เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 01:21:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 479 480 481 [482] 483 484 485 ... 555
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เฮฮาพาที พบปะสังสรร (คุยกันเรื่องนอกกระทู้ครับ)  (อ่าน 1019037 ครั้ง)
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #7215 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 09:37:45 AM »

อยากใช้ศาสเตี้ยตะหงิดๆ  แต่ความขี้เกียจเดินทางมีมากกว่า
เลยได้แต่แค้น ทำได้แค่นั่งกัดฟันกรอดๆ  กัดฟันได้ไม่กี่กรอด
ฟันร้าวซะงั้น ทนปวดมาตั้งแต่วันจันทร์ ไม่มีเวลาไปหาหมอเพราะ
ติดประชุมทุกวัน ปัญหาใหญ่เลยกลายเป็นปวดฟัน เรื่องโดนหลอกกินเงินฟรีเลยเป็นรอง

เมื่อวานไปทำฟัน เข้าห้อง 17.30 น. ออกห้อง 19.30 น. นานโครตๆ เจ็บสุดๆ
โดยเฉพาะตอนดึงเส้นประสาทฟันออกจากรากฟัน
ต้องฉีดยาชา 4 รอบ เอกซ์เรย์ 2 ครั้ง หมอสรุปค่ารักษารากฟันครั้งที่ 1 ราคา 2,000 บาท
และต้องมาทำ 7 ครั้ง  แต่ดูแล้วเคสของคุณฟันร้าวเหมือนถูกกระแทกอย่างแรง
ต้องรอดูครั้งที่ 3 ถ้ารักษารากฟันไม่ได้ผลคือยังเจ็บอยู่ ต้องถอนอย่างเดียว แล้วใส่ฟันปลอม
รากฟันไทเทเนี่ยม ราคา 80,000 บาท  แมร่งเซ็งโพ๊ดเลย

ฟันแตกก็เพราะแค้นไอ้จีรชัย วรรณบูรณ์ เห็นว่าเป็นนักเรียนเทคนิคอุทัยธานี สาขาอิเลก ปวชรุ่น 8
รายชื่อเพื่อนๆ รุ่นเดียวกันมีเป็นหางว่าว  ใช้บัญชีธนาคารอะไร เลขที่อะไร มีหมด
อย่างนี้มันน่าจะจับมาตัดนิ้วก้อยซะให้เข็ด

jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #7216 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 11:13:30 AM »

ตามไม่ทันเลยเรา ทีเเรกไฟ ที2ฟัน ทีนี้ไงต่อ  คิก คิก

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #7217 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 12:42:03 PM »

ขอขอบคุณพี่ "นะครับ"มากนะครับ
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #7218 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:30:59 PM »

ลูกสาวจะปิดเทอม อยากได้ แอฟริกันเกย์ลูกป้อนสักตัว

กับบางแก้วตัวผู้สักตัว

รบกวนสมาชิกชี้แนะด้วยครับ
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #7219 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 08:32:33 PM »

ลูกสาวจะปิดเทอม อยากได้ แอฟริกันเกย์ลูกป้อนสักตัว

ลองหาดูครับเผื่อมีถูกใจ

http://www.thaisecondhand.com/category/3862/ นกพันธุ์ต่างๆ

http://www.thaisecondhand.com/category/3728/ สุนัข/

Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #7220 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 08:39:33 PM »

เอาแบบของสมาชิกหรือเพื่อนสมาชิก อ่ะครับ ไหว้

กลัวโดนหลอก หัวเราะร่าน้ำตาริน
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #7221 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 08:42:30 PM »

เคยเห็นมาทั้ง บางแก้วขนปุยสีขาวน้ำตาลหน้าลายใบโพธิ์ กับ บางแก้วขนยาวกว่าเกรียนนิดหน่อยสีเหมือนเสือโคร่ง
ตัวแบบหลังจะดุร้ายกว่า จับได้คนเดียวคือคนให้อาหาร  แบบแรกเลี้ยงดีๆ ก็ไม่ดุ

สิบกว่าปีอยากเลี้ยงเหมือนกันแต่อยู่หอพักไม่ที่เลี้ยง ด้วยความอยากได้จึงซื้อลูกหมาบางแก้วจากเซพวันราคา 3000 บาท
เอามาให้คนที่มีบ้านอยู่เป็นหลักแหล่งเลี้ยงแทน  ผมก็คอยไปดูเป็นระยะ ปีเดียวผ่านไป เข้าบ้านไม่ได้แล้วครับ
มันเดินอ้อมหลังจะกัดอย่างเดียว ครางฮื่อๆ ๆ ขู่ดูไม่เป็นมิตรเลย  พันธุ์นี้เลี้ยงปล่อยไม่ค่อยสนใจจะดุ
แต่ถ้าเล่นด้วยกันบ่อยๆ จะไม่ดุ กลายเป็นหมารับแขกได้เหมือนกัน
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #7222 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 08:44:53 PM »

เอาแบบของสมาชิกหรือเพื่อนสมาชิก อ่ะครับ ไหว้

กลัวโดนหลอก หัวเราะร่าน้ำตาริน

ระดับคุณศักดาเขาไม่หลอกกันหรอกครับ เขางัดเข้าหาเลย แม่นบ่อ
สมศักดิ์ : รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1152

« ตอบ #7223 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 08:55:56 PM »

ปีนี้ประเทศไทยเป็นเจ้าภาพ ประชุมไซเตตฯ    

น่าจะหาลูกแอฟริกันเกย์  ยาก   จะหาต้องหลังงานประชุมไปแล้วจะหาง่ายและราคาถูกกว่า   คิก คิก คิก คิก
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #7224 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 09:02:40 PM »

เคยเห็นมาทั้ง บางแก้วขนปุยสีขาวน้ำตาลหน้าลายใบโพธิ์ กับ บางแก้วขนยาวกว่าเกรียนนิดหน่อยสีเหมือนเสือโคร่ง
ตัวแบบหลังจะดุร้ายกว่า จับได้คนเดียวคือคนให้อาหาร  แบบแรกเลี้ยงดีๆ ก็ไม่ดุ

สิบกว่าปีอยากเลี้ยงเหมือนกันแต่อยู่หอพักไม่ที่เลี้ยง ด้วยความอยากได้จึงซื้อลูกหมาบางแก้วจากเซพวันราคา 3000 บาท
เอามาให้คนที่มีบ้านอยู่เป็นหลักแหล่งเลี้ยงแทน  ผมก็คอยไปดูเป็นระยะ ปีเดียวผ่านไป เข้าบ้านไม่ได้แล้วครับ
มันเดินอ้อมหลังจะกัดอย่างเดียว ครางฮื่อๆ ๆ ขู่ดูไม่เป็นมิตรเลย  พันธุ์นี้เลี้ยงปล่อยไม่ค่อยสนใจจะดุ
แต่ถ้าเล่นด้วยกันบ่อยๆ จะไม่ดุ กลายเป็นหมารับแขกได้เหมือนกัน

เคยรู้แต่ว่าปากคาบแก้ว มีสีขาวสลับน้ำตาล กับ สีขาวสลับดำ ถ้าสลับน้ำตาลเป็นลูกผสมระหว่างหมาบางระกำกับหมาไน

ถ้าขาวดำเป็นลูกผสมหมาบ้านกับหมานิล รับประกันดุทุกตัวไม่กัด เคยไปดูงานประกวดที่บุรีรัมย์ เจ้าของเอาขึ้นโต๊ะแปรงขน

ผมเอาเกรดเดนไปประกวด ผมเห็นก็เดินห่างๆ เจ้าของบางแก้วบอกว่าไม่ต้องกลัว ไม่กัด กัดจ่ายหมื่นหนึ่ง ผมไม่เสี่ยงอ่ะ

แต่ไม่เคยเห็นลายเสือสักตัว ถ้าในเซพวัน พ่อค้าสุนัขผมว่าเป็นลูกค้าผมกว่าครึ่ง เพราะเมื่อก่อนเคยเพาะพันธุ์ขาย

แบบสนุก ๆ สามสิบกว่าตัว มากกว่า 10 สายพันธุ์ เดียวนี้ต้องให้สมาชิกช่วยหาแล้วครับ
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #7225 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 09:03:13 PM »

ปีนี้ประเทศไทยเป็นเจ้าภาพ ประชุมไซเตตฯ   

น่าจะหาลูกแอฟริกันเกย์  ยาก   จะหาต้องหลังงานประชุมไปแล้วจะหาง่ายและราคาถูกกว่า   คิก คิก คิก คิก
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #7226 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 09:06:47 PM »

น่าจะหาลูกแอฟริกันเกย์  ยาก   จะหาต้องหลังงานประชุมไปแล้วจะหาง่ายและราคาถูกกว่า   คิก คิก คิก คิก

ได้แล้วครับพี่สมศักดิ์ อยู่นางรอง แต่เจ้าของชวนแลกกับซันคอร์นัวร์หนึ่งคู่ของผมเพิ่มเงินให้อีกสามพัน

ตกลงไม่แลกแต่ซื้อเอาครับ คิก คิก คิก คิก

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #7227 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 09:09:52 PM »

แอฟริกัน...เกย์      ไทย..ตุ๊ด.!!!..
สมศักดิ์ : รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1152

« ตอบ #7228 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 09:17:56 PM »

ได้แล้วครับพี่สมศักดิ์ อยู่นางรอง แต่เจ้าของชวนแลกกับซันคอร์นัวร์หนึ่งคู่ของผมเพิ่มเงินให้อีกสามพัน

ตกลงไม่แลกแต่ซื้อเอาครับ คิก คิก คิก คิก

ดีใจด้วยครับ  แล้วยังป้อนอยู่หรือกินเองได้แล้ว  เจ้านี้ต้องหมั่นเล่นด้วยพูดด้วย  ที่สำคัญ  ห้ามตีเด็ดขาด

แล้วมันโตขึ้นจะไม่กัด  ต้องเล่นด้วย ลูบ เกาหัวบ่อยๆ  ที่ขาดไม่ได้  ทำวัคซีน  รวม  ป้องกันนิวคาสเซิ้ล  หลอดลม  ลำไส้อักเสบและอหิวาห์

เป็นไปได้ควรทำทุกหกเดือน หรือ  อย่างน้อยทำทุกปียังดี
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #7229 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 09:22:03 PM »

ดีใจด้วยครับ  แล้วยังป้อนอยู่หรือกินเองได้แล้ว  เจ้านี้ต้องหมั่นเล่นด้วยพูดด้วย  ที่สำคัญ  ห้ามตีเด็ดขาด

แล้วมันโตขึ้นจะไม่กัด  ต้องเล่นด้วย ลูบ เกาหัวบ่อยๆ  ที่ขาดไม่ได้  ทำวัคซีน  รวม  ป้องกันนิวคาสเซิ้ล  หลอดลม  ลำไส้อักเสบและอหิวาห์

เป็นไปได้ควรทำทุกหกเดือน หรือ  อย่างน้อยทำทุกปียังดี

ไหว้ ไหว้ขอบคุณพี่สมศักดิ์มากครับ เป็นขนหนามเอามาป้อนเองครับ 12'000. แพงเปล่าไม่รู้นะ แต่ตกลงจองแล้ว เศร้า
หน้า: 1 ... 479 480 481 [482] 483 484 485 ... 555
  พิมพ์