เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 10:23:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 313 314 315 [316] 317 318 319 ... 555
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เฮฮาพาที พบปะสังสรร (คุยกันเรื่องนอกกระทู้ครับ)  (อ่าน 1021332 ครั้ง)
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #4725 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2011, 07:56:17 PM »

ดูจบแล้ว...เริ่มคันหรือยังครับพี่มนตรี...อิอิ

คังเหมืองกังคร๊ากแต่ไม่คังรุ่งนี้คร๊ากผมคังอีกรุ่งเนียงคร๊าก คิก คิก

คุณมนตรีคันบ่อยนะครับ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #4726 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 12:33:14 AM »

มาเมื่อไรครับ
แล้วคราวนี้กลับเมื่อไรครับคุณอู๋
ถึงบ้านเรียบร้อยแล้วครับท่านประธาน  ไหว้  ไหว้
ขอคุณพี่นะ คุณโอ๋ และทุกท่านมากครับที่เป็นธุระให้และให้การต้อนรับเป็นอย่างดี  ไหว้ ไหว้
รอบนี้รูปน้อยไปหน่อยนะคุณตุ๊....ว่าแต่กล้องตัวนี้น่าสนใจแฮะเบื่อเมื่อไหร่บอกผมด้วยนะ.......จะเสียบ ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2011, 07:37:14 AM โดย komatsu » บันทึกการเข้า

EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

ผมรักชมรมฯ...ครับ!

« ตอบ #4727 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 08:44:25 AM »

แล้วคราวนี้กลับเมื่อไรครับคุณอู๋
ถึงบ้านเรียบร้อยแล้วครับท่านประธาน  ไหว้  ไหว้
ขอคุณพี่นะ คุณโอ๋ และทุกท่านมากครับที่เป็นธุระให้และให้การต้อนรับเป็นอย่างดี  ไหว้ ไหว้
รอบนี้รูปน้อยไปหน่อยนะคุณตุ๊....ว่าแต่กล้องตัวนี้น่าสนใจแฮะเบื่อเมื่อไหร่บอกผมด้วยนะ.......จะเสียบ ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

...ผมนี้แสนเสียดาย  ที่ไม่ได้พบปะคุณ อู๋ เลขาฯภาคใต้ไกล..สุดกู่ ครับ  น้ำลายหก เพราะติดนัดหมายภารกิจงานบุญก่อนแล้ว  แต่ก็ดีใจทึ่คุณ อู๋ ได้จัดการกับเจ้า"รถขุด..ตัวน้อย" ได้สำเร็จเรียบร้อยและเดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ ครับ  หลงรัก

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #4728 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 09:46:39 AM »

ถึงบ้านเรียบร้อยแล้วครับท่านประธาน  ไหว้  ไหว้
ขอคุณพี่นะ คุณโอ๋ และทุกท่านมากครับที่เป็นธุระให้และให้การต้อนรับเป็นอย่างดี  ไหว้ ไหว้

...ผมนี้แสนเสียดาย  ที่ไม่ได้พบปะคุณ อู๋ เลขาฯภาคใต้ไกล..สุดกู่ ครับ  น้ำลายหก เพราะติดนัดหมายภารกิจงานบุญก่อนแล้ว  แต่ก็ดีใจทึ่คุณ อู๋ ได้จัดการกับเจ้า"รถขุด..ตัวน้อย" ได้สำเร็จเรียบร้อยและเดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ ครับ  หลงรัก
อนาคตคาดว่ามีโอกาศได้พบกันอีกแน่ครับพี่วิโรจน์...เพราะมีโครงการทำ 4WD ครับ ซื้อเขามันไม่เท่

EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

ผมรักชมรมฯ...ครับ!

« ตอบ #4729 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 09:52:52 AM »

อนาคตคาดว่ามีโอกาศได้พบกันอีกแน่ครับพี่วิโรจน์...เพราะมีโครงการทำ 4WD ครับ ซื้อเขามันไม่เท่

คุณ อู๋ ครับ
   นับว่าแผน"โครงการทำ 4WD" นี้ เหนือเมฆ(ยะลา)จริงๆ นะครับ แล้วค่อยพบกัน ขอรับ อิ อิ

Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #4730 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 10:42:18 AM »

หาเรื่องมาเที่ยวซ่,..,.ที่กทม.สิท่า
อิอิอิ อย่าลืม ชวน หลีภัย
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #4731 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 05:30:22 PM »

ต้องขออภัยท่านประธาน อย่างสูงครับ ที่มาถึงที่ แต่ไม่ได้รับรองอย่างที่ควรจะเป็นครับ..เพราะ ว่าวันที่ท่านประธานว่าง ผมก็ดัน ออกบ้านขึ้นดอยอินทนนท์ ตั้งแต่ ตี 5 ..นี่ก็เพิ่งกลับเข้าบ้านมาตอนบ่าย.. เดี๋ยวต้องออกไปงานศพที่ลำปางอีกครับ....ต้องกราบขออภัยอย่างสูงครับ....
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #4732 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 05:35:29 PM »

ต้องขออภัยท่านประธาน อย่างสูงครับ ที่มาถึงที่ แต่ไม่ได้รับรองอย่างที่ควรจะเป็นครับ..เพราะ ว่าวันที่ท่านประธานว่าง ผมก็ดัน ออกบ้านขึ้นดอยอินทนนท์ ตั้งแต่ ตี 5 ..นี่ก็เพิ่งกลับเข้าบ้านมาตอนบ่าย.. เดี๋ยวต้องออกไปงานศพที่ลำปางอีกครับ....ต้องกราบขออภัยอย่างสูงครับ....
สบายๆ ตุ่ยๆ ครับ
เด๋วเครื่องออกแล้ว
ผมก็ไม่ค่อยมีเวลา มากะครอบครัว คนรอรับเยอะ
ไว้คราวหน้าว่ากันใหม่ครับ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #4733 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 06:02:14 PM »

สบายๆ ตุ่ยๆ ครับ
เด๋วเครื่องออกแล้ว
ผมก็ไม่ค่อยมีเวลา มากะครอบครัว คนรอรับเยอะ
ไว้คราวหน้าว่ากันใหม่ครับ
เป็นยังไงเหรอครับ ตุ่ยๆ โค๊ตลับอะไรหรือเปล่า   คิก คิก คิก คิก ไหว้ ไหว้

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #4734 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 06:55:08 PM »

Cheesyเมื่อคืนท่านเลขาภาคใต้คุณอู๋นอนบ้านนายอำเภอ ตื่นแต่เช้าเอาปืนมาลองกันซะหน่อย เยี่ยม

Cheesyกลับมาบ้านรถขุดคุณอู๋สตาร์ไม่ติดอีก  เหอ....วันนี้ทำไมมันขรุกขรักจัง โทรหาพี่วิโรจน์อยู่โคราช ตาโอ๋ไปลพบุรี ตาเอ็ก ตาอาทไม่ว่าง ประธานไปเชียงใหม่ สรุป33งานนี้เลื่อนไปก่อนครับ เอาไว้ว่างๆค่อยนัดกันใหม่ คนน้อยไม่หนุกแน่ เหอ....สงใสต้องโทษจ่าฝูงหนีไปหาไออุ่นสาวเชียงใหม่ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตอนนี้รื้อชุดแขนลงทั้งหมดเพื่อเอาไปทำบูท-สลักใหม่. Grin Grin
เอาไว้ใช้เสร็จงานค่อยประกาศหาเจ้าของคนต่อไปครับพี่นะ  คิก คิก คิก คิก

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #4735 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 08:01:04 PM »

Cheesyเมื่อคืนท่านเลขาภาคใต้คุณอู๋นอนบ้านนายอำเภอ ตื่นแต่เช้าเอาปืนมาลองกันซะหน่อย เยี่ยม

Cheesyกลับมาบ้านรถขุดคุณอู๋สตาร์ไม่ติดอีก  เหอ....วันนี้ทำไมมันขรุกขรักจัง โทรหาพี่วิโรจน์อยู่โคราช ตาโอ๋ไปลพบุรี ตาเอ็ก ตาอาทไม่ว่าง ประธานไปเชียงใหม่ สรุป33งานนี้เลื่อนไปก่อนครับ เอาไว้ว่างๆค่อยนัดกันใหม่ คนน้อยไม่หนุกแน่ เหอ....สงใสต้องโทษจ่าฝูงหนีไปหาไออุ่นสาวเชียงใหม่ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตอนนี้รื้อชุดแขนลงทั้งหมดเพื่อเอาไปทำบูท-สลักใหม่. Grin Grin
เอาไว้ใช้เสร็จงานค่อยประกาศหาเจ้าของคนต่อไปครับพี่นะ  คิก คิก คิก คิก

ทำเสร็จที่โคราชขอซื้อต่อ เผื่อมันจะได้เป็นรถขุดที่เดินทางไกลที่สุดในประเทศไทย
นะครับ
Hero Member

คะแนน 686

AIR ARMS S510TC .22 AA TDR FAC .177 HW97K .177

« ตอบ #4736 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 08:11:55 PM »

Cheesyใช้ให้คุ้มก่อนครับคุณอู๋ สงสัยต้องขายขาดทุนแหงๆ เพราะรถอยู่ยะลาคนซื้อแถวภ่าคกลางจะไปดูรถก็กลัวกลัวลูกระเบิด ตกใจ ตกใจ ตกใจ ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2011, 08:20:11 PM โดย นะครับ » บันทึกการเข้า

sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #4737 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 09:00:39 PM »

ข่าวเมื่อวาน  พิตบูลกัดเจ้าของตาย ผมในฐานะคนเลี้ยงพิตบูล ต้องขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ผมว่าสมช. ในเวป ต้องมีคนเลี้ยงสุนัขอยู่หลายท่าน

เวลาซื้อ ยังไง สืบสาว ต้นตอ พ่อแม่พันธุ์ด้วยนะครับ  เพราะเค้าต้องอยู่กับเราอีกนานหลายปี

เท่าที่รู้ หมาอายุเท่าไร คูณแปด เท่ากับอายุคน  ไม่ใช่เลี้ยงแค่ตอนที่เค้าน่ารัก โตขึ้นแล้วปล่อยให้

เป็นภาระสังคม  หรือยู่นอกเหนือการควบคุม ไหว้ ไหว้
Exxx
โดนทุกที่ ยกเว้นตรงที่เล็ง
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #4738 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 09:15:57 PM »

ข่าวเมื่อวาน  พิตบูลกัดเจ้าของตาย ผมในฐานะคนเลี้ยงพิตบูล ต้องขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ผมว่าสมช. ในเวป ต้องมีคนเลี้ยงสุนัขอยู่หลายท่าน

เวลาซื้อ ยังไง สืบสาว ต้นตอ พ่อแม่พันธุ์ด้วยนะครับ  เพราะเค้าต้องอยู่กับเราอีกนานหลายปี

เท่าที่รู้ หมาอายุเท่าไร คูณแปด เท่ากับอายุคน  ไม่ใช่เลี้ยงแค่ตอนที่เค้าน่ารัก โตขึ้นแล้วปล่อยให้

เป็นภาระสังคม  หรือยู่นอกเหนือการควบคุม ไหว้ ไหว้

เพื่อนผมที่ทำงาน สองสาวลูกครึ่งไฮโซเลี้ยงปั๊กไว้สองตัว ตื่นเช้ามาก็พาหมาไปเดินเล่นที่สนามหน้าบ้าน
ปรากฎว่ามีงูเหลือมหนีน้ำมาอยู่ในรั้วบ้าน และฉกหมาไปตัวหนึ่ง
ด้วยความรักหมาและอดีนาลีนพุ่งพล่าน คุณเธอวิ่งเข้าไปบีบคองูให้ปล่อยหมา ปรากฎว่างูไม่ยอมคายแถมหันมารัดแขนคนเพิ่ม
โชคดีที่น้องสาวได้ยินเสียงร้องวิ่งออกมาช่วยด้วยการกระตุกหางงู งูเลยยอมปล่อยทั้งคนและหมา
งูตัวใหญ่มากโยนข้ามกำแพงไม่ไหวเลยโยนทิ้งไว้หน้าประตูบ้าน ด้วยความตกใจสองสาวรีบขึ้นรถพาหมาตัวที่โดนงูกัดไปหาหมอ
หมามีบาดแผลที่โคนขาต้องเย็บหลายเข็ม และมีอาการปอดช้ำทำให้หายใจไม่สะดวกและต้องอยู่ในตู้ให้อ๊อกซิเจน ไอ้ตัวนี้รอดมาได้
สองสาวกลับมาบ้าน ตะโกนเรียกหมาอีกตัว เงียบ ตกใจนึกว่าไอ้งูตัวนั้นกลับมากินหมาอีก
หาอยู่นาน จนไปเจอมันในครัว ปรากฎว่าไอ้ตัวนี้ตกใจช๊อคตายเพราะเห็นเพื่อนโดนงูกัด

เล่ามาตั้งยาวไม่เกี่ยวอะไรกับเรื่องพี่ศักดาเล้ย......

sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #4739 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 09:17:33 PM »

หน้า: 1 ... 313 314 315 [316] 317 318 319 ... 555
  พิมพ์