เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 08:31:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใบรับรองความประพฤติ มีหมดอายุไหมครับ...  (อ่าน 2954 ครั้ง)
NAIJUB
ทางนั้น..คือทางสายกลาง...
Full Member

คะแนน 0

« เมื่อ: ตุลาคม 23, 2005, 06:59:54 PM »

ผมได้มาเกือบ 2 เดือนแล้วครับ..ยังไม่ได้ไปทำเรื่อง ป.1 เลย เพราะบ้านอยู่ไกล+งานยุ่งอยู่ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน(อยากไปใจจะขาด..เจ้านายไม่อนุญาต.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน)

สุข ทุกข์..............อยู่ที่ใจ
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2005, 07:06:31 PM »

............ Smileyไม่แน่ใจในคำตอบนะครับ รอๆพี่ๆท่านอื่นมาตอบอีกทีหนึ่ง แต่ในความเห็นส่วนตัวถ้าเป็นเอกสารที่ออกในทางราชการหรือที่จะนำไปใช้ในทางราชการ ทางพนักงานเจ้าหน้าที่มักจะเกี่ยงไม่ค่อยอยากรับหรือไม่รับเลยถ้านำไปยื่นเมื่อพ้นหนึ่งเดือนนับแต่วันที่ลงในหนังสือฉบับนั้น
c.tong - รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 205

ป่าต้นน้ำ คือ ชีวิต

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 12:58:33 AM »

ขออนุญาต จขกท.ครับขอถามท่านผู้รู้หน่อยครับว่าใบรับรองความประพฤตินี้ เราใช้แบบพิมขึ้นมาเองแล้วให้ข้าราชการชี 6 ขึ้นไปเป็นคนเซ็นจะกระทำได้หรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ

" ไม่มีความสุขใด ดีไปกว่าการใช้ชีวิต อย่างพอประมาณ "

รวมพล คนคบ .38 SUPER
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=61789.0
อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 10:12:45 AM »

ผมได้มาเกือบ 2 เดือนแล้วครับ..ยังไม่ได้ไปทำเรื่อง ป.1 เลย เพราะบ้านอยู่ไกล+งานยุ่งอยู่ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน(อยากไปใจจะขาด..เจ้านายไม่อนุญาต.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน)
น่าจะไม่เกิน 6 เดือนนะครับ ลองโทรไปสอบถามดูก่อนครับ จะได้ไม่เสียเวลาครับ Cool
ขออนุญาต จขกท.ครับขอถามท่านผู้รู้หน่อยครับว่าใบรับรองความประพฤตินี้ เราใช้แบบพิมขึ้นมาเองแล้วให้ข้าราชการชี 6 ขึ้นไปเป็นคนเซ็นจะกระทำได้หรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ
พอดีผมมีแบบฟอร์ม รับรองความประพฤติของกรมการปกครองอยู่ เดี๋ยวผมส่งไปให้ครับ ยังไงก็ส่งที่อยู่มาทางข้อความส่วนตัวนะครับ Cool
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2005, 07:40:03 PM โดย aun » บันทึกการเข้า

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
Doctormore
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 05:51:42 PM »

น่าจะไม่เกิน 6 เดือนนะครับ ลองโทรไปสอบถามดูก่อนครับ จะได้ไม่เสียเวลาครับ Cool

ขอบคุณครับ
พอดีผมมีแบบฟอร์ม รับรองความประพฤติของกรมการปกครองอยู่ เดี๋ยวผมส่งไปให้ครับ ยังไงก็ส่งที่อยู่มาทางข้อความส่วนนะครับ Cool

ท่าน kanchit77  ครับบ  ผมขอ แบบฟอร์ม รับรองความประพฤติของกรมการปกครอง ด้วยคนได้หรือเปล่าครับบ  แล้วถ้าได้ ต้องทำยังไงคับผม เพราะว่าผมกำลังจะไปขอ ป3.

เหมือนกันครับบบ  ขอบคุณครับบบ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ
NAIJUB
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 07:23:54 PM »

เข้าใจผิดแล้วครับ..ท่านdoctormore ผมไม่มีแบบฟอร์มเลยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินท่านที่มีแบบฟอร์มคือท่านaunครับ....ผมกะจะขอท่านaun เหมือนกันครับ Grin Grin Grin

สุข ทุกข์..............อยู่ที่ใจ
Hill Myna
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 08:44:32 PM »

Grin Grin

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 09:13:22 PM »

แบบฟอร์มใบรับรองความประพฤติที่อำเภอฯ มีครับ
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 09:19:26 PM »

6 เดือนครับถ้าผมจำไม่ผิดเพราะผมเคยถามเจ้าหน้าที่ที่เทศบาลเขาออกให้ครับ Cheesy

ไพโรจน์
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 01:12:41 AM »

อย่าไปกรอกวันที่สิครับ  กรอกเฉพาะเนื้อหาสำคัญ ๆ ไว้ก่อน  ก็เท่าว่ามีอายุจวบจนถึงวันที่บัตรของผู้รับรองหมดอายุ  อาจจะเป็น 5 ปีก็ได้  (ผมชักไม่แน่ใจว่าตอบตรงคำถามหรือไม่  ถ้าผิดต้องขออภัยด้วยครับ)

NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 08:26:04 AM »

ใบรับรองความประพฤติของผมหน่วยราชการ(มหาวิทยาลัย)มีอายุ 1ปี ครับนับตั้งแต่วันที่ผู้บังคับบัญชาเซนออกมา    จะมีระบุไว้ตอนท้ายๆท่อนล่างของหนังสือจะบอกไว้ว่ามีระยะเวลาที่ใช้เพียง 1ปีเท่านั้นครับ แต่หน่วยงานอื่นไม่ทราบครับ   ว่าจะเหมือนกับหน่วยงานของผมรึปล่าว
เจมส์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 02:24:55 PM »

ลองดูครับ ของกรมการปกครอง วังไชยา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2005, 07:27:16 AM โดย เจมส์ » บันทึกการเข้า
c.tong - รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 205

ป่าต้นน้ำ คือ ชีวิต

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 12:13:21 AM »

อ้างถึง
พอดีผมมีแบบฟอร์ม รับรองความประพฤติของกรมการปกครองอยู่ เดี๋ยวผมส่งไปให้ครับ ยังไงก็ส่งที่อยู่มาทางข้อความส่วนตัวนะครับ Cool
อ้างถึง
ขอบคุณ คุณaun มากครับที่จะส่งแบบฟอร์มมาให้แต่ไม่เป็นไรครับเดี๋ยวผมไปถามที่อำเภอก็ได้ครับเพื่อมีตอนนี่ผมยังไม่ได้ขอเหรอครับแต่ก็คงอีกไม่นาน ขอบคุณมากนะครับที่มีน้ำใจอันดีงามต่อเพื่อนสมาชิก อวป. ขอบคุณมากครับ

ปล. ไม่ได้มีเจตนาปกปิดที่อยู่แต่อย่างไดนะครับ

" ไม่มีความสุขใด ดีไปกว่าการใช้ชีวิต อย่างพอประมาณ "

รวมพล คนคบ .38 SUPER
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=61789.0
NAIJUB
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 01:10:01 AM »

อ้างถึง
อ้างถึง
ขอบคุณ คุณaun มากครับที่จะส่งแบบฟอร์มมาให้แต่ไม่เป็นไรครับเดี๋ยวผมไปถามที่อำเภอก็ได้ครับเพื่อมีตอนนี่ผมยังไม่ได้ขอเหรอครับแต่ก็คงอีกไม่นาน ขอบคุณมากนะครับที่มีน้ำใจอันดีงามต่อเพื่อนสมาชิก อวป. ขอบคุณมากครับ

ปล. ไม่ได้มีเจตนาปกปิดที่อยู่แต่อย่างไดนะครับ
นำใจหาได้ไม่ง่ายนัก..แต่มีที่ที่นึงที่หาได้คือ..เว็ปแห่งนี้ครับ..ขอนับถือด้วยคน Smiley Smiley

หน้า: [1]
  พิมพ์