เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 01:36:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รถ ECO CAR ในไทยมาแล้วครับ  (อ่าน 7525 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 13, 2010, 08:21:47 PM »

ฮ่า ฮ่า ฮ่า ...... ทั้งน้านกหวีด น้าหมู แล้วก็หลายๆท่านรวมถึงตัวผมคงเข้าใจอารมณ์นี้ได้ดี ..... เอิ๊กๆๆๆ

big__jod - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 43

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 13, 2010, 09:15:22 PM »

กระทู้นี้ล่อแหลมจังครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ระวังงานเข้านะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 13, 2010, 09:23:26 PM »

ประหยัดน้ำมันดีครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 13, 2010, 09:44:31 PM »

ตอนสร้าง"เรือนเวียงวิมาน"
ก็เช่นกันครับลุงปู  ผมทำอ่างน้ำไว้นอนแช่
ไม่รู้หล่อนอารมณ์ใหนขึ้นมา  ถามว่าอาบอบนวด
เขาทำยังไง  ทำท่าจะนุ่งผ้าขนหนู  แล้วให้บริการ... ตกใจ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 13, 2010, 09:48:11 PM »

ก็เช่นกันครับลุงปู  ผมทำอ่างน้ำไว้นอนแช่
ไม่รู้หล่อนอารมณ์ใหนขึ้นมา  ถามว่าอาบอบนวด
เขาทำยังไง  ทำท่าจะนุ่งผ้าขนหนู  แล้วให้บริการ... ตกใจ

อยู่ใกล้กระโถน หรือ คอห่านไว้นะเธอ ....... มันกลั้นไม่อยู่หรอก      ขำก๊าก               ( อ๊ะ อ๊ะ  เค้าล้อเล่งงง)   ยิ้มีเลศนัย

"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 13, 2010, 09:53:02 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 07:09:56 PM »

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V8983276/V8983276.html

ผิดจากที่คาดไว้ตั้งแต่แรกเลยครับ คงต้องดูตัวท็อปก่อนว่าเป็นจั๋งใด๋ อ๋อย
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 07:13:07 PM »

ผบ. มีแผนล้ำลึกมากครับขืนเผลอตอบไปว่าทำยังไง.......ไม่อยากจะคิด

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 07:16:23 PM »

ผิดจากที่คาดไว้ตั้งแต่แรกเลยครับ คงต้องดูตัวท็อปก่อนว่าเป็นจั๋งใด๋ อ๋อย

ของดีแต่ถูก .... มีที่ไหนบอกด้วยนะน้าขัยนุ้ย  อ๋อย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 07:18:19 PM »

ของดีแต่ถูก .... มีที่ไหนบอกด้วยนะน้าขัยนุ้ย  อ๋อย

ที่โชว์รูม Honda โคกกลอย นะๆ นะ ลุงปูนะ ขอราคาพิเศษ ซีวีคผมคันหนึ่ง Grin Grin Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 07:21:31 PM »

ที่โชว์รูม Honda โคกกลอย นะๆ นะ ลุงปูนะ ขอราคาพิเศษ ซีวีคผมคันหนึ่ง Grin Grin Grin

ฮาบ ก็ไม่น่าจะออกมาแบบนั้นนี่นา  อย่างน้อยมันน่าจะดีกว่านี้สักหน่อย  หมดอารมณ์การรอคอยเลย อ๋อย
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 07:35:01 PM »

ใช้ E20 E 85 ได้ไหมครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
aero2502
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 08:21:04 PM »

ขอจองด้วยครับ น่ารักดี
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 15, 2010, 11:26:27 AM »

ตามไปดูเขาคุยกันครับ ข้อมูลเพียบ
www.marchclub-thailand.com/webboard/index.php?action=forum

TWC - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 93

เลือดสีเทา SATIT 9 KKU

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 16, 2010, 12:08:24 PM »

พอดีมีตัวเป็นๆมาจอดที่อู่
เลยเก็บภาพมาฝากครับ
ตัวจริงบอดี้ใหญ่กว่ามาสด้า 2 ภายในกว้างเพราะหลังคาสูง
ผมสูง 170 หนัก 80 นั่งสบายๆไม่อึดอึด
ถ้ารุ่นนี้อะไหล่ไม่แพงเหมือนพวก นีโอ บอกได้เลยว่าน่าใช้มากๆเลยครับ Smiley

สบายดี.........
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์