เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 04:16:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด ท่านอรชุน  (อ่าน 5204 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 11:44:09 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ... ไม่เจ็บไม่จน มีเวลาเล่นเกมส์+มีเงินซื้อปืนไม่รู้จักหมดครับ... เย้...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2010, 11:59:33 AM โดย นายสมชาย(ฮา) » บันทึกการเข้า
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 11:55:30 AM »

..สมสุข..สมหวัง..ในทุก ๆ สิ่ง..
..สุขสันต์วันเกิดครับ..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:10:20 PM »

...Happy Birthday ครับ คิดอะไรขอให้ได้สมความปรารถนาครับ...  Grin Grin Grin

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
Padet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:22:25 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ

Have guns  will  travel
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:31:51 PM »

เนื่องในโอกาสใกล้คล้ายวันเกิด ท่านอรชุน ขอนำอำนาจหลวงปู่ทวด จงบันดาลให้ ท่านอรชุน จงประสพแต่ความสุข หวังสิ่งใดขอให้สมปราถนาครับ

ขอบคุณมากครับ พี่จอย  ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับ......สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอบคุณมากครับ พี่หรอย

สุขสันต์วันเกิด.. ขอให้มีความสุขกับชีวิต มาก ๆ นะครับ คุณอรชุน   Cheesy
เช่นกันครับ พี่Ro@d ขอบคุณมากครับ  ไหว้ ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  พี่อรชุน   คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา  มีสาว ๆ เข้ามาไม่ขาดสายครับ  ไหว้
ขอบคุณครับ พี่Sitthipong   ไหว้ ไหว้   เปิดกล่องมาแบบนี้ผมก็อดนอนสิครับ  คิก คิก คิก คิก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขออ้างเอาอำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยปกป้องคุ้มครอง
ให้น้อง  " อรชุน  " พบแต่ความสุขความเจริญ  ประสบความสำเร็จ
ในหน้าที่การงานและมีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง    ตลอดไปครับ ไหว้

เช่นกันครับ พี่คมขวาน ขอบคุณมากครับ  ไหว้ ไหว้

ยินดีในวันคล้าย วันเกิดด้วยครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ขอบคุณมากครับ พี่นายรัก  ไหว้ ไหว้
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:36:53 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด และมีความสุขมากๆนะครับ... Cheesy

dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:37:34 PM »

ไหว้ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  Cheesy
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:37:43 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับอั้ม
ขอบคุณครับ พี่โจ๊ก  ไหว้ ไหว้  เลี้ยงซิสเลอร์ผมก็พอครับพี่  คิก คิก คิก คิก

สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิดครับ  พี่ อรชุน  ....
ขอบคุณมากครับ พี่ยอด  ไหว้ ไหว้   เค้กสวยดีไม่กล้ากินครับ  Grin Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้
ขอบคุณมากครับ พี่lex  ไหว้ ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้
ขอบคุณมากครับพี่  ไหว้ ไหว้   สงสัยสาวนี้กินเค้กมากไปหน่อยนะครับอวบเชียว  คิก คิก คิก คิก

คิดสิ่งใดสมความปรารถนาครับ
ขอบคุณมากครับ พี่sorrachat  ไหว้ ไหว้

ขอบคุณมากครับ พี่ชิ้ว  ไหว้ ไหว้   ไว้ผ่านไปแถวสยามจะแวะไปทานกาแฟด้วยนะครับ  Grin Grin

สุขสันต์วันเกิดครับ... Cheesy
ขอบคุณมากครับ พี่พนธ์  ไหว้ ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับผม
ขอบคุณมากครับ พี่JJ  ไหว้ ไหว้
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:41:47 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ... ไม่เจ็บไม่จน มีเวลาเล่นเกมส์+มีเงินซื้อปืนไม่รู้จักหมดครับ... เย้...
ขอบคุณครับ พี่สมชาย  ไหว้ ไหว้  เวลาเล่นเกมพอไหวแต่ตังนี่ท่าจะลำบากครับพี่  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

..สมสุข..สมหวัง..ในทุก ๆ สิ่ง..
..สุขสันต์วันเกิดครับ..
ขอบคุณมากครับ พี่visith  ไหว้ ไหว้

...Happy Birthday ครับ คิดอะไรขอให้ได้สมความปรารถนาครับ...  Grin Grin Grin
ขอบคุณครับ พี่CT_Pro4  ไหว้  ไหว้

ขอบคุณมากครับ พี่Padet  ไหว้ ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด และมีความสุขมากๆนะครับ... Cheesy
เช่นกันครับพี่  ขอบคุณมากครับ พี่ตั้ว  ไหว้ ไหว้

ไหว้ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  Cheesy
ขอบคุณมากครับ พี่dig5712   ไหว้ ไหว้
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 03:06:04 PM »

มีความสุขมากๆนะครับน้าอั้ม

salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 03:10:55 PM »

ไหว้ ไหว้..สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค่ะพี่อั้ม.. ไหว้ ไหว้

...--*
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 03:13:02 PM »

มีความสุขมากๆนะครับน้าอั้ม

ขอบคุณมากครับ ลุงปู  ไหว้ ไหว้   รูปสวยมากครับ  เยี่ยม เยี่ยม

ไหว้ ไหว้..สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค่ะพี่อั้ม.. ไหว้ ไหว้
ขอบคุณมากจ้า น้องออยล์  Grin Grin 
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 03:14:53 PM »

..บารมีเจิท่านนี้ คุ้มครองชีวิตครอบครัวให้ประสพแต่ความสุข หวังสิ่งใดขอให้สมปราถนา แคล้วคลาดปลอดภัยในทุกๆวันครับ.. ไหว้

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 04:05:59 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 04:08:46 PM »

ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ... ไหว้

หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์