เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 12:22:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้อน กันบ้างไหมครับ  (อ่าน 5282 ครั้ง)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 04:23:45 PM »

ภูเขียว... นอกจากร้อนแล้วยังมี "ลมแล้ง" พัดมาอีกด้วยครับ... ลมอะไรก็ไม่รู้... ยังกะออกมาจากไดร์เป่าผม...

wharf 20d
ร.ศ.178
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 36

Blood group : B

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 04:33:27 PM »

โอย...ขอดับร้อนซักอึกครับพี่ซับ...ซู๊ดดด...ฮ้าาาา....ชื่นใจจริงๆ...

รางวัลชีวิตไม่มีใครให้ อยากได้ต้องหาเอาเอง
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 06:38:53 PM »

สำหรับคนที่ไม่ดื่มแอลกอฮอล์ค่ะ Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 06:49:57 PM »

สำหรับคนที่ไม่ดื่มแอลกอฮอล์ค่ะ Cheesy

ขอบคุณครับน้าโอ ..... น่ารักสม่ำเสมอเลย

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 08:02:11 PM »

อ้าว..... เจ๊

ไม่ นางเอ๊ก .. นางเอก  แล้วหรือจ๊ะ
   คิก คิก

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 08:49:35 PM »

ลานกระบือหนาวมากครับ

มาเที่ยวกันเยอะๆนะครับ

เมื่อตอนเช้าตีสี่ ผมลองขับรถไปที่ทำงาน เปิดกระจกหมด หนาวมากครับ

ผมอาบน้ำตอนเกือบตีสี่นะครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 09:20:10 PM »

ลำปางร้อนตับแตกครับ
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 09:31:46 PM »

Smiley  แม่น้ำโขงระดับน้ำก็ลดลง    ภัยแล้งกำลังจะมาเยือนอีก...... เศร้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 09:33:14 PM »

ถ่ายจากแถวๆท่าพระจันทร์แน่นอน...อิ..อิ.. คิก คิก
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 09:37:49 PM »

ไม่ร้อนครับ เย็นสบาย อิอิอิ
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 09:45:40 PM »

ป๋าเจตน์  อยูโน่น  สบายใจซิครับ  พวกผมอยู่เมืองไทย  ร้อนมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 09:48:11 PM »

ป๋าเจตน์  อยูโน่น  สบายใจซิครับ  พวกผมอยู่เมืองไทย  ร้อนมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อิอิอิ  ที่นี่หน้าร้อนก็ร้อนชื้นครับ  แต่ยังไงก็สู้เมืองไทยเดือนเมษาไม่ได้   
khwanphet_NAVY 39
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 09:56:40 PM »

....................... น้ำลายหก.................เจอของเย็นๆค่อยยังชั่วครับ................. น้ำลายหก............................... ไหว้
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 10:04:03 PM »

ที่พร้าว เช้ามืด อากาศยังเย็นมากครับ แต่ตอนกลางวันฟ้าหม่น แดดเผาผิวแสบพิลึก Cheesy

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 10:23:34 PM »

ขอบคุณครับน้าโอ ..... น่ารักสม่ำเสมอเลย

พี่ปูไม่ดื่มแอลกอฮอล์แล้วเหรอคะ Cheesy

อ้าว..... เจ๊

ไม่ นางเอ๊ก .. นางเอก  แล้วหรือจ๊ะ
   คิก คิก

อิอิ...นานๆเว้นจากน้ำเปล่าซักที เลยขอลองน้ำสีๆบ้าง อันนี้เป็นม็อกเทลอ่ะค่ะพี่  Cheesy

ถ่ายจากแถวๆท่าพระจันทร์แน่นอน...อิ..อิ.. คิก คิก

แม่นแว๊วค่าพี่หมอ ตรงนี้เป็นท่าเรือมหาราชอ่ะค่ะ จูบบบบ

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์