เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 08:22:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เจมส์บอนด์  (อ่าน 4410 ครั้ง)
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 09:26:58 AM »

ผมว่าคนที่แสดงเป็น เจสัน บอนด์ หล่อกว่าครับ

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 09:27:58 AM »

อย่าหาว่าชมกันเลยน่ะครับ พี่ BADBOY ยังเท่ห์กว่าตั้งเยอะครับ อิอิอิอิอิ Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

ผมก็คิดเหมือนกัน นายเครกเป็นบอนด์ที่บุคลิกแย่ที่สุดเท่าที่ผมเห็นมา หน้าตาเหมาะจะเป็นผู้ร้ายมากกว่านะครับ หวังว่าฝีมือการแสดงคงช่วยทดแทนได้นะ  Smiley
อ้วน 008 รักในหลวง
ปืนดี คือปืนที่อยู่ในมือคนดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 09:56:22 AM »

Grinไม่ว่า คุณซับ คุณเบดบอย หรือพระเอกคนใหม่แสดงก็คงต้องติดตามชมครับ ผมติดตามมาทุกภาค หวังว่าคงจะน่าชมเหมือนเดิมครับ หลงรัก

สนับสนุนการใช้ชีวิต ตามแนวทางเศรษฐกิจพอเพียง พอกิน พออยู่ พอใช้ พอที่จะแบ่งปัน
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 11:11:43 AM »

walther ppk .380 จะยังขายดีเหมือนเดิมอีกหรือเปล่า

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 11:19:05 AM »

ถ้า BADBOY แสดง จริง ๆ คุณ เครก แกตกงาน ชัวร์ครับ   โดนชก(ยอตัวเองก็เป็นด้วยแฮะ) Grin

"ฝันนั้นล่องลอย ดุจหิ่งห้อยแสงริบหรี่ ฝันนั้นยังมี สิ่งสดใสในคืนเดือนดับ   ฝันนั้นสดใสเพราะ
 ฉันฝันกลางวัน" Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 11:20:53 AM »

555... อย่าบอกนะว่าคุณ l/e อยู่หน่วยราชการลับ กึ๊ยส์
ท่านต๊อกอยู่หน่วยปราบปรามสาวสวยครับ

จริงๆ ถ้าหนังเจมส์ บอนด์ต้องการคนบุคคลิกใกล้เคียงแบบนี้
ดูแพรวพราวมากกว่านี้ ดูลุ่มลึกมากกว่านี้ ดูเด็ดขาดมากกว่านี้

จอร์จ คลูนี่ เหมาะกว่าครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 11:26:32 AM »

หน้าขึงขังเกินไปครับ น่าจะแสดงเป็นคอมมานโด หรือมือปืน

หนัง 007 มีบุญคุณแก่วงการราชการทั่วโลกมากเพราะหลอกให้คนเข้าไปทำงาน สายลับ สืบสวนปราบปรามมาไม่รู้เท่าไหร่แล้ว

รวมท่านด้วยอะป่าวววว Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 11:28:05 AM »

เห็นหน้าแล้ว  Grin Grin Grin นึกไปถึงนักฟุตบอลเช็ก โครเอเชียมากกว่า  Grin Grin Grin

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 12:46:40 PM »

:Smileyไม่ไหวครับ.....บอนด์ที่ผมเห็นว่าเหมาะสมก็มีอยู่ 2 คน คือ 1.ณอน คอนเนอรี่(สะกดถูกหรือเปล่านี่)กับ2.เพียรช บรอสแนน......แต่ยังไงถ้าหนังเสร็จก็คงจะต้องไปดูครับเพราะผมชอบผู้หญิงของบอนด์ทุก ๆ คน(นางร้าย+นางเอก) น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 02:36:00 PM »

ช่ายครับ นายคนนี้หน้าตายุโรปตะวันออกมากเลย มองอีกทีเหมือนเป็นหลานปูติน

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 02:42:20 PM »

ช่ายครับ นายคนนี้หน้าตายุโรปตะวันออกมากเลย มองอีกทีเหมือนเป็นหลานปูติน

ชื่อ ปูโต๊ะ Grin Grin Grin

kaew28
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 02:55:03 PM »

ไม่ได้เรื่องอ่ะครับ ไม่มีเสน่ห์เลย คงเป็นได้แค่กระเป๋าเจมส์บอนด์ มั้งครับ ตา Craig เนี่ยะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฟ้าจะครึ้ม ฝนจะพราว ................................................
ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 03:35:06 PM »

Grin Grin Grin Grin หมวยๆๆ

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
PAE_CZ
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 03:39:25 PM »

ผมว่าน่าจะชื่อ ปูโกก หรือว่า ปูกิ๊ มากกว่านะครับ Grin Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2005, 03:41:53 PM โดย PAE_CZ » บันทึกการเข้า
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 04:24:31 PM »

ถ้างั้นก็คงมีเชื้อจีนคาดว่าเป็นหลานตั่งโต๊ะ......อาชีพเก่าน่าจะเป็นช่างทำโต๊ะ...งานเลี้ยงที่ชอบคงเป็นแบบโต๊ะจีน.......ว่าง ๆ ก็นั่งกัดขาโต๊ะเล่น....เฮ้อชีวิต Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์