เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 08:16:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 91 92 93 [94] 95 96 97 ... 118
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการทดสอบน้องสุดสวย AA s410 $ AA S510 #1  (อ่าน 307354 ครั้ง)
rt56
ความฝันถึงจะเรื่องเล็กแค่ไหน ก็มีคุณค่าเสมอสำหรับผู้เป็นเจ้าของ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 147

« ตอบ #1395 เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 09:40:30 PM »

+1 ครับพี่นะ รอตอนต่อไปครับ

ไม่มีใครดีไปหมดทุกอย่างจนหาที่ติไม่ได้ แต่ก็ไม่มีใครเลวไปหมดทุกอย่างจนหาที่ชมไม่ได้เช่นเดียวกัน
คนบางคนไม่เคยคิดที่จะปลูก"ต้นประโยชน์" แต่ทำไมถึงเอาเปรียบผู้อื่นด้วยการจ้องคอยแต่จะเก็บเกี่ยว "ผลประโยชน์"
การขอที่ไม่ต้องละอาย คือการขอโทษ การให้ที่ไม่ต้องเสียอะไรเลย คือการให้อภัย
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #1396 เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 09:40:53 PM »

เคยเห็นเป็นมัด มัดละล้าน นี่แถวละ สิบมัด สี่แถว

สูงสิบชั้น  รวมเป็น สี่ล้าน  เยอะจริง ๆ  หลงรัก หลงรัก

งวดนี้ซื้อ สิบคุณสิบ  ใกล้ความจริงแล้วเรา

40ล้านครับ ฮิฮิ คิก คิก คิก คิก

อ้าว  นับผิด หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #1397 เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 09:55:19 PM »

เคยเห็นเป็นมัด มัดละล้าน นี่แถวละ สิบมัด สี่แถว

สูงสิบชั้น  รวมเป็น สี่ล้าน  เยอะจริง ๆ  หลงรัก หลงรัก

งวดนี้ซื้อ สิบคุณสิบ  ใกล้ความจริงแล้วเรา

40ล้านครับ ฮิฮิ คิก คิก คิก คิก

นับใหม่ซิ  มัดละล้านนะครับ  ทั้งหมดมัน สี่ร้อยล้าน  มิหน้า  นับเงินผิดอย่างนี้นี่เอง  เลยไม่มีเงินมากเท่านี้  เพราะนับเงินผิดบ่อยๆ  คนใช้เลยเอาไปนับแทนหมดเลย 5555555
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #1398 เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 09:58:12 PM »

สูงสิบชั้น  รวมเป็น สี่ล้าน  เยอะจริง ๆ  หลงรัก หลงรัก

งวดนี้ซื้อ สิบคุณสิบ  ใกล้ความจริงแล้วเรา

นับใหม่ซิ  มัดละล้านนะครับ  ทั้งหมดมัน สี่ร้อยล้าน  มิหน้า  นับเงินผิดอย่างนี้นี่เอง  เลยไม่มีเงินมากเท่านี้  เพราะนับเงินผิดบ่อยๆ  คนใช้เลยเอาไปนับแทนหมดเลย 5555555
  ยังไงก็ผิดน้อยกว่าคุณ ศักดา ครับ5566 ขำก๊าก ขำก๊าก เศร้า
Congto-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #1399 เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 10:33:14 PM »

400 ล้านนะนั่น
pat77
Newbie
*

คะแนน 20

« ตอบ #1400 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 06:55:13 AM »

เยี่ยม +1คุณนะครับ คำเสือ เล่นบอกใบ้ 357 ซ้ะกะนั้น แล้ว 11, 38 มันก็น้อยใจแย่  คิก คิก แด่ว่าหวยงวดนี้ออกวันที่ 2 ม้นต้องมี
             508 กับ 74 เอ๊  Huh แต่มันจะเกี่ยวกันไม๊  เด่ววันที่ 2 คุณนะครับจะมาเฉลย Grin ;ขอให้โชคดีทุกท่าน  ไหว้ หลงรัก
EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

ผมรักชมรมฯ...ครับ!

« ตอบ #1401 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 07:50:08 AM »

Cheesyวันนี้มาฟัง นะครับ คำเสือ โม้ต่อ ภาค2.1  ต้องขอขอบคุณแฟนคลับที่คอยติดตาม +คะแนนให้ผมจนเกจเสีย คิก คิก คะแนนไม่กะดิกเลย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ผมเป็นคนบ้ายอ  แต่ลืมบอกพี่ศักดาไปเอา ยอ ตัวเดียว พอฟัง ยอ ยอ ยอ หลายๆตัว พึ่งนึกออก  คุ้นๆ คิก คิกมันเป็นคำบอกให้ควายหยุดนี่นา ยิ้มีเลศนัยแต่ไม่เป็นไร ผมจะตีความหมายว่ายอมากๆ ขำก๊าก+1พี่ศักดา  สำหรับคุณเอ็กซ์กะคุณนพ บวกไปคนละ1 ภาพประกอบยอดเยี่ยม เยี่ยม สำหรับคุณ บอส ถ้าอยากให้ผมยิงถึง100เมตร ต้อง+คะแนนผมให้ถึง300คะแนน เพราะที่100เมตร มันติดกับรั้วบ้าน นาย ออ พอ ที่ขายใบประกาศนียบัตรให้กับพวกไม่จบ ป3 มันเสี่ยงมากๆ ตกใจ ถ้ายิงหลุดกระดาษA4 หมายถึงอาจต้องเข้าไปนอนในมุ้งสายบัว ตกใจ แต่ผมก็จะเสี่ยง โดนชก

Cheesyหลังจากจบภารกิจต้อนรับ หน่วย น ป ผ (หน่วยปราบปรามเป็ดผี) วันที่มากันผมต้องยกเป้าที่ตั่งไว้ที่ระยะ70เมตรขึ้นรถไปด้วย โดน ไอเอ๋อ ไจแอ้น เอเอ เดเตด อัดกันซะสะบักสะบอม ตกใจ ดีที่ยังไม่ทะลุ ที่แรกผมก็จะติดเป้าอันใหม่  เหลือบไปเห็นกล่องกระดาษเครื่องคิดเลข เกิดไอเดียบันเจิด หลงรัก อีก2วัน หวยจะออกอีกแล้ว คิก คิก

Cheesyเอากล่องกระดาษเครื่องคิดเลขนี่แหละเป็นเป้า ขำก๊าก

Cheesyผมติดเป้าเสร็จ ผมเรี่ยกไอ้ด่างมาเป็นพยาน งานนี้ไอ้ด่าง say "no" มันบอกมันเบื่อแล้วถึงยิงเข้า 357  ถูกทุกตัวก็ไม่มีใครเชื่อ เพราะมันเป็นหมา  มันส่งไอ้แดงมาแทน คิก คิก

Cheesyขย่มสูบไป90ครั้ง ได้200บาร์พอดี จะเป็นลม อากาศก็ โค ต ร ร้อน หมดแรงลั่นไกปืน  ต้องขอยุติ โม้ภาค 2.1 ไว้เท่านี้ก่อนครับ  พรุ่นนี้เช้า  ไงผมก็ต้องยิง3นัด 357  จะผลัดต่อไปอีกไม่ได้แล้ว หวยใกล้ออก ขำก๊าก

Cheesyปล  นะครับ คำเสือ  อ่านเพื่อความบันเทิง สนุกๆขำๆ มันเป็นเรื่องจริงผสมโม้ ถ้าใครไม่ชอบก็มองผ่านไป อย่าไปซีเรียด อากาศกำลังร้อน คนกำลังจะเป็นบ้ากันเยอะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เช้าแล้ว คุณนะ ครับ
   มานั่งรอผล..การทดสอบ 2.2  ในวันนี้(ใกล้วันที่ 2/5)คงรู้ผล นะครับ  คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
ขอ+1 ไว้ล่วงหน้าเลย ขอรับ Smiley

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #1402 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 11:23:42 AM »

Cheesyวันนี้มาฟัง นะครับ คำเสือ โม้ต่อ ภาค2.1  ต้องขอขอบคุณแฟนคลับที่คอยติดตาม +คะแนนให้ผมจนเกจเสีย คิก คิก คะแนนไม่กะดิกเลย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ผมเป็นคนบ้ายอ  แต่ลืมบอกพี่ศักดาไปเอา ยอ ตัวเดียว พอฟัง ยอ ยอ ยอ หลายๆตัว พึ่งนึกออก  คุ้นๆ คิก คิกมันเป็นคำบอกให้ควายหยุดนี่นา ยิ้มีเลศนัยแต่ไม่เป็นไร ผมจะตีความหมายว่ายอมากๆ ขำก๊าก+1พี่ศักดา  สำหรับคุณเอ็กซ์กะคุณนพ บวกไปคนละ1 ภาพประกอบยอดเยี่ยม เยี่ยม สำหรับคุณ บอส ถ้าอยากให้ผมยิงถึง100เมตร ต้อง+คะแนนผมให้ถึง300คะแนน เพราะที่100เมตร มันติดกับรั้วบ้าน นาย ออ พอ ที่ขายใบประกาศนียบัตรให้กับพวกไม่จบ ป3 มันเสี่ยงมากๆ ตกใจ ถ้ายิงหลุดกระดาษA4 หมายถึงอาจต้องเข้าไปนอนในมุ้งสายบัว ตกใจ แต่ผมก็จะเสี่ยง โดนชก

Cheesyหลังจากจบภารกิจต้อนรับ หน่วย น ป ผ (หน่วยปราบปรามเป็ดผี) วันที่มากันผมต้องยกเป้าที่ตั่งไว้ที่ระยะ70เมตรขึ้นรถไปด้วย โดน ไอเอ๋อ ไจแอ้น เอเอ เดเตด อัดกันซะสะบักสะบอม ตกใจ ดีที่ยังไม่ทะลุ ที่แรกผมก็จะติดเป้าอันใหม่  เหลือบไปเห็นกล่องกระดาษเครื่องคิดเลข เกิดไอเดียบันเจิด หลงรัก อีก2วัน หวยจะออกอีกแล้ว คิก คิก

Cheesyเอากล่องกระดาษเครื่องคิดเลขนี่แหละเป็นเป้า ขำก๊าก

Cheesyผมติดเป้าเสร็จ ผมเรี่ยกไอ้ด่างมาเป็นพยาน งานนี้ไอ้ด่าง say "no" มันบอกมันเบื่อแล้วถึงยิงเข้า 357  ถูกทุกตัวก็ไม่มีใครเชื่อ เพราะมันเป็นหมา  มันส่งไอ้แดงมาแทน คิก คิก

Cheesyขย่มสูบไป90ครั้ง ได้200บาร์พอดี จะเป็นลม อากาศก็ โค ต ร ร้อน หมดแรงลั่นไกปืน  ต้องขอยุติ โม้ภาค 2.1 ไว้เท่านี้ก่อนครับ  พรุ่นนี้เช้า  ไงผมก็ต้องยิง3นัด 357 จะผลัดต่อไปอีกไม่ได้แล้ว หวยใกล้ออก ขำก๊าก

Cheesyปล  นะครับ คำเสือ  อ่านเพื่อความบันเทิง สนุกๆขำๆ มันเป็นเรื่องจริงผสมโม้ ถ้าใครไม่ชอบก็มองผ่านไป อย่าไปซีเรียด อากาศกำลังร้อน คนกำลังจะเป็นบ้ากันเยอะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เช้าแล้ว คุณนะ ครับ
   มานั่งรอผล..การทดสอบ 2.2  ในวันนี้(ใกล้วันที่ 2/5)คงรู้ผล นะครับ  คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
ขอ+1 ไว้ล่วงหน้าเลย ขอรับ Smiley

ผมว่าพอสูบเสร็จ เก็บสูบ เก็บปืน พอวันยิงนึกได้ว่าลืมเก็บหวย
ถ้าหวยมันไม่หายไปซะก่อน เราคงได้เห็นเศรษฐีใหม่เร็วๆ นี้แน่ครับ

Sweety Tangmo
มือปืนมังสวิรัติ...(ไม่ทำ...แต่ทานได้...)
Hero Member

คะแนน 447

พันธมิตรปืนสปริง...Diana M54

« ตอบ #1403 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 12:38:38 PM »

สรุปว่า แทง เลขอะไร....ขอแม่นๆ โดนๆๆ

พี่ม้า...ขา
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #1404 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 02:14:59 PM »

สรุปว่า แทง เลขอะไร....ขอแม่นๆ โดนๆๆ

นี่ไง.....ดูเอาไปแทงเลย ครับ พี่แตงโม..5555

ผมรักในหลวง...ครับ
Sweety Tangmo
มือปืนมังสวิรัติ...(ไม่ทำ...แต่ทานได้...)
Hero Member

คะแนน 447

พันธมิตรปืนสปริง...Diana M54

« ตอบ #1405 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 02:53:01 PM »

เกือบ 200 แต่ไม่ใช่ 200
มากกว่า 195 แต่ไม่ใช่ 195
197.5 ซะกระมัง....

พี่ม้า...ขา
นะครับ
Hero Member

คะแนน 686

AIR ARMS S510TC .22 AA TDR FAC .177 HW97K .177

« ตอบ #1406 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 03:37:56 PM »

Cheesyวันนี้มาฟัง นะครับ คำเสือ  โม้ต่อ เป็นตอนจบของภาค3  คิก คิก  ผมตื่นตั่งแต่ตี5  วันนี้เมียไม่ใช้ให้รดน้ำ ผืนนาแปลงน้อย ยิ้มีเลศนัย ก็ดีแล้วล่ะจะใช้ทุกวันจะเอาแรงที่ไหนไปหิ้วน้ำ คิก คิกอายุปาเข้าไป50ขึ้นแล้ว แค่วันเว้นวันต้นข้าวมันคงไม่ตายง่ายๆหรอก ยิ้มีเลศนัยแต่ถ้าใช้ทุกวันผมคงตายก่อนต้นข้าวเป็นแน่แท้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Cheesyต้มน้ำจนเดือด กาแฟ4ช้อนชาพูนๆ น้ำตาล1ช้อน  อันนี้เป็นสูตร กาแฟรสเด็ดของผม ซดเข้าไปครึ่งแก้ว ตาสว่าง เยี่ยม รอจนฟ้าเริ่มสว่าง  เตรียมพร้อมที่จะทดสอบ S510 TC พร้อมคำนายหวยงวด2เม.ย  Grinปืนพร้อม ลมพร้อม เยี่ยม

Cheesyก่อนยิงผมถ่ายรูปเจ้า "จุดสองห้อย" เป็นภาพแรก ใครนะเป็นคนตั่งชื่อมันเป็นคนแรก ถ้าผมจำไม่ผิดน่าจะเป็นอาจารย์  แล้วเจ้าโรงงาน AA ก็ช่างสัปดนจิงๆ ทำปืนรูปร่าง ประหลาดๆ แบบนี้ออกมาได้ แทนที่จะทำเป็นท่อเดียวใหญ่แบบ เดเตด ก็หมดเรื่อง  แต่ไหนๆมันมีชื่อไทยแล้ว เราต้องอินเทรน ที่กระทู้เฮฮาเขากำลังฮิตชื่อเกาหลีกัน ผมอ่านชื่อที่เพื่อน อ.ทศ ตั่งให้ "ซุก ตง ฮี"ผมนั่งหังเราะคนเดียวฉี่แทบราด ขำก๊าก  งั้นผมขอตั่งชื่อปืนผมเป็นภาษาเกาหลีมั่ง เอาชื่อนี้ก็แล่ะกัน "ยิง ตง ฮี" ดูแล้วมันน่าจะคล้องจองกับชื่อไทยของมัน "จุด สอง ห้อย" กับ "ยิง ตง ฮี"   ขำก๊ากเหตุผลคือ ถ้าคิดจะยิงให้แม่น ไม่มีตรงไหน ที่ทุกคนยิงแล้วไม่พลาดเท่า "ตง ฮี" ขำก๊าก เว้นแต่พวกกระเทยกะตุ๊ด  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Cheesyลมนิ่งสนิท เป็นใจให้เราจิงๆ งานนี้คำอธิฐานของเราจะเป็นจริงหรือไม่ โทษลมไม่ได้แล้ว Grin

Cheesyเริ่มยิงนัดแรก เล็งที่เลย3  พระเจ้าช่วย กล้วยทอด กระสุนปืนออกจากลำกล้อง วิ่งเราะเลี้ยวผ่านอุปสรรคทุอย่างไปได้ ไปตกที่ตัว x ผมรู้เลยครับ รางวัลที่ 1 ปิ้วไปแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ต่อไปจะเป็นแค่คำนายของหวย3ตัวบนเท่านั้น เลข3คือหลักร้อย มันไปตกที่ x ก็คือยิงผิด ผมตีเป็น เลข "0" เยี่ยม

Cheesyนัดที่2 ผมเล็งไปที่เลข 5 กระสุนไปตกที่เลย 8  อันนี้ตรง หลักสิบคือเลข 8  เยี่ยม

Cheesyนัดที่3 ผมยิงที่เลข7  กระสุน ออกนอกเป้า ยิงผิดคือเลข  0   3ตัวตรงคือ  "080"  ขำก๊าก เล่น3กลับลงทุน300 ได้50000   ขำก๊าก อย่าลืม 00  08  80

Cheesyหลังจากนั้นผมก็ลองมายิงเป้ากระดาษดูบ้าง ที่กล้องเล็งผมยิงเผื่อ4ดอท เท่ากับครั้งแรกที่ยิงเป้าเสี่ยงโชค เยี่ยม

Cheesyได้กลุ่มกระสุน ที่ เหรียญ10บาท พอดี โดยส่วนตัวถือว่าใช้ได้ แบบนี้นกพิราบในระยะ70เมตร  ไม่พลาดแน่ ผมกลับมาจดบันทึก ระยะ 70 เมตร  จะต้องยิงเผื่อ 3ครึ่งถึง4ดอท เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

Cheesyแต่ก็ยังอดคิดถึงพี่ สิท ไม่ได้อยากให้พี่แกได้ลองยิงนิ้วผม ที่70เมตร น่าจะแค่ถลอกๆมัง ต้องลอง เยี่ยม

Cheesyรูเข้า เยี่ยม

Cheesyรูออก เยี่ยม

Cheesyผมเอาเป้าที่ผมยิงเสี่ยงทาย ให้ไอ้ด่างดู ตกใจมันหัวเราะเยาะผม  Grin

Cheesyแถมทิ้งท้าย ไอ้ด่าง มันยังบอกอีกว่า งวดนี้เจ้านายก็ถูดแdกตามเลย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Cheesyก่อนหวยออก ผมภาวนาไว้ว่า ไอ้ตัวที่ผมวง สีแดงไอ้อย่าออกเชียวนะ เพราะผมจะไม่แทง  ผมรักแค่ 080 ตัวเดียวเท่านั้น ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ปล นะครับ คำเสือ กรุณาอย่าเชื่อ อาจขำๆเท่านั้น ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากถ้าใครอยากชมภาคต่อไป ขอยอผมหน่อย แล้ว+คะแนนให้ด้วยนะครับ  ใกล้ถึงบ้าน นาย ออ พอ แล้ว งานนี้มีลุ้น มุ้งสายบัว คิก คิก คิก คิก คิก คิก

jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #1407 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 03:50:17 PM »

+ ไปครับ
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
tea365
Full Member

คะแนน 88

« ตอบ #1408 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 03:57:07 PM »

+1 ครับ เพิ่มชื่อ "ปัก ตง ฮี"  อีกชื่อครับ เยี่ยม ไหว้
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #1409 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 04:39:15 PM »

อาจารย์นะครับ ผมเฝ้าติดตามเลขเด็ดของอาจารย์งวดนี้
จดได้เป็นตับเลยครับ
357 ก็เลขที่อาจารย์ซื้อ
080 ก็เลขที่อาจารย์ยิงปืนได้
455 ก็ตัวหนังสือที่อาจารย์จด เมษา 55
304 ก็ยิงวันที่ 30 เมษา
703 ก็อาจารย์ยิงที่ระยะ 70m พอดีอ่าน m ได้ว่า 3  มันหยักๆเหมือนกัน
00  ก็รูเข้ารูออกกระป๋อง
658,012,200 ก็เลขที่อาจารย์วงสีแดงไว้

ก็สรุปว่าตอนนี้เอากันเงินส่วนหนึ่งซื้อขวานไว้ ที่เหลือทุ่มทุนสร้างอนาคต
ถ้าเลขไม่ออกในตับนี้ ผมจะเอาขวานไปถวายอาจารย์นะ นะครับ

จากศิษฐ์เอกของอาจารย์นะ
หน้า: 1 ... 91 92 93 [94] 95 96 97 ... 118
  พิมพ์