่อไปเป็นภาพชุดสุดท้าย ครับ  แสดงจุดตำแหน่งเป้าไปถึงจุดยิงปืน ที่ระยะ 50 ม.

และจากจุดยิงที่ 50 ม. ไปถึงประตูทางเข้าสวน...

ทั้งหมดที่ผมได้นำเสนอมาให้เพื่อนๆสมาชิกฯ รับทราบ เผื่อว่า...จะได้มีโอกาสต้อนรับพวกเรา...

ขอบคุณ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2010, 11:19:40 AM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1036 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2010, 12:00:35 PM »

เอาผลการยิงมาดูด้วยครับพี่วิโรจน์ ไหว้ ไหว้
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1037 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2010, 06:00:06 PM »

เอาผลการยิงมาดูด้วยครับพี่วิโรจน์ ไหว้ ไหว้

***ก่อนอื่น ผมต้องขอโทษเพื่อนๆด้วย
     ที่ผมนำรูปภาพ 5 กระทู้ของ S400 มาโพสผิดในกระทู้ S410...สงสัยเมื่อคืนนี้..ผมคงจะนอนดึกมากไปหน่อย..เลยเบลอ..ลงผิด/ลงถูกไป(หากผู้ดูแลเว็บฯสามารถย้ายไปได้ที่กระทู้"ทดสอบ Air Arms S400 MPR-FT .177" ..ก็จะขอบคุณมาก)ครับ

ส่วนเรื่อง"เอาผลการยิงมาดูด้วย"นั้น  ผมมีโอกาสซ้อมยิงปืน..น้อยมาก ได้เฉพาะวันหยุดในวันเสาร์เท่านั้น.. แต่ก็ภูมิใจกับเจ้าตอง 8 มาก เพราะเป็นปืนที่แม่นและไว้วางใจได้ ครับ  แล้วผมจะเริ่มนำเอาผลการยิงส่งไปร่วมสนุกที่ E- Match ของอาจารย์ ทศ ก็แล้วกัน ครับ
                                                                                                                                             ขอบคุณมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2010, 06:04:38 PM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
juggit
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #1038 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2010, 11:03:13 PM »

ผมรู้สึกคุ้นๆกับโรงงานสีเหลืองในรูปจัง  เหมือนว่าจะผ่านบ่อยครับ(ทางกลับบ้าน)
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #1039 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 08:32:51 AM »

รีวิวได้ดีครับ บรรยากาศสุดยอด แต่ตินิ๊ซหนึ่งโต๊ะวางปืนเล็กไปหน่อย คิก คิก น่าจะวางแขนไม่ถนัดครับ +1 ครับ ไหว้
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1040 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 08:39:12 AM »

ผมรู้สึกคุ้นๆกับโรงงานสีเหลืองในรูปจัง  เหมือนว่าจะผ่านบ่อยครับ(ทางกลับบ้าน)

...บ้านคุณ juggit อยู่ย่านไหน? ครับ...สวนผมอยู่ หลังวัด "ปากคลองหลวงแพ่ง" ใกล้ อ.หนองจอก กทม. ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2010, 08:58:24 AM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1041 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 08:56:13 AM »

รีวิวได้ดีครับ บรรยากาศสุดยอด แต่ตินิ๊ซหนึ่งโต๊ะวางปืนเล็กไปหน่อย คิก คิก น่าจะวางแขนไม่ถนัดครับ +1 ครับ ไหว้

เลขาฯ ศักดา ครับ
   ผมจะซื้อ..โต๊ะวางมปืนใหม่  จูบบบบ แต่ใจอยาก..รอประมูลจากชมรมฯ(โต๊ะสวยๆที่อยู่กระทู้..ด้านบนนี้ แหล่ะ)...ตามที่เคยตั้งใจและหมายตาไว้ ครับ   งอน เลยตอนนี้ผมก็ได้แต่เฝ้ารอ..ให้ทางชมรมฯจัดการแข่งขันครั้งที่1..อย่างเร็ววัน ครับ...จะได้ประมูลกันเสียที..... คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2010, 09:30:32 PM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
juggit
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #1042 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 09:12:23 AM »

ผมรู้สึกคุ้นๆกับโรงงานสีเหลืองในรูปจัง  เหมือนว่าจะผ่านบ่อยครับ(ทางกลับบ้าน)

...บ้านคุณ juggit อยู่ย่านไหน? ครับ...สวนผมอยู่ หลังวัด "ปากคลองหลวงแพ่ง" ใกล้ อ.หนองจอก กทม. ครับ

ว่าแล้ว  บ้านผมอยู่ อ.คลองเขื่อนครับ พี่รู้จักไหมครับ ทำงาน กทม.เวลากลับบ้านผมวิ่งเส้นนั้นครับ เห็นโรงงานเหลืองๆเลยคุ้นๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2010, 09:17:04 AM โดย juggit » บันทึกการเข้า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1043 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 09:33:25 AM »

ผมรู้สึกคุ้นๆกับโรงงานสีเหลืองในรูปจัง  เหมือนว่าจะผ่านบ่อยครับ(ทางกลับบ้าน)

ว่าแล้ว  บ้านผมอยู่ อ.คลองเขื่อนครับ พี่รู้จักไหมครับ ทำงาน กทม.เวลากลับบ้านผมวิ่งเส้นนั้นครับ เห็นโรงงานเหลืองๆเลยคุ้นๆ

...แสดงว่าคุณ คงวิ่งเข้าอ.บางน้ำเปรี้ยว เส้นทางที่จะไปจ.ปราจีนใช่ไหม?...ไปอีกไกลกี่ก.ม. ครับ
juggit
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #1044 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 09:38:14 AM »

ว่าแล้ว  บ้านผมอยู่ อ.คลองเขื่อนครับ พี่รู้จักไหมครับ ทำงาน กทม.เวลากลับบ้านผมวิ่งเส้นนั้นครับ เห็นโรงงานเหลืองๆเลยคุ้นๆ

...แสดงว่าคุณ คงวิ่งเข้าอ.บางน้ำเปรี้ยว เส้นทางที่จะไปจ.ปราจีนใช่ไหม?...ไปอีกไกลกี่ก.ม. ครับ

ใช่ครับไปทางบางขนาก,ปราจีน ครับเลี้ยวขวาก่อนขึ้นสะพานข้ามแม่น้ำบางปะกงเข้าไปอีกไม่ไกลมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2010, 09:41:39 AM โดย juggit » บันทึกการเข้า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1045 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 09:58:46 AM »

ว่าแล้ว  บ้านผมอยู่ อ.คลองเขื่อนครับ พี่รู้จักไหมครับ ทำงาน กทม.เวลากลับบ้านผมวิ่งเส้นนั้นครับ เห็นโรงงานเหลืองๆเลยคุ้นๆ

ใช่ครับไปทางบางขนาก,ปราจีน ครับเลี้ยวขวาก่อนขึ้นสะพานข้ามแม่น้ำบางปะกงเข้าไปอีกไม่ไกลมากครับ

...วันหน้า...ขอเชิญแวะมาที่สวนได้ นะครับ  ส่วนใหญ่ผมไปนอนค้าง..โทรฯมาก่อนก็ดี...
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #1046 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 08:31:43 PM »

...วันหน้า...ขอเชิญแวะมาที่สวนได้ นะครับ  ส่วนใหญ่ผมไปนอนค้าง..โทรฯมาก่อนก็ดี...

ค้างคืน หรือชั่วคราวครับพี่....ถ้าชั่วคราว อาจไปด้วย..แต่ค้างคืนไม่ไหวครับ.....อิ อิ อิ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1047 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 09:33:58 PM »

ค้างคืน หรือชั่วคราวครับพี่....ถ้าชั่วคราว อาจไปด้วย..แต่ค้างคืนไม่ไหวครับ.....อิ อิ อิ

... คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1048 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 11:07:39 PM »

แต่ผมชอบค้างคืนครับ ไม่ต้องขับรถกลับบ้านตอนเมา หลงรัก หลงรัก
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1049 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 01:18:40 PM »

แต่ผมชอบค้างคืนครับ ไม่ต้องขับรถกลับบ้านตอนเมา หลงรัก หลงรัก

...อาจารย์ ทศ ครับ
   ถ้าชอบค้างคืน..ไปเท็กซี่..ดีกว่า เวลาเมาไม่ต้องขับและยังไม่ทีหลักฐาน  อยู่ด้านหน้า...ด้วยครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้
หน้า: 1 ... 67 68 69 [70] 71 72 73 ... 118
  พิมพ์