เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 01:22:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: ร้อนๆอย่างนี้ใครชอบพักผ่อนที่ไหน แล้วสบายสุดๆ เชิญออกความเห็นครับ
เที่ยวทะเล - 13 (21%)
เที่ยวน้ำตก - 12 (19.4%)
เที่ยวห้างสรรพสินค้า - 8 (12.9%)
เที่ยวเดินป่า - 3 (4.8%)
อยู่กับบ้าน - 26 (41.9%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 59

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อากาศร้อน มุมพักผ่อนของคุณคือที่ไหน  (อ่าน 6630 ครั้ง)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 02:44:46 AM »

โดนบังคับให้ต้องอยู่ริมทะเลครับ วันๆดูแต่บิกินี่Gคัพจนชาชินไม่มีกระดุ๊กกระดิ๊กเหมือนตอนแรกๆเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #61 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 07:46:24 AM »

โดนบังคับให้ต้องอยู่ริมทะเลครับ วันๆดูแต่บิกินี่Gคัพจนชาชินไม่มีกระดุ๊กกระดิ๊กเหมือนตอนแรกๆเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #62 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 07:53:17 AM »

คนชายเลพรรค์นี้ทั้งนั้นแหละ ..... ดูแล้วแหยะ

pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #63 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 08:07:03 AM »

วันนี้อากาศดีมากครับน้าปู   หลงรัก หน้าบ้านตอนนี้ 23 องศาเซลเซียส  เหมาะกับการไปยิงปืน  เยี่ยมไปกินปลาตะเพียนเผาไร้ก้างริมเขื่อน น้ำลายหก  ไปละครับ กด .357 ที่สนามสักโม่ต้อนรับอากาศสวรรค์ยามเช้า Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2010, 05:01:17 PM โดย pasta » บันทึกการเข้า

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #64 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 09:07:42 AM »

น้าอัจ  กระบอกนั้น  เล่นเป็นโม่  ไม่ดี  ต้องล่อซักกล่อง  สองกล่อง   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #65 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 09:46:10 AM »

คนชายเลพรรค์นี้ทั้งนั้นแหละ ..... ดูแล้วแหยะ

ดูจนตายด้าน

ออฟฟิศผม อยู่ข้าง ม. เวลาเพื่อนมาหา มักตื่นตากะ นศ. ผมเฉยๆ มันชินอ่ะ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #66 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 03:04:29 PM »

ดูจนตายด้าน

ออฟฟิศผม อยู่ข้าง ม. เวลาเพื่อนมาหา มักตื่นตากะ นศ. ผมเฉยๆ มันชินอ่ะ
Erectile Dysfunction
แนะนำให้พี่ทั้ง 2 กรุณาปรึกษา ดร.โอ ครับ บทความตามอ่านได้ที่นี่
http://www.meetdoctoro.com/unsex.php?id=22

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #67 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 04:35:13 PM »

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #68 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 05:28:00 PM »

น้าจักรครับ   หลงรัก ...ผมกด .357 ไปโม่เดียว คุณ .45 ห่าง 5 ช่องยิง เห็นอัดบุหรี่แบบมวนต่อมวน ผมกล้าพูด ในไม่ถึงสิบนาทีเขาอัดให้ผมเห็น 3 มวน
แล้วลูกสาวเขาก็สัก 3-4 ขวบ แฟนของน้อง .45 เอามานั่งหลังแนวยิงที่นั่งห่างสัก  4-5 เมตร ผมรอน้องๆกดออดแล้วเดินยิงเป้า .22  10-5-3 เมตรไป  50 นัด    .357 15 เมตร ไป 2 โม่ครับ  เหลืออีก  2 โม่ ยิงไม่ลงครับสงสารเด็กครับ เห็นอาการก็แค่เอาสำลีของสนามบวกที่ครอบหูสนามใส่หลังจากผมยิง .357 นัดแรก และนัดต่อไปผมก็ระแวงครับ  ส่วนเมียกับลูกผมอยู่ข้างนอกที่สนามหญ้าใต้ต้นไม้พาหมาพุดเดิ้ลวิ่งเล่นกันจนผมยิงเสร็จครับ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2010, 05:32:26 PM โดย pasta » บันทึกการเข้า

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #69 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 06:08:41 PM »

แนะนำให้พี่ทั้ง 2 กรุณาปรึกษา ดร.โอ ครับ บทความตามอ่านได้ที่นี่

น้าสนเข้าใจผิดไปหน่อยนึงครับ  นั่นมันเฉพาะน้าซับคนเดียว

สำหรับผมทุกวันหลังอาหารเช้าแพทย์สั่งทานยาลดกำ___ด 1 เม็ดทุกวันต่อเนื่องห้ามขาด

พูดจริง ...... ไม่โม้   Cool Cool Cool

ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #70 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 10:28:29 PM »

น้าสนเข้าใจผิดไปหน่อยนึงครับ  นั่นมันเฉพาะน้าซับคนเดียว

สำหรับผมทุกวันหลังอาหารเช้าแพทย์สั่งทานยาลดกำ___ด 1 เม็ดทุกวันต่อเนื่องห้ามขาด

พูดจริง ...... ไม่โม้   Cool Cool Cool

เชื่อครับ..ฮิ ฮิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #71 เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 11:28:20 AM »

หลงรัก
ครับ
อยู่บ้านเปิดแอร์ นอนฟังเพลง ครับ
 หลงรัก

ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #72 เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 08:19:09 PM »

+ ทุกท่านที่แวะมาร่วมโหวต ไหว้อากาศร้อน นอนอยู่บ้านครับ ยิ้มีเลศนัย

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #73 เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 09:50:48 PM »

น่าเห็นใจคนเมือง ถ้าหน้าร้อน นอนอยู่บ้านต้องเปิดแอร์
เราเดินทางผิด ที่ฝืนธรรมชาติ เริ่มจากคนหนึ่งมีกำลังทรัพย์ก็ซื้อเครื่องปรับอากาศ ....
...........ขนความร้อนเป็นขยะความร้อนทิ้งออกไปในที่สาธารณะ
เริ่มจากเป็นค่านิยมของบ้านคนรวย ...... สร้างมลภาวะทางเสียง แล้วเอาขยะความร้อนทิ้งออกไป
จนกระทั่งวันนี้ไม่มีใครทนเปิดหน้าต่างนอน ทนฟังเสียงเครื่องปรับอากาศบ้านอื่น ทนรับลมร้อนจากบ้านอื่นได้อีกต่อไป
สุดท้ายก็ต้องดิ้นรน หากล่องเย็นไว้ขังตัวเอง

วันที่ไฟฟ้าดับ ผมเห็นเป็นวันที่มีความสุข ทุกคนไม่มีห้องแอร์ ไม่เอาขยะร้อนบ้านตัวมาทิ้งในถนน ทิ้งข้างบ้าน
อาบน้ำประแป้ง มารับลมธรรมชาติ ชื่นใจ ... ปลากำลังกินลม ตัวอ้วนเชียว

ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #74 เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 11:25:05 AM »

น่าเห็นใจคนเมือง ถ้าหน้าร้อน นอนอยู่บ้านต้องเปิดแอร์
เราเดินทางผิด ที่ฝืนธรรมชาติ เริ่มจากคนหนึ่งมีกำลังทรัพย์ก็ซื้อเครื่องปรับอากาศ ....
...........ขนความร้อนเป็นขยะความร้อนทิ้งออกไปในที่สาธารณะ
เริ่มจากเป็นค่านิยมของบ้านคนรวย ...... สร้างมลภาวะทางเสียง แล้วเอาขยะความร้อนทิ้งออกไป
จนกระทั่งวันนี้ไม่มีใครทนเปิดหน้าต่างนอน ทนฟังเสียงเครื่องปรับอากาศบ้านอื่น ทนรับลมร้อนจากบ้านอื่นได้อีกต่อไป
สุดท้ายก็ต้องดิ้นรน หากล่องเย็นไว้ขังตัวเอง

วันที่ไฟฟ้าดับ ผมเห็นเป็นวันที่มีความสุข ทุกคนไม่มีห้องแอร์ ไม่เอาขยะร้อนบ้านตัวมาทิ้งในถนน ทิ้งข้างบ้าน
อาบน้ำประแป้ง มารับลมธรรมชาติ ชื่นใจ ... ปลากำลังกินลม ตัวอ้วนเชียว

วันไฟฟ้าดับบ้านผมนี่วุ่นเลยละครับ ไหนจะร้อน ไม่ทีวีดู เน็ตก็เข้าไม่ได้

แถมจะหุงข้าวกินก็ลำบากอีก โอ้ ไม่อยากนึก อ๋อยอีกหลายอย่างครับ

ถ้าไม่มีไฟฟ้านี่ลำบากสุดๆ ไหว้

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์