เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 02:38:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนพี่boon  (อ่าน 6628 ครั้ง)
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 11:20:22 PM »

เรียนพี่boon ครับ..............

สองวันก่อน เห็นพี่boon โพสว่า มีพรรคพวกให้สั่งของแต่ง 1911 ให้................พอพี่สั่งของ(และจ่ายเงิน)แล้ว  ของถูกส่งมาที่บ้านแล้ว พรรคพวกพี่เขาบอกยกเลิกหรือครับ............

มีรายการอะไรบ้างครับ ส่งมาให้ผมหรือทีมซึมเศร้าฯก็ได้ครับ...............พี่ๆน้องๆมี 1911 สวยๆกันหลายคน.................เอาของแต่งมาลง เพื่อเพิ่มสมรรถนะของปืนบ้างก็ดี

คนฝากพี่สั่งของพี่แสบจริงๆเลยนะครับ.................อย่าเรียกว่าพรรคพวกเลย เพราะพวกกันเขาไม่ทำกันแบบนี้

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2005, 11:28:43 PM โดย มะขิ่น » บันทึกการเข้า

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 11:28:07 PM »

แน่ ๆ ไม่ใช่ผม  เพราะผมใช้ 2011 (ไปเรื่อย...Grin )

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 11:37:17 PM »

เคี๊ยก  !!!!!!.................

คราย....คราย......ทำแบบนี้....กะคุณ พ่....เอ๊ย....คุณพี่ boon
(ผมตก สระอี นะพี่นะ มิได้ตก...อ.อ่าง อิ อิ)

ตาซับใน.....ออกมารับของ.....เลยเร็ว.....อิ อิ

แล้วเอาของมาให้ผม....ส่วนตาซับใน....จ่ายตังค์ปายยยยย.......

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น.....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2005, 11:39:35 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
ต๋อมgold cup
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

อย่ามีความสุขบนความทุกข์ของคนอื่น

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 11:42:03 PM »

มีอะไรบ้างบอกผมด้วย อยากได้เซฟ+คันค้างสไลด์ ใบใหญ่ ถ้ามีอยู่ในรายการที่สั่งมา ถ้าไม่มีไม่เป็นไรครับ
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 11:55:06 PM »

......เนื้อไม่ได้กิน  หนังไม่ได้รอง  กระดูกแขวนคอ..... หัวเราะร่าน้ำตารินอย่าท้อนะครับพี่...

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 11:58:29 PM »

มีอะไรบ้างบอกผมด้วย

อยากได้เซฟ+คันค้างสไลด์ ใบใหญ่
ถ้ามีอยู่ในรายการที่สั่งมา ถ้าไม่มีไม่เป็นไรครับ

ของที่สั่งไป....มีแต่....กระติ๊บใส่ข้าวเหนียว...ครับ...
ซี่โครงหมูย่าง...ลาบ....น้ำตก.........

แล้ว....ก็.....ชอล์ค.....ครับ....ท่าน Gold Cup....
ของที่ท่าน...อยากได้....ไม่มี...ครับ
ท่านซับใน...เหมาโหม้ดดดดด....แล้วครับ คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น.....
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 12:21:41 AM »

เรียนพี่ boon ครับ..............

สองวันก่อน เห็นพี่ boon โพสว่า มีพรรคพวกให้สั่งของแต่ง 1911 ให้.......
.........พอพี่สั่งของ (และจ่ายเงิน) แล้ว  ของถูกส่งมาที่บ้านแล้ว พรรคพวกพี่เขาบอกยกเลิกหรือครับ............

มีรายการอะไรบ้างครับ ส่งมาให้ผมหรือทีมซึมเศร้าฯ ก็ได้ครับ.......
........พี่ ๆ น้อง ๆ มี 1911 สวย ๆ กันหลายคน.................เอาของแต่งมาลง เพื่อเพิ่มสมรรถนะของปืนบ้างก็ดี

คนฝากพี่สั่งของพี่แสบจริง ๆ เลยนะครับ.................อย่าเรียกว่าพรรคพวกเลย เพราะพวกกันเขาไม่ทำกันแบบนี้

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2005, 12:27:43 AM โดย 51 » บันทึกการเข้า
nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 12:26:11 AM »

ขออภัยครับ  ใครนะช่างทำได้  คนฝากสั่งของเขาไม่ทราบหรือครับว่าพี่ได้รับของแล้ว
หากทราบช่างแย่จัง Huh Huh
ต๋อมgold cup
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

อย่ามีความสุขบนความทุกข์ของคนอื่น

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 12:32:49 AM »

พี่ 51 นั้นผมเอาซี่โครงหมูก็ได้ครับ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 12:49:32 AM »

Wink Wink Wink เห็นว่า...เจ้าหน้าที่การข่าว...ของ CIA แจ้งมาว่า...

เป็นคนทำงานมีหน้า มีตา...เลยมิใช่รึครับ....พี่ boon

มีตำแหน่งใหญ่โต....โก้คับ...ที่ทำงาน....นะครับ

ไปไหนมาไหน...มีคนยกย่อง...สวัสดีครับ...สวัสดีค่ะ...เลยนะครับ พี่ boon

แบบนี้...ต้องเจอกะลูกพี่...ผม....ขาโจ๋....เรยยย์ล่ะ...(ในภาพ) คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 12:54:30 AM »

พี่ 51 นั้นผมเอาซี่โครงหมูก็ได้ครับ

ม่ายด้ายยย...ครับ....ผมชอบทานซะด้วยซิ...ท่าน Gold city 90

ท่านน่าจะรับ....ชอล์ค....ไปนะครับ.....คริ คริ

เพราะว่า...สมาชิก...คนดังกล่าว...เค้าสั่งพี่ boon ไว้ง่ะ

ไว้เขียน...บนกระดาน...ตอนเปิดอบรม...คราวหน้าไง....
คริ คริ

เป็นไง...ลูกพี่...ป๋ม...ลูกพี่ป๋ม...คริ คริ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2005, 12:57:57 AM โดย 51 » บันทึกการเข้า
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 12:56:03 AM »

อย่างผมก็ ตัวที่กำลังจะโดนทุบนั่นแหละครับ  อย่างผมจะไปทำไรใครได้  ไม่มีอำนาจ ไม่มีวาสนา มีแต่ใจจริง   
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 01:02:06 AM »

อย่างผมก็ ตัวที่กำลังจะโดนทุบนั่นแหละครับ อย่างผมจะไปทำไรใครได้ ไม่มีอำนาจ ไม่มีวาสนา

มีแต่ใจจริง

มิน่า....หมวก...ทหารเรือ...ที่สัตหีบ...
ถึงไปไม่ถึง...เมกา...คริ คริ

เพ่ เพ่....ออกแขก...ก่อนคร้าบบบบ.....คริ คริ
พระเอก...อย่าเพิ่ง...ร้อง....คริ คริ

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 01:29:58 AM »

สั่งอะไรมาบ้างคับพี่บุญ...

อันไหนพอเอามาใส่โกลด์คัพได้มั่งคับ...

ส่งมาที่พี่มะขิ่นก็ได้นะคับ...

เดี๋ยวผมแบ่งมาใช้คับ...Grin

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 01:30:28 AM »

ขอบคุณทุกๆท่านครับ ผมอ่านกระทู้นี้แล้วเขียนไม่ออกจริงๆ สมองมันตื้อไปหมด ที่เขียนไปไม่ได้ต้องการให้มีอะไรใหญ่โต
เขียนคุยกันเฉยๆ ผมเองก็ไม่ได้คิดโกรธอะไร ยังรู้สึกเป็นเพื่อนเป็นพี่น้องเหมือนเดิม ความเป็นเพื่อนสำหรับผมให้ด้วยความจริงใจครับ ขอเล่าเรื่องอีกครั้งนะครับ เพื่อนท่านนี้ก็รู้จักทักทายกันบ่อยๆ ท่านมี1911อยู่ก็เขียนมาคุย อยากแต่งโน่นทำนี่ตามประสาคนมีปืน ผมก็แนะนำส่งรูปส่งราคาของไปให้ท่านดู ท่านก็บอกว่าผมต้องการครับพี่ดีใจมากๆเลยอยากได้มากๆ พี่ช่วยสั่งให้ผม1ชุดนะครับเป็นชุดลั่นไกทั้งชุด+หลังอ่อน ผมก้จัดการสั่งให้ ใช้เวลาประมาณ1อาทิตย์ หรือมากกว่านั้นไม่แน่ใจ พอของมาถึง ผมก้เขียนไปแจ้งให้ท่านทราบว่าของมาถึงผมแล้วจะส่งไปให้ ท่านเองก็ใจดีกับผมมากๆ เขียนตอบผมกลับมาว่า ขอบคุณมากครับพี่ แต่ผมไม่เอาแล้วคิดว่าจะขายปืน ผมก็ตอบกลับไปว่าผมเก็บเอาใว้ใช้เองก็ได้ครับไม่เป็นไร ก้เขียนจดหมายคุยกับท่านอยู่บ่อยๆ ตอนหลังผมก้ต้องสั่งของชิ้นเล้กๆให้ท่านอีกชิ้น1ท่านก้ดีใจและขอบคุณเหมือนเดิม ของมาถึงก้แจ้งท่านทราบ ท่านบอกว่าผมลืมไปแล้วว่าสั่งให้พี่ซื้ออะไรให้ ก้แจ้งท่านไปว่าซื้ออะไรให้ท่าน ท่านก็ใจดีตอบกลับมาว่า พี่ครับผมซื้อจากร้านซ่อมปืนแล้ว ราคา400บาท ตกลงชุดนี้ผมก็เก็บเอาใว้อีก1ชุด เรื่องก็มีอยู่เท่านี้ครับ
หน้า: [1] 2 3 4 ... 7
  พิมพ์