เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 06:20:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับน้องออยล์ ....... salinee19 .......  (อ่าน 6051 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 01:52:17 PM »

มีความสุขมากๆ ร่างกายแข็งแรง สวยวันสวยคืนนะจ๊ะ น้องออยล์  Grin Grin

อืม.....ต้องส่งแรงใจเยอะหน่อยและคำอธิฐานนี้เนี่ย   คิก คิก คิก คิก คิก คิก  สวยๆๆๆๆๆ  เยี่ยม

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 01:55:10 PM »

มีความสุขมากๆ ร่างกายแข็งแรง สวยวันสวยคืนนะจ๊ะ น้องออยล์  Grin Grin

อืม.....ต้องส่งแรงใจเยอะหน่อยและคำอธิฐานนี้เนี่ย   คิก คิก คิก คิก คิก คิก  สวยๆๆๆๆๆ  เยี่ยม

ว่าไปนั่น เห็นตัวจริงแล้วจะค้าง......อ้าปากค้าง

เจื้อผมๆ เห็นมาแล้ว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 01:57:58 PM »

ว่าไปนั่น เห็นตัวจริงแล้วจะค้าง......อ้าปากค้าง

ค้างเพราะอะไรครับน้าดุลย์บอกให้หมดๆ  Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 02:10:06 PM »

ค้างเพราะอะไรครับน้าดุลย์บอกให้หมดๆ  Grin

ความฮาม

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 02:14:09 PM »

มาทำเป็นแซว ถ้าโดนการัมบิตเกี่ยวพุง ไม่มีใครช่วยนะนั้น  แบร่ แบร่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 02:40:47 PM »

มาทำเป็นแซว ถ้าโดนการัมบิตเกี่ยวพุง ไม่มีใครช่วยนะนั้น  แบร่ แบร่

เค้าไม่รู้หรอกว่าผมอยู่ไหนพี่อั้ม   คิก คิก คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 03:18:09 PM »

ตากวางมาแล้วแอ่นพุงเข้าไปรับเลยกรั๊บ พื้นที่เยอะ

ของผมมันนิดหน่อยไม่ค่อยสวยงาม

Grin Grin คิก คิก

คนแปลกหน้า - รักในหลวง
" ลุกปืน สั่งให้ไปได้แต่สั่งให้หยุดและเรียกกลับไม่ได้ "
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 126

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 03:50:17 PM »

ขอให้สุขกาย สบายใจ นะครับ
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 05:07:26 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณออยล์... Cheesy

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 06:14:46 PM »

ยี่สิบขวบแล้วสินะต้องเป็น salinee20 แล้วใช่ไหม    มีความสุขล้นพ้นนะครับ   หลงรัก หลงรัก

ขอบคุณค่ะลุงปู....25 + แล้ว  อิอิ... ไหว้

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 06:21:14 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณออยล์... Cheesy

ขอบคุณค่ะพี่.s.v ไหว้
ขอให้สุขกาย สบายใจ นะครับ

ขอบคุณค่ะ.พี่คนเผชิญโชค...( คนใต้ใจดี ) ไหว้

ขอบคุณมากๆค่ะพี่อรชุน... ไหว้
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับนู๋ออยล์ 

ขอบคุณมากๆค่ะ...neunang ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ....ขอให้น้องออยล์และครอบครัวมีความสุขมากๆ คิดหวังสิ่งใดขอให้สมใจหวังจ้า Grin

ขอบคุณจร้า...พี่โจ้..คนหล่อ... ไหว้
สวัสดีครับ ......สุขสันต์วันเกิด นู๋ออยล์ คนสวย

ขอบคุณค่ะลุงหรอยปูไต่... ไหว้

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 06:23:48 PM »

ความฮาม

2 คนนี้แซวจัง... กิ๊วก๊าว

พี่อรชุนพูดถูกค่ะ..อิอิ ไหว้

...--*
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 06:30:25 PM »

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 06:33:50 PM »

Happy birthday to you.

ขอบคุณมากๆค่ะน้าดุลย์...คนหล่อเมืองชน....แล้วจะแวะไปให้เลี้ยงข้าว... ไหว้
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงครับ  ไหว้

ขอบคุณมากๆค่ะ..พี่kon tung kru 91 ไหว้
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงครับ หลงรัก

ขอบคุณมาๆค่ะ..แมชท์หน้าอาจได้เจอกันค่ะ ไหว้

HBD ครับคุณออยผู้หญิงคนแรกที่ให้คะแนนผม ขอให้มีความสุข และสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง ไปไหนก็ให้มีแต่คนรัก ตลอดไปนะครับ  Grin Grin Grin

ขอบคุณค่ะน้ายง.... ไหว้
สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

ขอบคุณค่ะบาร์ท.. ไหว้
Grin สุขสันต์วันเกิดครับน้องออยล์ ใจเป็นสุขร่างกายแข็งแรงครับ Grin

ขอบคุณค่ะพี่ใหม่ ไหว้ของให้ร้านพี่ลูกค้าเต็มทุกๆคืนด้วยนะค่ะ ไหว้
Smiley สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไม่เจ็บ ไม่จน ครับ  Smiley
ขอบคุณมากๆค่ะ..พี่K@RN ไหว้

ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ... ไหว้

ขอบคุณค่ะพี่ jungle  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   ไหว้

ขอบคุณมากๆค่ะ พี่Sitthipong ไหว้ ไหว้

ขอบคุณค่ะพี่แพะเมือง..พี่บ่าวที่น่ารัก ไหว้

...--*
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 06:34:45 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับน้าออยล์....ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์