เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 10:23:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 359 360 361 [362] 363 364 365 ... 555
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เฮฮาพาที พบปะสังสรร (คุยกันเรื่องนอกกระทู้ครับ)  (อ่าน 1020790 ครั้ง)
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #5415 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 02:17:44 PM »

ทาสีอยู่ได้ 5 ปี  น่าจะดีกว่า สร้างบ้านใหม่เพราะตอนนี้คุณมนตรี ต้องลงทุน กับปืนอีกหลายยี่ห้อ ที่ต้องการมากกว่า คิก คิก คิก คิก
EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

ผมรักชมรมฯ...ครับ!

« ตอบ #5416 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 03:47:25 PM »

Wink Smiley คิก คิก คิก คิก ไหว้
               ของที่พี่ต้องการก็มีนะ มีอยู่ 2 อันตอนนี้

...พอดีเห็นประกาศช้าไปนิดเดียวเอง..เลยติดต่อกับนายห้างชมรมฯไว้แล้ว ครับ ตามที่เคยแ้จ้งไว้..จึงเสียดายจริงๆของแชมป์ DD ทั้งนั้น อิ อิ

EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

« ตอบ #5417 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 03:57:18 PM »

เมื่อวานตอนเย็น ปลัดอาวุโส โทรมาชวนไปสังสรรค์ ที่บ้านนายอำเภอ  เลยหิ้ว บักจอนห์เดิน ตัวดำไปด้วย

พอไปถึง ปรากฎว่า เค้าเปิด บักจอนห์เดิน ตัวแดงไว้แล้ว  นายหนึ่ง ปลัดสอง กำนันหนึ่ง รวมผมอีกหนึ่งเป็นห้าคน ไหว้

เมาปลิ้นเลย คิก คิก เพราะไม่ต้องเกร็ง นายเป็นกันเองมาก พูดคุยเป็นกันเอง  เยี่ยม เยี่ยม ไม่เคยเจอมาก่อนในชีวิต แกบอกอายุเท่ากัน เป็นเพื่อนกันได้ คิก คิก

เรื่องของเรื่อง มีปลัดเห็นผมยิงนกพิราบเมื่อวันก่อน แล้วไปแจ้งนาย นายอยากขอบคุณ และช่วยให้ปราบให้หน่อย 

ก่อนกลับ เลยถือโอกาส ขอลูกซอง  แกบอกว่าให้ทำเรื่องขึ้นไปเลย สบาย ๆ หลงรัก

ผลของการปิดทองหลังพระ  คุ้ม จริง ๆ  หลงรัก

...ขอแสดงความยินดีกับ"ผู้ปิดทองหลังพระ..ณ ชุมพวง" ที่จะได้..น้องเบนฯแบบนอนมา ครับ  เยี่ยม หลงรัก คิก คิก ไหว้

montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #5418 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 04:53:52 PM »

เมื่อวานตอนเย็น ปลัดอาวุโส โทรมาชวนไปสังสรรค์ ที่บ้านนายอำเภอ  เลยหิ้ว บักจอนห์เดิน ตัวดำไปด้วย

พอไปถึง ปรากฎว่า เค้าเปิด บักจอนห์เดิน ตัวแดงไว้แล้ว  นายหนึ่ง ปลัดสอง กำนันหนึ่ง รวมผมอีกหนึ่งเป็นห้าคน ไหว้

เมาปลิ้นเลย คิก คิก เพราะไม่ต้องเกร็ง นายเป็นกันเองมาก พูดคุยเป็นกันเอง  เยี่ยม เยี่ยม ไม่เคยเจอมาก่อนในชีวิต แกบอกอายุเท่ากัน เป็นเพื่อนกันได้ คิก คิก

เรื่องของเรื่อง มีปลัดเห็นผมยิงนกพิราบเมื่อวันก่อน แล้วไปแจ้งนาย นายอยากขอบคุณ และช่วยให้ปราบให้หน่อย 

ก่อนกลับ เลยถือโอกาส ขอลูกซอง  แกบอกว่าให้ทำเรื่องขึ้นไปเลย สบาย ๆ หลงรัก

ผลของการปิดทองหลังพระ  คุ้ม จริง ๆ  หลงรัก

ตอนนี้คุณศักดาสบายเลยซี๊กับนายช่วงนี้จัดหนักไปเลยครับโอกาสมาแล้ว Cheesy

Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #5419 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 08:26:41 PM »

...ขอแสดงความยินดีกับ"ผู้ปิดทองหลังพระ..ณ ชุมพวง" ที่จะได้..น้องเบนฯแบบนอนมา ครับ  เยี่ยม หลงรัก คิก คิก ไหว้

ขอบคุณครับพี่วิโรจน์  โทรไปถามปืนไพศิษฐแล้ว ของเข้าเรื่อย ๆ คงอีกไม่นาน   M2  เสร็จแน่ ๆ   หลงรัก หลงรัก
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #5420 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 08:29:23 PM »

ตอนนี้คุณศักดาสบายเลยซี๊กับนายช่วงนี้จัดหนักไปเลยครับโอกาสมาแล้ว Cheesy

เจอไม้งาม  เมื่อยามขวานบิ่น   ไร้สิ่งต้องการแล้วครับคุณมนตรี      อีกเหตุผลคือ  หมด   ตรูด   .......   แล้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #5421 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 12:05:28 PM »

เมื่อวานพาคนไปเสียตังค์มา สมใจเค้าล่ะ พี่กีตาร์  คิก คิก คิก คิก
เริ่มแรกS510 ที่ร้านนายห้างเรา (ใบนี้ISO 1600 นะครับพี่ตุ้ย)  Grin

สวยงาม (สามใบนี้ ISO 2500 ครับพี่ตุ้ย)

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #5422 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 12:15:43 PM »

มาต่อกระบอกที่สองที่ร้านไพศิษฐ์ CZ455 Thumphold (ISO 2500ครับพี่ตุ้ย ปรับWB แก้สีไฟในร้านมั่วไปหมด)

กลุ่มกระสุนจากโรงงาน ตูดลูกปืน.22 ปิดแทบมิด เยี่ยม หลงรัก ( ISO 2500ครับพี่ตุ้ย)

ดูเค้า สมใจเลยตาเครา  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ( ISO 2500ครับพี่ตุ้ย)

AG+มาต้อนรับและดูแลอย่างดี  เยี่ยม ( ISO 3200ครับพี่ตุ้ย)

ริจะเล่นของหนัก เบเนลีM4 ( ISO 3200ครับพี่ตุ้ย)

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #5423 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 12:38:40 PM »

ใด้ข่าวว่านายบอยSwatlon มาจากระยอง มาอยู่ที่บ้านหน่อง เลยชวนพี่กีตาร์มาฉลองปืนใหม่ซะเลย (รูปต่อไปนี้ทั้งหมดISO 3200ครับพี่ตุ้ย)  เยี่ยม

ซาหลอง คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พี่กีตาร์ฝากรูปนี้ให้พี่โหน่ง คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หน่องสั่งจุกกระทะมาเลี้ยง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มีโชว์ปืนกันทาง Skype ด้วย Grin

โขมงโฉงเฉง คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นายบอยSwatlon

มีฝรั่งมาร่วมวงด้วย หัวแดงมาเชียว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก (กว่าเมียจะปลดปลอกคอ เกือบสี่ทุ่ม)

พี่พิบูลย์ก็ตามมาติดๆ

รองแชมป์O_orchid ตามมาตอนดึก

มดขึ้นหมูกระทะ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หน้าตาอิ่มเอิบ

พี่ใจ แฟนพี่กีตาร์ (เจ๊ดัน)  Grin

เลิกราประมาณตีหนึ่งกว่าๆ ยางอ่อนกลับบ้านเลยผม  ยิ้มีเลศนัย (พี่ตุ้ยครับ เดี๋ยวผมโอนเงินคืนสองหมื่นห้านะครับ เพราะเป็นกล้องมือสามแล้ว)  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #5424 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 02:59:58 PM »

ไม่ต้องห่วงกล้องนะครับพี่ตุ้ย ผมเก็บอย่างดี  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #5425 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 03:56:19 PM »

ตู้แบบนี้ ไว้เก็บปืนสั้นก็ดี
EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

« ตอบ #5426 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 05:22:03 PM »

พี่กีตาร์ฝากรูปนี้ให้พี่โหน่ง คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ผมบอกแล้วไง ครับ เพื่อนๆว่า"คุณกีต้าเป็นนักกีฬาตัวอย่างที่ดี"ของชมรมฯคนหนึ่ง..จากเพื่อนๆให้ยืมปืน 2 กระบอกไปได้ไม่นานเลย แวบเดียวเอง นี่กลับมีปืนของตัวเองตั้ง 2 กระบอก..ไม่เชื่อก็อย่าลบหลู่ นะขอรับ  คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

ก็เอาที่มี...มาให้สมาชิก...ยืมใช้...
ส่วนตัวเจ้าของ...ควรนั่งดู...และคอยให้คำแนะนำ...
ท่านใดที่รับปืนไปแล้ว ถ้าว่างก็เชิญ ที่สนามสุขสวัสดิ์76 เสาร์นี้ นะครับ
จะได้ 
           ใช้ปืนให้คุ้มค่าเต็มราคา และ การรอคอย

แล้วคนที่มี ถังลม 300 บาร์แล้ว มี JSB ฝาดำแล้ว มีแท่นพาดปืนแล้ว มีหมอนทรายแล้ว ฝีมือก็พอจะมีอยู่บ้างแล้ว " แต่ปืนยังไม่มี " จะให้ทำไงดีครับท่านประทาน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ส่วนใหญ่ที่ผ่านมา พวกเรามักจะเห็นว่าตัวปืนมาแล้ว..แต่ซ้อมยิงไม่ได้ เพราะว่าขาดอุปกรณ์ต่อพ่วงบ้าง ขาดกล้องเล็งบ้าง และถังลมบ้าง ครับ  Grin และมาคราวนี้ คุณกีต้าเป็นนักกีฬาตัวอย่างที่ดี มีพร้อมทุกอย่าง..แค่รอปืนอย่างเดียว  เยี่ยม จนเพื่อนๆยินดีให้ยืมปืนตั้ง 2 กระบอกไปซ้อมที่ ซ.76..แบบสบายๆ ขอรับ  คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ไหว้

KETAR.22
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 447

EDgun Matador .22Long Bullpup

« ตอบ #5427 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 11:00:19 PM »

เอาเจ้าสาวขึ้นเตียงแล้วครับ คืนนี้เมียนอนล่าง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

MAXIMA จัดจำหน่ายสุดยอดผลิตภัณฑ์หล่อลื่นและเชื้อเพลิง

http://www.facebook.com/media/set/?set=a.3376275986157.109092.1847077580&type=3#!/photo.php?fbid=3376276426168&set=a.3376275986157.109092.1847077580&type=3&theater
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #5428 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 11:15:00 PM »

เอาเจ้าสาวขึ้นเตียงแล้วครับ คืนนี้เมียนอนล่าง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เจ้าสาวนอนบนเตียง เมียนอนข้างล่าง  พี่กีต้าร์จะไปนอนที่ไหนครับ  รู้สึกเตียงจะเต็มไปด้วยปืนแล้วนะนั่น

ยินดีกับ สาวเจ้า ทั้งสองครับ
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #5429 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 01:30:22 PM »

เอาเจ้าสาวขึ้นเตียงแล้วครับ คืนนี้เมียนอนล่าง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

งานนี้  โจรได้ปืน  ยิ่งกว่าเสือติดปีกอีก   ทีนี้ละ  พวกที่เฝ้า ที่ 1 ที่ 2  หนาวแน่  ถ้าให้ดีรีบกลับไปซ้อมให้หนักเลยนะครับ
หน้า: 1 ... 359 360 361 [362] 363 364 365 ... 555
  พิมพ์